[Funland] Ronaldo về MC

Chauthanh11

Xe điện
Em bảo Solsa hiểu biết kém hơn Zidane khi nào thế ?

Em bảo ko phải cầu thủ thì ko làm hlv được khi nào thế ?
Vậy sao cụ phát biểu là phải cần 1 hlv xứng tầm ,còn Solsa là học việc ? Thế nào là xứng tầm ở đây ?
Khi mà Zidane hay cả Pep khi bắt đầu ở Real hay Barca cũng đều là anh học việc ?
Mà Solsa đã làm hlv trước khi đến MU nhé !

Lam__Phương

Xe điện
Đá với nhau thì được, vô địch thì không đâu bác. Em đang nói về MU ở góc nhìn là có vô địch được hay ko, chứ để tranh vé dự C3 thì ai làm hlv cũng làm tốt.

Mà đội hình của MU toàn cầu thủ chất lượng cả đấy, ko hề đồng nát tí nào. Nhưng bác có thấy cảnh một anh nhà giàu mua đủ mọi món đồ đẹp về bày kín mít trong ngôi biệt thự của anh í chưa ? Ngôi biệt thự đó sẽ lên tạp chí nhà đẹp hay lên mục quảng cáo cho thuê kho chứa hàng thì bác cũng tự thấy được.
Thì e cũng nói đội hình MU đủ sức đá sòng phẳng với top đầu mà cái quan trọng đua VĐ là một chẳng đường dài đội hình MU trước đây cảm giác thiếu cái gì đó mà có thằng CR7 này e tin sẽ hoàn thiện lên, nói chung cứ để nó vô sân chứng minh đã.

StepUp

Xe tăng
OF cũng nhiều ông anti trẻ trâu thích chọc ngoáy lại tưởng mình là chuyên gia bóng đá, chém gió như đúng rồi thật. 😘

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
OF cũng nhiều ông anti trẻ trâu thích chọc ngoáy lại tưởng mình là chuyên gia bóng đá, chém gió như đúng rồi thật. 😘
Nó ở cái tầm Thích Thể Hiện, tuổi trẻ ai chả có lúc thế, nên thông cảm và dành cho họ đất diễn cụ ạ 😂😂😂

nhuataiche

Xe container
Vậy sao cụ phát biểu là phải cần 1 hlv xứng tầm ,còn Solsa là học việc ? Thế nào là xứng tầm ở đây ?
Khi mà Zidane hay cả Pep khi bắt đầu ở Real hay Barca cũng đều là anh học việc ?
Mà Solsa đã làm hlv trước khi đến MU nhé !
Thế bác đọc ở đâu ra cái tin là Pep và Zidane chưa từng làm hlv trước khi ngồi ghế nóng ở Real và BC ?

Em bảo Solsa là anh học việc khi nào thế ?

Bác ko hiểu thế nào là hlv xứng tầm với clb thì rất tiếc, đó là vấn đề của bác, ko phải vấn đề của em. Vấn đề của bác thì bác nên tự giải quyết lấy.

Sad_man

Xe tải
Chuẩn bác. Ro về MU thì để a e quạt MU nó phấn khích đi. Sau kết quả thế nào rồi nói. Giờ cứ phân tích abc, chê ô này kém, ô kia học việc để thể hiện cái gì ở đây?

nhuataiche

Xe container
Thì e cũng nói đội hình MU đủ sức đá sòng phẳng với top đầu mà cái quan trọng đua VĐ là một chẳng đường dài đội hình MU trước đây cảm giác thiếu cái gì đó mà có thằng CR7 này e tin sẽ hoàn thiện lên, nói chung cứ để nó vô sân chứng minh đã.
Vâng, em hiểu ý bác. Nhưng phải nói rằng em tin là bác sẽ phải rất thất vọng vào cuối mùa.

Em vốn hâm mộ Sir Ferguson, vì ông ấy là nhà quản lý giỏi. Nhìn cái cách người ta điều hành MU hiện nay em tin là ông ấy rất không vui.

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, em hiểu ý bác. Nhưng phải nói rằng em tin là bác sẽ phải rất thất vọng vào cuối mùa.

Em vốn hâm mộ Sir Ferguson, vì ông ấy là nhà quản lý giỏi. Nhìn cái cách người ta điều hành MU hiện nay em tin là ông ấy rất không vui.
Năm ngoái chưa bổ sung lực lượng đã top2 rồi còn gì, sao không đua được top?? Top mấy top1 hả 😅

tienaka

Xe điện

cụ chắc là người nghĩ sâu. nhưng thôi quá khứ kệ nó thôi cụ, nhiều khi em nghĩ với bằng số tiền mà mấy năm qua MU mua sắm mà để cho Alex mua thời đó thì MU sẽ ntn. đó có lẽ là điều em hối tiếc nhất vì chưa được chứng kiến một dải ngân hà ở MU.
còn hiện tại bóng đá cũng thay đổi nhiều rồi nên cứ để nó vận động tự nhiên, mình chỉ nên thưởng thức thôi.
quả mua R7 này cũng được khá nhiều việc, ngay cả việc bình ổn phòng thay đồ (ý kiến cá nhân em là vậy)

Chauthanh11

Xe điện
Thế bác đọc ở đâu ra cái tin là Pep và Zidane chưa từng làm hlv trước khi ngồi ghế nóng ở Real và BC ?

Em bảo Solsa là anh học việc khi nào thế ?

Bác ko hiểu thế nào là hlv xứng tầm với clb thì rất tiếc, đó là vấn đề của bác, ko phải vấn đề của em. Vấn đề của bác thì bác nên tự giải quyết lấy.
Em thiệt với cụ này đấy ? Cụ cãi lấy được , toàn cảm tính theo ý mình .

Zidane với Pep làm hlv đội nào thi đấu đỉnh cao trước khi đến Real với Barca hả , cụ kể ra xem nào ?

Đây là diễn đàn thì ai cũng có quyền tham gia , nhưng trước khi chém thì phải biết mình nói cái gì đã .
Em thấy cụ anti theo kiểu lấy được , nói chẳng có cơ sở gì cả .

Hung_102

Xe tải
Nó đã ra sân đâu mà cụ đã nói như vậy, đây là e nói MU thiếu gien của nhà VĐ chứ Juve nó thiếu gì. Bóng đá thì cũng chỉ là con số thôi k đội nào thắng mãi và cũng k có đội nào VĐ được mãi Juve nó cũng đã có 9 lần VĐ liên tiếp mùa vừa rồi k tạch mới là lạ đến như PSG mùa vừa qua cũng tượt đấy thôi. Cho nên nói Juve mùa vừa rồi k VĐ do CR7 là điều phi lý chưa kể Juve trước giờ k phải đội bóng phụ thuộc vào 1 ngôi sao.
Cụ cứ nói lái ý của em thế, em chỉ muốn nói chả có cái gì gọi là gien vô địch cả, đội bóng muốn vđ phải là đội bóng đồng đều chưa kể đến các yêu tố may mắn.cr7 ở real có thành tích tốt là trên nền tảng một đội bóng đồng đều chứ chả có cái gì gọi là gien vđ cả.

Lam__Phương

Xe điện
Cụ cứ nói lái ý của em thế, em chỉ muốn nói chả có cái gì gọi là gien vô địch cả, đội bóng muốn vđ phải là đội bóng đồng đều chưa kể đến các yêu tố may mắn.cr7 ở real có thành tích tốt là trên nền tảng một đội bóng đồng đều chứ chả có cái gì gọi là gien vđ cả.
E nói với đội hình MU bây giờ cần cầu thủ có gien VĐ vì đám còn lại nhìn k thấy thằng nào, thế nên như MC bơm bao tiền đội hình đồng đều chứ nhưng học mãi ở CL đã xong đâu.

nhuataiche

Xe container
Em thiệt với cụ này đấy ? Cụ cãi lấy được , toàn cảm tính theo ý mình .

Zidane với Pep làm hlv đội nào thi đấu đỉnh cao trước khi đến Real với Barca hả , cụ kể ra xem nào ?

Đây là diễn đàn thì ai cũng có quyền tham gia , nhưng trước khi chém thì phải biết mình nói cái gì đã .
Em thấy cụ anti theo kiểu lấy được , nói chẳng có cơ sở gì cả .
Thế bác bảo là em nói cái này nói cái nọ mà ko trích nổi lại còm của em thì có cơ sở sao ?
Trích lại nguyên văn còm của em đặt lên đây xem ai nói lấy được nào ?

Chauthanh11

Xe điện
Thế bác bảo là em nói cái này nói cái nọ mà ko trích nổi lại còm của em thì có cơ sở sao ?
Trích lại nguyên văn còm của em đặt lên đây xem ai nói lấy được nào ?
Những năm gần đây thành công của clb đều gắn liền với tên tuổi của hlv. Ngay cả dải ngân hà như Real hay BC những năm trước, với dàn cầu thủ hùng hậu, cũng cần hlv xứng tầm. MU giờ như cái nồi lẩu thập cẩm, đủ thứ sơn hào hải vị do một anh đầu bếp mới học nghề nấu, kết quả có thể thấy trước được.
Đây em có nói sai đâu ? Cụ nói ai là học việc đây ? Rồi Real với Barca cũng cần hlv xứng tầm gì đó .

Vienphuong

Xe đạp
các cụ cho em hỏi sao bảo về MC mà cuối cùng về MU là sao hỉ?

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng MU kiếm bộn tiền nhờ bán áo đấu. Chúc mừng CR7 trở lại và kết thúc sự nghiệp danh tiếng tại MU. Đúng là cú chuyển nhượng kinh điển.

nhuataiche

Xe container
Năm ngoái chưa bổ sung lực lượng đã top2 rồi còn gì, sao không đua được top?? Top mấy top1 hả 😅
Em có còm rồi đó bác, chỗ yếu nhất của MU ko phải là lực lượng cầu thủ, mà là vị trí hlv và các chính sách điều hành liên quan tới vị trí đó.

Năm nay em tin là MU ko lên nổi top 3 đâu. Quan điểm cá nhân nhé.

nhuataiche

Xe container
Đây em có nói sai đâu ? Cụ nói ai là học việc đây ? Rồi Real với Barca cũng cần hlv xứng tầm gì đó .
Lời em nói với lời bác nói có mấy chữ giống nhau thế ?

Bác có vẻ thích cắt gọt lời người khác nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

nhuataiche

Xe container
???
Cảm giác cụ không hiểu mình nói gì ?
Còm của cụ nó vẫn còn đấy . Chắc khác nhau ở chỗ học nghề với học việc nhỉ ?
Bác ko hiểu ý người khác thì nên hỏi. Và bác cũng nên bỏ cái thói quen gán cho người ta những cái mà người ta ko nói đi.

Bác thì cho rằng em ko hiểu em đang nói gì. Em thì cho rằng bác nghĩ xưa nay bác chưa nói sai bao giờ.