[Funland] Ronaldo về MC

hoangduc.sbr

Xe container
Thực ra về Mu, thì về mặt thương mại Mu chắc chắn sẽ kiếm khá, còn về chuyên môn thì hên xui. Nếu là e, thì cr7 về lg bằng 1/2, giá cn tầm 10 củ thì oke, 30 củ thì Juve giữ mà xài
Cr7 nó giảm lương 1/2 thật rồi kìa cụ.

StepUp

Xe tăng
hố hố...:))

7 mà ngồi dự bị nó ko dỗi, vùng vằng, phá nát phòng thay đồ ra em làm con kiến =))

Cụ mơ à
thì đấy :D nếu là MU và Sols em sẽ ra điều kiện thế. Thế đẹp cho cả 2 bên. Nhất là CR7. Không đồng ý thì đang ở London có thể gửi CV qua Arsenal, Chel, Tot, hoặc Westham :))

Chauthanh11

Xe điện
Chán voãi định ko conent, ko bỗng dưng mà một số các cựu cầu thủ Juve đòi tống cổ R7 đi vì nó già, ích kỷ, hết giá trị! Trên thị trường chuyển nhượng thì Ban lãnh đạo của Juve nó là quái kiệt không bỗng dưng mà nó cho không Manc đâu! Chắc cụ quen tay nhanh hơn não của các Chuyên gia Juve hãy nhìn tấm gương Zidan, Pogba, Treugie...! Mà chắc méo j cu đã xem thời đấy...
Vãi cả lọ với nhà cụ ? Nói năng luyên thuyên vớ vẩn chẳng hiểu chai lọ gì cả .
HLV + chủ tịch người ta dek ai lên tiếng , mấy cựu cầu thủ chém gió kiểu như cụ quyền hành gì ở đây mà đòi này nọ ?
Cụ nhảm nhí cái gì thế , ai nói Juve cho không ở đây ? Cầu thủ đang hái ra tiền của họ , thần kinh hay sao nói họ cho không ?
Zidane , Poc3 thì làm sao ? Liên quan gì đến chuyện CR7 đây ?

nhuataiche

Xe container
Cái từ "nên" nghe hơi kỳ, nghe như khuyên bảo, thường người ở cửa trên mới khuyên bảo người ở cửa dưới...
Thế nào mới là cửa trên và cửa dưới vậy bác ? Ro và Si chỉ là 2 anh bạn trẻ đá bóng giỏi kiếm được nhiều tiền, đâu phải là những người nổi tiếng về sự thông thái am hiểu ?

Và em chả khuyên ai cả, đây chỉ là chém gió trong thớt này thôi.

Chauthanh11

Xe điện
Thực ra về Mu, thì về mặt thương mại Mu chắc chắn sẽ kiếm khá, còn về chuyên môn thì hên xui. Nếu là e, thì cr7 về lg bằng 1/2, giá cn tầm 10 củ thì oke, 30 củ thì Juve giữ mà xài
Giá chuyển nhượng thì chắc không đắt đâu , quan trọng là lương kìa cụ , MU kham nổi không đây ?
Em nghĩ về chuyên môn chắc vẫn ổn chán , Ibra tầm tuổi này sang MU vẫn đá ngon mà . Tiền đạo MU giờ phập phù mua anh này về đá 1,2 mùa vẫn tốt chán cụ ạ

hoangduc.sbr

Xe container
Giá chuyển nhượng thì chắc không đắt đâu , quan trọng là lương kìa cụ , MU kham nổi không đây ?
Em nghĩ về chuyên môn chắc vẫn ổn chán , Ibra tầm tuổi này sang MU vẫn đá ngon mà . Tiền đạo MU giờ phập phù mua anh này về đá 1,2 mùa vẫn tốt chán cụ ạ
Rô điệu chịu giảm nửa lương từ 900k/tuần xuống tầm hơn 460k/tuần rồi cụ. Tính ra vẫn khá cao nhưng so với mức lương h/tại ở Juve thì đã giảm gần như nguyên 1 nửa rồi.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Vãi cả lọ với nhà cụ ? Nói năng luyên thuyên vớ vẩn chẳng hiểu chai lọ gì cả .
HLV + chủ tịch người ta dek ai lên tiếng , mấy cựu cầu thủ chém gió kiểu như cụ quyền hành gì ở đây mà đòi này nọ ?
Cụ nhảm nhí cái gì thế , ai nói Juve cho không ở đây ? Cầu thủ đang hái ra tiền của họ , thần kinh hay sao nói họ cho không ?
Zidane , Poc3 thì làm sao ? Liên quan gì đến chuyện CR7 đây ?
Ô ngây ngô nhờ! Cả ban hl nó thấy già rồi, có dấu hiệu sa sút, ko đủ nhanh ko đủ thể lực lương cao hay rỗi thì nó biếu không cho thằng kac dùng mặc dù còn 1 năm hd, thế Ban lđ nó ngu hơn cu ah? Có xem R7 vua phá lối đá Er vừa rồi ko? Nó đá cảm giác như cả đội phải nhồi bóng cho nó ý làm hỏng cả tập thể đội Bồ năm vừa rồi tuyền các cầu thủ đang độ chín!

Chauthanh11

Xe điện
Rô điệu chịu giảm nửa lương từ 900k/tuần xuống tầm hơn 460k/tuần rồi cụ. Tính ra vẫn khá cao nhưng so với mức lương h/tại ở Juve thì đã giảm gần như nguyên 1 nửa rồi.
Em nghĩ MU lên mua , đẩy mấy ông Matial , Lingar đi thì vấn đề lương không là gì cả .

mitdac1819

Xe điện
Gì ko biết, chắc chắn ngon hơn Mã Tiến An :)) :)), mà thật ra e nghĩ Mù cũng thiếu 1 thằng cầm trịch lãnh đạo kiểu R.Kean hay Rooney ngày xưa, nên chú Rô đỹ về cũng có khi lại hay, với cái uy, danh vọng của chú thì Pog3 đỡ láo nháo

gld

Xe điện
Em ủng hộ nhiệt liệt CR7 về lại MU
Cụ nào k phải fan MU thì đứng ra 1 bên😁😄😃

quochiep

Xe tăng
CR7 đã chào tạm biệt đồng đội tại Juve , trong khi đó đàm phán với MC đã đổ bể nên chắc chắn 100% về MU rồi vấn đề lương thưởng hay tiền chuyển nhượng cho Juve coi như xong ! Giờ chỉ còn xem là CR7 thể hiện như thế nào thôi , anh ta đã già lại thay đổi môi trường từ giải đấu nặng về chiến thuật như Seria qua PL ko biết khả năng thích nghi dc ngay ko !

mitdac1819

Xe điện
Ô ngây ngô nhờ! Cả ban hl nó thấy già rồi, có dấu hiệu sa sút, ko đủ nhanh ko đủ thể lực lương cao hay rỗi thì nó biếu không cho thằng kac dùng mặc dù còn 1 năm hd, thế Ban lđ nó ngu hơn cu ah? Có xem R7 vua phá lối đá Er vừa rồi ko? Nó đá cảm giác như cả đội phải nhồi bóng cho nó ý làm hỏng cả tập thể đội Bồ năm vừa rồi tuyền các cầu thủ đang độ chín!
Cụ có xem Euro ko thế, cu Jota trẻ khoẻ, đá cặp với 7, chuyền tận mồm còn éo sút vào nổi kí :))

Chauthanh11

Xe điện
Càng nói càng luyên thuyên .
CR7 nó đòi đi nha , mà đi thì Juve nó thu phí chứ làm gì có cho không ở đây ?
Chẳng biết ông biết coi bóng đá từ bao giờ vậy ?
Nó là tiền đạo thì đội không nhồi cho nó thì nhồi cho ai ? Không lẽ nhồi cho thằng chém gió linh tinh như ông ? Phát biểu câu đấy đã thấy độ trẩu và hiểu bóng đá thế nào rồi .

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có xem Euro ko thế, cu Jota trẻ khoẻ, đá cặp với 7, chuyền tận mồm còn éo sút vào nổi kí :))
5 bàn: 3 bàn Pen, 1 bàn đệm vào lưới trống, 1 bàn phối hợp Silva đối mặt thủ môn đệm vào!

Duyvu2019

Xe hơi
Nhìn Messi được chào đón ở Pháp
Rô điệu về Man Fan man đỏ nó đổ ra đường chửi cho lại chạnh lòng
Hai năm trước bằng tuổi Mes thì Ro về Juve với chức vô địch C1 kèm giá hơn 100tr euro đó cụ, cụ xem lại xem có được chào đón ko? (Về thứ hạng giải thì Pháp chỉ hạng 6 nữa nhé).
So sánh thì cũng phải khách quan chứ ko nên anti kiểu đó cụ ạ, chứ mùa giải năm ngoái cả 2 vẫn đá rất tốt. Mes vs Ro hiện tại ở môi trường mới, hy vọng cả 2 vẫn đá hay để được chiêm ngưỡng cặp đôi này thêm vài năm nữa .

nhuataiche

Xe container
Vãi cho cái nhận định của cụ .
Thế Griezmann ở Barca thậm chí tỏa sáng ở WC , CL thậm chí cả UERO mà giờ vẫn xịt ở Barca thì do ai ??
Bác thích coi thường nhận định của người khác thì cứ tự nhiên, cuối mùa chúng ta sẽ rõ ai đúng ai sai thôi mà.
Cuối mùa biết đâu lại có thớt trả lời cho câu hỏi của bác: Griezmann xịt ở Barcelona là do ai ?