[Funland] Ronaldo, sự thật là đâu?

nhuataiche

Xe container
Đầu mùa bóng năm ngoái em đã nói anh Bảy nên giải nghệ khi còn ở đỉnh cao vinh quang mà anh ko thèm nghe :))

Giờ thì già yếu rồi, suốt ngày đối thủ cầu trời khấn phật để anh được đá chính !

phonggiat

Xe tải
Website
chaca.com.vn
CR7 thời điểm này tiền vẫn quan trọng nhưng không phải số 1.

phonggiat

Xe tải
Website
chaca.com.vn
ANHTheo tờ Daily Mail, đại diện của Cristiano Ronaldo đã gặp gỡ lãnh đạo Bayern, trước khi tung ra các cáo buộc nhắm vào Man Utd.

Chauthanh11

Xe điện
Nếu nói thành công nhất sau khi rời Real thì phải là E'tto cụ nhé. Đúng chất bàn chân vàng, đi đến đâu cup theo đến đấy.
Etoo ở Real cũng khác gì Hakimi hả cụ , đá được mấy trận đâu ? Những cầu thủ đó không phải là những cầu thủ thành công ở Real . Ý của em là ai thành công của Real mà đi nơi khác thì 90% là xịt cụ ạ

Chauthanh11

Xe điện
Nói chung là Ro thành công , tiền nhiều , đẹp trai khoai to thì bị ghen gét , để ý là dĩ nhiên rồi .

Còn ai chẳng ích kỷ , nói không cần tiền hay danh vọng , clb là trên hết thì chắc chắn là bốc phét rồi .

MU giờ khác gì cái lẩu thập cẩm lại phải uống C2 thì 1 cầu thủ như Ro vùng vằng tìm mọi cách ra đi có gì là ghê gớm đâu ?

Trước đây những cầu thủ được coi là hiền lành như Modric , Kane vv còn bỏ tập không đá để gây sức ép được ra đi , trong bóng đá nó là bình thường thôi

• Vodka
Reactions: HnA

Gionam72

Xe lăn
Cũng cay thật.

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lại không đọc kỹ đề bài rồi ;))
Ai già mà chẳng yếu & chạy chậm hả cụ, không chống nạng là may đấy cụ ạ!
Em nói tận hưởng là nói giai đoạn 10 năm khi 2 siêu sao còn trên đỉnh thế giới ấy cụ ạ, chẳng lẽ em diễn đạt kém đến mức cụ không hiểu được?
Còn đã hoan hô khi người ta ở đỉnh cao, thì em cũng không có ý định bỉ bôi khi người ta ở vực sâu cụ ạ! Mình cứ đánh giá đấy là 1 giai đoạn đáng xem cho đơn giản.
Chứ lúc nào cũng tiểu tiết quá thành ra mất hay thiệt sự.

P/s: Như trên em có nói, em không thích cả 2 bạn siêu sao mà mình đang bàn nhé!
Ủa già chậm đá ngu thì lên ghế dự bị hoặc giải nghệ đi cho đồng đội đỡ phải gánh chứ cho ra sân để tận hưởng tấu hài à?

Đừng lôi messi vào chung với rô. Rất buồn cười là fan messi rất ko muốn so với rô nhưng khi đám ricon đội lốt "em ko phải fan ai" cứ lao vào ôm chân để đòi thành 1 đôi mới chịu. =))

Cao tay nhất là MU tống thằng này xuống U15 tập hết mùa này rồi mới cho đi =))

mitdac1819

Xe điện
Đầu mùa bóng năm ngoái em đã nói anh Bảy nên giải nghệ khi còn ở đỉnh cao vinh quang mà anh ko thèm nghe :))

Giờ thì già yếu rồi, suốt ngày đối thủ cầu trời khấn phật để anh được đá chính !
Năm ngoái, lúc mới mua 7, e ko tin bác. Nay thì e tin dồi, khổ thân a Sol

haiyen1012

Xe điện
Già, hết thời nhưng vẫn muốn tất cả xung quanh phải phục vụ mình để đạt thêm những thành tích cá nhân với hy vọng không bị Messi vượt qua.
Tóm lại là 1 thằng ích kỷ và đàn bà nên cả ban huấn luyện và đồng đội nó không coi trọng nữa, chỉ còn mấy cháu fan cuồng là ra sức bênh thần tượng thôi.
Cũng là trở về cống hiến cho đội bóng cũ nhưng hãy nhìn gương Joaquin Sanchez của Real Betis, đá đến tận 42 tuổi và trở thành huyền thoại của CLB

hxduong

Xe lăn
Ủa già chậm đá ngu thì lên ghế dự bị hoặc giải nghệ đi cho đồng đội đỡ phải gánh chứ cho ra sân để tận hưởng tấu hài à?

Đừng lôi messi vào chung với rô. Rất buồn cười là fan messi rất ko muốn so với rô nhưng khi đám ricon đội lốt "em ko phải fan ai" cứ lao vào ôm chân để đòi thành 1 đôi mới chịu. =))

Cao tay nhất là MU tống thằng này xuống U15 tập hết mùa này rồi mới cho đi =))
Dòng bôi đỏ em nói là thật đấy cụ ạ! Chắc nhiều cụ trên này chém với em cũng biết rồi. Em chẳng có vấn đề gì mà phải giả danh hay ôm chân cả.
Tranh luận trên mạng nó rất vô bổ, nhưng ít nhiểu nó cũng thể hiện con người thật đấy cụ ạ!
Cầu thủ nào mà có người hâm mộ như cụ chắc cũng chẳng vui vẻ gì nhỉ, đến tên cầu thủ còn không biết viết hoa, dấu câu thì dùng không đúng chỗ ;))
Thêm nữa, chắc cụ cũng không hiểu bóng đá là kinh doanh nhỉ? Nên mới có ý đưa 1 cầu thủ xuống đội U15 =))
Non lắm!

nidea

Xe tăng
Dòng bôi đỏ em nói là thật đấy cụ ạ! Chắc nhiều cụ trên này chém với em cũng biết rồi. Em chẳng có vấn đề gì mà phải giả danh hay ôm chân cả.
Tranh luận trên mạng nó rất vô bổ, nhưng ít nhiểu nó cũng thể hiện con người thật đấy cụ ạ!
Cầu thủ nào mà có người hâm mộ như cụ chắc cũng chẳng vui vẻ gì nhỉ, đến tên cầu thủ còn không biết viết hoa, dấu câu thì dùng không đúng chỗ ;))
Thêm nữa, chắc cụ cũng không hiểu bóng đá là kinh doanh nhỉ? Nên mới có ý đưa 1 cầu thủ xuống đội U15 =))
Non lắm!
Cụ ko phải fan ai nhưng cụ chém QBV bẩn thỉu, rồi bị cướp là một cách nói luyên thuyên. Cơ cấu thành phần bầu chọn đã được công bố trước đó sau khi hợp nhất. Si lùn hay Ri đỗ được bầu cũng dựa trên các lá phiếu được công khai thì hà cớ gì cụ kêu nó bẩn thỉu hay bị cướp =))?

tienlong

Xe buýt
CR7 tầm này đá đấm gì nữa, Ten Hag cho dự bị là đúng rồi, chán cái thằng CR7 này lắm rồi…

xedaprach

Xe điện
Động thái quyết liệt từ 10 khó, anh Bảy hài lòng khi đạt được mục đích rồi nhé, giờ thì tập trung vào WC được rồi, chúc anh và Bồ sớm bị loại.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn

Già yếu là so với chính anh ấy thời trai trẻ thôi. Chứ chế độ tập luyện, sinh hoạt lành mạnh điều độ thì cũng bằng cầu thủ bình thường thời 30 tuổi. Mà giờ anh ấy lại có độ quái hơn thời trẻ nhiều, chỉ là MU bất ổn thôi, ko gánh team được.

Về được Bayern có khi lại ngon.

dattuyet_sghn

Xe điện
Già yếu là so với chính anh ấy thời trai trẻ thôi. Chứ chế độ tập luyện, sinh hoạt lành mạnh điều độ thì cũng bằng cầu thủ bình thường thời 30 tuổi. Mà giờ anh ấy lại có độ quái hơn thời trẻ nhiều, chỉ là MU bất ổn thôi, ko gánh team được.

Về được Bayern có khi lại ngon.
Vào đá như chấp người thì gánh ai hả cụ? ;))

ototroll

Xe hơi
Đến giờ mà vẫn có thành phần bênh vực chị 7 và trách mu đc thì em cũng chịu. Ngoài cuộc sống gặp mấy người này thì tốt nhất tránh xa vì họ có vấn đề về nhận thức :))