Rolls royce rồng nhập quốc tịch Móng Cái

vuila9

Xe tăng
Vâng em xác minh thế này. con RR rồng mới chưa đóng biển ở Móng Cái là giả. sáng nay em em nó vừa đỗ trước cửa công ty em. viền kẻ vàng màu sáng hơn so với RR rồng xịn. nhìn rất rễ nhận thấy. nội thất bên trong màu vàng be. không có hình rồng. còn Con RR 4068 thì là thật đúng như con lang thang ở Hạ Long
con giả đó làm viền = vàng thật mà cụ sáng hơn cũng đúng

hoangsilk

Xe hơi
con giả đó làm viền = vàng thật mà cụ sáng hơn cũng đúng
Thế Em muốn làng sáng tỏ. sợ các bác trên này hiểu nhầm là con Rồng ở Móng Cái là Hàng giả. Đính chính là 1 con giả và 1 con thật. :))

Trưởng_Thôn

Xe điện
Lại trình bày. Ảnh cả 2 con lên là sáng tỏ luôn. Bác xác minh mồm ai tin

hoangsilk

Xe hơi

Trưởng_Thôn

Xe điện
Bác ko tin thì thôi. nói với thể loại đầu tẩu hỏa nhập ma vì RR chỉ tội phí lời
À vâng. Nói mồm như bác thì đứa nào chả nói đc. Chủ top lại còn post ảnh rồng fake với nội thất rồng Hà Tĩnh mới sợ chứ :))

hoangsilk

Xe hơi
À vâng. Nói mồm như bác thì đứa nào chả nói đc. Chủ top lại còn post ảnh rồng fake với nội thất rồng Hà Tĩnh mới sợ chứ :))
Thế tôi có nói với ông là con rồng mà chủ thread Post là rồng thật đâu. Mà thôi tôi éo dỗi hơi đôi co với ông làm gì. ở nhà tôi ko có cả 2 con đều fake đâu.... tin hay ko tin thì biến đi cho đỡ rác rưỡi topic này.

mr_lee009

Xe đạp
Cuối tuần này ra Móng Cái buôn lậu đây, cầm cái máy ảnh rình thấy rồng lượn qua thì chụp luôn, về cho các bác xem đỡ cãi nhau. :))

Trưởng_Thôn

Xe điện
Thế tôi có nói với ông là con rồng mà chủ thread Post là rồng thật đâu. Mà thôi tôi éo dỗi hơi đôi co với ông làm gì. ở nhà tôi ko có cả 2 con đều fake đâu.... tin hay ko tin thì biến đi cho đỡ rác rưỡi topic này.
Em không nói là cả 2 rồng là fake hay có thật hay không mà chỉ muốn nói bác ít nói thôi, nói ít nhưng hiệu quả, hiệu quả là cái gì? Chính là ảnh :)) Suốt ngày chụp mồm rồi khoe nhà hàng xóm đại gia LX mà không có nổi bức ảnh thì cái lý do đó nó khó ngửi lắm

hoangsilk

Xe hơi
Em không nói là cả 2 rồng là fake hay có thật hay không mà chỉ muốn nói bác ít nói thôi, nói ít nhưng hiệu quả, hiệu quả là cái gì? Chính là ảnh :)) Suốt ngày chụp mồm rồi khoe nhà hàng xóm đại gia LX mà không có nổi bức ảnh thì cái lý do đó nó khó ngửi lắm
Em ko thừa hơi săn cái xe của người ta. E đã nói rồi. hàng xóm nhà em kín cửa cao tường. và có nuôi nhiều chó giữ. Nếu bác muốn ngửi thì bắt xe ra mà người. Mà bác là cái Đb gì mà tra khảo người ta. dạo này có uy quá nhỉ

Trưởng_Thôn

Xe điện
Em ko thừa hơi săn cái xe của người ta. E đã nói rồi. hàng xóm nhà em kín cửa cao tường. và có nuôi nhiều chó giữ. Nếu bác muốn ngửi thì bắt xe ra mà người. Mà bác là cái Đb gì mà tra khảo người ta. dạo này có uy quá nhỉ
Dần dần lộ ra cái bản chất của mình rồi đấy. Không thừa hơi săn xe người ta sao quan tâm về xe rồi ca ngợi người ta ghê thế. Câu trước vả vào mồm câu sau. Càng nói càng thấy hãm :))

hoangsilk

Xe hơi
Dần dần lộ ra cái bản chất của mình rồi đấy. Không thừa hơi săn xe người ta sao quan tâm về xe rồi ca ngợi người ta ghê thế. Câu trước vả vào mồm câu sau. Càng nói càng thấy hãm :))
Quote xem tôi ca ngợi chỗ nào. nhanh hộ cái.

Trưởng_Thôn

Xe điện
Quote xem tôi ca ngợi chỗ nào. nhanh hộ cái.
Vâng . Không ca ngợi nhưng mà khoe người ta làm thế này thế kia lắm tiền. Cái Topic thì chuyên kể lể về các đại gia lắm tiền nhiều của chứ xe thì ít nói :))

hoàn toàn ko có. bác chủ xe hiện là doanh nghiệp hàng đầu trong mảng tạm nhập tái xuất hàng đông lạnh. Vì bác ấy tên Là Long nên cũng rễ hiểu tại sao phải mua em RR này = mọi giá.

hoangsilk

Xe hơi
Vâng . Không ca ngợi nhưng mà khoe người ta làm thế này thế kia lắm tiền. Cái Topic thì chuyên kể lể về các đại gia lắm tiền nhiều của chứ xe thì ít nói :))
Bác có thấy chữ nào liên quan đến lắm tiền ko. nhìn kỹ hộ cái nhé. và hiểu rộng ra 1 tí. Khả năng ở NB nhiều làm bạn với Dê núi nên đầu óc hơi mụ mị

Trưởng_Thôn

Xe điện
Bác có thấy chữ nào liên quan đến lắm tiền ko. nhìn kỹ hộ cái nhé. và hiểu rộng ra 1 tí. Khả năng ở NB nhiều làm bạn với Dê núi nên đầu óc hơi mụ mị
Vậy sao phải gào lên là doanh nghiệp đông lạnh hàng đầu, người khôn nói ít hiểu nhiều :)) Các bác cứ có cái giọng văn nào là về chăn dê hay chê NB quê em trồng lúa lấy tiền đú nhưng k có lúa thì bốc Sh!t mà ăn. Có tí tiền đã bắt đầu giở cái giọng khinh người rồi vùng miền. Loại như các bác em chả được cái tích sự gì cho đời đâu, kiểu như cặn bã thừa thãi của xã hội mà thôi

bui.thanh.dat

Xe đạp
Biến con m đi cho đỡ trật topic , chỗ này éo có chỗ cho thể loại dê núi, thật hay giả thì kệ con m éo ai trả biết dê núi ,NB lắm siêu xe rùi, thử hỏi đc mấy thằng, dân thì nghèo dớt mùng tơi ra, mua mấy con đắt tiền về mà khoe với mấy bọn chăn dê ak, tổ nó chửi cho, tự hào b gì, khoe với trả khoang. Bao giờ NB bằng Móng Cái ấy thì hẵn tự hào nghe chưa.

Chỉnh sửa cuối:

hoangsilk

Xe hơi
Vậy sao phải gào lên là doanh nghiệp đông lạnh hàng đầu, người khôn nói ít hiểu nhiều :)) Các bác cứ có cái giọng văn nào là về chăn dê hay chê NB quê em trồng lúa lấy tiền đú nhưng k có lúa thì bốc Sh!t mà ăn. Có tí tiền đã bắt đầu giở cái giọng khinh người rồi vùng miền. Loại như các bác em chả được cái tích sự gì cho đời đâu, kiểu như cặn bã thừa thãi của xã hội mà thôi
dạo này ở nhà ông hết roll royce để ông soi rồi hay sao. ông soi từng câu từng chữ rồi ông phân tích lệch lạc. Người ta là doanh nghiệp thế nào thì tôi nói thế đấy. Có những người ngu còn cố tỏ ra là khôn mới đáng khinh đấy bác ạ Tôi chả khinh ai hay phân biệt ai. Đọc kỹ đi một tí nhé rồi phát biểu cho chín chắn. người lớn mà.

Trưởng_Thôn

Xe điện
Biến con m đi cho đỡ trật topic , chỗ này éo có chỗ cho thể loại dê núi, thật hay giả thì kệ con m éo ai trả biết dê núi ,NB lắm siêu xe rùi, thử hỏi đc mấy thằng, dân thì nghèo dớt mùng tơi ra, mua mấy con đắt tiền về mà khoe với mấy bọn chăn dê ak, tổ nó chửi cho, tự hào b gì, khoe với trả khoang. Bao giờ NB bằng QN ấy thì hẵn tự hào nghe chưa.
Cái này thì chắc em cũng chả còn gì để nói rồi. Loại trẻ ranh như bác em nói chỉ bẩn mồm. P/s thêm là bóc cái tấm ảnh nội thất của con Rồng ở Hà Tĩnh xuống đi nhé, đừng lừa tình trong OF thì bác chưa đủ khả năng. Rẻ rách nó cũng có mức độ

Trưởng_Thôn

Xe điện
dạo này ở nhà ông hết roll royce để ông soi rồi hay sao. ông soi từng câu từng chữ rồi ông phân tích lệch lạc. Người ta là doanh nghiệp thế nào thì tôi nói thế đấy. Có những người ngu còn cố tỏ ra là khôn mới đáng khinh đấy bác ạ Tôi chả khinh ai hay phân biệt ai. Đọc kỹ đi một tí nhé rồi phát biểu cho chín chắn. người lớn mà.
Soi vì nghĩa của câu đó nó như vậy. Còn bác nói sao thì nói nhưng đa phần mọi người đọc sẽ hiểu như thế. Bớt kể lể, khoe khoang về đời tư người ta đi

Phobien

Xe hơi
Tốt nhất là ông stop và ra khỏi thớt đi cho hết war.Ở lại kích bác để rồi cãi nhau ầm ĩ lên thì được cái gì