Rolls royce rồng nhập quốc tịch Móng Cái

Trưởng_Thôn

Xe điện
Bác tưởng ai cũng nghĩ như bác chắc:)) nếu e có tiền mua đc RR thì nhất định e sẽ k chọn phiên bản rồng vì mất côg tìm và đặt hàng. Mệt.

Giờ ai chả muốn độc và đặc biệt. Em có tiền em thích chọn loại nào xe độc, màu độc, limited... Chả thế mà có người độ từ Phantom thường lên Phantom Rồng đó như

Lexus14P2558

Xe tải
Ôh. S65AMG_NB chưa bao giờ nó tồn tại ở cái OF này nhé bác. Nó là nick của em bên OS. Và chả có ai tẩy chay em cả? Em hỏi bác là bác tham gia cái Otofun này là để làm gì? Đây là diễn đàn nói về cái gì? Bây giờ cái xe nó trình ình ra đấy thì anh em có cái mà bàn luận và phân tích xem nó có đúng là hàng thật hay giả không? Chả nhẽ ở cái diễn đàn ô tô này tranh luận là sai hả? Em nói cái gì nó cũng có căn cứ, em hóng nhưng em nghĩ kỹ em mới phát biểu chứ không phải là cái loại phán bừa hay ăn tục nói phét.
Em ở cái box bộ sưu tập otofun này cũng lâu rồi, em ở đây các bác như Rep, GTs, Noves, Nửa khoanh giò, Vuila.... đều biết tính của em, em đếch phải trình bày dài dòng với bác làm gì? Bác thử hỏi các bác ấy hay nhiều bác khác ở đây xem em đã bao giờ mở mồm ra nói rằng nhà Anh Thụy là nhất hay chê đất QN không nhiều xe đẹp chưa? Hay là bác tự vẽ ra rồi nói này nói nọ em? Muốn nói em cái gì thì bác phải có dẫn chứng đừng nói mồm ra như vậy anh em nó cười cho đấy. Em nói thật chứ người ta đọc cái cmt của bác người ta cười khinh bác chứ không phải em đâu. Bác xem ở cái OF bác ăn nói chuẩn chưa hay hở ra tí là xồn xồn cả lên. Đến mình còn chưa hơn được ai mà ra cái vẻ ta đây nghe hãm vãi.
Xl bác trưởng thôn tý nhé:D hầu như tư trước giờ e thấy cụ viết bài nào cũng mang cái ý nâng tầm NB và hạ thấp QN . Ko chỉ có e mà còn nhiều bác trên OF này k thích bác bình luận hay so sánh thế này thế kia. E nói thật chứ e cũng chả lạ gì đất NB các bác. Đúng là nhiều ng tài giỏi thật đây. Nhưng e lại ko thjk cái kiểu hay PR của các bác NB. Xe thì đẹp đấy nhưg toàn chơi biển giả , NN, NG ( ko chịu thuế)
:)) bác cho e xl trc vì có gj k pải bác bỏ qua...

Lexus14P2558

Xe tải
Giờ ai chả muốn độc và đặc biệt. Em có tiền em thích chọn loại nào xe độc, màu độc, limited... Chả thế mà có người độ từ Phantom thường lên Phantom Rồng đó như
E mà có tiền thậ sự như bác nói thì e chang mua RR rồng đâu;)) thời buổi kinh tế khó khăn giờ mua cái xe tầm tầm tiền đi lại thôi:D oai với đời làm j hả bác. Các bác ấy có tiền nhưg có thể là k rành xe như a e mình vì họ chỉ giỏi về khoản tài chính. Bác tự hiểu nhé. E k nói nua đâu. Tranh luận so sáng như thế e k thik bác à.

Trưởng_Thôn

Xe điện
Xl bác trưởng thôn tý nhé:D hầu như tư trước giờ e thấy cụ viết bài nào cũng mang cái ý nâng tầm NB và hạ thấp QN . Ko chỉ có e mà còn nhiều bác trên OF này k thích bác bình luận hay so sánh thế này thế kia. E nói thật chứ e cũng chả lạ gì đất NB các bác. Đúng là nhiều ng tài giỏi thật đây. Nhưng e lại ko thjk cái kiểu hay PR của các bác NB. Xe thì đẹp đấy nhưg toàn chơi biển giả , NN, NG ( ko chịu thuế)
:)) bác cho e xl trc vì có gj k pải bác bỏ qua...
Em xin bác cái link em nâng tầm NB hạ thấp QN cái đi ạ. Bác chê nhưng bác đừng nói mồm làm gì. Em chả quảng cáo gì, có xe đẹp up lên cho anh em ngắm, cũng như các bác thôi, diễn đàn nào chả có ảnh xe QN. Bác đọc lại các bài của mấy bác QN quê bác đi xem ai nâng tầm QN hơn, đâu đâu chả thấy khoe đại gia QN giầu cơ nào. Còn bác cho em xin cái link em khoe khoang NB em giàu đẹp hay hơn QN bác cái đi, rồi em so sánh QN vs NB đi. Còn chuyện biển giả xin hỏi bác là biển giả ở đâu? NN, NG ở đâu? 1 biển lắp 3 xe mà bác bảo biển giả em chịu bác đấy, nó ra biển rồi kia kìa. Xe ở NB chủ yếu em chụp và em post lên đây nhưng nói thật bác nào ở đây lâu sẽ rõ xe em Post lên đa phần là biển 35 và ở NB rât ít xe NN, NG chứ không như các bác có cái thớt khoe xe đến nửa là biển 29, 30, NN, NG, khoe kiểu thế người ta nghĩ xe nào lăn bánh trên QN các bác vơ tất vào là xe của QN đó. Khoe kiểu vậy thì em ngồi Quốc lộ 1 vài hôm BEnt với RR nó phi qua cả tá, vậy chắc em vơ về NB em cũng không vấn đề gì đâu nhỉ? :)) Mà bác đọc lại cmt của bác đi, bác lại là người so sánh NB vs QN đó :))Bác hay các bác khác toàn đc cái nói mồm trong khi có làm được đâu. Bác đừng có hung hãn quá

Ông nào cãi nhau vớ em cũng giở cái văn là em khoe nói NB hơn QN rồi khoe xe NB, PR đại gia NB nhưng xin cái dẫn chứng là em đã nói thì không có ông nào chứng minh nổi. Đừng nhầm em với Mercedesnb nhé, em không phải là bác ấy. Toàn chơi cái văn cùn, tranh luận thì không tranh luận nổi rồi giở cái văn cho NB nhà mày nhất rồi thế này thế nọ. Chán chả muốn nói chuyện

Chỉnh sửa cuối:

Trưởng_Thôn

Xe điện
E mà có tiền thậ sự như bác nói thì e chang mua RR rồng đâu;)) thời buổi kinh tế khó khăn giờ mua cái xe tầm tầm tiền đi lại thôi:D oai với đời làm j hả bác. Các bác ấy có tiền nhưg có thể là k rành xe như a e mình vì họ chỉ giỏi về khoản tài chính. Bác tự hiểu nhé. E k nói nua đâu. Tranh luận so sáng như thế e k thik bác à.
Nói như bác thì lấy đâu ra xe đẹp và độc cho anh em nó ngắm, như bác xin lỗi người ta hay gọi là có tiền nhưng mà chưa biết chơi, mua xe kiểu bác mua theo trào lưu thôi, người có tiền em nghĩ cái gì càng độc so với bạn bè, đối tác người ta càng thích

Vietsea

Xe tải
Rồng FAKE dạo này được các bác nhà ta độ nhiều quá nhỉ?

tikul

Xe tăng
bác Trưởng giỏi thật,1 mình bác cãi nhau với mấy thớt liền =))=))

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
cụ chủ top chơi r6 cơ ak:-ss chẹp chẹp thèm quá.

vuila9

Xe tăng
Rồng độ mới ác chứ hahha

Trưởng_Thôn

Xe điện
bác Trưởng giỏi thật,1 mình bác cãi nhau với mấy thớt liền =))=))
Hết ông này đến ông kia nhảy vào. Tính không muốn nói nhưng k nói thì nó lại nghĩ mình công nhận cho nên đâm lao là phải theo lao =))

girl_hp93

Xe buýt

Aventador_LBGN

Đi bộ
em dự là ở Móng Cái có con RR phantom rồng Việt và 1 RR rồng xịn đới.Theo như em đọc trên autopro vừa nói thì chủ xe rồng Việt ở QN đang thuê nghệ nhân ở thêu rồng ở ghế ngồi và 1 số chỗ trong xe.Nhưng ảnh bác chủ thớt post lên thì đã thêu rồi mà.Vậy thì theo em có 2 hướng.1 là cả 2 RR phantom ở MC đều là Rồng Việt.2 là 1 trong 2con có 1 con rồng xịn.Các bác ở MC xác minh nhé.Thấy đọc báo thì lăng nhăng cả.Hôm nay báo viết Rồng việt của đại gia HN , hôm sau lại viết là đại gia QN.Loạn thật

TPNB

Xe máy
Hay la "Rồng Việt" đó ở Móng Cái vài hôm. Rồi bây giờ xuống Ciputra nghỉ nhỉ :)) Có lẽ thế nên mấy bác Móng Cái với không chộp được ảnh em nó chứ :))

0369

Xe hơi
em dự là ở Móng Cái có con RR phantom rồng Việt và 1 RR rồng xịn đới.Theo như em đọc trên autopro vừa nói thì chủ xe rồng Việt ở QN đang thuê nghệ nhân ở thêu rồng ở ghế ngồi và 1 số chỗ trong xe.Nhưng ảnh bác chủ thớt post lên thì đã thêu rồi mà.Vậy thì theo em có 2 hướng.1 là cả 2 RR phantom ở MC đều là Rồng Việt.2 là 1 trong 2con có 1 con rồng xịn.Các bác ở MC xác minh nhé.Thấy đọc báo thì lăng nhăng cả.Hôm nay báo viết Rồng việt của đại gia HN , hôm sau lại viết là đại gia QN.Loạn thật
Ảnh nội thất bác chủ thớt Post lên là ảnh dc lấy từ con Rồng số 4 bác ạ !!!!!!!

hoangsilk

Xe hơi
Vâng em xác minh thế này. con RR rồng mới chưa đóng biển ở Móng Cái là giả. sáng nay em em nó vừa đỗ trước cửa công ty em. viền kẻ vàng màu sáng hơn so với RR rồng xịn. nhìn rất rễ nhận thấy. nội thất bên trong màu vàng be. không có hình rồng. còn Con RR 4068 thì là thật đúng như con lang thang ở Hạ Long

hoangsilk

Xe hơi
Hay la "Rồng Việt" đó ở Móng Cái vài hôm. Rồi bây giờ xuống Ciputra nghỉ nhỉ :)) Có lẽ thế nên mấy bác Móng Cái với không chộp được ảnh em nó chứ :))
hoàn toàn ko có. bác chủ xe hiện là doanh nghiệp hàng đầu trong mảng tạm nhập tái xuất hàng đông lạnh. Vì bác ấy tên Là Long nên cũng rễ hiểu tại sao phải mua em RR này = mọi giá.