Rolls royce rồng nhập quốc tịch Móng Cái

xiêu.nhân

Xe buýt
Thế thì túm lại khả năng VN h vẫn chỉ có 3 em PT Rồng Tây và thêm 2 em PT Rồng Ta là cao nhất nhỉ :) - rồng ta chơi hẳn khảm vàng chất đới :))

Trưởng_Thôn

Xe điện
Đúng là văn phong trẻ trâu:)) Tôi chơi trên này chắc gần tròn 6 năm rồi cụ ạ, Còn cái nick S65AMG_NB thì có từ nhiều năm trước rồi cụ ạ, cứ thử hỏi mấy người khác xem. Tôi thì k tham gia vào mấy cãi chuyện tranh luận tầm phào này chả giải quyết vấn đề gì cả, được cái hay vào mục bài mới đọc thấy cụ đăng cũng nhiều bài toàn ca ngợi giống cụ S65AMG_NB kia. Còn trên OF này tôi quen biết rất nhiều người chứ k bơi trong cái ao này như cụ đâu. Con về bản thân mình tôi chưa bằng nhiều người nhưng nhìn xuống thì mấy thằng như Cụ có phấn đấu 10 năm nữa thì cũng chưa thể bằng tôi được.
-Vâng. Không nên nghĩ cứ tham gia lâu là hơn người ta, hay nghĩ cứ nhiều tuổi chắc chắn sẽ khôn hơn thằng ít tuổi là nhầm cơ bản? Nhầm vì sao chắc em không cần phải nói vì thằng ngu nó cũng hiểu
-S65AMG_NB thì bác cứ tìm đi xem bên OF này có cái nick nào không, bới 1 bài có nick S65AMG_NB viết thì em phục bác đấy. Bác tìm cho em 1 bài viết của em ca ngợi thế này thế kia đi ạ, đừng nói mồm thế, nói thì có cái link dẫn chứng cho anh em nó biết
-Đừng lôi quen biết nhiều người này người nọ ra làm gì, con người quan trọng là cái lối sống người ta nó thế nào? Nghe cái văn phong em cũng đoán ra phần nào tính cách của bác, nói thật là em mà là bạn chắc em chả ưa gì bác.
-Còn bác nói bản thân bác chưa bằng nhiều người nhưng em 10 năm nữa em cũng chưa bằng bác được thì chỉ riêng câu này nó đã nói lên tất cả con người và bản chất của bác rồi. Cho nên là xin phép với tầm 10 năm em không theo kịp như bác thì cho em xin kiếu, em không theo kịp, không dài dòng trình bày với bác làm gì, bác tiền nhiều mà, bác ở trên tất cả những thằng tiền ít =)) Xin phép quote lại cái câu đó cho anh em nó đánh giá về con người bác............

hoangsilk

Xe hơi
Thế thì túm lại khả năng VN h vẫn chỉ có 3 em PT Rồng Tây và thêm 2 em PT Rồng Ta là cao nhất nhỉ :) - rồng ta chơi hẳn khảm vàng chất đới :))
Không tồi chứ nhỉ. nếu mua một chiếc xe Phantom thường. số tiền còn lại mang đi dát vàng.... vớ vẩn vn ta lên báo thế giới chứ chả chơi. em vẫn thích phong cách DIY hơn.

Mercedes_Benz

Xe điện
Thế em rồng ở Mống Cái cũng là Hàng Fake Việt nhỉ, Thảo nào nhìn nó khác khác so với con Em gặp ở Hà Nội

0369

Xe hơi

4 Rồng của Anh và 1 rồng Việt !!! ;))

xiêu.nhân

Xe buýt
Không tồi chứ nhỉ. nếu mua một chiếc xe Phantom thường. số tiền còn lại mang đi dát vàng.... vớ vẩn vn ta lên báo thế giới chứ chả chơi. em vẫn thích phong cách DIY hơn.
hình như trên TG chưa có em PT nào dát vàng toàn thân đâu...Làm em EWB rồi tiền thừa dát vàng lên cũng oách lắm !!!! :))

Vaan

Xe buýt
-Vâng. Không nên nghĩ cứ tham gia lâu là hơn người ta, hay nghĩ cứ nhiều tuổi chắc chắn sẽ khôn hơn thằng ít tuổi là nhầm cơ bản? Nhầm vì sao chắc em không cần phải nói vì thằng ngu nó cũng hiểu
-S65AMG_NB thì bác cứ tìm đi xem bên OF này có cái nick nào không, bới 1 bài có nick S65AMG_NB viết thì em phục bác đấy. Bác tìm cho em 1 bài viết của em ca ngợi thế này thế kia đi ạ, đừng nói mồm thế, nói thì có cái link dẫn chứng cho anh em nó biết
-Đừng lôi quen biết nhiều người này người nọ ra làm gì, con người quan trọng là cái lối sống người ta nó thế nào? Nghe cái văn phong em cũng đoán ra phần nào tính cách của bác, nói thật là em mà là bạn chắc em chả ưa gì bác.
-Còn bác nói bản thân bác chưa bằng nhiều người nhưng em 10 năm nữa em cũng chưa bằng bác được thì chỉ riêng câu này nó đã nói lên tất cả con người và bản chất của bác rồi. Cho nên là xin phép với tầm 10 năm em không theo kịp như bác thì cho em xin kiếu, em không theo kịp, không dài dòng trình bày với bác làm gì, bác tiền nhiều mà, bác ở trên tất cả những thằng tiền ít =)) Xin phép quote lại cái câu đó cho anh em nó đánh giá về con người bác............
Gặp ngay chí phèo:( Đúng là sức mạnh của những thằng Ngu. Thôi stop nhé, Nếu muốn tranh luận thì hôm nào gặp nhau tranh luận vì tôi cũng hay về NB

Trưởng_Thôn

Xe điện
Gặp ngay chí phèo:( Đúng là sức mạnh của những thằng Ngu. Thôi stop nhé, Nếu muốn tranh luận thì hôm nào gặp nhau tranh luận vì tôi cũng hay về NB
À. Ý bác là về tranh luận ở NB bằng cách anh em ta gặp nhau rồi tranh luận bằng tay chân à? Thôi em xin ạ, em ham sống sợ chết và em không phải là thằng trẻ trâu, bác dọa thế thì em không dám gặp bác đâu. Chí phèo hay không thì người ta đọc người ta biết ai là trí phèo. Và thằng nào ngu thì anh em nó cũng biết :)) Bảo người ta nói này nói nọ rồi xin tí dẫn chứng cho anh em nó biết mà k tìm được cái nào thì còn nói gì nữa? Cái kiểu nói xong để đấy người ta khinh. Ăn tục nói phép đánh rắm rong

Chỉnh sửa cuối:

0369

Xe hơi
Ơ thế chiếc Mống cái là xịn à, chiếc thứ 5 thì Auto Pro đến tận nơi xác minh là Hàng Việt rồi mà
con 1, 2 thì không nói đến, con số 3 nội thất đỏ đen cũng là rồng thật (Số 26/33 theo báo nói), rồng thứ 4 mới về Hương Khê đó bác !!!

hoangsilk

Xe hơi

014.56

Xe hơi
e dự là ở Mc hiện có 2 con Rồng(1 xịn chính là con nội thất đỏ đen và 1 fake là con bác chủ thớt chụp)

xiêu.nhân

Xe buýt
vậy thì em số 3 là em mà có bác nhìn thấy bảo mang biển 29A rồi nhỉ.

bean12

Xe tải
chả hiểu sao 1 số cụ khi thấy ảnh nội thật RR mc rồi mà vẫn kêu là fake đc

Trưởng_Thôn

Xe điện
chả hiểu sao 1 số cụ khi thấy ảnh nội thật RR mc rồi mà vẫn kêu là fake đc
Làm gì đã có ảnh nội thất đâu bác. Nội thất là chiếc chụp trên HN và chưa biết có phải nó chính là chiếc ở MC thật k

hoangsilk

Xe hơi
e dự là ở Mc hiện có 2 con Rồng(1 xịn chính là con nội thất đỏ đen và 1 fake là con bác chủ thớt chụp)
Nếu như bác nói thì khả năng con RR chủ thread chụp ko phải là con 14A-04068. nghĩa là ở Móng Cái còn 1 con nữa. và là hàng mod.