Rolls royce rồng nhập quốc tịch Móng Cái

mrhoi

Xe buýt
Các bác cho em hỏi ngu tí Móng Cái là quốc gia nào ?????????????

hoangsilk

Xe hơi
em ở móng cái em ko biết ak, chính tay em chụp anh con roll royce rồng, chưa đóng biển..thấy mấy người buôn bảo đang đợi biển

em ở móng cái em ko biết ak, chính tay em chụp anh con roll royce rồng, chưa đóng biển..thấy mấy người buôn bảo đang đợi biển tứ 9
Dạ vâng em cũng đang ở móng cái đây ạ, từ nhà em sang nhà bác long xề cách một ô đất thôi, nhà em ngoài đường. nhà bác long xề trong lô ạ. biển thì đóng lâu rồi ạ. em đọc số biển cho cụ biết rồi đấy...

bui.thanh.dat

Xe đạp
bác chụp hôm nào thế, nếu là mới chụp thì do biển xấu quá, nên chủ xe tháo ra :))
em chụp hôm qua, em ở móng cái, lượn chơi suốt lại ko biết nó đóng biển hay chưa ak..bác phải biết đại gia này có tiếng ở móng cái rồi, ko đến nỗi ko mua nổi cái biển đẹp,bác hiểu ko?

hoangsilk

Xe hơi
Nó đặc biệt ở chỗ theo quan niệm người á đông mình thì năm nhâm thì rất là đẹp và biểu tượng Rồng là linh vật đứng đầu trong 12 linh vật. Mà dân phương đông mình lại rất tâm linh cho nên những cái gì có thể đem lại may mắn thì cố gắng mà lấy về đặc biệt là những chiếc RR này, RR Rồng làm ra mục đích chỉ bán cho thị trường Trung Quốc nhưng theo đạo phật thì ở Châu Á còn có Sing, Đài, HK và đặc biệt là TQ với hơn 1 tỉ dân thì VN mình tranh đc 4,5 chiếc là em thấy quá tuyệt vời rồi
Thế bác nghĩ Trung Quốc ko đủ tiềm lúc múc cả 30 con à. mà để thừa ra 1 2 con cho người anh em láng giềng. Sing và HK thì chắc ko thèm mua RR rồng rồi. có mua thì cũng để đi trong sân thôi. hài.... mà bác biết là thị trường RR của Trung quốc nó lớn thế nào rồi đấy. để lọt ra 2 em cho vn thì đích thị là ko ý nghĩa lắm nhỉ

hoangsilk

Xe hơi
Các bác cho em hỏi ngu tí Móng Cái là quốc gia nào ?????????????
Em trả lời ngắn gọn thế này ạ. nó thuộc ở quốc gia việt nam. nhưng mà trải dài qua 2 vùng lãnh thổ. trong 100 năm tới sẽ xác nhập với thành phố Đông Hưng Trung Quốc

Chỉnh sửa cuối:

hoangsilk

Xe hơi
em chụp hôm qua, em ở móng cái, lượn chơi suốt lại ko biết nó đóng biển hay chưa ak..bác phải biết đại gia này có tiếng ở móng cái rồi, ko đến nỗi ko mua nổi cái biển đẹp,bác hiểu ko?
Cái đại gia mà bác nói thì là Hàng xóm nhà em thôi ạ. bác hiểu thế nào thì hiểu. còn tiếng ở Móng Cái thì em thấy độ PR về đại gia này sau khi mua RR Rồng hơi ác. quả thật bác ở móng cái ko nhìn thấy biển thì đích thị có vấn đề, vì là hàng xóm nên em chả kể nhiều về cái biển ko đẹp. còn bác bảo bác ấy khủng thì bác bảo bác ấy mua cái biển giả về đi loanh quanh ở Móng Cái cho đỡ mất mặt

hoangsilk

Xe hơi
E k quốc lại câu bác Hoàng đâu, nhưng bác del đi k mod nhìn thấy khả năng band nick là rất cao.
Em chém gió tí cho vui, :)) ko nói thì các bác cũng biết thừa. mà giả dụ có không biết thì cũng gu gồ. nếu quả thực bị del thì em ân hận lắm ấy.

Trưởng_Thôn

Xe điện
Thế bác nghĩ Trung Quốc ko đủ tiềm lúc múc cả 30 con à. mà để thừa ra 1 2 con cho người anh em láng giềng. Sing và HK thì chắc ko thèm mua RR rồng rồi. có mua thì cũng để đi trong sân thôi. hài.... mà bác biết là thị trường RR của Trung quốc nó lớn thế nào rồi đấy. để lọt ra 2 em cho vn thì đích thị là ko ý nghĩa lắm nhỉ
Ai nhanh chân đặt hàng trước thì được và 33 con này sản xuất cho thị trường cả thế giới bác nhé nhưng thị trường chủ đạo của nó là ở TQ còn trên thế giới ông nào đặt sớm thì ring về sớm. Có 5 con phiên bản chỉ dành riêng cho người TQ mua mới là không thể ra khỏi đất TQ nhé, 33 con kia VN nhanh chân thì ẵm trước và nó sản xuất ở nhà máy của RR chứ không phải ở TQ mà bảo k thể ra khỏi đc. Rồng đỏ này mới là của riêng người TQ nè

Trưởng_Thôn

Xe điện
Em chém gió tí cho vui, :)) ko nói thì các bác cũng biết thừa. mà giả dụ có không biết thì cũng gu gồ. nếu quả thực bị del thì em ân hận lắm ấy.
Cái này là vấn đề chính trị bác ạ. Cẩn thận bị tháo bánh đó ;))

xiêu.nhân

Xe buýt
có rồng đỏ , rồng đen mà không có Bạch Long hay Thanh Long nhỉ :D ( rồng trắng , rồng xanh ).. cái vụ rồng này làm 4rum nhốn nháo hết cả :D

hoangsilk

Xe hơi
Ai nhanh chân đặt hàng trước thì được và 33 con này sản xuất cho thị trường cả thế giới bác nhé nhưng thị trường chủ đạo của nó là ở TQ còn trên thế giới ông nào đặt sớm thì ring về sớm. Có 5 con phiên bản chỉ dành riêng cho người TQ mua mới là không thể ra khỏi đất TQ nhé, 33 con kia VN nhanh chân thì ẵm trước và nó sản xuất ở nhà máy của RR chứ không phải ở TQ mà bảo k thể ra khỏi đc. Rồng đỏ này mới là của riêng người TQ nè

Hình như bác này làm trong bộ phận marketting của RR. thế mà em search trên baidu thì toàn ra màu đen. chán thật. mà thậm chí là thông tin rất là lu mờ.... thế mới chán

ngogiathien

Xe buýt
Em nghĩ ở khoản viền sơn vàng thì bác sai rồi. con ở móng cái có ngắt quãng như các con khác mà

Và cũng dài chứ nhỉ
Cụ ơi.dài nhưng ko có đuôi,phiên bản rồng là phiên bản LWB nâng cấp nên
Sẽ có 2 đuôi bô thò ra ngoài,nhìn qua 1 số chi tiết thì nhiều khả năng rr rồng ở mc là bản fake

Trưởng_Thôn

Xe điện
Hình như bác này làm trong bộ phận marketting của RR. thế mà em search trên baidu thì toàn ra màu đen. chán thật. mà thậm chí là thông tin rất là lu mờ.... thế mới chán
Em chả phải makerting gì cả, đó là do sự tìm hiểu của mình trên các wed thôi. Đính chính lại là 8 rồng dành riêng cho người TQ

hoangsilk

Xe hơi

xiêu.nhân

Xe buýt
Cụ ơi.dài nhưng ko có đuôi,phiên bản rồng là phiên bản LWB nâng cấp nên
Sẽ có 2 đuôi bô thò ra ngoài,nhìn qua 1 số chi tiết thì nhiều khả năng rr rồng ở mc là bản fake
bản Year of Dragon cũng chỉ là 1 bản nằm trong chương trình bespoke của RR thôi mà bác?
Gói trang bị đặt biệt China Dragon của Rolls-Royce dành cho xe Phantom, cả bản tiêu chuẩn và bản EWB , gồm tựa đầu thêu hình rồng (với 4 màu chỉ: nâu vàng, vàng, đen và trắng), táp-lô phía ghế phụ có khảm hình rồng và dòng chữ Phantom màu vàng. Chủ xe có thể đặt hàng hãng lắp hai bộ ốp hông xe có hình con rồng sơn vàng (sơn thủ công), đầu hướng về phía trước.
(Available on the Phantom and Phantom Extended Wheelbase (EWB) sedans, the Year of the Dragon edition features a hand-painted gold dragon along the pinstripes before each of the front doors. Inside, hand-embroidered dragon emblems appear on every headrest. The dragons comprise a combination of four thread colors: Tan, Golden Sand, Black, and White, and are designed to complement a special palette of leather colors for the special vehicle. Rear passengers each get their own hand-stitched cushion with RR logo. There is also a dragon inlay on the passenger-side panel of every car, and “Year of the Dragon 2012” illuminated tread plates at each of the four doorsills.)
Bao gồm cả bản base nữa cụ ak ....zz chắc ko phải hàng face đâu.. bọn RR nó chẳng bjo lại làm thế cả.

mrhoi

Xe buýt
Công nhận bác hỏi ng... thật :D ( e đùa tí ) bác có thể hỏi Cụ Gúc để bik thêm chi tiết :)
Móng cái Quảng Ninh thì em biết . Nhưng chưa nghe cái từ Quốc Tịch Móng Cái bao giơ . Có lẽ em ngu thật

Trưởng_Thôn

Xe điện