Review dịch vụ dán phim cách nhiệt của shop nhà bác Film LLumar

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Bác này quân xanh quân đỏ hơi thô :D. Không khách quan tí nào

Em thấy bên Thanh Bình đang có KM giảm 30% dán phim cách nhiệt đấy. Sắp đến mùa hè bác nào dán thì làm ngay đi thôi ạ
Link đây: http://thanhbinhauto.com/3637/detail...BB%B1c_lon.htm
K biết ai quân xanh quân đỏ ở đây. Em dự có khi bác là quân "xanh" của nhà Thanh Bình ý chứ.
Ơ sao bác biết :D

Chỉnh sửa cuối:

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Hề hề, cảm ơn LLumar 787 Giải Phóng nhé. Sáng nay đã bảo hành cho xe của em ngon lành cành đào ( mặc dù đã sau hơn 30 năm sử dụng ), không chất vấn, không hỏi han và điều tra nhiều, tự sướng, tự khám để đưa ra kết luận bảo hành - cái này thấy ưng nhất ;;).
Cảm nhận chung :Thái độ phục vụ tốt, hòa nhã, thân tình.
Những cái sẵn có : Nước chè và kẹo lạc ( theo phong cách ô phở ) chỉ tội chè hơi nhạt.
Thời gian thi công : Nhanh gọn.
Chất lượng sản phẩm : Good.
Chúc cụ Tuấn Anh làm ăn phát đạt nhé.
Thank cụ nhé, lúc cụ về nhà cháu đang bận quá nên không xuống chào cụ được cụ thông cảm nhé ~X(

TuaBin

Xe tăng
Cách đây ít lâu em cũng đi dán kính, phone cho bác Film Llumar hỏi có được giảm giá không, bác ý bảo không thế là em phi ra Thanh Bình giảm giá 10% ngon choét.
ông bạn em dán phim ở ThanhBinh đã bị lỗi và phải bóc ra rồi đấy nhé cụ cẩn thận

tienld

Xe máy
Nhà cháu cũng vừa dán ở LLumar 787 Giải phóng, chất lượng phim dán thì chưa có ý kiến gì, nhưng mấy ông thợ làm xước bố nó xe, về mới phát hiện được. Hơi bực nhưng thôi. Đề nghị bác Tuấn Anh chỉ bảo thợ thêm.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Nhà cháu cũng vừa dán ở LLumar 787 Giải phóng, chất lượng phim dán thì chưa có ý kiến gì, nhưng mấy ông thợ làm xước bố nó xe, về mới phát hiện được. Hơi bực nhưng thôi. Đề nghị bác Tuấn Anh chỉ bảo thợ thêm.
Hic, mang lag quá mãi e mới vào trả lời cụ được, trước tiên cụ cho em hỏi là tình hình xước xát thế nào ợ, vị trí dư lào để em tra xem đồng chí thợ nào bên em làm(bên em có camera theo dõi quá trình thi công ạ), nếu đúng là do lỗi của thợ bên em làm em xin cảm ơn sự nhắc nhở của cụ và sẽ chấn chỉnh ngay đội thợ, đồng chí thợ đó phải gọi điện xin lỗi cụ ngay tức khắc (nếu không có gì quá nghiêm trọng) và sẽ bị phạt theo đúng quy định của công ty ạ, e thề.

tienld

Xe máy
Hic, mang lag quá mãi e mới vào trả lời cụ được, trước tiên cụ cho em hỏi là tình hình xước xát thế nào ợ, vị trí dư lào để em tra xem đồng chí thợ nào bên em làm(bên em có camera theo dõi quá trình thi công ạ), nếu đúng là do lỗi của thợ bên em làm em xin cảm ơn sự nhắc nhở của cụ và sẽ chấn chỉnh ngay đội thợ, đồng chí thợ đó phải gọi điện xin lỗi cụ ngay tức khắc (nếu không có gì quá nghiêm trọng) và sẽ bị phạt theo đúng quy định của công ty ạ, e thề.
Vâng, em dán xe CDX hôm nọ đấy cụ ạh, em bị xước phần nhựa ở trong cánh cửa bên lái, nếu cụ cần em chụp ảnh lại cho, một nhát dao kéo dài.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Vâng, em dán xe CDX hôm nọ đấy cụ ạh, em bị xước phần nhựa ở trong cánh cửa bên lái, nếu cụ cần em chụp ảnh lại cho, một nhát dao kéo dài.
Vâng ạ, ngay ngày mai e sẽ cho kiểm tra lại và sẽ có hồi âm đến cụ sớm nhất ạ, còn về vấn đề của cụ vì bên em không có dịch vụ chăm sóc nhan sắc cho cái phần đó nên cụ giúp e xử lý được không ạ hoặc e có thể nhờ bên a bạn em xử lý ngay cho cụ ạ. Nếu mai cụ rảnh em xin phép được gặp cụ và vợ yêu của cụ để em gửi lời xin lỗi trực tiếp đến vợ yêu của cụ.

tienld

Xe máy
Vâng, em cám ơn cụ. Em không có ý định bắt đền, nhưng vẫn up ảnh lên để cụ xem và nhắc thợ. Còn chất lượng phim thì chắc chưa có gì để ý kiến

sevenlove73

Xe máy
hix xước dài như này thì không biết có phải cố ý không ạ :(

sonrtc

Xe máy
Năm 2006 em mới cưới vợ 2 nên dán LLumar ở Láng hạ (trong ngõ), năm 2010 cưới em forte vẫn dán LLumar ở Thanh Bình (ở đường Trần Khát Chân) nhưng hôm đó thợ của 787 Giải phóng xuống dán (hình như đợt ấy còn được khuyến mại 01 cái điện thoại của Vinaphone). Qua quá trình sử dụng thì nhìn chung không có vấn đề gì về chất lượng của film. Tuy nhiên, năm ngoái vác con civic của cơ quan qua 787 GP dán thì kính lái phải bảo hành vì nó cứ mờ mờ, nhìn không rõ. Chất lượng phục vụ tại 787 GP theo em là ổn, đến đề nghị bảo hành nhân viên cũng nhiệt tình.

Chỉnh sửa cuối:

heroesdaubu

Xe điện
Xe em dán llumar 2 năm rồi chỗ đg Láng, vẫn ngon đến h.