[Funland] rắc rồi vì giới thiệu thẻ tín dụng

manhhoan88

Xe đạp
Em nói cụ đừng buồn em nhé, trong trường hợp của cụ, dù bị xếp chửi zzz, vẫn may mắn hơn, vì có những người không biết, họ đứng tên mở thẻ tín dụng, rồi thêm tên bạn vào trong tài khoản tín dụng , nên lãnh đủ . Người bạn đó cà thẻ vô tội vạ khi họ mua sắm . Kết quả thế nào thì chắc cụ cũng đóan ra rồi, phải không .
Cụ cứ xem như đây là bài học để biết thêm 1 chút nữa bề trái của cuộc sống đi .
em làm công ăn lương nên 30 tuổi rồi mà tư duy xã hội khá đơn giản. đây là bài học đầu đời =((

Ohno

Xe buýt
Link thì giài quyết đc gì? bảo cu kia tự đi ra mà mở thích bùng hay làm gì tuỳ.

windy1

Xe điện
em làm công ăn lương nên 30 tuổi rồi mà tư duy xã hội khá đơn giản. đây là bài học đầu đời =((
Cụ chuẩn bị thêm tư tưởng đi, trong tương lai, dù cụ có xem xét kỹ lưỡng cách mấy,vẫn phải trả giá để học thêm vài bài học tương tự như thế nầy . Đó là những bài học đời dạy ta mà ai cũng gặp qua .

manhhoan88

Xe đạp
Cụ chuẩn bị thêm tư tưởng đi, trong tương lai, dù cụ có xem xét kỹ lưỡng cách mấy,vẫn phải trả giá để học thêm vài bài học tương tự như thế nầy . Đó là những bài học đời dạy ta mà ai cũng gặp qua .
em cũng đánh giá được hạn chế bản thân, nên rất luôn nể phục các ông chủ doanh nghiệp, bé cũng được nhưng chắc chắn là đầu óc sắc sảo

Parejo_10

Xe điện
Cùng thắc mắc: Em giới thiệu thằng bạn cho con kế toán công ty em. Cưới nhau, sau con bé đó có thai thì bị thằng kia bỏ. Vậy em có phải thay thằng kia thực hiện nghĩa vụ nuôi con, gửi tiền hàng tháng cho con bé kia không nhỉ?
Hỏi thế mới hỏi chứ cụ chủ nhỉ?
Lâu lâu cụ hỏi thế là chửa có chuẩn. Có thai nuôi con nhỏ thì toà nào xử cho nó bỏ vợ hở cụ :D

Giản đơn Men

Đi bộ
chỉ đơn giản là share link thôi, nhưng trong share link thì ngân hàng có thông tin của người share.
Không biết nó có xem mình là đối tượng bảo lãnh ko, còn kí tá thì tất nhiên là không.
Nếu chỉ share link không ký cọt gì thì theo em ko sao.

Nha Trang@

Xe điện
Theo em nghĩ trách nhiệm chính thuộc về NH này, cho vay mà không thẩm định để mất tiền thì phải chịu. Còn cụ share link cho cu em như thế sẽ mất uy tín với NH, lần sau khi cụ vay hay làm việc gì họ sẽ thận trọng hơn.