[Funland] Ra mắt ứng dụng đặt xe thuần Việt, tài xế không bị khấu trừ phần trăm

formen

Xe lăn
thế là tạch app rồi ợ.

Bopbun

Xe điện
Công nhận là các cụ giỏi. Dạng gà mờ như em mới đi tin vào ông Cư. Nhưng em thắc mắc ông đó ném tiền vào đây để đạt mục đích gì? Cho dù ném ít 1-2 tỷ nhưng 1-2 tỷ không là tiền à?

phuongmit

Xe cút kít
Công nhận là các cụ giỏi. Dạng gà mờ như em mới đi tin vào ông Cư. Nhưng em thắc mắc ông đó ném tiền vào đây để đạt mục đích gì? Cho dù ném ít 1-2 tỷ nhưng 1-2 tỷ không là tiền à?
Ở đây k ai giỏi, k ai tài cả nhưng đánh giá độ thành bại của 1 app, 1 dự án nó phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố cụ ạ, chứ k phải cứ giá rẻ là có thị trường đâu

New car 2023

Xe container
Chắc bê đít chạy rồi, chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng :)) ốp phờ mà nổ số 2 thì chắc k ai dám chủ nhật :))
Làm gì có chuyện ngon ăn thế, ngon thế đã có 1 loạt app rồi, app đặt xe công nghệ mà ko có vài trăm tỷ để "đốt" thì đừng mơ có thị phần, nhanh cho vuông.
Chuẩn bác.
Vài trăm tỷ thì êm chịu.
Nhưng các ảnh cũng phải đốt vài cặp tiền, để các loại Bên A biết đến mình.
Hiện chưa có ngoại lệ.

Tin được chứ… anh em vào lại app nhé… mượt và thêm các dịch vụ mà Việt Nam chưa có… họ đang tích hợp luôn cả nhắn tin, gọi dt như Zalo ..! Phục vụ cộng đồng….!

Cudidi mượt rồi.. chả biết sống chết thế nào nhưng trên app vô cùng nhiều tiện ích dịch vụ tiện lợi.. mà cả nhắn tin, gọi dt cũng được tích hợp vào..! Quá ok mà các đồng chí..! Cứ rẻ và miễn phí là tôi dùng.. chết hay sống việc của họ…!

Ông Dân Tộc Mường vừa lập nick để seed cái app này à? Mơ hão chi cho hao mỡ
Hao mỡ gì đâu bạn… tôi vào đọc thấy nhiều ý kiến anh em rất đoàn kết và tinh thần màu cờ sắc áo..một số thì chưa hiểu hết được nên có vẻ hoài nghi… app viết có bao nhiêu sèng đâu quan trọng là ý tưởng và định hướng lâu dài.. vận hành thì họ cắt hết trung gian nên vận hành rất nhẹ..! App lá cải thì nhiều.. chính thống và giá trị cộng đồng như Cudidi thì khó có thể có startup thứ 2 đó bạn ạ..! Nói và làm là xa nhau lắm..! Bạn vào lại app đặt xe và trải nghiệm các dịch vụ đi coi Cudidi có bốc phét và sắp chết không..!

Hao mỡ gì đâu bạn… tôi vào đọc thấy nhiều ý kiến anh em rất đoàn kết và tinh thần màu cờ sắc áo..một số thì chưa hiểu hết được nên có vẻ hoài nghi… app viết có bao nhiêu sèng đâu quan trọng là ý tưởng và định hướng lâu dài.. vận hành thì họ cắt hết trung gian nên vận hành rất nhẹ..! App lá cải thì nhiều.. chính thống và giá trị cộng đồng như Cudidi thì khó có thể có startup thứ 2 đó bạn ạ..! Nói và làm là xa nhau lắm..! Bạn vào lại app đặt xe và trải nghiệm các dịch vụ đi coi Cudidi có bốc phét và sắp chết không..!
Sặc mùi seeder. Kakakaka

CuKenPis

Xe tăng
App xe của VN giờ em kỳ vọng mỗi ông em VnPay, đang rất ngon đấy các cụ. Tích hợp vào hết các app của các bank, một lợi thế rất lớn về user. Mà thấy cũng đang chịu khó đốt tiền phết
Ủng hộ app Việt thôi

AcidS

Xe điện
App xe của VN giờ em kỳ vọng mỗi ông em VnPay, đang rất ngon đấy các cụ. Tích hợp vào hết các app của các bank, một lợi thế rất lớn về user. Mà thấy cũng đang chịu khó đốt tiền phết
Ủng hộ app Việt thôi
Cái hay là cho phép so giá các hãng ngay trên phần tích hợp. Tất nhiên các hãng chưa tích hợp như Grab... thì vẫn phải cài phần mềm riêng để so giá.

TN1805

Xe điện
Ứng dụng công nghệ đặt xe taxi Cudidi vừa ra mắt hôm nay 26.6 với cam kết giá cước rẻ nhất. Tài xế không phải chi trả bất cứ phần trăm nào cho Cudidi, hành khách đặt xe được tặng gói bảo hiểm tai nạn miễn phí.
Tình hình là nhân dân được hưởng giá rẻ rồi. Xanh SM và các hãng truyền thống chắc phải làm gì đó chứ anh em tài chạy sang Cudidi hết các cụ nhỉ. Gì chứ thế này thì Grab đứt sớm.

Em vừa test thử phần mềm, phần mềm chạy rất nhanh, chỉ đường chính xác, giá đúng là rẻ hơn Xanh SM hơn chục %. Chưa thử đặt xe nên chưa biết tìm xe có lâu không.
Tôi cài App này trên ĐT, và gọi xe thử....nhưng chả gọi được xe nào, từ xe máy đến ô tô. Làm gì có xe nào đâu !
Tôi ở HN.
Lại ngậm ngùi xóa App. :D

t12a11g

Xe buýt
thế nào báo vs trên các trang mxh e ko thấy tí thông tin quảng cáo gì về cái app này nhỉ, hôm nay mới thấy trên cõi fun này

poiuy

Xe ba gác
thế nào báo vs trên các trang mxh e ko thấy tí thông tin quảng cáo gì về cái app này nhỉ, hôm nay mới thấy trên cõi fun này
Chắc đang theo tư tưởng hữu xạ tự nhiên hương nên không cần quảng cáo.

Bopbun

Xe điện
Chắc đang theo tư tưởng hữu xạ tự nhiên hương nên không cần quảng cáo.
Vì em tin là app hay vì bỏ qua chi phí trung gian, khách hàng kết nối thẳng với bên vận tải. Bên thì thuê rẻ, bên thì ăn 100%, hấp dẫn quá đi chứ. Nhưng các cụ có kinh nghiệm thì tin rằng app chẳng ăn thua. Không quảng cáo, không phất cờ, không kêu gọi, không ưu đãi thì chẳng có ma nào ngó. Thực tế kết quả cho đến giờ là các cụ ấy đúng.

Vì em tin là app hay vì bỏ qua chi phí trung gian, khách hàng kết nối thẳng với bên vận tải. Bên thì thuê rẻ, bên thì ăn 100%, hấp dẫn quá đi chứ. Nhưng các cụ có kinh nghiệm thì tin rằng app chẳng ăn thua. Không quảng cáo, không phất cờ, không kêu gọi, không ưu đãi thì chẳng có ma nào ngó. Thực tế kết quả cho đến giờ là các cụ ấy đúng.
Mưa dầm thấm lâu họ không vội đâu bạn, làm một thương hiệu phải có thời gian…! Rẻ nhưng phải tốt nhân dân sẽ ủng hộ app Việt thôi

Các ông cứ chê… tôi đi thấy tốt, giá rẻ, tài xế ôm hết.. chả phải lòng vòng… quá tốt mà sao anh em cứ chê nhỉ.. Tốt quá nên nghi ngờ hả các cụ..? App họ bỏ hết trung gian thanh toán .. nhân sự, đấu nối Api nhẹ tênh thế thì còn lâu mới chết..!