Hải Phòng Quỹ từ thiện OFHP

Trạng thái
Thớt đang đóng

HoangTung76

Xe điện
xin lỗi các kụ là cái nong thể của e nó có vấn đề, nằm bẹp ở nhà cả ngày hôm nay rồi, nên chiều nay e không đến được, mong các kụ thứ lỗi cho, việc ngày mai thế nào các kụ cứ bóng bàn đê rồi đưa lên đây em hóng hớt rồi theo

aq79

Xe container
xin lỗi các kụ là cái nong thể của e nó có vấn đề, nằm bẹp ở nhà cả ngày hôm nay rồi, nên chiều nay e không đến được, mong các kụ thứ lỗi cho, việc ngày mai thế nào các kụ cứ bóng bàn đê rồi đưa lên đây em hóng hớt rồi theo
dạo này cụ lặn ghê quá đấy, cụ cứ yên tâm dưỡng sức đê, chương trình còn dài dài mà.

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
khổ thân e, cả sáng nay phục các kụ ở Amor...:-o..ac..ac.. đến giờ vẫn chưa chốt hạ.

Queen_hp

Xe buýt

aq79

Xe container
khổ thân e, cả sáng nay phục các kụ ở Amor...:-o..ac..ac.. đến giờ vẫn chưa chốt hạ.
chết roài cụ lại ko theo dõi cập nhật đây đủ roài, 17h30 chiều này XX ọp tại quán Xuyên Á, ở đường Bạch Đằng cụ nhé. Cà phê bọn e cũng ko ngồi ở Amore cụ ạ, bọn e hay ngồi ở số 7 Hoàng Diệu ạ.

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
Vâng, đội ơn kụ, e lượn lờ suốt mà ko thấy. xin kụ pm cho em cái số cầm chân của kụ để e ko nhầm đội hình ợ.

aq79

Xe container
Chiều nay lại 17h30 tại quán Xiên Á các Kụ nhá, chỗ này view đẹp má xe thì đỗ vô tư, đồ ăn và giá rổ chấp nhận đc. E mang Quỹ (5.300.000đ) lâu quá thành ra bi giờ đi cứ bị vẹo sang một bên.
Kụ nào có ý kiến je hay hóm thì vào dưa góp đê.
đây, cụ Kăng đã xác nhận địa chỉ đây, e trích lại cho nhưng cụ vào sau thấy nhé. cụ alo cho e theo số: 0912.381.183

Chỉnh sửa cuối:

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
đây, cụ Kăng đã xác nhận địa chỉ đây, e trích lại cho nhưng cụ vào sau thấy nhé. cụ alo cho e theo số: 0912.381.183
vâng, e xin vodka ợ. mà e cũng chưa biết Bạch Đằng chỗ nào nữa, mà đường ở mồm kụ nhỉ. e lên đường ngay cho nóng hổi.

mr.trinh273

Xe tải
Website
m.facebook.com
Các cụ Off xong bàn bạc roài báo em biết với nhé. mai em xin phép được đi cùng cả nhà được không ạ :)

Albino

Xe hơi
E về sơm nhất ah? Mời cụ OBD cho đăng bài chốt để toàn thể các cụ, các mợ Chi hội liệu đường tham gia ah!
Hôm nay e uống quá chén, có điều gì sai sót xin các cụ lượng thứ!

HoangTung76

Xe điện
lịch cụ thể dư lò thế các kụ ơi??????? hóng mãi ko thấy

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Em thật bất ngờ (không có ý đồ, suy nghĩ chuẩn bị cho CT), khi đến buổi OF tối hôm qua, các bác lại bảo nhà em phát biểu nội dung, lịch trình của CT, và sau đó là làm thư ký để ghi thông báo kết quả buổi OF - Thật hồi hộp, lần đầu tiên được các cụ ......Có gì gì sai sót mong các bác lượng thứ

Được sự uỷ quyền bất ngờ của các bác Em xin
:

Báo cáo các bác : nhà em đến muộn, về sớm, lúc ra đến ngoài đầu đường, gặp mấy xx xi nhan nhầm đường
Đến bây giờ mới tìm thấy đường về, nhưng vẫn không quên về buổi of tối hôm nay của AE .

Xin thưa với tất cả các thành viên OFHP !
Buổi tối ngày hôm nay of bàn về chương trình từ thiện đầu tiên của OFHP điễn ra trang trọng và thành công tốt đẹp tại Xuyên Á Trang .
Với sự ủng hộ nhiệt tình của rất nhiều OFer mới + cũ, nội dung đã được thông qua và nhất trí biểu quyết 100% .

Nội dung cụ thể :

Thời gian thực hiện chương trình ;

*Ngày 1/6/2011 - Tập trung tại địa điểm : sân Nhà hát Lớn thành phố (các bác nhớ đến trước giờ khởi hành), đúng 14h đoàn bắt đầu khởi hành . Đi đến Ngã 5 Kiến An theo hướng đi cầu Khuể (Tiên Lãng) hợp cùng với mấy ofer Kiến An đi cùng đoàn .
*Lưu ý : Các bác nào đã có áo, mũ ngành của OF - ta nên mặc đồng phục cho trang trọng - Hình ảnh sẽ được lưu lại tại thớt truyền thống của chương trình từ thiện .
Khoảng cách từ nơi đi -đến 22km - Thời gian đi đường dự kiến 45' .

* Đối tượng tham gia : Trưởng đoàn cụ Kangoora - Đt : 0985.553.668 & Tất cả các bác thành viên cũ , mới, hoặc chuẩn bị là thành viên, những người có tấm lòng có thể tham gia chương trình .
(về kinh phí đóng góp cho chương trình từ thiện lần này của mỗi thành viên là tuỳ tâm, bằng tiền, hiện vật và gặp trực tiếp, hoặc Tk ngân hàng của cụ AQ79 đại diện để góp - danh sách đóng góp này sẽ được công khai online trên diễn đàn OFHP )

*Nội dung nghi lễ :

-Tặng phẩm bằng tiền : 1.000.000/1 cháu
Tổng có 04 cháu : 1T x 4 cháu = 4.000.000 ( bốn triệu đồng).

-Bằng hiện vật , đồ dùng học tập , sách vở .

Nguồn kinh phí này trích từ quỹ từ thiện của buổi OFHP lần trước .

-Nghi lễ : Đại diện đoàn phát biểu lý do của chương trình từ thiện sau đó sẽ trao quà trực tiếp cho các cháu tại Chùa Phúc Bì, dưới sự chứng kiến của Sư Thầy trụ trì chùa và đại diện đoàn thể của UBND xã An Thọ - Tổng thời gian dự kiến 30'.

1- Chương Trình từ thiện được thực hiện tại địa chỉ :
Chùa Phúc Bì - thôn Đông Hạnh - xã An Thọ - Huyện An Lão - Hp
Trụ trì chùa, Sư thầy (Ni) : Thích Nữ Trung Châu .

2- Nội dung - Đối tượng được giúp đỡ của chương trình này .
Nhân ngày 1/6 chúng ta tổ chức chương trình này có ý nghĩa hơn .
Gồm 04 các cháu mồ côi, không nơi nương tựa, hoàn cảnh cực kỳ khó khăn đã được nhà chùa phát tâm nhận nuôi dưỡng, học hành .
(danh sách về tên tuổi của các cháu em đã port ở trên) .

Kính báo các bác và cùng tham gia chương trình

Chỉnh sửa cuối:

HoangTung76

Xe điện
quá chi tiết và chuẩn không thể chỉnh được, rất cảm ơn kụ OBD, em sẽ cố gắng thu xếp để chiều nay cùng vi vu với các kụ.
Hôm nay cuối tháng, mai lại mùng 1 rồi đới các kụ ợ.
:x:x:x:x:x:x:x

Kangoora

Xe tăng
Quá chuẫn rồi. E ko dám nhận làm Trưởng đoàn đâu ợ, cái nì là Pác OBD đại diện cho OF HP là tất lẽ dĩ ngẫu rùi ợ.
E xin có mẹt đúng giờ tại Nhà hát lớn cùng một ngựa 4 chỗ.

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Quá chuẫn rồi. E ko dám nhận làm Trưởng đoàn đâu ợ, cái nì là Pác OBD đại diện cho OF HP là tất lẽ dĩ ngẫu rùi ợ.
E xin có mẹt đúng giờ tại Nhà hát lớn cùng một ngựa 4 chỗ.
Xét về uy tín, sự nhiệt tình với phong trào của OF - là sự thành công của chương trình - kụ Kang không thể trối từ chức .
Xét tiếp về tập thể nhiệt tình uy tín để làm lên thành công của CT phải có rất nhiều bác : AQ79, HyDiep, Queen v.v...
Xét Nhà em lính mới tập toẹ chưa đóng góp được giề...... đang phấn đấu . Vì vậy nếu đc Em xin nhận chức Thư ký (hỗ trợ - giúp việc) - Kính mong các cụ xét .....Duyệt

Chỉnh sửa cuối:

HoangTung76

Xe điện
Em duyệt bằng tất cả chân tay của mình.

mr.trinh273

Xe tải
Website
m.facebook.com
Em thật bất ngờ (không có ý đồ, suy nghĩ chuẩn bị cho CT), khi đến buổi OF tối hôm qua, các bác lại bảo nhà em phát biểu nội dung, lịch trình của CT, và sau đó là làm thư ký để ghi thông báo kết quả buổi OF - Thật hồi hộp, lần đầu tiên được các cụ ......Có gì gì sai sót mong các bác lượng thứ

Được sự uỷ quyền bất ngờ của các bác Em xin
:

Báo cáo các bác : nhà em đến muộn, về sớm, lúc ra đến ngoài đầu đường, gặp mấy xx xi nhan nhầm đường
Đến bây giờ mới tìm thấy đường về, nhưng vẫn không quên về buổi of tối hôm nay của AE .

Xin thưa với tất cả các thành viên OFHP !
Buổi tối ngày hôm nay of bàn về chương trình từ thiện đầu tiên của OFHP điễn ra trang trọng và thành công tốt đẹp tại Xuyên Á Trang .
Với sự ủng hộ nhiệt tình của rất nhiều OFer mới + cũ, nội dung đã được thông qua và nhất trí biểu quyết 100% .

Nội dung cụ thể :

Thời gian thực hiện chương trình ;

*Ngày 1/6/2011 - Tập trung tại địa điểm : sân Nhà hát Lớn thành phố (các bác nhớ đến trước giờ khởi hành), đúng 14h đoàn bắt đầu khởi hành . Đi đến Ngã 5 Kiến An theo hướng đi cầu Khuể (Tiên Lãng) hợp cùng với mấy ofer Kiến An đi cùng đoàn .
*Lưu ý : Các bác nào đã có áo, mũ ngành của OF - ta nên mặc đồng phục cho trang trọng - Hình ảnh sẽ được lưu lại tại thớt truyền thống của chương trình từ thiện .
Khoảng cách từ nơi đi -đến 22km - Thời gian đi đường dự kiến 45' .

* Đối tượng tham gia : Trưởng đoàn cụ Kangoora - Đt : 0985.553.668 & Tất cả các bác thành viên cũ , mới, hoặc chuẩn bị là thành viên, những người có tấm lòng có thể tham gia chương trình .
(về kinh phí đóng góp cho chương trình từ thiện lần này của mỗi thành viên là tuỳ tâm, bằng tiền, hiện vật và gặp trực tiếp, hoặc Tk ngân hàng của cụ AQ79 đại diện để góp - danh sách đóng góp này sẽ được công khai online trên diễn đàn OFHP )

*Nội dung nghi lễ :

-Tặng phẩm bằng tiền : 1.000.000/1 cháu
Tổng có 04 cháu : 1T x 4 cháu = 4.000.000 ( bốn triệu đồng).

-Bằng hiện vật , đồ dùng học tập , sách vở .

Nguồn kinh phí này trích từ quỹ từ thiện của buổi OFHP lần trước .

-Nghi lễ : Đại diện đoàn phát biểu lý do của chương trình từ thiện sau đó sẽ trao quà trực tiếp cho các cháu tại Chùa Phúc Bì, dưới sự chứng kiến của Sư Thầy trụ trì chùa và đại diện đoàn thể của UBND xã An Thọ - Tổng thời gian dự kiến 30'.

1- Chương Trình từ thiện được thực hiện tại địa chỉ :
Chùa Phúc Bì - thôn Đông Hạnh - xã An Thọ - Huyện An Lão - Hp
Trụ trì chùa, Sư thầy (Ni) : Thích Nữ Trung Châu .

2- Nội dung - Đối tượng được giúp đỡ của chương trình này .
Nhân ngày 1/6 chúng ta tổ chức chương trình này có ý nghĩa hơn .
Gồm 04 các cháu mồ côi, không nơi nương tựa, hoàn cảnh cực kỳ khó khăn đã được nhà chùa phát tâm nhận nuôi dưỡng, học hành .
(danh sách về tên tuổi của các cháu em đã port ở trên) .

Kính báo các bác và cùng tham gia chương trình
Hay quá. trưa nay e sẽ cố gắng đến đúng giơ để đi cùng đoàn :)

Thần Tài

Xe điện
Sẽ cố gắng để chiều đi cùng các cụ, chúc chuyến công tác thành công tốt đẹp.
Em nghĩ các cụ nên bố trí đoàn đi 2 xe thôi, chứ không thì lại mang tiếng khua chiêng gõ mõ.

Chỉnh sửa cuối:

Kangoora

Xe tăng
Số dư của Quỹ tạm thời đang là 7.300.000đ (bảy triệu ba trăm ngàn Tấn dũng ngân lượng). Kụ AQ chưa kịp lập TK nên e phải giữ hộ, đi hay bị vẹo sang một bên. May mà e có võ, dùng "đối trọng" để giữ thăng bằng ko thì biêng lắm.
14h tại nhà hát Nhớn các Pác nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Albino

Xe hơi
Báo cáo các cụ hôm nay chiều nay e vướng chút công chuyện nên chưa dám chắc sẽ tham gia được. Chúc đoàn có 1 buổi khởi đầu cho Phong trào Từ thiện thành công.

Trạng thái
Thớt đang đóng