[Funland] Quên người

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Kính thưa cccm, em tầu ngầm trên diễn đàn quá lâu ... đã cười khóc cùng cccm, e vẫn biết mạng là ảo, nhưng tình cảm là có thật nay em có tình huống hơi khó xử , muốn cccm giúp em gỡ rối nhé,
Em đã có gia đình lâu rùi, vì kết hôn sớm lên f1, 2 lớn rùi ạ, em kinh doanh và viên mãn với Cs của em, các con ngoan vợ chồng hợp nhau... run rủi em có quen cô bạn dc 3 năm, chúng e hỏi han và nói chuyện trao đổi cv... sau đó thì quá hợp văn học, thi ca và rất nhiều lĩnh vực...
Thấm thoắt đã quá thân và quá quen, chúng em chỉ ngầm coi nhau như tri kỷ, yêu mến nhau và hạnh phúc của ng này cũng là niềm vui của ng kia... có giận hờn, có vật vã và có cả n đam mê...ở gần nhau nhưng hạn chế gặp... hạn chế mọi sự tiềm ẩn nguy hiểm cho cả 2... nhưng vật vã quá...em ko hiểu em ở thể loại gì nữa cccm à, e muốn buớc tới bến nhưng ng kia không muốn, đôi lúc căng quá... họ im lặng và trốn tránh em... em tôn trọng họ, nhưng thấy em ko ổn???? Điên về già là có thật phải không??? Làm sao cho vẹn cả 2 phía????
Mạnh dạn đê cụ, triển luôn khi cụ thays thích, đời là cuộc phưu lưu...sợ lìn gì...:))

peugeot

Xe tải
Đổi ba lấy một, nghe đã thấy lỗ rồi cụ ạ.

Láu

Xe điện
Là cái bi kịch và cái kết mà cả em và bạn kia không muốn....Nếu bất chấp và bạn kia lao vào em..thì giờ em đã ko có cơ hội đàm đạo cùng CCCM như này òi...Tnks cả nhà đã quan tâm và chia sẻ cùng em...Em đọc hết và đều suy ngẫm và chiêm nghiệm...trân trọng ạ!
Thằng bạn e lúc đầu nó cũng cũng nghĩ là là tri kỷ, là tình yêu đích thực. Giờ thì thấm rồi, quay lại cũng ko thể, chỉ thương mấy đứa con nhg cũng ko ở đc cùng chúng nó

tuanzs

Xe container
Trẻ chưa hư nên giờ bắt đầu ấy mà há há há ....

Mạnh Lâm

Xe đạp
Thằng bạn e lúc đầu nó cũng cũng nghĩ là là tri kỷ, là tình yêu đích thực. Giờ thì thấm rồi, quay lại cũng ko thể, chỉ thương mấy đứa con nhg cũng ko ở đc cùng chúng nó
Đôi khi con người ta bỗng dưng quên hiện tại tạm thời ạ....phải cố nhớ và cố ghì cái cương con Ngựa bất kham lại...Cuộc đời ko thể cứ thích là nhích được cụ nhể??????????? Phải có trách nhiệm mí các SP do mình tạo ra...dù rằng ta vật vã...hy vọng hết cơn vật sẽ an yên ....

đam123

Xe tải
Tưởng gì, chuyện ý bình thường!
Em thì chọn lí trí trong những trường hợp này, mà lạ dừ rồi vẫn yêu được sao cụ?

ubisapro

Xe trâu
;)) Dạo này ốp nhiều thớt về ... ngoại tình tư tưởng ghê ;))

Mạnh Lâm

Xe đạp
Tưởng gì, chuyện ý bình thường!
Em thì chọn lí trí trong những trường hợp này, mà lạ dừ rồi vẫn yêu được sao cụ?
Ô hay cái Cụ này...phàm con người...có ghét thì phải có yêu....Gỗ đá nó còn cần nhau...
Tội Cụ....E già nhưng có ai cấm người già yêu đâu ....Trừ cụ...Hỏi lạ thế em khó trả nhời^:)^

Langthang_Mercedes

Xe container
Đôi khi con người ta bỗng dưng quên hiện tại tạm thời ạ....phải cố nhớ và cố ghì cái cương con Ngựa bất kham lại...Cuộc đời ko thể cứ thích là nhích được cụ nhể??????????? Phải có trách nhiệm mí các SP do mình tạo ra...dù rằng ta vật vã...hy vọng hết cơn vật sẽ an yên ....
Không yên được đâu, nếu còn thơ phú và nhắn tin thì tinh trùng sẽ lại vẫn lên não. Nếu tực sự có tình yêu thì cách chữa tốt nhất là bỗng dưng biến mất, vật vã vài ngày đến vài tháng như cai thuốc lá thôi. Nếu chỉ là tình dục thì còn qua nhanh hơn.

Mạnh Lâm

Xe đạp
;)) Dạo này ốp nhiều thớt về ... ngoại tình tư tưởng ghê ;))
Em nghĩ ....tư tưởng không sao mà...không ai cấm ai yêu....miễn là yêu nó ra làm răng?????????????? đừng để bọn trẻ ra đường nếu lag ngoại tình thực....he he

Menhim1601

Xe container

Lafo Bike

Xe hơi
Cầu Mai Động, Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Kính thưa cccm, em tầu ngầm trên diễn đàn quá lâu ... đã cười khóc cùng cccm, e vẫn biết mạng là ảo, nhưng tình cảm là có thật nay em có tình huống hơi khó xử , muốn cccm giúp em gỡ rối nhé,
Em đã có gia đình lâu rùi, vì kết hôn sớm lên f1, 2 lớn rùi ạ, em kinh doanh và viên mãn với Cs của em, các con ngoan vợ chồng hợp nhau... run rủi em có quen cô bạn dc 3 năm, chúng e hỏi han và nói chuyện trao đổi cv... sau đó thì quá hợp văn học, thi ca và rất nhiều lĩnh vực...
Thấm thoắt đã quá thân và quá quen, chúng em chỉ ngầm coi nhau như tri kỷ, yêu mến nhau và hạnh phúc của ng này cũng là niềm vui của ng kia... có giận hờn, có vật vã và có cả n đam mê...ở gần nhau nhưng hạn chế gặp... hạn chế mọi sự tiềm ẩn nguy hiểm cho cả 2... nhưng vật vã quá...em ko hiểu em ở thể loại gì nữa cccm à, e muốn buớc tới bến nhưng ng kia không muốn, đôi lúc căng quá... họ im lặng và trốn tránh em... em tôn trọng họ, nhưng thấy em ko ổn???? Điên về già là có thật phải không??? Làm sao cho vẹn cả 2 phía????
Em nghĩ cụ nên Stop ngay lại, cụ làm vậy là đang: Phá hạnh phúc của 1 người vợ, ảnh hưởng đến những đứa con, còn gia đình nội ngoại 2 bên, còn anh em bạn bè các kiểu. Nếu như đứa con của Họ sau xấu xa cũng lại là do cụ, nên cụ mà tiếp tục là ảnh hưởng đến muôn đời sau đó cụ.

Mạnh Lâm

Xe đạp
Em nghĩ cụ nên Stop ngay lại, cụ làm vậy là đang: Phá hạnh phúc của 1 người vợ, ảnh hưởng đến những đứa con, còn gia đình nội ngoại 2 bên, còn anh em bạn bè các kiểu. Nếu như đứa con của Họ sau xấu xa cũng lại là do cụ, nên cụ mà tiếp tục là ảnh hưởng đến muôn đời sau đó cụ.
Ớ...em có làm giề ddaauuuuuuuuuuuuu em Phá giề??????????? em chỉ muốn...như Cụ muốn mua em siêu xe Vinfast ế....rồi cụ ngắm...cụ bàn...xe nó về nhà Cụ hay ko còn do ví tiền của Cụ nữa chứ....có phải muốn là dc đâu...Cụ buộc tội em...làm em hãi

Langthang_Mercedes

Xe container
Em nghĩ ....tư tưởng không sao mà...không ai cấm ai yêu....miễn là yêu nó ra làm răng?????????????? đừng để bọn trẻ ra đường nếu lag ngoại tình thực....he he
Nói thì dễ, làm mới khó. Ngoại tình thật rồi thì bọn trẻ có ra đường hay không không còn trong tầm kiểm soát của cụ. Trong phim hay thực tế, bọn Tây khi tìm được tình yêu đích thực phấn lớn chúng giải tán gia đình nhưng không phải tất cả. Xã hội ta khác về cả khía cạnh đạo đức lẫn vật chất nên nếu muốn thì phải thật khác người thì mới được.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Triệu triệu lai cho Sư :)

Thật đấy, mợ thử mà xem
Sư chém thôi chứ sự thật thì phũ phàng như dưới :))
CỐ QUÊN

Khi cố quên là trong lòng nhớ thêm
Biết vậy sao không để nó lềnh bềnh?
Rủi hay may đều do định mệnh
Mặc kệ hồn vật vã nỗi chênh vênh

Nhớ dứt day giây phút được gần bên
Quyện vào nhau xoắn xuýt môi mềm
Sướng hay khổ trần gian từng nếm
Nên thuyền tình sóng cuốn lênh đênh

Yêu một người không đáng để cố quên
Nếu phải xa khi chẳng được êm đềm
Hãy giữ mãi xem như là kỷ niệm
Bởi một thời từng thổn thức con tim ... :))

MrTyphn

Xe tải

Láu

Xe điện
Đôi khi con người ta bỗng dưng quên hiện tại tạm thời ạ....phải cố nhớ và cố ghì cái cương con Ngựa bất kham lại...Cuộc đời ko thể cứ thích là nhích pđược cụ nhể??????????? Phải có trách nhiệm mí các SP do mình tạo ra...dù rằng ta vật vã...hy vọng hết cơn vật sẽ an yên ....
Nếu cụ và ng đấy đến đc với nhau, cụ cứ nghĩ xem mấy đứa con của ng đó phải xa bố hoặc mẹ, chồng của ng đó mất vợ là do cụ cả đấy

Mạnh Lâm

Xe đạp
Nói thì dễ, làm mới khó. Ngoại tình thật rồi thì bọn trẻ có ra đường hay không không còn trong tầm kiểm soát của cụ. Trong phim hay thực tế, bọn Tây khi tìm được tình yêu đích thực phấn lớn chúng giải tán gia đình nhưng không phải tất cả. Xã hội ta khác về cả khía cạnh đạo đức lẫn vật chất nên nếu muốn thì phải thật khác người thì mới được.
Chắc cháu là Người Việt thuần túy...cháu không khác được ....cháu cũng không tài giỏi để cải cách dc hẳn 2 cái gia đình ....thui...nghĩ thôi cháu đã thấy HÈN...cháu lại là cháu vậy, tnks Cụ