[Funland] Quên người

cusao

Xe lăn
Cứ cho là bác chủ tâm sự thật nhé !
Theo em, bác cứ chịu khó vật vã thế thì còn hay còn đẹp chứ toại nguyện rồi là thành ....cũng lại chả ra gì đâu, kể cả mình

Brokenheart

Xe máy
Em xác nhận là có ít nhất 2 cái điên :

1- Gia đình cụ đang hạnh phúc thật sự mà cụ muốn tự tay đập bỏ
2- Đối phương không muốn mà cụ cũng cố (cố ý phạm tội đến cùng :)))

Giải pháp toàn vẹn là cụ chém gió ở of nhiều một chút để khỏi phải chém gió với người bạn kia.

p/s : em cũng đang chém gió để quên đây :))
Chém gió nhiều ở OF là quên được thật hả cụ??? Thật ko?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

wildness

Xe điện
Bệnh này chỉ cần cắt chim đi là khỏi. :D

LuckyCar

Xe container
Nhớ có thớt của cụ nào. Cụ mượn điện thoại của tri kỷ, kiểm tra danh bạ xem có "chị Thắm" thì tránh xa nhanh còn kịp.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lão dưới đang chém gió nên cũng quên được dăm em. Còn 6 em nữa bám chắc quá nên chưa quên được :))
Khi cố quên là trong lòng nhớ thêm
Biết vậy sao không để nó lềnh bềnh?
Rủi hay may đều do định mệnh
Mặc kệ hồn vật vã nỗi chênh vênh ... :))

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Sau một năm nữa, cụ sẽ nghĩ khác.
Em từng thế mấy lần rồi nên kinh nghiệm là càng vật vã càng nhanh qua, thường là sau khoảng 1 năm em sẽ thích người khác.

Langthang_Mercedes

Xe container
Kính thưa cccm, em tầu ngầm trên diễn đàn quá lâu ... đã cười khóc cùng cccm, e vẫn biết mạng là ảo, nhưng tình cảm là có thật nay em có tình huống hơi khó xử , muốn cccm giúp em gỡ rối nhé,
Em đã có gia đình lâu rùi, vì kết hôn sớm lên f1, 2 lớn rùi ạ, em kinh doanh và viên mãn với Cs của em, các con ngoan vợ chồng hợp nhau... run rủi em có quen cô bạn dc 3 năm, chúng e hỏi han và nói chuyện trao đổi cv... sau đó thì quá hợp văn học, thi ca và rất nhiều lĩnh vực...
Thấm thoắt đã quá thân và quá quen, chúng em chỉ ngầm coi nhau như tri kỷ, yêu mến nhau và hạnh phúc của ng này cũng là niềm vui của ng kia... có giận hờn, có vật vã và có cả n đam mê...ở gần nhau nhưng hạn chế gặp... hạn chế mọi sự tiềm ẩn nguy hiểm cho cả 2... nhưng vật vã quá...em ko hiểu em ở thể loại gì nữa cccm à, e muốn buớc tới bến nhưng ng kia không muốn, đôi lúc căng quá... họ im lặng và trốn tránh em... em tôn trọng họ, nhưng thấy em ko ổn???? Điên về già là có thật phải không??? Làm sao cho vẹn cả 2 phía????
Câu chuyện thật bình thường, đã từng xảy ra ở nhiều nơi với nhiều người. Lạ một điều là bạn gái kia sao lại giữ mối quan hệ thơ ca lâu thế mà lại từ chối quan hệ tình dục. Bạn ấy từ chối là tốt cho cụ chứ chén nhau rồi thì nham nhở lắm, đến lần thứ ba là chán nhè. Thể loại của cụ là giống đực bị giống cái hấp dẫn không chỉ đơn thuần qua con mắt, cái chuồng chim mới mà có cả sự đồng điệu về cái khác nữa. Tuy nhiên suy cho cùng, ở tuổi cụ và trong xã hội này thì việc đập bỏ xây mới chưa được coi là bình thường và gây hại cho nhiều người liên quan.

Cuối cùng, là đồng dâm em chúc cụ ngon trym nếu bạn kia đồng ý!

Láu

Xe điện
Kính thưa cccm, em tầu ngầm trên diễn đàn quá lâu ... đã cười khóc cùng cccm, e vẫn biết mạng là ảo, nhưng tình cảm là có thật nay em có tình huống hơi khó xử , muốn cccm giúp em gỡ rối nhé,
Em đã có gia đình lâu rùi, vì kết hôn sớm lên f1, 2 lớn rùi ạ, em kinh doanh và viên mãn với Cs của em, các con ngoan vợ chồng hợp nhau... run rủi em có quen cô bạn dc 3 năm, chúng e hỏi han và nói chuyện trao đổi cv... sau đó thì quá hợp văn học, thi ca và rất nhiều lĩnh vực...
Thấm thoắt đã quá thân và quá quen, chúng em chỉ ngầm coi nhau như tri kỷ, yêu mến nhau và hạnh phúc của ng này cũng là niềm vui của ng kia... có giận hờn, có vật vã và có cả n đam mê...ở gần nhau nhưng hạn chế gặp... hạn chế mọi sự tiềm ẩn nguy hiểm cho cả 2... nhưng vật vã quá...em ko hiểu em ở thể loại gì nữa cccm à, e muốn buớc tới bến nhưng ng kia không muốn, đôi lúc căng quá... họ im lặng và trốn tránh em... em tôn trọng họ, nhưng thấy em ko ổn???? Điên về già là có thật phải không??? Làm sao cho vẹn cả 2 phía????
E có thằng bạn giống như cụ, sau 3 năm quen ng mới thì giờ ở với ng mới, vợ cũ thì có ng yêu, 2 đứa con chung thì vất vưởng, lại sắp có con với ng mới.

Mạnh Lâm

Xe đạp
Cứ cho là bác chủ tâm sự thật nhé !
Theo em, bác cứ chịu khó vật vã thế thì còn hay còn đẹp chứ toại nguyện rồi là thành ....cũng lại chả ra gì đâu, kể cả mình
em cũng đang làm thế mà Cụ, vừa cảm thấy biết ơn bạn kia vừa thấy hơi hơi thất vọng, vừa thấy thương người ta....cơ mà thôi....cứ thế cho nó LÀNH...tnks Cụ...mạng ảo mà...cụ giả sử đi...cuộc đời hư ảo mà....

cusao

Xe lăn
Cái gì cũng hơi hơi 1 tí là thích lắm nhất là cái này

Mạnh Lâm

Xe đạp
E có thằng bạn giống như cụ, sau 3 năm quen ng mới thì giờ ở với ng mới, vợ cũ thì có ng yêu, 2 đứa con chung thì vất vưởng, lại sắp có con với ng mới.
Là cái bi kịch và cái kết mà cả em và bạn kia không muốn....Nếu bất chấp và bạn kia lao vào em..thì giờ em đã ko có cơ hội đàm đạo cùng CCCM như này òi...Tnks cả nhà đã quan tâm và chia sẻ cùng em...Em đọc hết và đều suy ngẫm và chiêm nghiệm...trân trọng ạ!