[Funland] Quang Hải dạy người Thái chơi bóng.

trốn nợ

Xe buýt
Công nhận quả Văn hậu chọc khe Đức chinh nhận bóng sút luôn xem đẳng cấp như châu Âu. Cu Hậu còn chyền mấy quả nữa nhãn quan tốt thật

slaz8

Xe ba gác
Nhà cháu lại thấy cu Chinh là tiền đạo của xứ Vệ mềnh có lối đá hiện đại mà...nên me Park có lý do để chọn đấy chứ!
trận này cụ tungnguyen ví D Chinh như lukaku mà? tốc độ chạm là ghi bàn. Nhưng cực kỳ hiếm thấy DC có phong độ này, do đó em mới thắc mắc

phyn07

Xe buýt
Các cụ nhiều người xem kiểu phong trào thật, đá với indo mà nhiệt thì nó cho chấn thương nằm cáng luôn ấy chứ. BĐ VN kể cả lúc mạnh nhất đá với indo và Mã đều rất khó vì 2 đội đấy khoẻ và vào bóng rất khốn nạn.

slaz8

Xe ba gác
Các cụ nhiều người xem kiểu phong trào thật, đá với indo mà nhiệt thì nó cho chấn thương nằm cáng luôn ấy chứ. BĐ VN kể cả lúc mạnh nhất đá với indo và Mã đều rất khó vì 2 đội đấy khoẻ và vào bóng rất khốn nạn.
Còm này của cụ chuẩn em nghĩ luôn, 2 đội Indo và Mã phải nói là tiều phu mới đúng
ngocmai227 vào phán xem. Nhưng em vẫn bảo lưu giấu bài nhá :D

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Quang Hải dạy người Thái chơi bóng.? Đúng là trước trận VN đá với Thái , em cứ lo và chỉ nghĩ rằng Việt Phòng thủ chắc, ăn đươc 1 trái là may. Thế mà quả bóng quá tròn, lăn đên tận 4 phát.
Phải công nhận Thầy Park giỏi, nhưng Quang Hải là người thực hiện tốt nhất ý đồ của Thầy Park.
Nếu giả sử QH không mất phong độ thì mất trận vừa rồi có phải thầy Park dấu bài không cccm.
K phải :)) Là do ơn Oảng ơn TT chỉ đạo sáng suốt cuộc cách mạng 4.0 đấy :))

slaz8

Xe ba gác
K phải :)) Là do ơn Oảng ơn TT chỉ đạo sáng suốt cuộc cách mạng 4.0 đấy :))
vui 1chút cũng không sao, nhưng xõa thì không nên mang bọn lờ đờ VFF vào đây mới phải cụ ạ :))

ngocmai227

Xe lăn
Còm này cảu cụ chuản em nghĩ luôn, 2 đọi Indo và Mã phải nói là tiều phu mới đúng
ngocmai227 vào phán xem
Thêm ông Myanmar nữa cụ. Chính Thái bình thường cửa trên nên e thấy đá cũng lịch sự, riêng hôm nay bị quần tơi tả đâm ức chế, chặt chém phát khiếp luôn :D

cadan

Xe container
Bàn thắng này xuất phát từ cú vảy ngược đầy nghệ thuật

Hải hôm nay đá không còn gì để nói được nữa

3077

Xe container
Thực lòng, trong các tiền đạo của VN, việc sử dụng Đ C là em khó hiểu nhất trong cách chọn người của Mr Park
Theo cụ còn ai hơn, nó khoẻ nhất trong đội rồi, chạy chỗ tỳ đè như điên. Lứa này ôn Park thích Tiến Linh nhất nhưng nó k khỏi kịp, tiếc quá

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
trận này cụ tungnguyen ví D Chinh như lukaku mà? tốc độ chạm là ghi bàn. Nhưng cực kỳ hiếm thấy DC có phong độ này, do đó em mới thắc mắc
Thì đó, như đợt Lukaku vừa rồi bông nhứt tỏa sáng khác hẳn mọi khi, Chinh hôm nay di chuyển thông minh và dứt điểm quả đó quá lạnh lùng

slaz8

Xe ba gác
Theo cụ còn ai hơn, nó khoẻ nhất trong đội rồi, chạy chỗ tỳ đè như điên. Lứa này ôn Park thích Tiến Linh nhất nhưng nó k khỏi kịp, tiếc quá
Tiến Linh đá kiểu VN hơi lười chạy, nhưng dầu sao cũng khó kiếm người thay em này. nhược điểm của tiền đạo VN khoản ghi bàn hơi non

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Làm gì mà giấu bài. Trận Indo nó đá quyết liệt và chủ trương phòng ngự phản công nên mình khó xơi. Bản thân QH trận đó cũng bị kèm rát nên chơi ko tốt. Hnay gặp Thái mình hơn nó ở tinh thần, quyết tâm và tâm lý. Em thấy mấy giải gần đây tâm lý bọn Thái cũng yếu đuối lắm. Kém xa Vn.

Gửi từ COL-L29 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Em nghĩ ông Indo đầu giải cũng tự tin, chơi sòng phẳng với Thái trận đầu nên bị sấp mặt, đến trận gặp VN tỉnh ra chơi phòng ngự số đông khiến VN gặp khó. Thái 10 phút đầu trận cũng định ăn thịt mình nhưng trong một ngày các vị trí chơi ổn định và chỉ sau tầm 15 phút nóng máy chúng ta đã có bàn thắng đầu tiên.

Hunter<3

Xe buýt
Hnay chúng ta có trận thắng kỷ lục trước người Thái bởi nhiều nguyên nhân cả khách quan lẫn chủ quan.
Đội bạn ra sân với tâm lý có phần chủ quan, từ trước khi trận đấu diễn ra, HLV của TL đã cho rằng có thể dễ dàng vượt qua Vn. Các cầu thủ TL hầu hết đều ko đạt phong độ tốt nhất như những gì đã thể hiện trong 2 trận trước đó.
Về phía VN, như 1 số cụ ở trên đoán, có thể do Mr. Park dấu bài ở 2 trận trước, đến trận này mới cho các học trò phô diễn sức mạnh thật sự khiến đối phương bị bất ngờ. Ngoài ra còn do yếu tố tâm lý, trận này các em nhập cuộc với tâm lý hết sức thoải mái, ko hề thấy có 1 chút áp lực nào, khác hẳn các thế hệ trước khi phải đá với người Thái và cũng ko hề giống tâm lý của 1 đội đứng thứ 2 buộc phải thắng hoặc hoà để có cơ hội đi tiếp. Chính yếu tố tâm lý tốt này đã khiến các cầu thủ nhập cuộc tự tin, thực hiện tốt đấu pháp của HLV, thể hiện tốt nhất phẩm chất kỹ thuật cá nhân và tận dụng tốt các cơ hội...
Chúc mừng các cầu thủ.

pain

Xe ba gác
Thú thật là hôm nay em cũng lo y hệt cụ chủ nhưng giờ em thấy vui và em coi đây là câu trả lời đanh thép với nhiều câu mạ lỵ và xỉ vả của nhiều ông " cấp tiến" tự nhục!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Quang Hải dạy người Thái chơi bóng.? Đúng là trước trận VN đá với Thái , em cứ lo và chỉ nghĩ rằng Việt Phòng thủ chắc, ăn đươc 1 trái là may. Thế mà quả bóng quá tròn, lăn đên tận 4 phát.
Phải công nhận Thầy Park giỏi, nhưng Quang Hải là người thực hiện tốt nhất ý đồ của Thầy Park.
Nếu giả sử QH không mất phong độ thì mất trận vừa rồi có phải thầy Park dấu bài không cccm.
:D Quang Hải có bị mất phong độ đâu cụ ơi. Do Quang Hải đá tuyển nhiều quá, tiếng tăm quá, nên có thể về CLB bị ganh ghét thôi. Em nói có thể thôi nhé. Hoặc do CLB và Tuyển chiến thuật khác nhau nên cần thời gian thích nghi. Còn hôm nay cụ để ý kĩ sẽ thấy, Quang Hải tuy tiếng là tiền đạo cánh, nhưng lại đá thấp hẳn xuống như hộ công, do vậy có đất diễn nhiều hơn. Việt Nam hôm nay đá 3 - 5 - 2 chứ không phải là 3 - 4 - 3 nữa. Đó chính là cái tài dụng binh của ông Park. Cũng con người như vậy mà cách đá khác hẳn trận với Indo, nên ai xem cũng tưởng là hai đội khác nhau đá. Nhưng cũng không thể phủ nhận vai trò của Đình Trọng được. Đúng là một trung vệ đẳng cấp.

slaz8

Xe ba gác
Thì đó, như đợt Lukaku vừa rồi bông nhứt tỏa sáng khác hẳn mọi khi, Chinh hôm nay di chuyển thông minh và dứt điểm quả đó quá lạnh lùng
thần may mắn đã mỉm cười :D
Em nghĩ ông Indo đầu giải cũng tự tin, chơi sòng phẳng với Thái trận đầu nên bị sấp mặt, đến trận gặp VN tỉnh ra chơi phòng ngự số đông khiến VN gặp khó. Thái 10 phút đầu trận cũng định ăn thịt mình nhưng trong một ngày các vị trí chơi ổn định và chỉ sau tầm 15 phút nóng máy chúng ta đã có bàn thắng đầu tiên.
Em hoàn toàn đòng ý với cụ.
Không biết cụ magicianfs có để ý cách đãn dắt của Mr Park không, cụ xem giải ASIA hồi đàu năm chúng ta cũng gặp khó khăn vòng bảng, để rồi tỏa sáng trận quan trọng với Jordan, nên em thấy bắt bài được Mr Park là hơi khó :D

slaz8

Xe ba gác
:D Quang Hải có bị mất phong độ đâu cụ ơi. Do Quang Hải đá tuyển nhiều quá, tiếng tăm quá, nên có thể về CLB bị ganh ghét thôi. Em nói có thể thôi nhé. Hoặc do CLB và Tuyển chiến thuật khác nhau nên cần thời gian thích nghi. Còn hôm nay cụ để ý kĩ sẽ thấy, Quang Hải tuy tiếng là tiền đạo cánh, nhưng lại đá thấp hẳn xuống như hộ công, do vậy có đất diễn nhiều hơn. Việt Nam hôm nay đá 3 - 5 - 2 chứ không phải là 3 - 4 - 3 nữa. Đó chính là cái tài dụng binh của ông Park. Cũng con người như vậy mà cách đá khác hẳn trận với Indo, nên ai xem cũng tưởng là hai đội khác nhau đá. Nhưng cũng không thể phủ nhận vai trò của Đình Trọng được. Đúng là một trung vệ đẳng cấp.
Em chỉ nghĩ là QH chịu áp lực với lịch thi đấu quá dày đặc thôi, không thể phân tích sắc sảo như cụ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trận ấy mình phải thắng thì mới sáng cửa vào chứ cụ. Ai nghĩ trận đá Thái dúi lại rực rỡ ntn đâu :D
Trận Indo mà thắng dễ là trận này Thái nó dè chừng ngay. Cái hay của thầy Park là vậy cụ ơi. Các HLV xịn và online của VN bao nhiêu lần bị thầy Park xỏ mũi rồi.