[Funland] Quán lòng lợn ngon bán buổi chiều tối.

phuongmit

Xe cút kít
Món longlon này theo em biết thì sẽ có 2 nhóm: nhóm 1 là lòng sáng lấy lò mổ về làm bán đến trưa là hết, nhóm 2 là lòng nhập cả lò mổ và đông lạnh bán đến tối cũng dc. Hàng đông lạnh thì chủ yếu là tràng, nguồn gốc ở đâu thì hơi khó xác định vì tràng hiếm hơn các bộ phận còn lại. Nhóm 1 thường bán khu dân sinh, nhanh gọn đơn giản ít món. Nhóm 2 thường cửa hàng cửa hiệu, rất nhiều món, kèm cả lẩu, lẩu cháo. Cụ ăn chiều tối thì khả năng ăn nhóm 2, giá rổ cũng cao hơn nhóm 1 kha khá đấy. Cụ giới hạn quận để tìm mà ăn thử cũng đủ gout rồi, k xác định toạ độ thì mệt đấy :))

banmotnucuoi

Xe lăn
Trc em hay ăn ở hàng điếu lâu ko biết còn bán ko

ong dat

Xe tăng
1. Muốn ăn ngon thì xa mấy cũng đi, trên đây các cụ nhiều thông tin, quán nào gần nhất thì tới, lần sau thuận vị trí thì lại chén quán khác.

2. Buổi sáng có nhiều quán lòng ngon rõ rồi, cần là cần buổi chiều à. Có lợn giết chiều thì sẽ có lòng thôi, còn “chợ chiều” kệ nó đi cụ, miễn ngon được kiểm chứng thì mình tìm đến.
Longlon là món nhiều đạm, nhiều chất béo và LDL cholesterol lại còn khó tiêu hóa, người ta rất ít ăn món này vào buổi chiều muộn nên thường chỉ bán buổi sáng thôi.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Ngon thì ngon nhưng mà nhiều co-le-tơ-ron

maiyeu_1982

Xe buýt
Ven hồ Văn Quán có quán “Alo Lòng” ăn ngon, sạch sẽ, lịch sự, tiếp khách cũng ổn luôn.
- Mấy quá Lòng Chát em chưa ăn nhưng thấy có người nói ăn cũng đc.
- ở Quang Trung, Hoàn Kiếm có quán Lòng Ngon Phố Cổ nhìn chuyên nghiệp, buổi trưa thấy đông lắm mà em chưa ăn nên ko biết.
Quán này chuẩn, có nhà thờ gỗ. Lòng sạch, tiết canh ngon.

tuannbb

Xe điện
Quan lòng chần cháo ở 150 Phó Đức Chính bán cả tối, quán này có món cháo và gan rán ngon cụ ạ.

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ven hồ Văn Quán có quán “Alo Lòng” ăn ngon, sạch sẽ, lịch sự, tiếp khách cũng ổn luôn.
- Mấy quá Lòng Chát em chưa ăn nhưng thấy có người nói ăn cũng đc.
- ở Quang Trung, Hoàn Kiếm có quán Lòng Ngon Phố Cổ nhìn chuyên nghiệp, buổi trưa thấy đông lắm mà em chưa ăn nên ko biết.
Văn quán có Lòng Hợp Lý cuối đường Nguyễn Khuyến cũng ngon đó cụ