[Funland] Quá thất vọng về Huyndai Phạm Văn Đồng

quasin3000

Xe tăng
Ông anh ở tỉnh, ngại va chạm, cứ gọi điện nhờ vả bọn nó nhưng chắc chúng nó thấy hiền nên càng trây ì.
Không phải đâu. Chưa tìm ra nguyên nhân. Chỉ có thay hộp số mới thì hết.

Thợ thuyền bây giờ kém, thay mới lấy mà cũng không hết bệnh. Có khi mang ra gara ngoài chữa tốt hơn.

Trước đây có tay hardtop hay giúp đỡ anh em Santafe. Không biết còn trong diễn đàn không. Tay này phán bệnh là chuẩn không cần chỉnh.

quasin3000

Xe tăng
Chiều nay đã tới đại lý PVĐ trình bày rõ quan điểm:

- Cần có trả lời chính thức bằng văn bàn
- Phải có deadline cụ thể

Nếu đầu tuần không trả lời sẽ đưa truyền thông vào cuộc các cụ/mợ ạ

Đương nhiên, đại lý vẫn nói làm đúng quy trình và rất cố gắng.

Nhưng đã tới lúc phải kiện ra ngô ra khoái để không còn khách nào ấm ức nữa
.
Tất cả đã được ghi âm lại.

Bọn Hàn đối đãi với KH mình quá tệ trong khi bộ máy người Việt cưa trơ mắt khoanh tay đứng nhìn. Haizz
.
Sang tuần chiến đấu tiếp. E đang tính viết email cho cty mẹ bằng tiếng Anh. Có nên k nhỉ ?
Do cơ chế NĐ bỏ mẹ nào đấy. Mọi vật tư đều phải qua Thành công nên không có hàng ngoài. Vật tư của Thành công đắt gần gấp đôi vật tư bên ngoài.
Xin chia buồn nếu phải thay hộp số.

trongda

Xe hơi
Mợ viết đầy đủ đi e dịch tiếng Hàn cho mợ

gld

Xe điện
Công nhận mua xe mới cũng hên xui, gặp cái xe bị lỗi mà bảo hành thì xác định, xe mình mua cả tỷ bạc mà chờ đợi cứ như ăn xin

banmotnucuoi

Xe lăn
Cụ dịch cho em sang tiếng Hàn nhé, em soạn tiếng Anh?
Mợ không cần dịch đâu, huyndai Thành công là công ty liên doanh nên mọi việc chủ yếu do Thành công quyết, mợ cứ soạn thư khiếu nại gửi cho nó bằng tiếng việt, tiếng anh và Cc cho vài báo nữa cho vui.

À mà cái xe đấy cùng phân khúc với loại xe mà hãng xe của Việt đang sắp ra mắt, sao a mợ ko chờ mua xe Việt nhỉ?

Embe_Hanoi

Xe buýt
Mợ không cần dịch đâu, huyndai Thành công là công ty liên doanh nên mọi việc chủ yếu do Thành công quyết, mợ cứ soạn thư khiếu nại gửi cho nó bằng tiếng việt, tiếng anh và Cc cho vài báo nữa cho vui.

À mà cái xe đấy cùng phân khúc với loại xe mà hãng xe của Việt đang sắp ra mắt, sao a mợ ko chờ mua xe Việt nhỉ?

Đơn thì đã viết bằng hardcopy rồi ạ, đã đưa tới tay đại lý chứ chưa email cụ ạ.

Em đang muốn mua lại xuất cọc Vinfast, e đã đăng bên Chợ giời :D. Chênh 10-20tr xuất cọc thì Ok chứ giờ đã bị đắt hơn 50tr em chưa máu lắm. Hi

Embe_Hanoi

Xe buýt

Sang tuần không trả lời thích đáng, em sẽ gọi báo chí vào cuộc & bỏ tiền ra chạy facebook, ít nhất là sau này cho khách hàng Huyndai k gặp tình trạng này nữa.

chan.dat

Xe tải
Sang tuần không trả lời thích đáng, em sẽ gọi báo chí vào cuộc & bỏ tiền ra chạy facebook, ít nhất là sau này cho khách hàng Huyndai k gặp tình trạng này nữa.
Cụ cho e kinh nghiệm với
E cũng đang dính với honda

chan.dat

Xe tải
Xe a cụ dính bao nhiêu ngày rồi a