[Funland] Quá thất vọng về Huyndai Phạm Văn Đồng

Embe_Hanoi

Xe buýt
nó bán mỗi mẫu bao nhiêu xe thế mà không có phụ tùng dự phòng hả cụ. Làm ăn chán nhỉ.
Nó giải thích là lỗi hộp số là lỗi hi hữu nên phụ tùng không sẵn và hỏng tới đâu sửa tới đấy chứ k thay cho cả hộp số.

pisces_hn

Xe container
Nó giải thích là lỗi hộp số là lỗi hi hữu nên phụ tùng không sẵn và hỏng tới đâu sửa tới đấy chứ k thay cho cả hộp số.
nói chung là làm ăn không tốt. Không đặt lợi ích của khách hàng lên ưu tiên. Dự phòng sẵn cái hộp số thay luôn cho khách rồi gửi hộp số hỏng đi sửa mới nhanh được. Máy móc công nghiệp đặt phụ tùng châu âu chưa chắc đã lâu thế.

Embe_Hanoi

Xe buýt
nói chung là làm ăn không tốt. Không đặt lợi ích của khách hàng lên ưu tiên. Dự phòng sẵn cái hộp số thay luôn cho khách rồi gửi hộp số hỏng đi sửa mới nhanh được. Máy móc công nghiệp đặt phụ tùng châu âu chưa chắc đã lâu thế.
Cũng đã đề xuất như thế nhưng quản lý của đại lý vẫn nói quy trình không cho phép.

Đề xuất mượn xe đi tạm cũng không được chưa nói tới xe bị giam hàng tháng thế liệu có bị mất phụ tùng xe hay không?

Ở đây là gì? Không đặt lợi ích khách hàng lên hàng đầu, giờ chạy theo chúng nó quá mệt.

echnikj

Xe container
Cụ nói thì phải suy nghĩ chứ.

Chắc hẳn đầu cụ sinh ra cái não chỉ để cho đầy đủ bộ phận thôi phỏng.

Xe không phải của em, anh ấy nhờ hỗ trợ đưa bài lên đây cần người trợ giúp mà việc giúp hay không cũng cần qué gì phải post biển số xe.

Đã không có tinh thần xây dựng lại nói những câu như phá mùi toàn khí C02 thế.

Em cũng k mong nhận được thêm comment của cụ trong các thead của em.

Nhiều người chỉ tưởng có não thôi để đầy đủ bộ phận cơ đấy.

Mịa, ts.
Ơ, có chửi nhau rồi à.

Em cạch bọn Hyundai từ con xe đầu tiên rồi, đi 2b vào xem xe éo đứa nào tiếp.
Mie, đổi 4b thì ko đến cửa HD rồi. Bọn sales nó nghĩ xe nó bán là luxury car chắc.
Do kỹ năng của sales kém, mà bọn kỹ năng kém thế thì thường cũng ko có 4b đi đâu :D

edc

Xe lăn
Mấy a hàn là lởm lắm, xe thì lắm lỗi, dịch vụ thì kém, đc cái là full option(vẫn thua a xe tàu)
Em có chạy thử Santa Fe. Nhưng em méo hiểu tại sao bỏ ra 1,4 tỷ để mua. Ngoài ưu điểm SF cách âm khá tốt ra, thì không có gì đặc biệt cả.

pisces_hn

Xe container
Cũng đã đề xuất như thế nhưng quản lý của đại lý vẫn nói quy trình không cho phép.

Đề xuất mượn xe đi tạm cũng không được chưa nói tới xe bị giam hàng tháng thế liệu có bị mất phụ tùng xe hay không?

Ở đây là gì? Không đặt lợi ích khách hàng lên hàng đầu, giờ chạy theo chúng nó quá mệt.
chúng nó làm thế này thì cũng chỉ bán được xe cho người ta nốt lần này thôi. Cái xe Santafe giá cũng tiệm cận xe sang mà đối xử với khách hàng chán quá cụ nhỉ.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Cụ nói thì phải suy nghĩ chứ.

Chắc hẳn đầu cụ sinh ra cái não chỉ để cho đầy đủ bộ phận thôi phỏng.

Xe không phải của em, anh ấy nhờ hỗ trợ đưa bài lên đây cần người trợ giúp mà việc giúp hay không cũng cần qué gì phải post biển số xe.

Đã không có tinh thần xây dựng lại nói những câu như phá mùi toàn khí C02 thế.

Em cũng k mong nhận được thêm comment của cụ trong các thead của em.

Nhiều người chỉ tưởng có não thôi để đầy đủ bộ phận cơ đấy.

Mịa, ts.
Nóng vãi ! :D

duongnhatvnn

Xe tăng
Em nghĩ lại giống a Phò thôi :D. Chán toàn tập

cerato7749

Xe tăng
Em cạch bọn Hyundai từ con xe đầu tiên rồi, đi 2b vào xem xe éo đứa nào tiếp.

Mie, đổi 4b thì ko đến cửa HD rồi. Bọn sales nó nghĩ xe nó bán là luxury car chắc.
Bọn Huyndai PVĐ này lúc vào mua xe thì đón rước từ cửa vào thì có em bưng nước ra mời ngay, thế mà đến lúc mang xe đến bảo dưỡng vào ngồi phòng chờ hàng tiếng đồng hồ éo đứa nào thèm hỏi thăm hay mang cho ly nước trong khi mấy con lễ tân ngồi chat với nhau

My Hao

Xe điện
Cả thị trường VN lớn thế chả lẽ ko đáng cho họ dự phòng tại chỗ vài cái hộp số à? Mà cũng phải thôi, xe mới còn ko đủ hàng bán kìa sao phải lăn tăn mấy ông khách cũ, có phỏng?

Embe_Hanoi

Xe buýt
Cả thị trường VN lớn thế chả lẽ ko đáng cho họ dự phòng tại chỗ vài cái hộp số à? Mà cũng phải thôi, xe mới còn ko đủ hàng bán kìa sao phải lăn tăn mấy ông khách cũ, có phỏng?
Chuẩn cụ ơi, giờ Huyndai hot, nhiều khách tỉnh mua lắm ạ.

edc

Xe lăn
Khú khú. Cái vấn đề nó củ chuối ở cái chỗ đó.
- Cụ nào mà nhập khẩu hàng hay thiết bị thì sẽ hiểu. Thông thường 4-8 tuần mấy nhận được hàng nếu ship từ nước ngoài như EU, NHật, Hàn...về.
-Nhưng vấn đề ở đây là trong kho của cái thằng LẮP RÁP xe này nó méo có phụ tùng dự phòng thay thể :)) Khi kỹ thuật xác minh lỗi thuộc NSX, nó chuyển lỗi này qua bên Hàn chịu trách nhiệm. Bển xác minh lỗi đúng của nó thì đợi ship hàng. Mặc kệ người sử dụng :))

duongnhatvnn

Xe tăng
Tuổi gì mà so servce với Toy
Em nói Ford cụ ah. Không phải Toyota :D. Mà em nghĩ hàng nào rồi nó cũng thế người tiêu dùng luôn là người chịu thiệt thòi hơn so với thị trường Thái hoặc lân cận :D

Embe_Hanoi

Xe buýt
Em nói Ford cụ ah. Không phải Toyota :D. Mà em nghĩ hàng nào rồi nó cũng thế người tiêu dùng luôn là người chịu thiệt thòi hơn so với thị trường Thái hoặc lân cận :D
Tất cả là lỗi do Quy trình.

Con người tạo ra được QT thì phải sửa được QT, chỉ có điều họ có muốn hay không.

Đây chỉ là bảo hành thôi mà, họ chưa gia tăng được luôn giá trị.

vochin

Xe hơi
E không rõ khoản dịch vụ chăm sóc sau khách hàng của bên này như thế nào. Nhưng nói chung là làm ăn như vậy thì e thấy cũng không được.

ca_lem

Xe máy
Cháu hồi trc ra Huyndai PVĐ định ngó con I10 mà sale chán quá.. ngồi đợi sale cả nửa tiếng đồng hồ.. xong còn lằng nhằng các kiểu.. chán quá lượn luôn :)))