[Funland] Quả ổi trị giá 20T đau quá các cụ ơi

nobi1987

[Tịch thu bằng lái]
Chiều hôm qua sang thằng bạn chơi thấy có đĩa ổi ngon quá vui mồm em làm một lúc 3 quả liền ,sáng dậy thấy đau bụng phi vào WC thì bị táo kinh khủng phùng mang trợn má đến nửa tiếng mới xong đến lúc nhìn xuống bồn cầu thì em thấy máu đỏ cả bồn cầu chảy cứ tong tong như cắt tiết gà các cụ ạ.H búi trĩ nó sa xuống sưng to như quả mận vừa đau vừa rát nằm cùng đau mà ngồi cũng đau hốt quá bắt vội taxi vào viện khám bị bác sĩ phán phải mổ hết tầm 20T vì bị nặng quá rồi mà em hốt quá các cụ à .Đang yên đang lành tự nhiên lại mổ xẻ đúng là không cái dại nào bằng ,có cụ nào đi mổ rồi làm ơn chia sẻ kinh nghiệm cho e với
Cụ thớt khoan hảy mổ làm theo cách của nhà cháu thử xem, sáng trưa chiều tối 4 lần mỗi lần một nắm rau dấp cá khoảng 20 lá một nắm nhé, ăn trực tiếp rồi uống nước lọc, ăn trước khi ăn cơm và ngủ 30p. Cụ làm thế khoảng 3 ngày là bớt đau một tuần sau búi trỉ sẽ co lại, nặng như cụ một tháng sẽ dứt hẳn. Năm rồi nhà cháu đi Nepal một tháng về củng bị trĩ nhưng nhẹ hơn cụ làm nhứ trên đúng tuần là khỏi.

Js.Giang

Xe đạp
Cụ làm hẳn 3 quả thì ấm rồi :))

BMW_X7

Xe điện
Chiều hôm qua sang thằng bạn chơi thấy có đĩa ổi ngon quá vui mồm em làm một lúc 3 quả liền ,sáng dậy thấy đau bụng phi vào WC thì bị táo kinh khủng phùng mang trợn má đến nửa tiếng mới xong đến lúc nhìn xuống bồn cầu thì em thấy máu đỏ cả bồn cầu chảy cứ tong tong như cắt tiết gà các cụ ạ.H búi trĩ nó sa xuống sưng to như quả mận vừa đau vừa rát nằm cùng đau mà ngồi cũng đau hốt quá bắt vội taxi vào viện khám bị bác sĩ phán phải mổ hết tầm 20T vì bị nặng quá rồi mà em hốt quá các cụ à .Đang yên đang lành tự nhiên lại mổ xẻ đúng là không cái dại nào bằng ,có cụ nào đi mổ rồi làm ơn chia sẻ kinh nghiệm cho e với
mỏ xong được bà con nối xóm đén thăm, bạn bè đến thăm động viên, phong bì, quân cán đến nịnh, phong bì dày cộp, đến hơn 40 củ to, tới cụ lại lập thớt ăn quả ổi lãi 20tr cũng nên

BMW_X7

Xe điện
Nhằm nhò gì, e cắn tách múi bưởi lấy ra từ ngăn mát tủ lạnh, kết quả mất hơn 21tr, ê đau và thuốc các loại để trồng răng khác, bằng sứ...
thế nhằm nhò gì mà cùng hoàn cảnh, em cũng cắn múi bửi, và mười mấy năm nay lương em trả được tiêu đồng nào đây, tính ra vài trăm triệu chứ ko ít, hơn cụ nhiều

mrQuick8x

Xe điện
Cụ thớt có điều kiện quá, mất hẳn 20 cư cơ à. Đơn giản chỉ cần vài giọt mật ong bôi vào mít rồi cởi truồng ngồi sân cho kiến nó bâu vào, cắn từ sáng đến tối là búi trĩ đó rụng cmnl.:))
đọc còm cụ em cười ngất =)), cảm ơn cụ! ~o)

mrQuick8x

Xe điện
Em xin gửi các cụ review bên voz về khám trĩ thốn ntn ,như em thì ông bác sĩ chỉ khám bằng tay nên cũng không đau mấy
Chào các bác như các bác đã biết bệnh trĩ là bệnh "thập nhân cửu trĩ" tức là ai trong đời cũng 1 lần bị căn bệnh quái gở này đặc biệt là dân văn phòng,gamer,IT...

Em làm bài review này cho các bác biết là lo chữa sớm ko thì vỡ mặt vừa nhục mà vừa thốn nữa! Nếu Mod thấy không hay thì del bài chứ đừng ban mình nha!

Vì 2 tuần trở lại đây mình thường xuyên bị táo bón+đi ngoài ra máu,đau vkl các bác ạ, nên sáng nay đi khám ở BVDK thủ đức.Đi xe buýt cũng *** ngồi được thốn vô cùng.Nhìn cái ghế xe như cái bàn đinh ấy@@

Vừa vào xin số nó hỏi khám bệnh gì? đậu xanh đứng bên cạnh cả đám con gái mà rep bệnh trĩ nhục khôn tả! Lấy xong chờ tới lượt rồi vào khám Ngoại vô phòng khám kể bệnh tình rồi ông BS (trẻ và đẹp zai vãi) cho đi nội soi đại tràng.Ra đóng tiền xong( em trái tuyến phải đóng 50% ) thì đi qua phòng nội soi ngồi đợi tới lượt em đi vào đập vào mặt em là 1 con bé y tá da trắng,xinh như mộng,đang ghi hóa đơn các bác ạ! Vừa ngồi xuống thì nó đưa cho 1 chai thuốc bơm hậu môn to như chai nước mắm chinsu và 1 lọ thuốc xổ! Rồi ẻm nói bằng giọng ngọt như mía lùi :" A giờ về nhà bơm hết chai thuốc này vào hậu môn và uống lọ thuốc xổ để làm xạch hết phân nha! Chiều 2 giờ quay lại làm nội soi nha A!" Em nghe xong vừa quê vừa sợ vì lúc nãy nhìn nhầm tưởng nội soi ruột chứ bây giờ mới biết là nội soi trực tràng thì bắt đầu ớn vì em biết nội soi trực tràng là nó thọc cái ống vào ass mình. Cầm trên tay 2 gói thuốc em bước ra khỏi bệnh viện như thằng vô hồn.Giờ ko biết kiếm chỗ nào mà thụt tháo đây vì nhà xa mà giờ đến chiều chỉ còn 2h thế là móc túi ra thuê KS gần đó.Vào trong phòng mở 2 hộp thuốc ra xem hướng dẫn,Lọ bơm thì nó bảo (mình trồng cây chuối rồi bơm vào ass!!! em đùa đấy) mình nằm sấp xuống sàn,chổng ass lên trời rồi bơm hết chai vào!! Mẹ nó,đọc đã thấy thốn, em bắt đầu trút bỏ xiêm y rồi lao xuống sàn như 1 nàng tiên cá.Đặt mảnh giấy hướng dẫn bên cạnh rồi bắt đầu bơm ass.Tay trái em cầm cái chai với cái vòi to như cái đũa thọc từ từ vào trong ass.Tay phải em ôm bụng, còn miệng thì ngậm giẻ.Tư thế em bây giờ ko khác gì bị hiếp bởi chính bản thân mình!!Vừa đau vừa nhục các bác ạ!! Bơm xong thì cơn buồn ị bắt đầu kéo đến nhưng BS dặn là phải nhịn 15p rồi mới được đi.Cái ass em lúc đó như 1 quả bom nổ chậm đau thấu trời!Em nằm đếm đủ 15p rồi phi vào tolet bắt đầu oanh tạc,nhìn chiến trường bây giờ toàn máu là máu ko.Đi xong 1 lúc thì nó lại hành em gần 1 tiếng đồng hồ. Nhìn cái bồn cầu giờ toàn máu là máu. Em thấy mình như chết đi sống lại mấy lần.Xong thì lên giường nằm nghỉ mà ngủ quên gần 3 h mới dậy! Thôi bm rồi! Trễ gần 1h ,em phi ngay vào trong BV làm nội soi thì đúng lúc nó đóng cửa thế là năn nỉ mãi thì 2 ông BS mới cho làm.Thế là vào em y tá bảo cởi quần ra wtf thế là lại lật đật cởi quần ra mà nhục vkl khi em nó cứ nhìn vào cái ấy của em mà ko biểu lộ 1 chút cảm xúc gì cả! Xong rồi nằm lên giường 1 ông giữ đầu con bé và ông BS kia thì cầm cái ống pi 18 thọc vào ass em mà ko có dầu bôi trơn.Có lẽ trong đời em đây là lần đau đớn và nhục nhã nhất vì lúc này,hàng họ em bị con kia nó nhìn hết,nhìn em như mấy em JAV bị gangbang ấy.Lúc đầu ông đút cái ống vào được 1 đoạn thì em chưa thấy đau nhưng 5p sau thì
ko khác gì đau đẻ là mấy.Cảm giác như có con chuột nhắt chạy trong ruột mình vậy thốn đến tận óc,có lẽ đây là lần đầu tiên em khóc trước mặt con gái luôn! Được 5p thì em như xỉu luôn rồi ông rút cái ống ra vỗ mông kêu ngồi dậy mặc đồ vào.Đệt ngồi thế *** nào được chứ thê là nằm 1 lúc mới lọ mọ dậy mặc đồ vào lúc này em dell còn khái niệm nhục nữa rồi cứ thế tồng ngồng cầm quần đi ra ngoài thay mặc cho con ytá và mấy bà ngồi đợi há hốc mồm!!Xong xuôi mang kết quả về thì Bs nói em bị trĩ độ nội độ 2(may là chưa phải mổ) rồi cho cả đống thuốc uống trong 2 tháng.Lúc về lên xe buýt lại không ngồi được vì đau.Tổng thiệt hại là 500k .Sau lần này em tởn luôn *** dám ăn cay nữa(trước em ăn cay cực),siêng tập thể dục và ăn nhiều rau.Giờ em vẫn đang còn đau và phải đứng type cho các bác nè!Em khuyện bác nào bị trĩ rồi thì nên đi khám sớm vì để lâu mổ thốn lắm đấy!Các bác có câu hỏi nào về trĩ thì post lên đây nếu biết em sẽ trả lời hết ạ!Thôi h em đi uống thuốc đây!Chào các bác!
em lại được quả cười rung rốn với cái bài này =)), cảm ơn cụ thớt. hy vọng cụ ko rơi vào tình cảnh như ô kia ;))

dangkyqd

Xe hơi
Ổi đen thôi, bưởi quên đi

Được gửi từ iPhone X - Otofun