[Funland] Quả ổi trị giá 20T đau quá các cụ ơi

GloryJack

Xe container
Chiều hôm qua sang thằng bạn chơi thấy có đĩa ổi ngon quá vui mồm em làm một lúc 3 quả liền ,sáng dậy thấy đau bụng phi vào WC thì bị táo kinh khủng phùng mang trợn má đến nửa tiếng mới xong đến lúc nhìn xuống bồn cầu thì em thấy máu đỏ cả bồn cầu chảy cứ tong tong như cắt tiết gà các cụ ạ.H búi trĩ nó sa xuống sưng to như quả mận vừa đau vừa rát nằm cùng đau mà ngồi cũng đau hốt quá bắt vội taxi vào viện khám bị bác sĩ phán phải mổ hết tầm 20T vì bị nặng quá rồi mà em hốt quá các cụ à .Đang yên đang lành tự nhiên lại mổ xẻ đúng là không cái dại nào bằng ,có cụ nào đi mổ rồi làm ơn chia sẻ kinh nghiệm cho e với
Cụ nghe em, ra viện y học cổ truyền quân đội mua thuốc bôi Mỡ sinh cơ và lọ bổ trung về bôi với uống, kiên trì sẽ đỡ, kết hợp tập Dịch cân kinh nữa, ko phải mổ đâu!
Ps: ko cần khám, vào thẳng nhà thuốc mua luôn.

Chỉnh sửa cuối:

dexom

Xe Cứu Trợ
Hay lắm thớt.
Ăn nhiều khoai lang vào nhé.

friendship2k

Xe buýt
Cụ thớt có điều kiện quá, mất hẳn 20 cư cơ à. Đơn giản chỉ cần vài giọt mật ong bôi vào mít rồi cởi truồng ngồi sân cho kiến nó bâu vào, cắn từ sáng đến tối là búi trĩ đó rụng cmnl.:))
Xin cụ bài thuốc này để phòng thân =))

Ngồi kiểu này có bị táo bón như cụ chủ không nhể:

--Lamborghini--

Xe cút kít
Đổ oan cho mấy quả ổi dồi.

Rivers

Xe container
Thế là nhờ quả ổi mà cụ hết trĩ mới phải chứ.

Cafefun

Một sản phẩm của Otofun
Có mổ thì sẽ phải gây tê tủy sống. Cụ nhớ trước khi mổ và sau khi mổ hạn chế uống nước, vì gây tê tủy sống nó liệt cmn tạm thời thần kinh van bàng quang nên ko đái dc đâu, lúc í buồn đái mà ko đái dc, cẩn thận vỡ bụng đới!
Thì thông xong đằng sau bác sĩ họ lại thông đằng trc thôi mà cụ. Ko lo. =))=))

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Chiều hôm qua sang thằng bạn chơi thấy có đĩa ổi ngon quá vui mồm em làm một lúc 3 quả liền ,sáng dậy thấy đau bụng phi vào WC thì bị táo kinh khủng phùng mang trợn má đến nửa tiếng mới xong đến lúc nhìn xuống bồn cầu thì em thấy máu đỏ cả bồn cầu chảy cứ tong tong như cắt tiết gà các cụ ạ.H búi trĩ nó sa xuống sưng to như quả mận vừa đau vừa rát nằm cùng đau mà ngồi cũng đau hốt quá bắt vội taxi vào viện khám bị bác sĩ phán phải mổ hết tầm 20T vì bị nặng quá rồi mà em hốt quá các cụ à .Đang yên đang lành tự nhiên lại mổ xẻ đúng là không cái dại nào bằng ,có cụ nào đi mổ rồi làm ơn chia sẻ kinh nghiệm cho e với
Ở đâu mà 20tr vậy cụ

LýTống

Xe đạp
Chỗ bệnh viện Tràng An cụ à,mổ longo .Các cụ cho em hỏi ngày xưa các cụ nhà mình chưa có dao kéo thì chữa trĩ kiểu gì nhỉ ,không biết ở nước ngoài họ chứa trĩ theo phương pháp nào chứ em nghiên cứu thấy ai đi mổ về cũng kêu đau thấu trời hàng tháng liền với nguy cơ bị lại rất cao ,nghe mà nản quá .

bubu88

Xe tăng
Mổ bằng dao longo thì phải hơn 20 chai cơ
Kể mà cụ mua gói bảo hiểm sức khỏe thì đỡ được mớ

LongLH

Xe điện
Em cũng bị trĩ, bình thường không sao, khi mà ăn đồ nóng quá nhiều thì cũng hay bị xưng, lồi xuống rất khó chịu. Lúc đấy cũng muốn đi cắt mịa nó cho xong. Nhưng có ông anh làm bác sĩ bảo là bần cùng bất đắc dĩ mới cắt, vì khi cắt rồi thì về già rất khó kiểm soát việc co của hậu môn, có khi chỉ hắt xì hơi mấy cái nó cũng ra cả bã luôn. Nên cứ ngại, dù em có mua bảo hiểm tự nguyện mỗi năm đóng phí cũng hơn chục triệu.

suhao8

Xe tải
cụ có chữa dân gian em chỉ cho nhà thuốc chuyên chữa món này, ko khỏi ko lấy tiền, chi phí hợp lý mà ko phải mổ. chỗ này là phụ huynh của một ông làm chỗ em

vnhn

Xe tăng
cụ có chữa dân gian em chỉ cho nhà thuốc chuyên chữa món này, ko khỏi ko lấy tiền, chi phí hợp lý mà ko phải mổ. chỗ này là phụ huynh của một ông làm chỗ em
Chỗ nào thế cụ