Quá "nhiệt" với các bác Hải Phòng!!! :D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Cái sự NHIỆT này đã bao lần coi thường pháp luật rồi đấy, sợ nhất là núp sau 3 chữ CĐV là 3 chữ HLGân, không nên cổ vũ những kiểu cổ động như thế này.

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Nghênh ngang dư lày phải vào Nghệ An mới oách :))

Lánh nạn :(

Chả nghĩ bị oánh... đau thế :(

Còn đây là gặp cơ động Hà Nội:

Nguồn ảnh: Internet.

lambogi79

Xe điện
Chết dở, Cụ nói hai từ " tinh tướng, cổ động điên " là không đúng đâu nhé, đây là sự nhiệt huyết với bóng đá nói chung và TP Hải Phòng nói riêng. Bọn chúng iem đi, diễu hành như thế là tạo lên cái không khi bóng đá mà bất cứ thành phố nào cũng mong muốn, bọn chúng iem có đi đánh nhau đâu mà Cụ bảo là tinh tướng, mà thực sự có tinh tướng chăng nữa thì cái Nam Định nhà Cụ đã tinh tướng được chưa? Cụ có biết những đứa con Nam Định như : Đức Dương, Xuân Phú, Quang Huy không? Rồi những người dân Nam Định bán phở bò, bán báo ở Hp nhiều như thế nào không? Hỏi họ đi rồi hãy kết luận sự " tinh tướng" của người Hải phòng là như thế nào nhé? ***, đúng là cái loại có tí tinh nhưng không có tí tóp! Iem mà đưa cái này lên diễn đàn CĐV HP thì mấy cái quả " phở bò, cơm rang Nam Định " có mà ế khách dài, hoặc bị phá đám vì cái tên...Lambogi79[img]http://matcuoi.thptdaimo.cc/babysoldier/30.gif[/img]
cháu tưởng cụ nà người thía lào. anh em nên đây fun với nhau nà chính, dư mà cụ thí này thì em nhìn cụ bằng nửa con mắt, cụ cứ cho nên diễn đàn hải phòng nhà cụ đi. em hô một tiếng dân nd em bỏ về hết thì em dự núc đấy không bít hp nhà cụ nấy gì mà ăn

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
cháu tưởng cụ nà người thía lào. anh em nên đây fun với nhau nà chính, dư mà cụ thí này thì em nhìn cụ bằng nửa con mắt, cụ cứ cho nên diễn đàn hải phòng nhà cụ đi. em hô một tiếng dân nd em bỏ về hết thì em dự núc đấy không bít hp nhà cụ nấy gì mà ăn
Ơ...cụ nói đúng, dưng mà ở HP và HD có món phở xịt lợn đó cụ - mà cái này thì chắc chắn không do người khác vùng mang đến được.

hanoien

Xe điện
Sắp có cuộc chiến holigan trên mạng hả cụ? Thớt này thành thớt chủi nhau giữa ND và HP, vậy HN em đứng cổ vũ nhé!

aq79

Xe container
hố hố, nhiệt quá. Nhìn ảnh thấy thế nào thì nói thế. Xe khách thì thò đầu ra ngoài, xe con thì pháo sáng. Hố hố
Thấy phản cảm thì không được nói à, khác gì bù nhìn, hố hố. Thế nào là nấp vào một chỗ thế???? Cứ phải phô ra mới là không nấp à :)).
có vẻ cụ não hơi nhẵn nhờ, đã nói đó là lúc cổ động. Nghe văn cụ chắc ra sân bóng đá lại giở toán ra mà làm thôi.
cứ tưởng thế là hay .
hay hay dở còn tuỳ từng ng, Gấu nhà cụ với cụ là xinh, F1 nhà cụ với cụ là thông minh còn với ng khác thì chưa chắc.
Cái sự NHIỆT này đã bao lần coi thường pháp luật rồi đấy, sợ nhất là núp sau 3 chữ CĐV là 3 chữ HLGân, không nên cổ vũ những kiểu cổ động như thế này.
cũng tuỳ cụ ạ, lắm con sâu bỏ rầu nồi canh, như ĐTVN cũng thế, mỗi lần thắng trận mọi ng đổ ra đường vẫn có bọn đua xe, chả lẽ chúng ta nhìn vào bọn đua xe ấy để đánh đồng mọi cổ động viên chân chính VN à?
eo ơi, cụ đừng doạ e sợ quá, cụ cứ nhìn cụ ấy bằng cả con mắt đê vì e chạ biết nhìn nửa thì nhìn kỉu giề, khó bỏ mựa.
Ơ...cụ nói đúng, dưng mà ở HP và HD có món phở xịt lợn đó cụ - mà cái này thì chắc chắn không do người khác vùng mang đến được.

aq79

Xe container
Sắp có cuộc chiến holigan trên mạng hả cụ? Thớt này thành thớt chủi nhau giữa ND và HP, vậy HN em đứng cổ vũ nhé!
thật lòng với cụ là dạo này OF nhiều thành viên quá, hết vào để lừa đảo, roài quảng cáo, giờ thêm vài thứ như 1 số thành phần trên cũng chả nên chấp làm gì cụ ạ. Vào Otofun mà ko hiểu hết cái nghĩa của nó, cứ lên gân lên gồng đến tội ạ.

tou1368

Xe điện
thật lòng với cụ là dạo này OF nhiều thành viên quá, hết vào để lừa đảo, roài quảng cáo, giờ thêm vài thứ như 1 số thành phần trên cũng chả nên chấp làm gì cụ ạ. Vào Otofun mà ko hiểu hết cái nghĩa của nó, cứ lên gân lên gồng đến tội ạ.
Em thấy cụ lày lói có ní ạ....=D>

Thần Tài

Xe điện
Các cụ Phòng đi về thôi, về bàn Ăn-Uống-Ấy cho nó sướng các cái con giác quan.
Nói chỗ cần nói, Viết chỗ cần viết.

Em là em vào đây chỉ Cảm ơn cụ Black Jack đã yêu cái không khí của dân Phòng bọn em.

move

Xe tăng
đúng là từ ngày em vào OF đến giờ, càng ngày càng có nhiều thành phần "lạ" xuất hiện.

Mỗi sự việc, mỗi người có cách nhìn khác nhau, nhưng ko nên miệt thị vùng miền gì cả, nên nhìn theo hướng Fun là chính.

Ngày trước ở ND, em toàn đạp xe đi học thêm ngoài thành phố rồi lấy tiền học mua vé xem bóng đá, ngày ấy toàn 20.000 khán giả/ trận, xem sướng vô cùng. Bây giờ bóng đá bị chúng nó bóp chẹt, bóp méo, làm những người dành ty cho nó ở quê em thất vọng nhiều. Nên nhiều khi em nhìn tinh thần của cdv HP mà thèm lắm các cụ ợ.

Nếu cụ nào chưa 1 lần dành ty cho vấn đề nào đó, thì hãy thử 1 lần đặt tình yêu vào đâu đó, các cụ sẽ cảm thông, chia sẻ đc với cdv HP

Thế cụ thấy thế nào mới hay ???
Hay cụ xuống ĐS mua bán râm mí thấy hay ??? hố hố
cứ tưởng thế là hay .
Sao cụ k dẫn chứng cái thảm họa Heysel cho bỏ mệ môn bóng đá đi,đỡ rức đầu !!! Ha ha haa
Nghênh ngang dư lày phải vào Nghệ An mới oách :))
Cụ hô luôn và ngay cho mấu,nhớ gọi cả mấy ông ăn hại đang đc đội bóng HP trả lương về luôn nhá !!!
k có phở của NĐ thì bọn e xơi đồ biển,bánh đa cua......thiếu mệ gì thứ,hố hố
Sax,cụ tự nghỉ ra cái món đấy hả ???
Hay cụ vào hùa nói xấu nói leo thế,hớ hớ

vnr_82

Xe điện
E ứ đọc khoảng từ trang 2-11 nhưng đọc trang 12 nghe có vẻ có chuyện :P
Phải nói CDV HP nằm trong Top ten về độ sung máu và lỳ. Nể thật.

aq79

Xe container
cụ Chánh nhắc rồi, e vìa đơi, ko phải cụ Chánh nào cũng đc như cụ Chánh nhà mềnh, có cụ Nghếch ko bít là chánh nhà nào mà vào phát biểu mà e thấy chạ xứng tẹo nào, giờ ko hiểu sao lại tự xoá bào mình đi, hài.

HI_CLASS

Xe điện
Thế giờ này NĐ đâu òi,đừng nói như đúng rồi thế cụ,đã bao giờ cái hội cdv NĐ như cụ nói dám mò về Phòng như cdv HP đi thành Nam chưa ???
Thử bơi về đây rồi phát biểu như trên đê,hé hé
HP năm nay mua nhầm nhất là mấy bố NĐ đới,chắc hết mùa giải thì mời các bạn ấy về quê đi bán phở bò thoai,haizzz
Ko có phở bò thì ăn hoa cải thay ăn sáng ah?
Cái nghề chuyên châm biếm, mỉa mai nghề khác là nghề đớn hèn nhất đó

_Black_Jack_

Xe buýt
Ặc,em post bài với mục đích vui vẻ,muốn các bác hòa chung không khí bóng đá cuồng nhiệt mà các bác Hải Phòng đã mang lên tận Hà Nội mà nhiều bác biến tướng nó đi ghê quá,lúc thì vi phạm luật GT,giờ lại phân biệt vùng miền.Bỏ hết đi mà cảm nhận lấy cái không khí cuồng nhiệt của bóng đá ấy các bác ạ!Giờ nghĩ lại lúc đó em vẫn thấy phê lắm! :D

Ặc,em post bài với mục đích vui vẻ,muốn các bác hòa chung không khí bóng đá cuồng nhiệt mà các bác Hải Phòng đã mang lên tận Hà Nội mà nhiều bác biến tướng nó đi ghê quá,lúc thì vi phạm luật GT,giờ lại phân biệt vùng miền.Bỏ hết đi mà cảm nhận lấy cái không khí cuồng nhiệt của bóng đá ấy các bác ạ!Giờ nghĩ lại lúc đó em vẫn thấy phê lắm! :D
Khổ thân cụ.
Ý tốt hoàn toàn mà một số cụ cứ biến tướng, cố tình hiểu sai vấn đề rồi a dua nói khích bác để lời qua tiếng lại. Mem OF với nhau mà hằn học như những kẻ xa lạ.

Em đề nghị các cụ có những cmt quá lời thì tự sửa đi, những cụ nào đang bốc hoả thì nín nhịn.
Thật sự em chẳng muốn mang thẻ ra tặng các cụ, nhưng quá mức thì cũng phải xuống tay đấy ạ

goldsunhn

Xe buýt
cụ Chánh nhắc rồi, e vìa đơi, ko phải cụ Chánh nào cũng đc như cụ Chánh nhà mềnh, có cụ Nghếch ko bít là chánh nhà nào mà vào phát biểu mà e thấy chạ xứng tẹo nào, giờ ko hiểu sao lại tự xoá bào mình đi, hài.
Em là em iu cụ nhất đới :D