Quá "nhiệt" với các bác Hải Phòng!!! :D

Ken_hp

Xe buýt

hanoi beer

Xe điện
Nói thật là em rất mến tính cách người Hải Phòng ( các bác cho em nói ngoài lề 1 tí ạ...)....Trong làm ăn thì tuy hơi nóng vội , nhưng tính dứt khoát và rất thẳng thắng ...A E ngồi bàn chuyện với nhau không bao giờ có cái kiểu vòng vo , soi mói ....

35N1169

Xe điện
Chính xác, cái này thì iem xin quả quyết với Cụ là tuyệt đối không bao giờ xảy ra. Các CĐV đội bạn đến Lạch Tray không bao giờ bị bất kì chuyện gì, không ai động tới cọng lông chân...
Có những người đã đến Lạch Tray như Cụ thì mới biết ntn, chứ cứ như mấy cái loại nấp một chỗ rồi nghe đài báo rối phát ngôn vớ vẩn. Iem...khinh ;)) Vot Cụ cái nhá, welcome Lạch Tray
Hay là do CDV Ninh Binhfc và HP fc là bạn với nhau cụ nhỉ?

Phongle73

Xe buýt
Thế giờ này NĐ đâu òi,đừng nói như đúng rồi thế cụ,đã bao giờ cái hội cdv NĐ như cụ nói dám mò về Phòng như cdv HP đi thành Nam chưa ???
Thử bơi về đây rồi phát biểu như trên đê,hé hé
HP năm nay mua nhầm nhất là mấy bố NĐ đới,chắc hết mùa giải thì mời các bạn ấy về quê đi bán phở bò thoai,haizzz

về nam định tắt điện nuôn, tinh tướng ở chỗ khác thôi, ngày nam định em còn đá chuyên nghiệp, các chú cổ động điên hp về đến Nd ngoan như em bé

CIB

Xe điện
Bóng đá VN mà đội nào cũng có khán giả như HP thì V league khác gì Seri A. Không khéo bản quyền bán ngon.
So sánh sân HP với các sân khác cháu chạ hiệu, các sân khác lấy đâu ra tiền mà bảo dưỡng sân, he he

gia doi

Xe điện
Nhìn trong ảnh thì thấy đúng là 1 đống vô ý thức :|
Cụ xem lại cách nói đi nhé ~X(
Nói thật là em rất mến tính cách người Hải Phòng ( các bác cho em nói ngoài lề 1 tí ạ...)....Trong làm ăn thì tuy hơi nóng vội , nhưng tính dứt khoát và rất thẳng thắng ...A E ngồi bàn chuyện với nhau không bao giờ có cái kiểu vòng vo , soi mói ....
Đúng rùi đấy cụ ah quê em đó **==

Ken_hp

Xe buýt
Hay là do CDV Ninh Binhfc và HP fc là bạn với nhau cụ nhỉ?
CĐV HP và mọi hội CĐV cả nước là Bạn. Chỉ có những phần tử nhỏ " con sâu làm rầu nồi canh " thôi Cụ ạ.
Mà nhân đây em nói cho Cụ biết : chưa năm nào hội CĐV HP "bực mình" với Đội VS Ninh Bình như năm nay, vì đội Ninh Bình thắng VCHP cả hai lượt đi và về.hihi
Lượt đi đây ạ ( HP Thua 2-0) - Sân Vận Động Ninh Bình ( hay còn gọi SVĐ Tràng An)

Lượt về đây ạ ( HP thua 2-3) - SCĐLạch Tray

ặng Cụ cái hình hội CĐV Ninh Bình trên sân Lạch Tray, không biết Cụ ngồi chỗ nào ;))

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Hải Phòng là nhứt đấy ạ :D
Cái bọn Nam Định quê em em kệ ~X(

_Black_Jack_

Xe buýt
@các bác bảo vi phạm giao thông:các bác nói chán chết!em nghĩ các bác mà ở trong ko khí cuồng nhiệt ấy thì cũng chả quan tâm gì đến luật đâu.hehe.

vietpq81

Xe buýt
Việt nam mà tổ chức world cup, em đề nghị tổ chức ở HP hoặc THoá, quá máu lửa....

binh.bich

Xe buýt
Cổ động viên Hải Phòng là số 1 VN, các bác cổ vũ rất bải bản, chuyên nghiệp và đầy nhiệt huyết.
Chúc cho bóng đá Hải Phòng luôn được ngưới hâm mộ đất cảng hâm nóng trong các trận đấu

aq79

Xe container
Cần gì phải cổ vũ máu thế nhỉ? Đằng nào chả có trọng tài hỗ trợ rồi, còn lo gì nữa!
hô hô, nó là 1 trò chơi, chơi thì phải vui, còn các vấn đề khác thì kệ mệ nó cụ ạ, cụ vào Otofun cũng vậy nếu cứ lăn tăn vào phải nói chuyện oto phải hiểu máy móc xe thì dư lào nhỉ? e thấy cụ up cũng nhiều nhưng bị ném đá nhiều hơn vỗ tay đấy cụ ạ vì những bài của cụ mang tính chất đi ngược dòng nhưng ko phải là cá tính mà theo kiểu thích nổi thôi.
phản cảm , ko thấy hay ho gì kiểu này.
Nhìn trong ảnh thì thấy đúng là 1 đống vô ý thức :|
Nhiệt như này cũng không đẹp lắm, gây cảm giác bất ổn trong mắt nhà quản lý.
Em cũng cùng quan điểm với cụ.
e hỏi các cụ thế này nhé: thế những hình ảnh báo chí đưa khi ng VN xuống đg cổ vủ khi ĐTVN đá thì lúc ấy thì sao? hay như có cụ đã nói khảnh khắc lúc F1 chào đời ấy, các cụ có hiểu khoảnh khắc ko? nếu chuyện này ngày nào cũng xảy ra thì e cũng lên tiếng phản đối, nhưng đó là thời điểm, lúc thăng hoa, lúc con ng sống để mai làm tốt hơn, mà có lẽ các cụ cũng chẳng hiểu đâu, thôi e chạ nói nữa, ke ke. Còn ảnh phọt típ đê cụ Ken ơi.

35N1169

Xe điện
CĐV HP và mọi hội CĐV cả nước là Bạn. Chỉ có những phần tử nhỏ " con sâu làm rầu nồi canh " thôi Cụ ạ.
Mà nhân đây em nói cho Cụ biết : chưa năm nào hội CĐV HP "bực mình" với Đội VS Ninh Bình như năm nay, vì đội Ninh Bình thắng VCHP cả hai lượt đi và về.hihi
Lượt đi đây ạ ( HP Thua 2-0) - Sân Vận Động Ninh Bình ( hay còn gọi SVĐ Tràng An)

Lượt về đây ạ ( HP thua 2-3) - SCĐLạch Tray

ặng Cụ cái hình hội CĐV Ninh Bình trên sân Lạch Tray, không biết Cụ ngồi chỗ nào ;))
Đây nữa em cũng tặng cụ. CDV-HPFC có đáng yêu không?

Mặc dù đây là trận đấu mang tính sống còn nhưng Girl HPFC vẫn chia sẻ niềm vui với CDV đội khách.

Và khi đội nhà thua em vẫn đáng yêu.
Ảnh: Ninhbinh fc.com

Ken_hp

Xe buýt
@các bác bảo vi phạm giao thông:các bác nói chán chết!em nghĩ các bác mà ở trong ko khí cuồng nhiệt ấy thì cũng chả quan tâm gì đến luật đâu.hehe.
Vot Bác cái mà máy nó mắng, iem nợ vậy nhé! ;))

Ken_hp

Xe buýt
Vot Bác cái mà máy nó mắng, iem nợ vậy nhé! ;))
Thôi, năm sau iem mời bác đi xem HP - HN 2 Ti nhá...

Ken_hp

Xe buýt
mấy anh cổ động viên hp này thể hiện là những con người vô học
Đề nghị Bác ăn nói cho lịch sự, thể hiện là người có học. Nói như thế này, mấy thằng trẻ con nó ngứa mắt nó cho ăn ...nhiều cái đấy b-(

Rickyman

Xe điện
Em deck thích bóng đá nhưng có trận nào ở Lạch tray có thời gian là đi xem, lấy tý không khí. Riêng Lạch tray thì khán đài B mới là vé VIP, khán đài A chả ma nào ngồi. Bây h chuyển công tác về Hn, thấy nhớ Hp.

Ken_hp

Xe buýt
Em deck thích bóng đá nhưng có trận nào ở Lạch tray có thời gian là đi xem, lấy tý không khí. Riêng Lạch tray thì khán đài B mới là vé VIP, khán đài A chả ma nào ngồi. Bây h chuyển công tác về Hn, thấy nhớ Hp.
Cụ nói chuẩn không cần chỉnh, khán đài B mới là vé VIP, không khí ở B16 thì thôi rồi! Nhưng iem thì vẫn có thói quen ngồi khán đài A để ...nhìn toàn cảnh khán đài B, như thế em thấy...sướng hơn.
Tất cả các SVĐ của tất cả các đội đang đá V-League em đã đi hết rồi, dưng Lạch Tray vẫn là số 1. Em thề đấy,các Cụ tin đi nhá...

Xem CĐV HP, em thấy nhớ lại không khí trước, trong và sau những trận đấu oanh liệt của Tuyển VN hay O.Việt Nam
Biết rằng so sánh là khập khiễng, tuy nhiên khi xem tuyển Quốc gia đá, em thấy sự cuồng nhiệt của CĐV mình cũng dạng như thế này ở khắp các tỉnh thành trong cả nước chứ không riêng gì HP, HN hay TP.HCM.

Nhân đây xin nhắc tất cả các cụ, các mợ: nhận xét vấn đề cổ động viên bóng đá HP nên vô tư, khách quan, đừng mắc vào chuyện khích bác phân biệt vùng miền. Không hay và không Fun đâu ợ

Chỉnh sửa cuối: