Quá đen

huytroc_HP

Xe đạp
Tình hình là chiều nay em vừa nhận em Carens, thật là mừng hết nói. Sau khi làm thủ tục giao nhận xe em liền phi thẳng ra cây xăng đổ đầy bình ~ 51l. Đổ xong nhìn đông hồ báo xăng chỉ E và lên biểu tượng cột xăng vẫy gọi, choáng quá em liền quay xe lại showroom. Các bác ở đó liền gọi 1 bác thợ già ra kiểm tra xe em. Đầu tiên bác ý mở cái nắp trên bình xăng ra đo giắc nhưng kô thấy gì, sau đó bác ý đi đo hết các cầu chì, vẫn kô thấy gì:102:. Tiếp tục bác ý tháo bửng nhựa chỗ để đạp phanh tay moi 1 đống giắc ra đo tiếp vẫn kô tìm ra bệnh:77:. Đến lúc này thì em hết chịu nổi nên kô cho phẫu tiếp nữa và gọi quản lý showroom ra. Bà ý ra rồi gọi cho 1 bác tên Tuấn (chắc là ở CN của TH trên Hà Nội) và được hẹn là mai sẽ cho nhân viên xuống kiểm tra(em ở HP) và yêu cầu thợ của showroom kô được tháo lắp gì vào xe của em. Thế là em đành phải mang xe về đợi mai họ xuống kiêm tra.:redface:
Vẫn chưa hết trên đường đi về em bật CD thì lại phát hiện ra là loa ở bên phụ tậm tà tậm tịt, lúc có lúc kô nghe rất ức chế:mad:. Kô hiểu TH lắp xe kiểu gì:77:. Xe em đặt từ hôm 12 đến sáng nay chuyển ra tới là em đến múc ngay. Xe mới mua mà đã bị thế này thì đen thật.

khoai_ngua

Xe buýt
xin chia buồn cùng bác...nếu đổi đc thì bác đổi e khác đi:^)
xe mới đã thế thì.....đểu nhỉ:21::21:

SENTA

Xe tải
Bác lấy xe Trường hải à?? Chia buồn với bác nhé

Lập Tái

Xe điện
Em là em đòi lại xiền đi múc con khác :mad:

airport

Xe tải
Hình như họ bỏ qua KCS hoặc làm lấy lệ hay sao nên mới thế các cụ nhỉ. Ai lại để xe mới xuất xưởng mà fail thế bao giờ.

oto9fun

Xe tải
bác có đưa tin lên báo không?

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình là chiều nay em vừa nhận em Carens, thật là mừng hết nói. Sau khi làm thủ tục giao nhận xe em liền phi thẳng ra cây xăng đổ đầy bình ~ 51l. Đổ xong nhìn đông hồ báo xăng chỉ E và lên biểu tượng cột xăng vẫy gọi, choáng quá em liền quay xe lại showroom. Các bác ở đó liền gọi 1 bác thợ già ra kiểm tra xe em. Đầu tiên bác ý mở cái nắp trên bình xăng ra đo giắc nhưng kô thấy gì, sau đó bác ý đi đo hết các cầu chì, vẫn kô thấy gì:102:. Tiếp tục bác ý tháo bửng nhựa chỗ để đạp phanh tay moi 1 đống giắc ra đo tiếp vẫn kô tìm ra bệnh:77:. Đến lúc này thì em hết chịu nổi nên kô cho phẫu tiếp nữa và gọi quản lý showroom ra. Bà ý ra rồi gọi cho 1 bác tên Tuấn (chắc là ở CN của TH trên Hà Nội) và được hẹn là mai sẽ cho nhân viên xuống kiểm tra(em ở HP) và yêu cầu thợ của showroom kô được tháo lắp gì vào xe của em. Thế là em đành phải mang xe về đợi mai họ xuống kiêm tra.:redface:
Vẫn chưa hết trên đường đi về em bật CD thì lại phát hiện ra là loa ở bên phụ tậm tà tậm tịt, lúc có lúc kô nghe rất ức chế:mad:. Kô hiểu TH lắp xe kiểu gì:77:. Xe em đặt từ hôm 12 đến sáng nay chuyển ra tới là em đến múc ngay. Xe mới mua mà đã bị thế này thì đen thật.
Chúc mừng cụ có xe mới nè. Nhưng sao cụ đi mua xe mà không kiểm tra các thiết bị à, hix, Chúng nó bàn giao xe hỏng cụ cũng nhận về rồi bỏ tiền túi đi sửa à.
Cụ giữ nguyên hiện trường, mời mấy anh nhà báo xuống làm vài bài đi, chuẩn bị có chuyện xôm rồi đây.

nguyenthedzung

Xe tải
Đây chính là lý do tại sao iem vào TH Long Biên rồi lại đi ra mua xe bên ngoài chấp nhận không bảo hành bảo trì:6:

thanh1609

Xe tải
xe mới xuất xưởng mà thế à.... thất vọng :mad:

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em nghĩ mua xe có bảo hành vưỡn tốt hơn.

Cụ chủ thớt cứ yên tâm vì vẫn còn túm cổ được TH mà bắt đền. Có khi được đổi xe khác.

Chẳng may cụ vớ phải con xe bị lỗi gì đó, cứ yêu cầu kiểm tra lại thật kĩ.

Nếu cụ mua xe bên ngoài, mà bị trường hợp này chắc chỉ kêu với trời thôi. (b)

Chúc cụ mua được chiếc xe tốt & lái xe an toàn. (b)

HaTrang

Xe tải
Em nghĩ mua xe có bảo hành vưỡn tốt hơn.

Cụ chủ thớt cứ yên tâm vì vẫn còn túm cổ được TH mà bắt đền. Có khi được đổi xe khác.

Chẳng may cụ vớ phải con xe bị lỗi gì đó, cứ yêu cầu kiểm tra lại thật kĩ.
cái này là bác tự sướng
Nếu cụ mua xe bên ngoài, mà bị trường hợp này chắc chỉ kêu với trời thôi. (b)

Chúc cụ mua được chiếc xe tốt & lái xe an toàn. (b)
bác nói đúng, nhưng chả thực tế gì cả, chỉ có nền công nghiệp tiên tiến của ta mới hay có chuyện như bác chủ topic thôi, còn của đế quốc sài lang thì hiếm lắm, em nói thế phỏng có đúng ko ạ :21:

hoangdole

Xe buýt
Hàng Việt Nam chất lượng cao mà bác, lỗi nhỏ nhỏ tý thì coi như "iêu" hàng Việt đi, he he he. Em lạy TH cả nón roài, vãi...............

Nục

Xe tăng
Lỗi xe thì đổi ngay đi bác ạ, ai lại thế bao giờ, mất cả sướng.

Xecutkit2008

Xe điện
Hy vọng vạn sự khổ đầu nan cụ ạ, chúc cụ có chiếc xe may mắn.:)

kiamorning2009

Xe đạp
Thành thật chia buồn với bác. bọn này làm ăn thế này mất khách quá

Máy bị đơ

Xe điện
Đổi Đổi Đổi Đổi!
Xe mới mà như thế nó có xử lý xong suốt đời mình đi xe vưỡn cứ lăn tăn:mad::mad::mad:
Đổi Đổi Đổi Đổi!

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Bác nên bảo showroom đổi xe mới đi ạ, chia buồn cùng bác !

Storm

Xe hơi
Chia buồn cùng bác, nếu đổi được thì đổi luôn đi bác ạ, chứ mua xe mới mà đã có cảm giác này thì chả sướng.