[Funland] Putin tính ứng cử TT nhiệm kỳ tới. Chuyện gì sẽ xảy ra đến với nước Nga

ca_kiem

Xe container
Em đề nghị tăng nhiệm kỳ Putin lên 30 năm/ nhiệm kỳ... sau đó có thể đóng thớt bầu cử Nga ngố lại. đỡ phải bận tâm mất time của offer .

hocsinhc

Xe tăng
Putin làm tiếp thì nước Nga yên ổn 1 nhoệm kỳ nữa. Tấm gương thời Elxim đó, phá nát Liên Xô

Phuluclo

Xe tăng
Từ một cường quốc nhất nhì thế giới, năng lực sản xuất hàng đàu đến này nền công nghiệp của Nga nhiều thứ thua xa Trung Quốc. Put in ơi Put in.

Chỉnh sửa cuối:

binhsu7273

Xe cút kít
Thì thế, mà thôi, bác Tin với bác Tập cuối năm nay lại giúp bác Trump thắng cử tiếp. Thuyết âm mưu buồn cười nhất em biết là 3 tay này đi đêm với nhau để tại vị dài nhất có thể. 1 tay điệp viên gộc, 1 tay đấu đá chính trị gộc, 1 tay con buôn kiểu cao bồi. 3 tay này tạo ra những xung đột để nhân dân yêu chuộng hoà bình ở 3 nước đều thấy hợp lý với những luận điệu của họ. Cấm vận, chiến tranh thương mại, h.a.c.k hay những thứ khác cũng đều phục vụ mục đích tái cử hết.
Nga ngố thì chuẩn chỉ thay nhau mấy nhiệm kỳ rồi, ku tập thì đứa éo lào dám không nghe. Nên nói Trum cùng phe lũ đó nghe chừng không thuận, hay định bẩu Trum là con rối của tập vứi Tin...? ;));));))

G810

[Tịch thu bằng lái]
Giờ chưa thấy ngôi sao nào khác lão ợ, điệp viên KGB nòi lên lãnh đạo thì quá hiểu mặt bàn lẫn gầm bàn, em lại thấy thế là ổn, riêng cái chuyện từ tư cách con nợ thành chủ nợ đã là điểm 10 với em rồi, bên ngoài nói này nói nọ chẳng qua vì chúng nó sợ bác ấy lãnh đạo khiến chúng nó thiệt thòi. Mà ngay bây giờ bác Trump cũng đang mong bác Putin thắng cử đấy, 2 người bạn tốt sẽ giúp bác Trump thắng cử lần 2, cho dù bác Trump đang ở chân trời có hệ quy chiếu khác, nhưng mấu chốt là thắng cử.

Nói về sao.

Ngày trước thời En-xin bác có thấy ngôi sao nào không bác, và anh Tin bây giờ thời ấy có phải là sao hay không?

Bầu trời xưa và nay và cả tương lai luôn có sao và rất nhiều sao bác ạ, còn việc bác nhìn thấy hay không là do mắt của bác hoặc do thằng bỏ mẹ nào đấy nó bịt mắt bác hoặc che cmn trời đi rồi trưng cho bác cái tấm màn đen thôi.

dongbighug

Xe buýt
Ông này làm chính trị là vì nước nga
Ko tư lợi cá nhân
Nên sẽ đi vào huyền thoại
Không tư lợi cá nhân thì chưa chắc. Nhưng em ủng hộ Putin vì ông ấy thực sự Vì Nước Nga!

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Đối với putin đại đế thì chỉ cần ngài nói dân sẽ ok ngay.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Người Nga sẽ quyết định việc này. Bên ngoài chửi do ghen tị và khiếp sợ mà thôi.

VoCan

Xe điện
Từ một cường quốc nhất nhì thế giới, năng lực sản xuất hàng đàu đến này nền công nghiệp của Nga nhiều thứ thua xa Trung Quốc. Put in ơi Put in.
Cụ cho xin ít số liệu trước khi Putin nắm quyền và hiện tại để chứng minh lời cụ nói đk không

vừa đi vừa láii

Xe container
Có vẻ nhiều cụ GATO với nước Nga vì có anh Tin nhỉ ? ;))
Dân Nga họ quyết định, đúng hay sai họ đều chịu.
Em cũng đồng ý với 85% dân Nga là bầu tiếp kỳ nữa =)) .
Của đáng tội Anh Tin lên nước Nga ngon hẳn: chính trị, kinh tế xã họi...Thế giới có anh nên Sirya dẹp được khủng bố, Vene thoát khỏi nội chiến...còn chú sen đầm cũng co vòi không hung hăng thích đánh thằng nào là đánh ngư xưa :))

TsarPutin

Xe tăng
em vẫn chưa qđ các bác ah;
nhưng thằng nào cản em là em nẹt cho😹

toanbui

Xe tăng
Thế cái vụ làm người Nga nghèo đi một nửa (đồng Rub từ 30 vọt lên 60) thì là công của ai nhỉ?

Jamebonds

Xe container
thì Nga còn chết dài dài, chừng nào còn Putin thì Nga đừng nghĩ hết cấm vận của Mỹ và phương Tây

meotamthe

Xe cút kít
Nga ngố thì chuẩn chỉ thay nhau mấy nhiệm kỳ rồi, ku tập thì đứa éo lào dám không nghe. Nên nói Trum cùng phe lũ đó nghe chừng không thuận, hay định bẩu Trum là con rối của tập vứi Tin...? ;));));))
Cụ nhòm lại còm của em xem có nói đến chuyện cùng phe không, cụ lại cứ cố đưa đẩy con chữ.

Jamebonds

Xe container
Có vẻ nhiều cụ GATO với nước Nga vì có anh Tin nhỉ ? ;))
Dân Nga họ quyết định, đúng hay sai họ đều chịu.
Em cũng đồng ý với 85% dân Nga là bầu tiếp kỳ nữa =)) .
Của đáng tội Anh Tin lên nước Nga ngon hẳn: chính trị, kinh tế xã họi...Thế giới có anh nên Sirya dẹp được khủng bố, Vene thoát khỏi nội chiến...còn chú sen đầm cũng co vòi không hung hăng thích đánh thằng nào là đánh ngư xưa :))
cụ nên đổi nick thành vừa đi vừa đ.ái thì hay hơn :)) (sz e fun tí)
85% của cụ cũng giống như cái lúc nào cũng trên 90% của Tq, Triều tiên ... ý
Về kinh tế A Pu chỉ nhờ giá dầu thôi, giá xuống là éo biết làm gì. Cô bạn người Nga của e lại nói 1 điều rất lạ, e ý nói rằng thời cuối Enxin có rất nhiều trường phái kinh tế và kinh tế thị trường đang bắt đầu cái đà rất tốt, nếu để tiếp tục như thế thì Nga giờ chắc cũng vào guồng được như các nước Đông Âu rồi... Nhưng Putin lên mọi thứ chựng và trì trệ lại như bây giờ đây

Huthasa

Xe container
Putin đang cân nhắc ứng cử nhiệm kỳ mới với tư cách tổng thống Nga nếu cử tri đồng ý thay đổi hiến pháp để ông có thể làm việc này.
"Tôi không loại trừ khả năng ra tranh cử, nếu điều đó được hiến pháp cho phép. Hãy xem chuyện gì sẽ xảy ra. Tôi chưa quyết định bất cứ điều gì", Tổng thống Nga Vlaidmir Putin hôm nay nói trong một cuộc phỏng vấn trên truyền hình.
Lão hói này dạo này sập xệ quá nhể. Thôi nghỉ về làm người tử tế đê, ham hố lắm rồi lao lực mà chết chứ báu éo gề.

skuadi

Xe điện