[Thảo luận] Pó tay với công an Việt Trì- Phú Thọ

dat_asroma

Xe tải
Hành xử thế này có gì là hay hả cụ, em nghĩ xxx đoạn đấy cũng hơi hiền ạ.
lại nói xe 2 bánh, cách đây 2 năm, ông già em có chơi mấy anh xxx lập trạm gần nhà em một vố, chả là đội xxx này dời đến cách nhà em khoảng 500m để làm trạm lưu động, ông già em đi xe máy qua có treo sẵn mũ bảo hiểm rồi, xxx toét vào, ông già em xuống, đưa đủ giấy tờ luôn, xxx bảo lập biên bản vì bác không đội mũ bảo hiểm, ông già không nói gì, xxx viết xong bảo bác ký vào đây, ông già bảo ký cái gì, xxx bảo lỗi bác không đội MBH, ông già em nói nguyên văn thế này ( thế cái mả bố thằng nào trên đầu tao đây ):-bd . kakakakaka, trong lúc xxx lập biên bản ông già em đã lấy mũ và đội lên đầu rồi. thế là thằng xxx già nhất ( có kinh nghiệm ) ra bảo, thôi bác đi đi, nhưng ông già em bảo làm mất thời gian của ông ấy, rồi ông già em nói linh tinh nhiều chuyện....bọn xxx mất cả buổi giải quyết. vì ông già em ghét bọn xxx này sẵn nên mới làm thế, còn chuyện khác nữa hôm nào em kể tiếp về cái trạm lưu động gần nhà em dính chưởng của ông già em và mấy đám thanh niên gần đấy...vui lắm.

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
lại nói xe 2 bánh, cách đây 2 năm, ông già em có chơi mấy anh xxx lập trạm gần nhà em một vố, chả là đội xxx này dời đến cách nhà em khoảng 500m để làm trạm lưu động, ông già em đi xe máy qua có treo sẵn mũ bảo hiểm rồi, xxx toét vào, ông già em xuống, đưa đủ giấy tờ luôn, xxx bảo lập biên bản vì bác không đội mũ bảo hiểm, ông già không nói gì, xxx viết xong bảo bác ký vào đây, ông già bảo ký cái gì, xxx bảo lỗi bác không đội MBH, ông già em nói nguyên văn thế này ( thế cái mả bố thằng nào trên đầu tao đây ):-bd . kakakakaka, trong lúc xxx lập biên bản ông già em đã lấy mũ và đội lên đầu rồi. thế là thằng xxx già nhất ( có kinh nghiệm ) ra bảo, thôi bác đi đi, nhưng ông già em bảo làm mất thời gian của ông ấy, rồi ông già em nói linh tinh nhiều chuyện....bọn xxx mất cả buổi giải quyết. vì ông già em ghét bọn xxx này sẵn nên mới làm thế, còn chuyện khác nữa hôm nào em kể tiếp về cái trạm lưu động gần nhà em dính chưởng của ông già em và mấy đám thanh niên gần đấy...vui lắm.
Em hông ưa cách làm của ông già cụ tẹo nào! Đáng ra phải gương mẫu cho con cháu học tập!
Mấy lời thực bụng,tuy hơi khó nghe!

dapvocaydan

Xe điện
em người việt trì đây học dưới HN về việt trì e toàn đi SH của alibaba e biển 7777 ko mũ mà bọn xxx chả bắt bao h :"> dân việt trì thì quách tỉnh rồi bác ạ
chỉ có tỉnh lẻ vào là bọn nó nạt thôi :-< chia buồn cùng bác,lần sau bác qua chốt việt trì thì cảnh giác hơn bác nhé volka cho bác hạ hỏa :D:D:D
bác có phao cứu trợ thì xxx bắt làm giề

linhtau

Xe tải
nói chung là csgt mà tuýt vào thì không lỗi này cũng lỗi kia thoai..cẩn thận trên hết thui a e ah . hehe

anchibui

Xe điện
Bác chủ gọi: 4 tên nấp... 1 tên kiểm tra giấy tờ... Như là bộ đội và nhân dân mình ngày xưa gọi bọn xâm lược Pháp, Mỹ, Khựa... nhỉ.

Pet_HUT

Xe container
Iem cũng chạy VT như cơm bữa mà có bao giờ các anh ý gọi vào làm quen đâu nhờ! :D
Túm lại là đi đúng tốc độ, đúng làn, đúng luật thì chả ai làm giề đc cả.

anhtho

Xe ngựa
Iem cũng chạy VT như cơm bữa mà có bao giờ các anh ý gọi vào làm quen đâu nhờ! :D
Túm lại là đi đúng tốc độ, đúng làn, đúng luật thì chả ai làm giề đc cả.
BÁc có đủ gương không?

bau67

Xe container
Xe mô tô khác xe gắn máy mà :)) mà mô tô 2 bánh thì chiếm phần lớn.
Trong Luật GTĐB thì mô tô là xe máy chúng ta thường đi.
Còn Xe gắn máy là xe như dạng Babetta, Mobylete....< = 50cm3.

robin2.0

Xe tăng
xxx ở đâu cũng thế thui. kinh nghiệm của e là cứ đi đúng luật, cang vào đầu với cuối các thành phố càng phải đi cho chuẩn

imaXeo

Xe tải
Các cụ muốn tránh đường TP VT thì qua cầu VT 1 đoạn rồi rẽ trái theo đường QL2 cũ mà đi :D Hơi xấu tí thôi :)) nhưng vẫn phải qua Trạm 19.
các bác XXX ở VT thì chỉ thường ó 4 trạm, 1 là ở đầu đường Hùng Vương (sau Ngã 3 Hùng Vương - Nguyễn Tất Thành khoảng 200m), 1 là ở giữa đường Nguyễn Tất Thành, 1 nữa ở đối diện SVĐ/Nhà thi đấu. 1 nữa trên trạm 19 :D.

mamachi

Đi bộ
Các bác này nói xấu mấy anh zai nhà mình >:)

Viking

Xe điện
em người việt trì đây học dưới HN về việt trì e toàn đi SH của alibaba e biển 7777 ko mũ mà bọn xxx chả bắt bao h :"> dân việt trì thì quách tỉnh rồi bác ạ
chỉ có tỉnh lẻ vào là bọn nó nạt thôi :-< chia buồn cùng bác,lần sau bác qua chốt việt trì thì cảnh giác hơn bác nhé volka cho bác hạ hỏa :D:D:D
Thế việt trì là tỉnh chẵn hả bác????

Ngoc Phan XLS

Xe container
Bó chiếu với bác!

Thế này mà cũng khoe được!!!

Xã hội đại loạn cũng vì có thêm bác đấy!

trau keo

Xe tăng
sau thanh hóa thì là công an phú thọ, bửn lắm :D

volga1990

Xe tăng
Em thấy vụ phạt một gương thật là vớ vẩn

Viking

Xe điện
sau thanh hóa thì là công an phú thọ, bửn lắm :D
CA Thanh Hóa là bày trò ra để ăn tiền, lập bẫy ra để ăn tiền.
CA Phú Thọ đã làm gì sai chưa cụ, hay do cụ sai nên họ kiên quyết lập biên bản??? Nếu vậy thì em ủng hộ họ 2 tay. Cảnh sát tỉnh nào cũng thế thì số người chết vì TNGT chắc giảm 50%, mà số lần bị phạt của lái xe chắc cũng giảm tương ứng.

vietran

Xe ba gác
Các cụ muốn tránh đường TP VT thì qua cầu VT 1 đoạn rồi rẽ trái theo đường QL2 cũ mà đi :D Hơi xấu tí thôi :)) nhưng vẫn phải qua Trạm 19.
các bác XXX ở VT thì chỉ thường ó 4 trạm, 1 là ở đầu đường Hùng Vương (sau Ngã 3 Hùng Vương - Nguyễn Tất Thành khoảng 200m), 1 là ở giữa đường Nguyễn Tất Thành, 1 nữa ở đối diện SVĐ/Nhà thi đấu. 1 nữa trên trạm 19 :D.
Đường cực xấu, đừng nghe cụ này xui dại

yamaha-x8

Xe tăng
Trước e đi 2B bị bắt vì lỗi ko gương nhưng được nộp phạt luôn, chứ ko bị thu giấy tờ (lỗi này giống như lỗi ko mua Bảo hiểm bắt buộc, mua xong và nộp phạt ngay là được)

toanthangcs

Xe điện
Ô hay...xe máy thì theo luật chỉ cần có gương bên trái thôi mà....bác bị bắt láo rồi...kiện tụi nó đi bác
Đúng rùi, xe máy bắt buộc phải có gương trái thôi mà.
Cụ giữ Biên bản mà kiện thật ấy chứ .