[VHGT] [Pic] Tất cả ảnh các xe biển xanh vi phạm luật giao thông, sai làn, lấn làn,....

ozzfan

Xe tải
Em ngày nào cũng đi tuyến Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Cửa Nam - Hai Bà Trưng. Xe biển 80B, 31A chả có chú nào đi đúng, toàn lấn làn, đè vạch, vượt đèn vàng, tạt đầu để chở sếp đi cho kịp giờ. XXX nhìn thấy cũng không dám phản ứng gì. Trong khi dân đen như mình mà đi như thế XXX lập tứ phi ra ngay, vung dùi cui chặn lại.

Bóng Chày

Xe lừa
Xe Hung Thần Xa Lộ (đã giết rất nhiều người Việt Nam) bị xxx chặn trên đường Đô Thị The Manor 1 sáng Chủ nhật, dừng xe giữa đường, gọi điện cho quan to hơn để bảo kê, nhất quyết không xuống chịu phát với CSGT!!!

Bóng Chày

Xe lừa
Xe đỗ sai quy định! (em fun tý cho đỡ căng thẳng bản thân). Do em là ca sỹ nổi tiếng diễn đàn Otofun, nên em đã tự giác lên trạm CSGT gần nhất nộp PHẠT NGUỘI. Mời các cụ vốt ka em cái. Đã có cụ nào tự nộp phạt như em chưa?

Bóng Chày

Xe lừa
Camry BKS 80B-3548 cụp gương đỗ trái đường Tràng Thi giờ tan tầm, kệ mama đám dân đen nghẽn tắc:

Tungbin

Xe buýt
yêu cầu gửi ngay cho các ban ngành nhất cho a #. đánh phải đánh từ trên xuống toàn thấy các sếp đánh từ dân đen... đi lên

stycar

Xe đạp
Không biết các bác thế nào chứ em có ác cảm với bọn xe biển xanh.
Mấy lần bị chúng nó tạt đầu suýt chết.
Cơ mà ngồi xe biển xanh cũng là cái thú. Nhà ông bác em có cái xe mua cách gần 15 năm của tay công an xã, biển xanh hẳn hoi, đi đường chưa bao giờ biết biển hạn chế tốc độ vuông tròn thế nào. Nhưng lúc khởi động, phải xuống đẩy xe hơi vất[-(
Bác mới chỉ mấy lần suýt chết. Em thì chết thật do một lần bị chú 80B vượt phải, chú phóng nhanh vượt ẩu, bị khuất tầm nhìn. Vừa lên đầu em, gặp phải mấy chị cắt tỉa cây giữa đường (có cắm biển cảnh báo). Chú ấy phanh rúi rụi (rồi chạy mất tăm), em cũng kịp phanh theo nhưng hôn nhẹ một tí. Rủi là chú đằng sau em không kịp, chú ấy làm em móp cả mông. Em thì chỉ mất thêm mấy củ gọi là đỡ chú ấy nhưng mất bao công việc vì xe nghỉ 2 tuần. Còn chú hôn mông em mất hơn 30 củ, lại còn chi cho mấy anh *** nữa. Chỉ tại cái biển 80B đấy các bác ợ!
Em cảnh báo các bác nếu nhìn gương mà thấy cái biển có màu sặc sỡ thì các bác cận thận hơn nhé!

nvh_hn

Xe container
Em có mấy cái nhưng lười chưa post lên được;). Tuy nhiên theo em phạm luật xanh, trắng cứ đưa lên làm gương hết:D

huybetn

Xe hơi
Toyota Hiace BKS 31A-4601 ăn cắp giờ nhà nước đưa gia đình và người thân đi nghỉ. Xe đỗ tại Resort Bãi Lữ, Nghệ An tháng 6/2011

Cái này vi phạm luật j` hả kụ :| . Đó là chuyện bình thường chứ có j` đâu ?

29M-1732

Xe buýt
Xe biển xanh vượt trên cầu bắc giang ngày 08/02/2012, nó chạy nhanh quá em chụp không kịp, cụ nào mắt tinh xem hộ nó là biển số gì

SHTP

Xe buýt
Kính mời các cụ, các mợ có túm được trường hợp nào thì cho hết vào đây ạ.
Sở dĩ có bài này vì sáng nay đi làm, em bực mình quá với thằng (vì văn hóa của nó và vì nó rất trẻ) lái xe này. Em đã đè thẳng đầu và không tránh đường, buộc chú kia phải xin đường về đúng làn để đi tiếp.
Em mở màn trước ạ:

Phố Vạn phúc - trước cửa Ngoại giao đoàn:

Mời các cụ tiếp ợ.
Em bó tay với kiểu chạy xe này luôn. Tài xế mua bằng cũng không tệ bằng thằng tài xế này vô văn hóa hết mức! b-(b-(b-(

dang_tim_xe

Xe điện
Em ngày nào cũng đi tuyến Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Cửa Nam - Hai Bà Trưng. Xe biển 80B, 31A chả có chú nào đi đúng, toàn lấn làn, đè vạch, vượt đèn vàng, tạt đầu để chở sếp đi cho kịp giờ. XXX nhìn thấy cũng không dám phản ứng gì. Trong khi dân đen như mình mà đi như thế XXX lập tứ phi ra ngay, vung dùi cui chặn lại.
Đây ợ, xe biển 80B ung dung vượt đèn đỏ từ Hoàng Diệu rẽ phải sang Trần Phú, ngay trước mặt các chú xxx vàng, các chú đều ngoảnh mặt làm ngơ.
Các cụ để ý sẽ thấy chiều Trần Phú em đi vẫn đang đèn xanh.

[video=youtube;bu0Pk_oGWes]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=bu0Pk_oGWes[/video]

Chỉnh sửa cuối:

blackpaint

Xe container
Đây ợ, xe biển 80B ung dung vượt đèn đỏ từ Hoàng Diệu rẽ phải sang Trần Phú, ngay trước mặt các chú xxx vàng, các chú đều ngoảnh mặt làm ngơ.
Các cụ để ý sẽ thấy chiều Trần Phú em đi vẫn đang đèn xanh.

[video=youtube;nUzQDeVwauY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=nUzQDeVwauY[/video]
cái này là tai nạn xe máy đâm xe đạp chứ cụ??? Xe máy đi lấn đường đâm tung xe đạp đi đúng đường. Toàn thấy xe mấy đi lấn làn thôi.

dang_tim_xe

Xe điện
cái này là tai nạn xe máy đâm xe đạp chứ cụ??? Xe máy đi lấn đường đâm tung xe đạp đi đúng đường. Toàn thấy xe mấy đi lấn làn thôi.
Chết, em nhầm ợ. Đây ạ:

[video=youtube;bu0Pk_oGWes]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=bu0Pk_oGWes[/video]

Coltplus2008

Xe điện

KingDrift

Xe đạp
Thưa cụ, đợt trước tết em cũng dính 1 vụ ở đường 32. Nói chung là hôm đấy ức không chịu đc mà cũng không thể làm gì được.....Chuyện là thế này
Gần tết nguyên đán em đi chơi với ông chú, về muộn quá nên phải lấy con vợ 2 Santafe 2010 của ông ý đi về.. Vừa đưa ông ý về nhà xong thì em bắt đầu ra đường 32 ( gần cái đoạn đường tầu) em đang bon trên đường k 1 bóng người, đang sướng định thử con vợ này xem hàng họ thế nào thì thấy 1 chú biển 80B xanh lè vượt phải. nhìn thấy thì em cũng phải nhẹ nhàng cái chân ga. Ai ngờ nó vừa vượt lên được thì cứ nhằm đầu xe em nó cho mông vả vào... gần đến cầu diễn nó đứng im ngang đường chặn đầu xe em. Tay trái hạ kính. đầu thò ra ngoài hỏi : " Anh ơi, có chuyện gì thế ạ" vừa nói xong thì nó ***** vào mặt em... Máu thanh niên nổi lên ức quá nhưng thấy cái biển xanh lè của nó cũng run nên đành ngậm bồ hòn làm ngọt..... Nói chung em chỉ chốt 1 câu là mấy cái thằng lái xe biển xanh chỉ cậy được cái biển ưu tiên. Gặp ngoài đường là em cũng phải đè đầu nhiệt tình cho đỡ ghét ......

Coltplus2008

Xe điện
Kính mời các cụ, các mợ có túm được trường hợp nào thì cho hết vào đây ạ.
Sở dĩ có bài này vì sáng nay đi làm, em bực mình quá với thằng (vì văn hóa của nó và vì nó rất trẻ) lái xe này. Em đã đè thẳng đầu và không tránh đường, buộc chú kia phải xin đường về đúng làn để đi tiếp.
Em mở màn trước ạ:

Phố Vạn phúc - trước cửa Ngoại giao đoàn:

Mời các cụ tiếp ợ.

Em ủng hộ phương án này. Chuẩn khỏi chỉnh =D>

dang_tim_xe

Xe điện
Thưa cụ, đợt trước tết em cũng dính 1 vụ ở đường 32. Nói chung là hôm đấy ức không chịu đc mà cũng không thể làm gì được.....Chuyện là thế này
Gần tết nguyên đán em đi chơi với ông chú, về muộn quá nên phải lấy con vợ 2 Santafe 2010 của ông ý đi về.. Vừa đưa ông ý về nhà xong thì em bắt đầu ra đường 32 ( gần cái đoạn đường tầu) em đang bon trên đường k 1 bóng người, đang sướng định thử con vợ này xem hàng họ thế nào thì thấy 1 chú biển 80B xanh lè vượt phải. nhìn thấy thì em cũng phải nhẹ nhàng cái chân ga. Ai ngờ nó vừa vượt lên được thì cứ nhằm đầu xe em nó cho mông vả vào... gần đến cầu diễn nó đứng im ngang đường chặn đầu xe em. Tay trái hạ kính. đầu thò ra ngoài hỏi : " Anh ơi, có chuyện gì thế ạ" vừa nói xong thì nó ***** vào mặt em... Máu thanh niên nổi lên ức quá nhưng thấy cái biển xanh lè của nó cũng run nên đành ngậm bồ hòn làm ngọt..... Nói chung em chỉ chốt 1 câu là mấy cái thằng lái xe biển xanh chỉ cậy được cái biển ưu tiên. Gặp ngoài đường là em cũng phải đè đầu nhiệt tình cho đỡ ghét ......
Không phải cậy biển ưu tiên mà là "c.hó cậy chủ" ợ. Người ta đi xe riêng còn chẳng ăn ai, đằng này lái thuê thôi mà cũng tinh tướng.

Em ủng hộ phương án này. Chuẩn khỏi chỉnh =D>
Em toàn thế. Thậm chí xe em có thẻ ưu tiên Báo chí, lúc em rút đt ra chụp ảnh, chú lx kia sau đó cum cúp đi, không dám ho he nửa câu.

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Em đi biển xanh nhưng em cũng chả bao giờ đỗ kiểu bố dời như thế này.
Em chụp bằng ĐT nên hơi mờ, các bác căng mắt nhìn hộ em nhé :D

Bóng Chày

Xe lừa
xe đạp ôm nói:
Em đi biển xanh nhưng em cũng chả bao giờ đỗ kiểu bố dời như thế này.
Em chụp bằng ĐT nên hơi mờ, các bác căng mắt nhìn hộ em nhé :D
Bác phải nâng trình lên chõ rõ biển số rồi em nhờ các bác đăng kiểm đưa lên mới nhục!!!
Các chú lái xe thì chắc ít vào mạng đọc otofun nhưng mấy chú văn phòng hay lọ mọ, thể nào cũng có lúc méc xếp. Cứ đuổi việc 1 thằng cờ hó như ttg xử hôm qua là cánh xế biển xanh sợ ngay

Sent from my iPhone using Forum Runner