[Thảo luận] [Pic] 07/03/2011 - Kiều nữ lái Lexus RX 350 "hun" cột điện - Thụy Khuê

Soncoi

Xe tải
Em bổ sung thêm tí thông tin mới hóng được để các cụ còm men:
1. Hôm qua còn có 1 bác taxi "hun" vào *** em Lexus, nhưng anh tài taxi "nhanh trí" bỏ chạy (ở lại có mà thêm lằng nhằng và đền ốm).
2. Lexus đâm cực mạnh vào cột điện (thiệt hại phần đầu thì các cụ đã rõ). Nhưng tài thay, túi khí không thèm nổ (xe này dán kính đen thui, em không chụp vào trong được). Kiều nữ tên D. cũng xác nhận là túi khí xe của cô không thèm nổ, hậu quả là (cùng với không thắt seat-belt) mặt cô đập đánh bốp vào vôlăng... Chẹp, các cụ lý giải thử xem, đến Lexus cũng "lỗi" túi khí á?.
3. Sáng nay nghe kiều nữ ra cạnh công ty em thông tin là mấy chú xe máy tình hình ổn. Một chú xác nhận là "lúc ấy em đói quá, phi hơi nhanh nên lúc chị lùi ra em xử lý không kịp nên hun vào ** xe chị". :-??

jeehoon

Xe tải
Hix, cụ còn nhanh hơn cả nhà báo pro. Mình mà như tây, cụ bán thông tin ói xiền :))

Mr_Tjt

Xe máy
Website
www.facebook.com
2 ảnh cuối ở bờ tường sân bóng THPT CHu Văn An là ông bảo vệ :)) Sao hqua e ko thấy gì hết nhỉ :-? E học ở đấy mà :-??

Kia6582

Xe buýt
vì e thấy báo vietnamnet ghi là nguyễn thị D 33t
còn báo tuoitre.vn ghi là nguyễn thị Dung 32 t nên e mới thắc mắc là báo nào đúng
2 báo đều đúng Kụ ợ, 1 báo nói tuổi dương, 1 nói tuổi các cụ:D

necromancevn

Xe tải
1. Hôm qua còn có 1 bác taxi "hun" vào *** em Lexus, nhưng anh tài taxi "nhanh trí" bỏ chạy (ở lại có mà thêm lằng nhằng và đền ốm).
2. Lexus đâm cực mạnh vào cột điện (thiệt hại phần đầu thì các cụ đã rõ). Nhưng tài thay, túi khí không thèm nổ (xe này dán kính đen thui, em không chụp vào trong được). Kiều nữ tên D. cũng xác nhận là túi khí xe của cô không thèm nổ, hậu quả là (cùng với không thắt seat-belt) mặt cô đập đánh bốp vào vôlăng... Chẹp, các cụ lý giải thử xem, đến Lexus cũng "lỗi" túi khí á?.
3. Sáng nay nghe kiều nữ ra cạnh công ty em thông tin là mấy chú xe máy tình hình ổn. Một chú xác nhận là "lúc ấy em đói quá, phi hơi nhanh nên lúc chị lùi ra em xử lý không kịp nên hun vào ** xe chị". :-??
Không cài dây an toàn thì túi khí nổ làm sao được hở cụ.

toanthangcs

Xe điện
Thiên hạn đồn Cụ chủ thớt là phóng viên hoặc ít nhất là cũng có tư chất: nhà báo.
Hì hì!

Tobe_ornot_tobe

Xe máy
Em đọc thấy bảo chủ xe sinh năm 1979. Nếu đúng thế thì năm nay là năm hạn, sao La Hầu là sao có dính đến pháp luật, kiện tụng. Chắc đầu năm chưa cúng giải hạn ạ.
Dù sao thì chủ xe còn đủ tỉnh táo khi thấy đằng sau có người đâm vào ***, và vọt ga lên trước đâm vào cột điện, đỡ cho người đằng sau. Chứ em nhớ có mấy vụ lùi xe, xong đâm vào người đằng sau, cuống quá càng dí ga lùi và làm người sau tử nạn.^:)^

Tobe_ornot_tobe

Xe máy
(Em up từng diễn biến và ảnh lên cho nó thời sự và... hồi hộp, nên các bác chịu khó ấn F5 xem cho đầy đủ nhé)

Đáp ứng sự... tò mò của một số cụ về nữ chủ nhân Lexus. Bác ý đây, nhưng là phần *** Mặc váy mà chạy Lexus thì oách các cụ nhể:

Em khiếp nhất là các mợ lái xe mà đi giày cao gót như thế này.^:)^

PcOnline

Xe đạp
Hôm trước em cũng chứng kiến 1 mợ đi RX 350, mang vào rửa xe ở Võ Thị Sáu.
Phải công nhận mợ ấy giỏi thật, mợ ấy lái mà chỉ 2 bánh trước quay tròn kiểu như xe đua, và lao về phía em đứng, hú vía không nhanh chân thì em đã đi đoàn tụ với tổ tiên. Em về nghĩ mãi mà chưa hiểu kiểu gì làm đi được như vậy :-??
Theo em dự, chắc chị ấy lái xe bằng cả 2 chân đấy! Gấu nhà em hồi đầu cũng lái kiểu đó! Kinh vãi!

laceti.se

Xe buýt
Nhìn dáng đứng kiều nữ gấu phết. Chắc bình thường lái và lùi cũng bốc!

fortesg

Xe hơi
Sao công an không bắt nó nhỉ?

Steven

Xe tăng
Đọc cái này thêm mấy nhận xét: 1/ Nhiều bác xe máy đi có quan sát gì đâu, 4B dừng rồi mà 2B còn đâm vào mông chổng kềnh ra; 2/ Các mợ tay lái đã kém rồi mà cứ thích đi xe to, cho đi mấy xe 1.0 như morning với matiz là hợp vì có lỡ đạp nhầm chân ga cũng giảm thiểu thiệt hại, đường xá HN lại chật hẹp nữa nên phù hợp hơn

f40fd

Xe điện
2/ Các mợ tay lái đã kém rồi mà cứ thích đi xe to, cho đi mấy xe 1.0 như morning với matiz là hợp vì có lỡ đạp nhầm chân ga cũng giảm thiểu thiệt hại, đường xá HN lại chật hẹp nữa nên phù hợp hơn
Có biết lái đâu mà bác bảo lái kém ?

LuongQuocTrung

Xe máy
Có lần ngồi sau lái mợ PhóGĐ chi nhánh NH trúng chứng mua xe mua bằng sợ khiếp, mợ lái nhưng vẫn theo thói quen văn phòng hàng ngày: Có điện thoại là một tay vồ lấy nghe, tay kia sau giây lát thì đưa lên sửa ngực. Ôi thôi rồi, đi sang Việt Hưng ăn rắn mà 2 lần cứ đòi chui *** con xe máy chở hàng, chết máy 3 lần. Bữa đặc sản đó cả 3 người ngồi sau lái cùng mình chắc hối hận lắm.

Không biết mợ này có vừa lái vừa sửa váy không nữa

mẹ mấy con c cái............
Đọc CM này của bác mà thấy bức xúc quá.
Tại sao mỗi khi có TN xảy ra đa phần các bác vào chém câu đầu tiên là "chắc lại mợ lái" thử điểm lại xem có bao nhiêu % các vụ TN đã xảy ra mà do nữ gây nên. Mỗi khi ra đường gặp các xe đi ngổ ngáo cần tránh thì đều do nam lái. Các TN gần đây như vụ chết người ở cây xăng phố Đội Cấn, vụ đâm sập tường rào Văn Miếu và gần đây nhất là xe biển 28 va chạm với xe máy giật mình cài số lùi làm cho 1 em vừa vỡ mồm vừa vỡ *** và bản thân mình cũng ngoác miệng luôn do xe bị quay 180o.... và còn nhiều nhiều nữa.... và một điều quan trọng là 99% LX nữ không để rượu lái
Lên đây chúng ta cùng nhau trao đổi những KN khi tham gia GT và cùng rút ra những bài học cho bản thân chứ đừng nghĩ rằng đây là nơi để phát ngôn vô tội vạ những ngôn từ không đẹp.
Xin lỗi, hình như bác sống độc thân thì phải và quan trọng hơn cả là chắc bác tự dưng có mặt trên đời này.

ngdanthanh

Xe tải
Đọc CM này của bác mà thấy bức xúc quá.
Tại sao mỗi khi có TN xảy ra đa phần các bác vào chém câu đầu tiên là "chắc lại mợ lái" thử điểm lại xem có bao nhiêu % các vụ TN đã xảy ra mà do nữ gây nên. Mỗi khi ra đường gặp các xe đi ngổ ngáo cần tránh thì đều do nam lái. Các TN gần đây như vụ chết người ở cây xăng phố Đội Cấn, vụ đâm sập tường rào Văn Miếu và gần đây nhất là xe biển 28 va chạm với xe máy giật mình cài số lùi làm cho 1 em vừa vỡ mồm vừa vỡ *** và bản thân mình cũng ngoác miệng luôn do xe bị quay 180o.... và còn nhiều nhiều nữa.... và một điều quan trọng là 99% LX nữ không để rượu lái
Lên đây chúng ta cùng nhau trao đổi những KN khi tham gia GT và cùng rút ra những bài học cho bản thân chứ đừng nghĩ rằng đây là nơi để phát ngôn vô tội vạ những ngôn từ không đẹp.
Xin lỗi, hình như bác sống độc thân thì phải và quan trọng hơn cả là chắc bác tự dưng có mặt trên đời này.
Bác fortesg quá lời thì rõ rồi.
Nhưng người ta sợ phụ nữ lái xe không phải không có lý do đâu bác ạ. Đàn ông lái xe ẩu hơn phụ nữ, cái này công nhận luôn, nhưng phụ nữ lái xe thường dính các lỗi sau mà ai cũng sợ:
1> Bản thân mình đi ẩu, gây nguy hiểm cho chính mình và người khác, nhưng lại không biết điều đó.
2> Xử lý tình huống kém, dẫn đến gây tai nạn ở những trường hợp không đáng gây tai nạn.

Vì vậy, mỗi khi có tai nạn vì những nguyên nhân vớ vẩn, bao giờ người ta cũng nghĩ ngay đến lái xe là phụ nữ.