[Xe cộ] phutung24h: Phân phối lắp đặt ẮC QUY Ô TÔ chuyên nghiệp, giá tốt nhất cho thành viên OF

Số điện thoại
0985095590
Giá
1,000,000 VNĐ
Địa chỉ
39 ngõ 4 Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm

phutung24h

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
39 Ngõ 4 Phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN
Website
thegioiacquy.vn
 Bẩm Cụ: Em xin phục vụ Cụ bộ gạt mưa Bosch cao cấp cho Ford Mondeo ạ

Bác Phutung cho em cái báo giá Gạt mưa Ford mondeo 2.3 với nhé. Tks. E ở Hải Phòng ;;);;);;)
Bẩm Cụ, em xin phục vụ Cụ ạ
Thưa Cụ em không biết Ford mondeo của Cụ sinh năm nào? năm nay bao nhêu tuổi rồi nên em cứ mạnh dạn đưa ra 2 loại đời xe có sinh nhật gần đây để phục vụ Cụ đôi gạt mưa cho cụ thể
+ Từ năm 2007 trở về trước thì Ford mondeo có móc chân cài gạt mưa kiểu thông dụng trên thị trường ngày nay nhiều xe đang dùng như TOYOTA thì em có 2 loại gạt mưa mời Cụ chọn là: Loại thông dụng xương sắt cứng EcoPlus 26x20"và loại cao cấp xương mềm AeroTwin black cao cấp 26x20
+ Ford mondeo sinh sau năm 2007 thì có kiểu chân cài thuộc dòng gạt mưa cao cấp như MEC, Audi, BMW nên gạt mưa Bosch chúng em phù hợp loại gạt mưa cao cấp xương mềm có tên Multi Clip 26"x20"
* Giá của từng loại Em đã gửi qua thư tay của Cụ để Cụ tiện xem rồi ạ
Cụ thấy Ford mondeo của Cụ năm nay bao nhiêu tuổi và Cụ dùng loại gạt mưa nào cho em nó xin Cụ ới Em Em sẽ cho thợ của Em ở Hải Phòng mang đến tận địa chỉ của Cụ xin phục vụ Cụ chu đáo và có món quà nho nhỏ gửi tặng Cụ theo chương trình lì xì năm mới của gian hàng chúng em với lời chúc mừng năm mới Cụ luôn Mạnh khỏe và Hạnh phúc ạ
Em mong tin của Cụ
Thanks Cụ

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Em xin giới thiệu Má phanh Bosch "Đỉnh cao của chất lượng, an toàn thật đáng tin cậy"

:-bd

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Bẩm Cụ: Em xin phục vụ Cụ bộ Bugi và bộ gạt mưa Bosch cao cấp cho Mazda 323 ạ

Xin bác tư vấn tý, xe em mazda 323 đời 2003 máy 1.6, em đi thấy thuộc diện khá tốn xăng, thay bugi có giải quyết vấn đề được phần nào ko bác? Thay gạt mưa loại nào là hợp lý?
Theo em thì xe Cụ như vậy cần vệ sinh lại hệ thống lọc gió động cơ, lọc gió điều hòa, thay dầu đúng quy hạn sử dụng, cứ 2 lần thay dầu thì thay 1 lần lọc, vệ sinh bugi (nói chung là Cụ nên tắm rửa cho em nó thường xuyên hơn ngay cả những vị trí đc coi là bí mật)sẽ giúp cho em Mazda ăn uống từ tốn hơn ạ
Hoặc ưu ái yêu mến hơn Cụ sắm cho em nó 1 quả Lọc gió động cơ, lọc gió điều hòa, Thay dầu và Lọc dầu, Bugi 4 chấu cao cấp của Bosch chúng em là tuyệt nhiên em ấy sẽ ngoan ngoãn nghe lời Cụ mà ăn uống điều độ từ tốn để tránh béo phì ngay ạ (em ấy sẽ ngoan bất ngờ đấy Cụ ạ)
Gạt mưa thì Bosch chúng em có 2 loại mời Cụ chọn: Loại phổ thông xương sắt cứng EcoPlus, hoặc Cụ chiều em nó mời Cụ thay loại xương mềm cao cấp AeroTwin black. Giá của 2 loại gạt mưa này em gửi thư tay để Cụ tiện xem ạ
* Khi nào Cụ cần dùng mời Cụ ới Em và cho em xin số phone với địa chỉ em sẽ bố trí thợ đến tận nơi phục vụ Cụ chu đáo kèm món quà nho nhỏ tặng Cụ với lời chúc mừng năm mới Cụ luôn Mạnh khỏe và Hạnh phúc ạ
Em mong tin của Cụ
Thanks Cụ!

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Bẩm Cụ: Em xin phục vụ Cụ bộ gạt mưa Bosch cao cấp cho Mec S - W140 - 95 ạ

Cụ cho em cái giá vào in box gạt mưa Mec S - W140 - 95 cả đôi cụ nhá!
Thưa Cụ, em Mec S - W140 - 95 xài loại gạt mưa cao cấp nhất của Bosch chúng em là gạt mưa mềm AeroTwin EURO Set 26"x26". Giá của bộ gạt em xin gửi qua thư tay của Cụ để Cụ tiện xem ạ
Em có món quà lì xì nho nhỏ là chương trình lì xì năm mới cùng lời chúc Cụ năm mới luôn Mạnh khỏe và Hạnh phúc
Cụ dùng lúc nào xin Cụ ới em và cho em số phone với địa chỉ của Cụ em sẽ bố trí thợ đến tận nơi phục vụ Cụ ngay, các cậu thợ của Em sẽ lắp đặt cẩn thận cho Cụ ạ
Em mong tin của Cụ, mong Cụ luôn tin dùng và ủng hộ sản phẩm cùng dịch vụ bên em
Thanks Cụ!

hitle888

Xe điện
Xe em đang dùng là honda accord lx 1991 phun xăng điện tử MT
Bác cho em xin báo giá với ạ:
bộ 4 bugi cao cấp của bosch
đánh bóng đèn trước
Cám ơn bác nhiều. Chúc bác làm ăn phát đạt

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Bẩm Cụ: Em xin phục vụ Cụ bộ Bugi và Phục hôi đèn pha cho Accord Lx ạ

Xe em đang dùng là honda accord lx 1991 phun xăng điện tử MT
Bác cho em xin báo giá với ạ:
bộ 4 bugi cao cấp của bosch
đánh bóng đèn trước
Cám ơn bác nhiều. Chúc bác làm ăn phát đạt
Bẩm Cụ:
Em xin phục vụ Cụ ạ
+ Em có sẵn sàng Bộ bugi 4 chấu cao cấp nhất FGR 7 DQI của Bosch phù hợp với honda accord của Bác ạ
+ Đánh bóng đèn pha em có 2 loại là Đánh bóng mặt ngoài, sục ố cả bên trong và đánh bóng mặt ngoài nữa cho cả đôi đèn trước
Em đã bẩm giá vào thư tay Với cả 2 dịch vụ Bugi và đánh bóng đèn pha vào thư rieng để Cụ tiện xem. Em đều có phần quà nho nhỏ xin được tặng Cụ, chúc Cụ năm mới luôn Mạnh khỏe và Hạnh phúc
Em mong tin của Cụ để được phục vụ Cụ ạ
Cụ cho em xin địa chỉ với số phone? Cụ ới em 1 cái là em đến tận nơi phục vụ Cụ ngay
Thanks Cụ ạ!

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Về: Bẩm Cụ: Em xin phục vụ Cụ gạt mưa và lọc điều hòa cho MEC C250 ạ

nvgroup nói:
Xe em là Mercedes C250 đời 2012, Em muốn thay cái cần gạt nước và lọc gió điều hòa.. Cụ báo giá cho em cái nhé.. Cần gạt cụ báo cái loại xịn xịn tí, thay cần gạt hay thay lưỡi thôi ợ (bao gồm công thay cụ nhé).. Thanks cụ..:D..
Bẩm Cụ:
+ Đôi gạt mưa của MEC C250 em có sẵn hàng xin phục vụ Cụ, loại xịn nhất của BOSCH EURO Set giành cho MEC được sản xuất tại Bỉ ạ
+ Lọc gió điều hòa thì Bosch chúng em có loại Lọc gió than hoạt tính cao cấp nhất và chất lượng tuyệt hảo đem đến không gian thật sự trong sạch và lý tưởng cho xe của Cụ, xin lỗi Cụ hiện nay Lọc gió của Bosch em đang hết hàng. nhưng hiện nay em có lọc gió điều hòa cùng là loại than hoạt tính cao cấp của dòng MAN(được sản xuất từ Đức) cũng phù hợp với xe của Cụ. Lọc gió điều hòa MAN được đánh giá là ngang bằng với Bosch, nhưng với dòng xe cao cấp như MEC thì MAN chất lượng có phần nhỉn hơn về mọi mặt.
Em mạn phép xin tư vấn để Cụ có thêm lựa chọn cho xế yêu của mình
Hân hạnh được phục vụ Cụ
Thanks Cụ !

quangbk

Xe tải
Cụ cho em giá gạt mưa cho ếch 2011, cả trước và sau nhé

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Bẩm Cụ: Em xin phục vụ Cụ bộ gạt mưa Bosch cao cấp cho ếch nhà Cụ ạ

Cụ cho em giá gạt mưa cho ếch 2011, cả trước và sau nhé
Bẩm Cụ:
Ếch (Escape) dùng cặp gạt mưa có kích thước 21"x19", em có 2 loại gạt mưa xin phục vụ Cụ, mời Cụ chọn:
+ Loại phổ thông xương sắt cứng EcoPlus
+ Loại cao cấp xương mềm AeroTwin black
Giá của 2 loại này em đã bẩm Cụ trong thư tay để Cụ tiện xem rồi ạ
Em có sẵn món quà nhỏ xinh là lưỡi gạt mưa sau cho Escape xin tặng kèm khi Cụ lắp đôi gạt mưa theo đúng chương trình lì xì năm mới ạ
Khi nào Cụ dùng Cụ ới em và cho em số phone cùng địa chỉ, em sẽ cho thợ đến tận nơi phục vụ Cụ thật cẩn thận và chu đáo ngay
Thanks Cụ!

Chỉnh sửa cuối:

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Em xin giới thiệu Má phanh Bosch "Đỉnh cao của chất lượng và tuyệt đối an toàn"

htlongbien

Xe điện
Vợ 3 của em là Ế vợ, em cần mua đôi gạt mưa.
Em ở Nguyễn Văn Cừ- LB; sáng mai 29-2 lúc 9h15 em có mặt ở 60 Yên Phụ 10 phút rồi về LB luon để đi tỉnh.
Cụ cho em thông tin
1. Dùng loại nào, giá rổ
2. Có thể chạy qua 60 YP lắp cho em được không?

Alo của em: 0913582443.

Chỉnh sửa cuối:

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
để tỏ lòng biết ơn cụ đã giúp đỡ em . Em kính cụ một ly ạ (b)
Có 1 ly thôi mà chú em quay mấy vòng làm mấy ae thợ nhà mình cũng say khướt khườn khượt
Chúc chú em lên sàn kinh doanh phát đạt :-bd

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Vợ 3 của em là Ế vợ, em cần mua đôi gạt mưa.
Em ở Nguyễn Văn Cừ- LB; sáng mai 29-2 lúc 9h15 em có mặt ở 60 Yên Phụ 10 phút rồi về LB luon để đi tỉnh.
Cụ cho em thông tin
1. Dùng loại nào, giá rổ
2. Có thể chạy qua 60 YP lắp cho em được không?

Alo của em: 0913582443.
Em đã bố trí thợ đến nơi phục vụ Bác Cụ đúng giờ rồi
Em cám ơn Cụ ạ

Chỉnh sửa cuối: