[Funland] Phụ nữ trẻ

Thằng hề 06

Xe tăng
Em rất muốn tư vấn cho cụ chủ. Tuy nhiên dù e là nữ nhưng đầu 4 đít chơi vơi rồi nên e ko hiểu được tình yêu thời 4.0 rồi. E k đồng ý chuyện cụ chủ bảo gái 3x chưa chồng hay hâm hâm. Nếu vậy thì trai 4x chưa vợ cũng hâm chả kém. Nhiều khi do duyên chưa tới thôi. E có mấy bạn gái cực ổn mà cao số quá giờ chưa lấy ai.
Ơ.... Em chào mợ.... Mợ dạo này khỏe ko, đặc biệt là mấy bạn gái cực ổn của mợ.... Em cân tất :)) :)):))

E đọc lướt các còm của thớt dự là một seeder sỉu nhi, nhưng phải công nhận là các cụ tư vấn nhiệt tình.
Vui mà, tán cho thoải mái.
40+ thì ít người dành thời gian để lập cái thớt kiểu này rồi dành thời gian comt lia lịa thế.

Chỉnh sửa cuối:

leceti

Xe tải
Cụ nên về quê của em ấy chơi. Nếu kết thật sự thì phụ huynh đã ưng thì rất hiệu quả. Xác định lấy nhau thì cụ cứ bảo là 40 năm nay anh chưa chao tấm thân này cho ai mà chỉ có em là người duy nhất có nó nhé. Của em tất nhưng nhớ giữ lại 2/3 tài khoản nhé.

Vizo

Xe máy
Em rất muốn tư vấn cho cụ chủ. Tuy nhiên dù e là nữ nhưng đầu 4 đít chơi vơi rồi nên e ko hiểu được tình yêu thời 4.0 rồi. E k đồng ý chuyện cụ chủ bảo gái 3x chưa chồng hay hâm hâm. Nếu vậy thì trai 4x chưa vợ cũng hâm chả kém. Nhiều khi do duyên chưa tới thôi. E có mấy bạn gái cực ổn mà cao số quá giờ chưa lấy ai.
à ko đấy là những người mình gặp thôi, Chứ k dám vơ đũa cả nắm.

pham minh

Xe container
Nghe cụ kể thì theo em cũng chỉ chơi bời được thôi cụ ạ. Mới quen đã gợi ý vậy, cụ mà rước về thì ... Mà em lại thấy tò mò về nguồn gốc cái xe trước của cô này đấy ạ...
Thế thì còn phải kiểm điểm lại nguồn gốc nhiều thứ hiện cô ấy đang sở hữu

Ca phê thôi

Xe tăng
cụ cứ coi thường các ọp nhà mình, các ọp kinh nghiệm đầy mềnh đấy cụ :S
Nối thật, đã hơn 40 chục rồi mà cụ vẫn còn lên of xin tư vấn thì chắc cụ sẽ "muộn vợ" thời gian nữa. Cá nhân mình khuyên cụ nên chọn em tầm trên 30, chứ tầm 20, khác thế hệ khó (thậm chí không) chiều nổi đâu (đặc biệt là với tính cách của cụ)

formula_one

Xe tăng
1. Bạn gái có cái cậu thèm, ngược lại bạn gái thèm cái khác ở cậu.
2. Muốn chinh phục được một cô gái trẻ (rất trẻ) cậu phải làm cho em hết sợ, sợ già, sợ hâm, sợ nói tham tiền... Muốn làm cho em hết sợ đơn giản nhất là cậu chứng minh sự hi sinh, bù đắp...
Nếu là tôi, tôi cho bạn gái kim cương, vàng bạc, xe cọ... Bởi khi lấy về là của mình tất. Tiếc giề
Lại bắc thang lên hỏi ông giời thôi :D

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Cụ có làm cháu em không, em giới thiệu cho, ít hơn cụ chắc khoảng 1 giáp thoai. Bà chị cứ giục cuống cuồng lên mà con bé cứ kệ, giờ còn giao nhiệm vụ cho em chốt hạ cho nó mới chít 🤣🤣🤣
Cụ giới thiệu cho em đi, em kém cụ chủ cái là thiếu xe và kém hơn chục tuổi thôi

xukute

Xe tăng
Chào các bác,
Mấy nay tình hình covid căng thẳng.
Em mở tốp tâm sự chút, mong là ko bị xóa bài chứ đăng 2 phát rồi mà đều bị xóa cả 2 em buồn lắm.
Em cũng tàu ngầm lâu rồi nhưng do Văn phòng chuyển đổi thiết bị vật tư nên em quên béng mất mật khẩu acc cũ. Nên đừng bác nào bảo em chém nha.
Tình hình là cũng 4 xịch tuổi rồi. Mà chưa có mảnh tình vắt vai. Bao năm qua cố gắng cho sự nghiệp, cũng gọi là tạm ổn, có nhà cửa xe cộ đàng hoàng. Tuy ko phải loại đại gia nhưng đối với em thế là quá ổn rồi. Đến giờ muốn kiếm cô vợ cho ông bà già ở nhà đỡ thấp thỏm. Người quen cũng có mà quen trên mạng cũng có, nhưng chưa ưng được em nào.
Đợt này có quen 1 em gái trẻ 2x tuổi. Em trẻ, xinh xắn, trắng trẻo, bụ bẫm đúng gu em thích. Nhưng có điều tính em ấy thời tiết thất thường quá. Quen nhau cũng vui, nhưng nhiều lúc em cảm giác sắp hết kiên nhẫn luôn.
Có lần hẹn đi ăn, chốt địa điểm thời gian qua đón em ấy, trốn cả việc để đi cuối cùng em ấy hủy kèo vào phút chót. Nghĩ cũng bực và khó hiểu nhưng xong lại thôi. Đếch thèm chấp.
Có lần 11 rưỡi đêm nói anh ơi em thèm gà tần, thèm bánh mì,... em cũng sẵn sàng phi xe đi mua và mang đến cho e ấy. Rồi có những lần cứ lấp lửng bảo xe máy em dạo này hỏng, thi thoảng chở cô ẻm đi chơi hay chỉ trỏ em thích con vespa này thế chứ. Hi em rén quá bác nào giải mã được gái trẻ ko? Bác nào tầm em mà hẹn hò gái trẻ rồi cũng cho e xin ít kinh nghiệm sống sót đê. Em là em kết lắm rồi, nếu ẻm là vợ thì vespa gi gỉ gì gi cũng k tiếc nhưng mới quen em ấy đã gợi ý thế rồi em giật mình thon thót :D
Chúc các ọp phơ vượt qua mùa cô Výt nhé.
Gặp phải thợ rồi.
Đào anh già nuôi anh trẻ.
Bỏ đi mà tìm mối khác cho lành cụ nhé.

Mà tốt nhất là tìm bạn gái nào 3x thôi, chứ 2x thì cụ chiều được mấy năm, nó lại tìm giai trẻ vì không hợp chuyện xxx

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Vào đây toàn chữ, chả thấy ảnh ọt méo giề :))

thanhan289

Xe tăng
Chào các bác,
Em mở tốp tâm sự chút, mong là ko bị xóa bài chứ đăng 2 phát rồi mà đều bị xóa cả 2 em buồn lắm.
Em cũng tàu ngầm lâu rồi nhưng do Văn phòng chuyển đổi thiết bị vật tư nên em quên béng mất mật khẩu acc cũ. Nên đừng bác nào bảo em chém nha.
Tình hình là cũng 4 xịch tuổi rồi. Mà chưa có mảnh tình vắt vai. Bao năm qua cố gắng cho sự nghiệp, cũng gọi là tạm ổn, có nhà cửa xe cộ đàng hoàng. Tuy ko phải loại đại gia nhưng đối với em thế là quá ổn rồi. Đến giờ muốn kiếm cô vợ cho ông bà già ở nhà đỡ thấp thỏm. Người quen cũng có mà quen trên mạng cũng có, nhưng chưa ưng được em nào.
Đợt này có quen 1 em gái trẻ 2x tuổi. Em trẻ, xinh xắn, trắng trẻo, bụ bẫm đúng gu em thích. Nhưng có điều tính em ấy thời tiết thất thường quá. Quen nhau cũng vui, nhưng nhiều lúc em cảm giác sắp hết kiên nhẫn luôn.
Có lần hẹn đi ăn, chốt địa điểm thời gian qua đón em ấy, trốn cả việc để đi cuối cùng em ấy hủy kèo vào phút chót. Nghĩ cũng bực và khó hiểu nhưng xong lại thôi. Đếch thèm chấp.
Có lần 11 rưỡi đêm nói anh ơi em thèm gà tần, thèm bánh mì,... em cũng sẵn sàng phi xe đi mua và mang đến cho e ấy. Rồi có những lần cứ lấp lửng bảo xe máy em dạo này hỏng, thi thoảng chở cô ẻm đi chơi hay chỉ trỏ em thích con vespa này thế chứ. Hi em rén quá bác nào giải mã được gái trẻ ko? Bác nào tầm em mà hẹn hò gái trẻ rồi cũng cho e xin ít kinh nghiệm sống sót đê. Em là em kết lắm rồi, nếu ẻm là vợ thì vespa gi gỉ gì gi cũng k tiếc nhưng mới quen em ấy đã gợi ý thế rồi em giật mình thon thót :D
Sau khi ăn gà tần xong, cụ mợ làm chuyện gì tiếp, phải trả lời thật thì mới biết tình trạng thực tế để tư vấn tiếp!

nemesian

Xe buýt
Chào các bác,
Chênh nhau quá. Cụ chọn làm bạn gái chuỵch xoạc thì tạm chứ còn lâu dài để chia sẻ với nhau thì khó mà hợp. Chênh nhau 1 thế hệ cơ mà

Ter

Xe buýt
Mịa, Chịch rồi thì xuống con vespa đi cụ. Đầu 2 đít chơi vơi thì cũng thích lấy chồng lắm rồi, cơ mà muốn thấy hình ảnh chống phải ga lăng. Về nhà ngoại xem ý tứ phụ huynh em nó thế nào, nếu cũng thấy muốn gả rồi thì tỉ tê mà mang lễ sang thôi

Inocent

Xe buýt
Hoàn cảnh của em thì chả có gì đáng phàn nàn, mỗi tội vợ em nó cản thôi.