[Funland] Phụ nữ trẻ

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Bác nói cũng có lý, Cái yếu của em là già :)). Thôi thì em tự cất nhắc :D . Mang lên đây mỗi người một ý đâm ra cũng bị phân tâm :P
Trung bình ngày cụ còn chịch đều 1 phát không? Em u45, vợ u40 mà tuần không đủ dăm bảy cái là vợ nó lại chuyển sang chủ đề thiếu tiền, no đủ thì thôi :)) :))

ben308

Xe tải
Vừa già ,vừa yếu lại xấu giai mà muốn gái trẻ ,đẹp thì phải chi tiền đúng rồi ,nếu k chi có ma nó theo ,hỏi tào lao cũng lập thớt

thuynguyen.gt

Xe tải
Ý kiến cá nhân của cháu, mới mấp mé hẹn hò mà em ý đã thực dụng như thế, nếu em ấy có yêu cụ thật lòng đi nữa, sau này lấy về cháu nghĩ cũng ko ổn, còn tệ hơn, chỉ là để đào mỏ cụ thôi.

vieteuro

Xe container
Giả vờ đau bụng buồn ị bao giờ chưa

Parejo_10

Xe điện
Giờ công nghệ AL phát triển nhanh quá đã len lỏi mọi ngõ ngách rồi , thớt tư vấn về gái trẻ nhảy vào quảng cáo giường chiếu ngay và luôn. Hợp lý quá :D

Vizo

Xe máy
Giờ công nghệ AL phát triển nhanh quá đã len lỏi mọi ngõ ngách rồi , thớt tư vấn về gái trẻ nhảy vào quảng cáo giường chiếu ngay và luôn. Hợp lý quá :D
Em nói trên đầu tốp rồi mà bác k đọc à 😳

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Mấy con bím ngoài quần đào mỏ, yêu thương gì, trừ khi cụ thớt cũng thuộc diện thích chăn gái non vu vơ chén cho sạch ;)) 1 kiểu mua bán thân cao cấp, anh bỏ tiền bao, em ngửa su hào.

Láu

Xe điện
Trym tần hay bím tần em quất hết r bác ơi. Nhưng mà thực sự là chiều em ló như chiều vong luôn rồi 🤪
Cụ chiều đc e ý là tốt mà, chứng tỏ cụ vẫn phong độ. Cụ cứ mua tặng e ý Vespa đi! Nếu tiếc thì...thôi

Ken Hạ Long

Xe điện
Loại đấy ộp chỉ để chịch dạo thôi cụ :D
Như trên cho nhanh
Chào các bác,
Mấy nay tình hình covid căng thẳng.
Em mở tốp tâm sự chút, mong là ko bị xóa bài chứ đăng 2 phát rồi mà đều bị xóa cả 2 em buồn lắm.
Em cũng tàu ngầm lâu rồi nhưng do Văn phòng chuyển đổi thiết bị vật tư nên em quên béng mất mật khẩu acc cũ. Nên đừng bác nào bảo em chém nha.
Tình hình là cũng 4 xịch tuổi rồi. Mà chưa có mảnh tình vắt vai. Bao năm qua cố gắng cho sự nghiệp, cũng gọi là tạm ổn, có nhà cửa xe cộ đàng hoàng. Tuy ko phải loại đại gia nhưng đối với em thế là quá ổn rồi. Đến giờ muốn kiếm cô vợ cho ông bà già ở nhà đỡ thấp thỏm. Người quen cũng có mà quen trên mạng cũng có, nhưng chưa ưng được em nào.
Đợt này có quen 1 em gái trẻ 2x tuổi. Em trẻ, xinh xắn, trắng trẻo, bụ bẫm đúng gu em thích. Nhưng có điều tính em ấy thời tiết thất thường quá. Quen nhau cũng vui, nhưng nhiều lúc em cảm giác sắp hết kiên nhẫn luôn.
Có lần hẹn đi ăn, chốt địa điểm thời gian qua đón em ấy, trốn cả việc để đi cuối cùng em ấy hủy kèo vào phút chót. Nghĩ cũng bực và khó hiểu nhưng xong lại thôi. Đếch thèm chấp.
Có lần 11 rưỡi đêm nói anh ơi em thèm gà tần, thèm bánh mì,... em cũng sẵn sàng phi xe đi mua và mang đến cho e ấy. Rồi có những lần cứ lấp lửng bảo xe máy em dạo này hỏng, thi thoảng chở cô ẻm đi chơi hay chỉ trỏ em thích con vespa này thế chứ. Hi em rén quá bác nào giải mã được gái trẻ ko? Bác nào tầm em mà hẹn hò gái trẻ rồi cũng cho e xin ít kinh nghiệm sống sót đê. Em là em kết lắm rồi, nếu ẻm là vợ thì vespa gi gỉ gì gi cũng k tiếc nhưng mới quen em ấy đã gợi ý thế rồi em giật mình thon thót :D
Chúc các ọp phơ vượt qua mùa cô Výt nhé.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Chào các bác,
Mấy nay tình hình covid căng thẳng.
Em mở tốp tâm sự chút, mong là ko bị xóa bài chứ đăng 2 phát rồi mà đều bị xóa cả 2 em buồn lắm.
Em cũng tàu ngầm lâu rồi nhưng do Văn phòng chuyển đổi thiết bị vật tư nên em quên béng mất mật khẩu acc cũ. Nên đừng bác nào bảo em chém nha.
Tình hình là cũng 4 xịch tuổi rồi. Mà chưa có mảnh tình vắt vai. Bao năm qua cố gắng cho sự nghiệp, cũng gọi là tạm ổn, có nhà cửa xe cộ đàng hoàng. Tuy ko phải loại đại gia nhưng đối với em thế là quá ổn rồi. Đến giờ muốn kiếm cô vợ cho ông bà già ở nhà đỡ thấp thỏm. Người quen cũng có mà quen trên mạng cũng có, nhưng chưa ưng được em nào.
Đợt này có quen 1 em gái trẻ 2x tuổi. Em trẻ, xinh xắn, trắng trẻo, bụ bẫm đúng gu em thích. Nhưng có điều tính em ấy thời tiết thất thường quá. Quen nhau cũng vui, nhưng nhiều lúc em cảm giác sắp hết kiên nhẫn luôn.
Có lần hẹn đi ăn, chốt địa điểm thời gian qua đón em ấy, trốn cả việc để đi cuối cùng em ấy hủy kèo vào phút chót. Nghĩ cũng bực và khó hiểu nhưng xong lại thôi. Đếch thèm chấp.
Có lần 11 rưỡi đêm nói anh ơi em thèm gà tần, thèm bánh mì,... em cũng sẵn sàng phi xe đi mua và mang đến cho e ấy. Rồi có những lần cứ lấp lửng bảo xe máy em dạo này hỏng, thi thoảng chở cô ẻm đi chơi hay chỉ trỏ em thích con vespa này thế chứ. Hi em rén quá bác nào giải mã được gái trẻ ko? Bác nào tầm em mà hẹn hò gái trẻ rồi cũng cho e xin ít kinh nghiệm sống sót đê. Em là em kết lắm rồi, nếu ẻm là vợ thì vespa gi gỉ gì gi cũng k tiếc nhưng mới quen em ấy đã gợi ý thế rồi em giật mình thon thót :D
Chúc các ọp phơ vượt qua mùa cô Výt nhé.
Em nghe giọng cụ thì có vẻ hỏng rồi. Gì chứ cái món gái trẻ mà cụ để nó điều khiển như loại quạt Pana 26 cấp độ gió là ko đc rồi. Đếm hôm bố mài còn ngủ nhà, thèm tự đi mà mua chứ không phải quân sai vặt nhà mài. Xe thì kiếm tiền lấy mà mua cho nó biết quý trọng đồng tiền. Chứ cứ tình hình như cụ em nghĩ một ngày nào đó cụ sẽ chuẩn bị tiền mua cho em nó cả ông trời và nếu ko mua đc cụ sẽ mua cưa đi là vừa nguyên nhân là rất có thể cụ bị thừa canxi.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Gái già nó chồng con hết rồi. Giờ ko tìm gái trẻ thì biết tìm ai nữa cụ :P
Em nói cụ chuyện của em thật mới xẩy ra trước tết. Chuyện là em có quen 1 em ở tình khác, bố mất, mẹ ở quê. Em ấy làm trưởng phòng 1 công ty bảo hiểm, sinh năm 87. Làm quen nhau cỡ được mấy hôm nói chuyện kể hết anh này thích đến em kia thích abcd các kiểu. Hỏi em lương bao nhiêu, mà giống đời ai mà hỏi lương em là em dị ứng rồi. Em bảo anh lương 8 củ 1 tháng. Nó bảo ôi em gấp đôi lương anh rồi em cũng kệ cmn. Xong lại chém tung trời mua chung cư với abcd gì ấy, em cũng kệ cmn. Đến khi nc được 3 tuần em ấy bảo ngực em đẹp lắm, hôm nào anh thích thì bảo em mặc áo hở cổ cho mà xem. Ô cái đệch éo hiểu là nó ra răng đơi. Hôm sau đi chơi em chén luôn và giải tán. Thể loại ẩm ương cứ thấy xe với nhà phi vào sớm muộn mình cũng đi mua cưa về cưa sừng thôi.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nu bcm, 11 rưỡi mà gọi thì phít bỏ cmn đi chứ còn gà tần với bánh mì gì nữa, cụ bảo giờ chỉ còn trym tần thôi, èo mẹ gợi ý thế còn hỏi nữa.... Hãm :)) :)):))
Chuẩn đét. Lên xe anh đèo đi, ăn chim tần là khoẻ hết. Anh đi là khoá cửa ko về đc nhá.

xegiacmo

Xe container
Hỏi như vậy nên giờ 40 chưa có vợ là phải =))

sakai_yo

Xe lăn
Em rất muốn tư vấn cho cụ chủ. Tuy nhiên dù e là nữ nhưng đầu 4 đít chơi vơi rồi nên e ko hiểu được tình yêu thời 4.0 rồi. E k đồng ý chuyện cụ chủ bảo gái 3x chưa chồng hay hâm hâm. Nếu vậy thì trai 4x chưa vợ cũng hâm chả kém. Nhiều khi do duyên chưa tới thôi. E có mấy bạn gái cực ổn mà cao số quá giờ chưa lấy ai.