[Funland] Phụ huynh lao vào lớp tát bạn học của con

ftts

Xe buýt
Xem qua video thì làm gì đến mức sồn sồn cả xã hội nhỉ, đúng là cdmvn hết vị rồi thế mà cũng ầm lên! Em là vote hoà giải hoặc xử phạt hành chính là cùng!
Vì nhận thức của anh thấp hơn cả xã hội nên anh mới không hiểu được tại sao cả xã hội người ta làm ầm lên.

Suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu anh à.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Xem qua video thì làm gì đến mức sồn sồn cả xã hội nhỉ, đúng là cdmvn hết vị rồi thế mà cũng ầm lên! Em là vote hoà giải hoặc xử phạt hành chính là cùng!
Chắc vị chưa có con hả?
Tóm tóc đứa bé 2 tuổi kéo ra sau thế mà không đến mức?

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Thằng đầu nhà em ngày đầu tiên đi nhà trẻ cắn 6 bạn, bố mẹ muối mặt đi xin lỗi. Giờ nghĩ vấn kinh ko hiểu tại sao lại cắn nhiều bạn vậy.
Trẻ con nó là tâm sinh lý. Con bé nhà em nó cũng tóm ngón tay em cắn suốt. Nhưng qua 1 thời gian hết giai đoạn đó là lại bình thường.

VoCan

Xe điện
Mấy tuổi rồi , có con chưa , với còm trên thì đoán là chưa có con .

LinhSau

Xe máy
ô bố này dở rồi. thằng cu nhà e đi học bị bạn đánh e về bảo lần sau nó đánh con mà con ko đánh lại nó thì về bố cho ăn roi. Thế là cu cậu chơi lại liền, cứ nhằm mũi thằng kia táng, khổ thằng cu kia, từ đấy sợ nó 1 phép
Ak ak... con bé nhà e đi học, bị bạn bàn trên cú ngáng chân mỗi lần đi qua, sau mấy lần mách cô không hiệu quả, hôm rồi thấy cô giáo nói chuyện là giẫm chân bạn, về hỏi mới biết là vì bạn vẫn ngáng chân. Mấy hôm sau hỏi lại là bạn cong ngáng chân con không, con bé bảo là bạn không ngáng nữa ... vì sợ con rồi ... Ôi trời, liễu yếu đào non nhà tôi

ngage8

Xe tăng
Đánh đứa 2 tuổi không đi một chuyến hơi phí.
Mới xử lưu động nhắng nướng 12 tháng tù, hôm qua xem vtv thì đã có giấy mời của CA Lào Cai nhưng thằng đánh cháu bé hiện ko có ở nơi cư trú. Quả này chắc đi trên 12 tháng là ít.

at_anbinh

Xe tải
Website
luattrihung.com
Thằng đầu nhà em ngày đầu tiên đi nhà trẻ cắn 6 bạn, bố mẹ muối mặt đi xin lỗi. Giờ nghĩ vấn kinh ko hiểu tại sao lại cắn nhiều bạn vậy.
thằng nhà em còn 10 phút cắn 9 bạn cùng lớp, nhà em đợt đấy khủng hoảng luôn cụ ạ, tí nữa nhà trường còn cho nghỉ học cơ. sau đó 1 thời gian thì bây giờ cũng ổn rồi, ko còn cắn bạn nữa, mà suốt ngày nói yêu thương bạn ạ!
hồi mới đi học thì suốt ngày bị bạn cắn với đánh, chưa hết vết thâm này đã đến nốt răng khác, nhưng trẻ con nó cứ từng giai đoạn, biết sao dc cụ ơi!

Xep

Xe tăng
Con đứa e e đi mẫu giáo bị cô giáo bạo hành. Thằng bé từ cười nói vô tư giờ trở thành nhút nhát từ sau 1 chấn động tâm lý kiểu vậy. Bác có thể chịu đc cả tá cú đấm đạp nhưng với trẻ con có thể nó ảnh hưởng cả đời.

toimuondie

Xe container
Vì nhận thức của anh thấp hơn cả xã hội nên anh mới không hiểu được tại sao cả xã hội người ta làm ầm lên.

Suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu anh à.
Mỗi người một quan điểm, người ta nêu quan điểm của người ta, không thích thì thôi, sao phải buông lời nặng nề vậy?

minhhai985

Xe lăn
Bà Tơn chủ trường Trump, cũng khéo đặt tên thật.

ladug

Xe hơi
thằng nhà em còn 10 phút cắn 9 bạn cùng lớp, nhà em đợt đấy khủng hoảng luôn cụ ạ, tí nữa nhà trường còn cho nghỉ học cơ. sau đó 1 thời gian thì bây giờ cũng ổn rồi, ko còn cắn bạn nữa, mà suốt ngày nói yêu thương bạn ạ!
hồi mới đi học thì suốt ngày bị bạn cắn với đánh, chưa hết vết thâm này đã đến nốt răng khác, nhưng trẻ con nó cứ từng giai đoạn, biết sao dc cụ ơi!
Thế thì bọn nó mới là trẻ con, mới cần quan tâm đặc biệt. Ai cũng như thằng lợn kia thì mầm non đất nước sứt sẹo hết :))

ftts

Xe buýt
Mỗi người một quan điểm, người ta nêu quan điểm của người ta, không thích thì thôi, sao phải buông lời nặng nề vậy?
Quan điểm của tôi là những người có suy nghĩ "đánh đưa trẻ con 2 tuổi là bình thường " là rất ngu muội , cần bị đạp cho tỉnh ra. Mà tôi chỉ nói sự thật thôi.

Vụ này rất nghiêm trọng, nạn nhân quá bé. Mà thằng kia đánh không chỉ 1 lần, nó quay đi quay lại đánh đứa bé những mấy lần.

Chỉnh sửa cuối:
Sinh lý tuổi, đôi khi do nứt lợi mọc răng..nên trẻ muốn cắn gặm cái gì đó
Nói chung nhận thức trẻ chưa hoàn chỉnh
Nên mới cần các cô có nhiều kỹ năng, thấu hiểu và đe nẹt phù hợp. Tuổi này dỗ nhiều hơn dạy
Còn bảo trẻ bạo lực từ bé là khả năng bệnh lý tăng động chứ chưa hẳn gấu mèo gì đâu. Một số cụ hơi nghiêm trọng hoá quá, cái này phải có pp điều trị .
Chứ giật tóc, tát...v.v ... Chậc chậc ...thôi cứ bóc ít lịch, cũng là làm gương giết gà doạ khỉ cho những kẻ khác còn manh nha bạo lực với con trẻ vậy
Vâng, lớn lên hiền như cục đất ấy, thế mà lúc bé gấu mèo thế

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Đám đông mà b, đi ngược đám đông nhiều nên quen rồi!
Theo đám đông thì giống các bạn hồi giáo ấy ném đá công khai cho chết luôn khỏi cần toà án công lý làm gì!

HTlangtu

Xe điện
Vâng, lớn lên hiền như cục đất ấy, thế mà lúc bé gấu mèo thế
Thì e bảo có gđoạn sinh lý mà. Còn lớn hiền lành biết điều thì do gd, hoặc nhìn bme sống biết điều làm gương thì con cái cũng k hổ báo cáo chồn đâu

VoCan

Xe điện
Nhưng đó lại là quan điểm cổ xúy cho việc bạo hành trẻ em cụ ạ. Đánh 1 đứa trẻ 2 tuổi như vậy mà cũng coi như chuyện nhỏ thì lạ các cụ thật . Cụ ấy bị buông lời nặng nề mà cụ đã thấy khó chịu , vậy đứa bé 2 tuổi bị đánh cụ có thấy khó chịu không

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chuẩn rồi, nhiều đứa trẻ có máu lưu manh từ bé. Nó sẽ liên tục bắt nạt những đứa bé yếu hơn. Và bản chất con người đa số là ỷ mạnh hiếp yếu

Ngày còn bé tôi cũng bị 1 thằng lớn hơn 1 tuổi bắt nạt suốt. 1 hôm điên qua tôi lao vào đấm nhau với nó. Vì nhỏ hơn nó nên nó đau 7 thì tôi đau 10.

Nhưng kể từ ngày đó, thằng lưu manh không bắt nạt tôi nữa, vì nó biết nó cũng sẽ bị tôi đánh trả nếu nó đánh tôi trước.

Nhưng nó vẫn đi bắt nạt những đứa khác yếu hơn.
Hihi...Hồi bé em cũng bị 1 thằng nhõi chắc hơn em 1-2 tuổi. Nó suốt ngày bắt nạt, gọi em thằng nhà quê.
Em lao vào đánh nhau với nó vật lộn bờ đê. Chắc nó cũng đau, mình thì đau thật.
Sau nó ngại em, không dám lại gần :))

Mrwrong

Xe tải
Đám đông mà b, đi ngược đám đông nhiều nên quen rồi!
Theo đám đông thì giống các bạn hồi giáo ấy ném đá công khai cho chết luôn khỏi cần toà án công lý làm gì!
Thế theo bạn vụ việc này cần làm gì để đảm bảo công lý? Vỗ tay cho thằng lợn đó chăng?

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhưng đó lại là quan điểm cổ xúy cho việc bạo hành trẻ em cụ ạ. Đánh 1 đứa trẻ 2 tuổi như vậy mà cũng coi như chuyện nhỏ thì lạ các cụ thật . Cụ ấy bị buông lời nặng nề mà cụ đã thấy khó chịu , vậy đứa bé 2 tuổi bị đánh cụ có thấy khó chịu không
Việc đánh thì có thể không quá đau. Nhưng hành động và thái độ tàn ác, dễ gây ám ảnh tâm lý trẻ con. Nhất hành động túm tóc giậy ngược đầu không chấp nhận được cụ ạ. Cứ cho cái án dăm tháng làm gương.