[Funland] Phòng ảnh ABC - Phần III

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Hôm nào cả hội tổ chức đến nhà Ét chơi, yên tâm là chỉ mời uống chai này trở lên (l)(l)(l)
Cụ Ét cho hỏi có phải cụ ngậm nước phun vào chai cho ló ướt ko ợ? :D:71:
Cái này em lấy ở tủ lạnh ra nó mới lấm tấm giọt nước thế kia, chứ phun thì nó chảy ròng ròng... chụp sẽ xấu. Mà lôi ở tủ lạnh ra cũng phải setup để chụp luôn, chỉ được cầm tay vào chỗ khuất. Cái này chụp hơi chậm nên nước nó cũng bắt đầu chảy rồi. Trước cứ tưởng chụp cái chai dễ hóa ra cũng rắc rối phết.
Hôm nào tổ chức nem nướng, bia mực trước cửa nhà em đi... gì chứ đồ nhắm thì hơn sẵn nhá.
@Es: Ánh sáng đẹp quá nhỉ. Vỏ mà đẹp dư lày, ruột chắc là tuyệt lắm nhể, :D
Hihi... Em test thử cái Wireless flash trigger mới mua ạ.

khoaviet

Xe tăng
cái chỗ gần nhà anh ét ý,có món cá bò nướng,nem nướng với rịu quê,uống vào phê lòi tói.hôm nào uống rịu thì ới em với nhé(b)(b)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
cái chỗ gần nhà anh ét ý,có món cá bò nướng,nem nướng với rịu quê,uống vào phê lòi tói.hôm nào uống rịu thì ới em với nhé(b)(b)
Cứ kể các món ăn làm anh thèm, lại phải xuống nhà làm tí nem cái.
Chống xì pam cái

cham_hoc

Xe tăng

cham_hoc

Xe tăng
nghịch tý

Bình X-Five

Xe container
Nghịch thêm tí nữa

Cô đọng đến ko ngờ :D:D:D

Đi đâu bao giờ với ai mà không rủ nhau nhỉ?
Chủ nhật vưỡn phải đi làm, đến chiều công việc vãn vãn thì em mò lên ngồi ở cafe nhà Rắn, ngồi buôn 1 lúc chả có ai vì đi các cụ đi test Hummer và Bắc Kinh trên Xuân mai hêt roài... xong Rắn nó rủ em sang chụp hội làm than tổ ong ở đầu cầu Long Biên... sang đến nơi thì xưởng than đóng cửa :))
Tiu ngỉu đi về thì gặp mợ Chuột Nhắt mí cả mợ Râm đang chạy xô giữa đường ray... thấy nguy hiểm quá em mí nép vào thành cầu chộp thuyền chài (l)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Chủ nhật vưỡn phải đi làm, đến chiều công việc vãn vãn thì em mò lên ngồi ở cafe nhà Rắn, ngồi buôn 1 lúc chả có ai vì đi các cụ đi test Hummer và Bắc Kinh trên Xuân mai hêt roài... xong Rắn nó rủ em sang chụp hội làm than tổ ong ở đầu cầu Long Biên... sang đến nơi thì xưởng than đóng cửa :))
Tiu ngỉu đi về thì gặp mợ Chuột Nhắt mí cả mợ Râm đang chạy xô giữa đường ray... thấy nguy hiểm quá em mí nép vào thành cầu chộp thuyền chài (l)
Ui, hôm nào cho em đi chụp than tổ ong với, nghe đã thấy hay rồi.

littlemouse

Xe tăng
Ơ thế anh lại bắt em vẽ à :))

Cái này là lúc anh chụp đường ray em phi ra chụp đấy (l)(b)

Ơ tớ tưởng thêm gái đang lội sông cũng được mà. Xanh rồi, thêm tẹo nữa cho rôm rả ha :21:

(b) (b) (b)