[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

Cuongnh5256

Xe điện
Bọn này hoặc Ngu, hoặc rất lộng quyền.
Nó đek hiểu luật là khi nào, trường hợp nào đc bớ người.
E cũng đel hiểu, mấy thằng áo xanh cũng vào đòi xốc nách.
Chắc không phải do hạn chế về nhận thức pháp luật
Thần lol nó ám thì nhìn được gì nữa =)) =)) =))

Ai cũng có quan hệ của mình cụ ạ, đừng nghĩ dân đen là không có quan hệ, quan cũng từ dân mà ra.
Cụ nghĩ em hiền chắc, một anh phó bé tẹo thử hành xử vậy với nhà em xem :D đừng đùa.
em đồng ý với cụ là ai cũng có quan hệ, thậm chí dân đen có khi còn nhiều quan hệ hơn xxx

nhưng có điều tỷ lệ nhỏ thôi cụ ơi, có phải ai cũng có quan hệ đâu

cụ cứ hình dung như cụ ko có quan hệ hoặc mối quan hệ của cụ YẾU hơn xxx, tiền cụ cũng ít hơn chả hạn, cụ đi kiện ai? kiện ntn? khi họ bao che hết cho nhau

Nevermind_1102

Xe máy
Dân mình thù dai phết đấy cụ, giò con cháu các bác địa chủ, bị oan sai ngày xưa nếu có điều kiện là về quê mua đất đai, dí mấy con cháu đội đấu tố chết luôn đó bác.
e thì chả quan tâm lắm, đấy là chuyện đời trước rồi. trc cụ e cũng tham gia đánh Nhật chứ cũng k phải phường bán nước theo tây gì nên cũng k bị xử bắn, chỉ mất tài sản thôi. đến đời bác e vẫn đi đánh mỹ luôn

Nevermind_1102

Xe máy
Thật cụ, như nhà cháu mẹ là con địa chủ, xây nhà lên năm 80 vẫn bị dân chửi là địa chủ cường hào, chúng ló biết nhục thì đã có phúc
=)) tự nhiên vớ đc cái nhà to, ruộng nhiều thì sướng mấy đời, ở đấy mà hối hận vs xấu hổ bác ạ. Bác kia 1 là chém gió, 2 là bác ý cứ tự nghĩ là chúng nó ngại mình thôi

TÔN

Xe container
E dự phía bị hại bị ép phải hoà giải

caisua

Xe lăn
bác nói tn chứ cụ e cũng là địa chủ bị tịch thu đất, giờ gặp lại con cháu cán bộ năm nào có ai cúi gằm mặt vs bọn e đâu :'(
nhà em ko phải địa chủ, ko nằm trong diện tịch thu của CCRĐ nhưng họ cứ thấy giầu giầu chút là lao vào cướp nhà cướp đồ và đòi lôi ra đấu tố nên mới cúi.

kimma

Xe điện
Đừng bh cho con gái cưới đám XXX này. HP đâu chưa thấy , chỉ thấy thiên hạ.. rủa. Vc đầu tiên của CCCM có con gái lớn khi dẫn 1 thằng ku về là hỏi nó làm nghề gì ? nghề XXX phải cấm tiệt quan hệ ngay. Nghề này nó trở mặt như trở bàn tay. hồi đầu những năm 80 đổ lại sao thân thương thế. 1 điều chú XXX, 2 điều chú XXX. Thấy chú XXX vào là reo vui thăm hỏi. giờ thì hoàn toàn biến chất. Nhực nhượng X chỉ biết còn ... còn mình. Thế dân và tổ quốc ở chỗ nào của họ đây

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Bọn này hoặc Ngu, hoặc rất lộng quyền.
Nó đek hiểu luật là khi nào, trường hợp nào đc bớ người.
E cũng đel hiểu, mấy thằng áo xanh cũng vào đòi xốc nách.
Chắc không phải do hạn chế về nhận thức pháp luật
Em k nghĩ thế...nhiều nơi mấy anh ngành ngồi xổm vào PL là chuyện k hiếm, ví dụ là cứ ra đường túm sai làn đó :))

Nevermind_1102

Xe máy
nhà em ko phải địa chủ, ko nằm trong diện tịch thu của CCRĐ nhưng họ cứ thấy giầu giầu chút là lao vào cướp nhà cướp đồ và đòi lôi ra đấu tố nên mới cúi.
bác bị cướp nhà mà k lôi ra đấu tố cũng lạ nhỉ

caisua

Xe lăn
bác bị cướp nhà mà k lôi ra đấu tố cũng lạ nhỉ
ông em kịp đưa hết vợ con trốn ra HN ngay trước ngày đấu tố, nhờ họ hàng trông nhà hộ nhưng cán bộ cứ cướp dù ko trong diện đấu tố. Ko chạy kịp có khi bị chém rồi

Anita Emi

Xe điện
Nhà e gái cắt tóc h chắc mong vụ này êm luôn còn có đất sống. Thôi vụ này dừng ở kỷ luật tí ti cho đúng chuẩn bài ngành. A e cùng ngành yêu thương đùm bọc lẫn nhau thế là tốt. Vụ đội phó đỗ xe bem người 13 tháng này hết thời hạn tạm đình chỉ. Ko biết thế nào? 😂. Mạt vận
E dự phía bị hại bị ép phải hoà giải
Chuẩn cụ, đại cục thì cứ làm to thành nhỏ, nhỏ thành không có gì đã, còn nội bộ xử lý sau.
Các cụ nghĩ đơn giản quá.

Vụ này là một món quà trời cho cụ Giám đốc CA Cao Bằng.

Xử nghiêm thì sẽ được:

- Ghi điểm với cấp trên.
- Lập uy với cấp dưới.

Còn bao che với hòa giải, xin lỗi chứ phó công an Phường bé như mắt muỗi, che để làm gì, che thì được cái gì?

Cho nên chắc chắn anh phó kia đi chân lạnh toát rồi.

cardreamer

Xe điện
Cả xã hội ngập tràn camera, tuy cũng có việc bất tiện nhưng cái được có vẻ nhiều hơn, láo nháo lên mạng ngay.

3005

Xe tăng
Các cụ nghĩ đơn giản quá.

Vụ này là một món quà trời cho cụ Giám đốc CA Cao Bằng.

Xử nghiêm thì sẽ được:

- Ghi điểm với cấp trên.
- Lập uy với cấp dưới.

Còn bao che với hòa giải, xin lỗi chứ phó công an Phường bé như mắt muỗi, che để làm gì, che thì được cái gì?

Cho nên chắc chắn anh phó kia đi chân lạnh toát rồi.
Trong ngành xxx thì cách ghi điểm tốt nhất với anh em trong ngành là bao che được khuyết điểm cụ ạ.