[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

MacArthur1

Xe máy
Em xin lỗi cụ phát, nhưng bực quá, không thể không nói.
Vụ này mà đồng ý để hòa giải, thì bọn xxx nó lại càng coi dân như cccc luôn.
Vô thiên vô pháp thế mà còn hòa mới cả giải, em khinh cái team nào dàn xếp hòa giải.
Hòa giải là việc phường sở tại họ vận động, còn việc xử lý thì vẫn phải xử lý. Em cho rằng Phó phường nhẹ thì ra khỏi ngành, nặng hơn thì tước quân tịch. Vụ chị Hiền cá sấu và anh Xô Việt, chỉ là vấn đề thuần túy cá nhân làm xấu hình ảnh của người chiến sĩ mà đều ra khỏi ngành hết, các tỉnh đã xử lý làm gương như vậy tạo tiền lệ rồi. Vụ này thì còn nặng hơn, theo mấy bác luật sư thì đã có dấu hiệu vi phạm hình sự, dư luận thì lên hết các báo, mạng xã hội. Bây giờ ai dám xử lý nhẹ, hòa giải. Làm vậy thì một là dư luận so sánh với việc xử lý của CA các tỉnh khác là cũng căng, hai là có khi có đơn tố cáo bao che sai phạm thì lúc đấy ông GĐ Tỉnh mệt lắm. Tội gì chịu rủi ro thế.
Khổ thêm 3 ông áo xanh, non quá, biết rõ đây là vụ xích mích cá nhân và nó đã bảo nhà có cam rồi mà vẫn vật cầu thủ 26 định bắt về phường, chắc cũng bị khiển trách, chậm lên quân hàm.
Thằng BSPK thì nó không thuộc bệnh viện công nên cũng chẳng làm gì được, công bằng thì nó chẳng vi phạm gì cả về hành chính và hình sự,có lẽ bị tẩy chay ở phòng khám thôi.

Trục

Xe ba gác
Vâng Cụ;
May mắn một điều là giờ mạng xã hội phát triển;
Dân trí được nâng lên hằng ngày, nên giờ muốn xơi tái dân như cậu phó trưởng xxx phường trên là không dễ.
Đến ông cụ nhà em ngoài 70 rồi còn phát biểu, sao chúng nó ngu thế, bắt người phải có lệnh, chúng nó nhũng nhiễu dân nhiều quá, đâu đâu cũng có.
Hòa giải là việc phường sở tại họ vận động, còn việc xử lý thì vẫn phải xử lý. Em cho rằng Phó phường nhẹ thì ra khỏi ngành, nặng hơn thì tước quân tịch. Vụ chị Hiền cá sấu và anh Xô Việt, chỉ là vấn đề thuần túy cá nhân làm xấu hình ảnh của người chiến sĩ mà đều ra khỏi ngành hết, các tỉnh đã xử lý làm gương như vậy tạo tiền lệ rồi. Vụ này thì còn nặng hơn, theo mấy bác luật sư thì đã có dấu hiệu vi phạm hình sự, dư luận thì lên hết các báo, mạng xã hội. Bây giờ ai dám xử lý nhẹ, hòa giải. Làm vậy thì một là dư luận so sánh với việc xử lý của CA các tỉnh khác là cũng căng, hai là có khi có đơn tố cáo bao che sai phạm thì lúc đấy ông GĐ Tỉnh mệt lắm. Tội gì chịu rủi ro thế.
Khổ thêm 3 ông áo xanh, non quá, biết rõ đây là vụ xích mích cá nhân và nó đã bảo nhà có cam rồi mà vẫn vật cầu thủ 26 định bắt về phường, chắc cũng bị khiển trách, chậm lên quân hàm.
Thằng BSPK thì nó không thuộc bệnh viện công nên cũng chẳng làm gì được, công bằng thì nó chẳng vi phạm gì cả về hành chính và hình sự,có lẽ bị tẩy chay ở phòng khám thôi.

3005

Xe tăng
Cụ chả biết gì, em thật. Ngành này bạc nhất nhì trong các nghành, tha không đạp bẹp xuống đã là hạnh phúc rồi
Em nghĩ cụ nhầm. Đây là một đoạn trích trên báo khác cho thấy công an phường nơi xảy ra vụ việc (không phải nơi ông phó phường công tác) cũng tìm cách để dìm vụ việc. Như vậy hoặc là hai phường bao che cho nhau, hoặc có chỉ đạo từ cấp trên. Ngành xxx không bạc như cụ nói. Họ rất bao che khuyết điểm.
Anh Khải khẳng định: "Sáng 29.4, Công an phường Đề Thám (TP. Cao Bằng) có mời tôi lên làm bản tường trình vụ việc, xin cung cấp hình ảnh từ camera giám sát. Họ cũng xin tôi gỡ các video đã đăng trên mạng xã hội xuống nhưng tôi không gỡ".

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Nói là việc của lđ. H e chỉ tin khi kết quả rõ ràng. Đang lúc sự việc xảy ra ông nào chẳng kêu là xử lý nghiêm. Thằng đưa con đi viện rút súng đe doạ nvyt có nghiêm ko? Thằng csgt tân sơn nhất có nghiêm ko? Còn thằng đội phó đánh ng xem nghiêm đến đâu? Vụ này cũng cam đầy đủ nhé

Susu77

Xe tăng
Cccm thông thái cho em hỏi. Nhiều người nói tên pp này nặng thì ra khỏi ngành = chuyển công việc, nhẹ thì giáng cấp.. Ơ hay, đây là các tội: xâm phạm gia cư bất hợp pháp, bắt giữ người trái pháp luật kiểu xã hội đen, vô cớ tấn công hành hung người khác nguy hiểm tới tính mạng, côn đồ ngang nhiên tấn công td phụ nữ trước mặt nhiều người. Toàn tội hình sự nghiêm trọng, sao chỉ cùng lắm nghỉ việc nhỉ. Chẳng lẽ nếu ko phải ca mà là grap, giáo viên.. thì chỉ nghỉ việc tìm việc khác là xong phải ko ạ. Nghề xxx cũng chỉ là một công việc kiếm cơm, phải chấp hành chế tài pháp luật chung chứ sao lại có luật riêng kiểu tạm đình chỉ công tác hay tự nguyện ra khỏi ngành, cứ làm như cái ngành này nó vẻ vang lắm ko bằng.

MEC V6

Xe điện
Cccm thông thái cho em hỏi. Nhiều người nói tên pp này nặng thì ra khỏi ngành = chuyển công việc, nhẹ thì giáng cấp.. Ơ hay, đây là các tội: xâm phạm gia cư bất hợp pháp, bắt giữ người trái pháp luật kiểu xã hội đen, vô cớ tấn công hành hung người khác nguy hiểm tới tính mạng, côn đồ ngang nhiên tấn công td phụ nữ trước mặt nhiều người. Toàn tội hình sự nghiêm trọng, sao chỉ cùng lắm nghỉ việc nhỉ. Chẳng lẽ nếu ko phải ca mà là grap, giáo viên.. thì chỉ nghỉ việc tìm việc khác là xong phải ko ạ. Nghề xxx cũng chỉ là một công việc kiếm cơm, phải chấp hành chế tài pháp luật chung chứ sao lại có luật riêng kiểu tạm đình chỉ công tác hay tự nguyện ra khỏi ngành, cứ làm như cái ngành này nó vẻ vang lắm ko bằng.
Thiên đường nó thế cụ ơi

TrongHN

Xe tải
Có cụ, có mợ bảo ngành xx nghiêm với chả không nghiêm, em chả biết - chỉ chờ kết quả xử lý chính thức mới biết được, nghe chả tin được.
Chứ nhìn hình ảnh sờ sờ, giờ vẫn chưa có quyết định chính thức, thôi đi mua camera lắp khắp nơi phòng thân.

kimma

Xe điện
100M con dân nước Việt, chọn éo đâu mà không nổi 2M người mà cụ lo không có người làm việc, có rất rất nhiều người nhé...
Ấy chết, Cụ hạ hỏa kẻo đóng thớt. Tôi phát ngôn lại của cán pộ ý mà. Bắt hết thì lấy ai làm vc :)).
Nếu Cụ cảm thấy chưa đủ thì ra ngoài đường hỏi. Chứ ở đây xì hơi tháo bánh đấy. Mịn,Mod chịu khó đi tuần lắm.

Gagarose

Xe điện

buicongchuc

Xe ba gác
Em chuyển ý kiến của cụ tới công luận để công luận chuyển đến VKS.

luyenok

Xe điện
Không báo nào, không bên nào nhắc đến tội sàm sỡ phụ nữ (quấy rối td) của ông phó CA Phường này nhỉ, đến lạ, cứ lờ phắt đi
Cái đó là do cư dân mạng chụp ảnh từ video hành hung thôi, có thể do góc nhìn nó kiểu thế rồi liên tưởng ra, chứ cán bộ ngành ai thèm làm thế :D

dichvuflycamhn

Xe buýt
Bọn này hoặc Ngu, hoặc rất lộng quyền.
Nó đek hiểu luật là khi nào, trường hợp nào đc bớ người.
E cũng đel hiểu, mấy thằng áo xanh cũng vào đòi xốc nách.
Chắc không phải do hạn chế về nhận thức pháp luật
Lộng hành nó quen dồi cụ ạ. Chứ đến như em là cái loại dân ngu cu đen mà còn biết là bắt người phải có lệnh của vks, thì mấy anh ấy mất bao năm ăn học bằng tiền thuế của các cụ chả nhẽ lại ko biết mấy cái cơ bản đấy.

quavovan

Xe hơi
Em nghĩ cụ nhầm. Đây là một đoạn trích trên báo khác cho thấy công an phường nơi xảy ra vụ việc (không phải nơi ông phó phường công tác) cũng tìm cách để dìm vụ việc. Như vậy hoặc là hai phường bao che cho nhau, hoặc có chỉ đạo từ cấp trên. Ngành xxx không bạc như cụ nói. Họ rất bao che khuyết điểm.
Để được sự đùm bọc yêu thương đó thì nó không bằng tình cảm,bằng cái khác cụ ơi

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E để ý chạ thấy Tô đại ca e ý kiến j là e chán.
Quân của a hành xử như lũ côn đồ, xh đen ko có phép tắc j cả.
A im thế thì niềm tin đi xa lắm.

hitle888

Xe điện
E để ý chạ thấy Tô đại ca e ý kiến j là e chán.
Quân của a hành xử như lũ côn đồ, xh đen ko có phép tắc j cả.
A im thế thì niềm tin đi xa lắm.
Chánh văn buồng, cái loa phát ngôn có ý kiến rồi. Cụ còn muốn gì nữa, anh ý 4 sao không vạch, quản trăm nghàn quân thì sức đâu để ý đến cái thằng cha phó phường bé như con dĩn

deadlove

Xe điện
Nếu các ngành khác mà cũng có súng thì sẽ công bằng thôi, nhưng cụ không thể tay không hay cầm gậy đấu với súng được.

Cuongnh5256

Xe điện
Sáng em lại vào hóng thớt. Lạ một điều sự việc sảy ra mấy ngày rồi nhưng không ai biết tên với mặt thằng phó phường và thằng bs phụ khoa cùng đám lâu nhâu cắn càn nhỉ. Không nhẽ cố tình bao che như lời đồn 8-x

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
-Tại sao lại mời khám 🦋 vào buổi đêm?
-Tại sao một ông bác sỹ chuyên khoa 🦋 lại điều được hai con mặc quần áo giống “ngành” đi bắt người?
Thật khó hiểu quá đi!!! :-??
Em thì nghĩ là cụ giả vờ hỏi, chứ em thì thấy rất dễ hiểu ạ :)). Đội này chắc khám phụ khoa nửa đêm nhiều rồi, lần này ko may có cam nên bị tổ trác thôi.