[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

printer05

Xe điện
Ơ cái ĐOÀ.N CỨT MÈO chúng nó chứ giờ em ra đường tát người tùy ý. Xong thì chỉ cần về công ty chịu xử lý kỷ luật nội bộ là đé.o phải chịu trách nhiệm trước pháp luật nữa hả các cụ?
Ơ cái Đ.OÀN CỨT MÈO chúng nó chứ giờ dân ra đường cứ táng nhau tùy ý xong bảo tôi lên cơn thiếu kiềm chế là cũng xong ah?
Em đọc báo xong thấy chúng nó viết như thế và cũng có thắc mắc như cụ.

matizvan2009

Xe ba gác
Sáng em lại vào hóng thớt. Lạ một điều sự việc sảy ra mấy ngày rồi nhưng không ai biết tên với mặt thằng phó phường và thằng bs phụ khoa cùng đám lâu nhâu cắn càn nhỉ. Không nhẽ cố tình bao che như lời đồn 8-x
Theo báo cáo của Công an thành phố Cao Bằng, vào khoảng 22h30 ngày 28/4, Trung tá Đặng Đình Đoàn (Phó trưởng Công an phường Sông Bằng) đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của ông Nguyễn Văn Mạnh, bác sĩ Bệnh viện 103 Cao Bằng (tại tổ 11 phường Sông Bằng) về việc bị một người đàn ông tên N. làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ công an phường giúp đỡ.

duongctt

Xe tăng
Gớm các cụ cứ suy luận đủ thứ làm quái gì.

Bản chất em cắt tóc gội đầu này chắc cũng là tay vịn lâu nay cho mấy tay kia, nửa đêm nhậu có tí bỗng thì máu nó dồn xuống cần tăng dân số nên gọi em đến phục vụ.

Chẳng may tay bạn trai phát hiện được thì chửi nhau. Trong trường hợp này ai cũng làm vậy thôi.
Sẵn có tí men + bản chất cậy quyền bố đời thiên hạ trong người nên mới gọi hội đến để xử nhưng đen là có camera nên mới ầm ĩ lên.

Bản chất sự việc chỉ có vậy.
Đậm: bác cũng đang suy luận đấy, bác có chứng cứ gì không? Nếu không (chắc chắn là không, vì không thằng ngu nào thời điểm này lại lòi ra cái chứng cứ đó) thì bản chất còm này là suy luận bậy bạ, cố tình đổ lỗi cho nạn nhân. Cái này là chơi không đẹp nhé, không sai nhưng chả có tác dụng gì trong tranh luận trước tòa (nếu có).
Đỏ: đen thôi chứ đỏ thì quên đi đúng không bác?
Nghiêng: Bản chất sự việc kinh khủng thế mà bác bảo: "chỉ có vậy". Ý bác là cán bộ phải rút AK ra bòm bòm bòm thì mới đáng kể đúng k?

printer05

Xe điện
''Trong cuộc nói chuyện xin được giảng hòa, vị Phó trưởng công an phường (áo trắng trong clip, có hành vi tát phụ nữ) và vị bác sĩ kia có nói ''hôm đó các chú đã uống rượu rồi nên mới như vậy'', sau đó xin lỗi chị M.K và anh N'', anh K. chia sẻ.
Cụ nhớ báo cho bên giao thông về việc anh Đoàn đã uống rượu còn lái xe nhé, kèm thêm không đeo khẩu trang.

Theo bài báo này

thì Đoàn đang trực tại trụ sở.

Các cụ cho em hỏi người cán bộ chiến sĩ công an uống rượu trong khi làm nhiệm vụ thì có bị sao không ?

Chỉnh sửa cuối:

robertlang8282

Xe tải
Đậm: bác cũng đang suy luận đấy, bác có chứng cứ gì không? Nếu không (chắc chắn là không, vì không thằng ngu nào thời điểm này lại lòi ra cái chứng cứ đó) thì bản chất còm này là suy luận bậy bạ, cố tình đổ lỗi cho nạn nhân. Cái này là chơi không đẹp nhé, không sai nhưng chả có tác dụng gì trong tranh luận trước tòa (nếu có).
Đỏ: đen thôi chứ đỏ thì quên đi đúng không bác?
Nghiêng: Bản chất sự việc kinh khủng thế mà bác bảo: "chỉ có vậy". Ý bác là cán bộ phải rút AK ra bòm bòm bòm thì mới đáng kể đúng k?
bác lại nhét chữ vào mồm em rồi.
Có từ nào em đổ lỗi cho nạn nhân đâu, chẳng qua xã hội ngày nay nó thể, không có gì lạ cả. Chắc mât 99% ae trên OF đều hiểu lí do là tranh gái.
Nếu bác không nhận ra sự thật này thì chúc mừng bác vì quan điểm của bác về xã hội vẫn còn tươi đẹp quá.
Còn em thấy bình thản vì với xxx chuyện kiểu này quá là bình thường, chẳng qua nó hay xảy ra ở những nơi ko có camera thoai.

thientudolong

Xe container
a công an nhẹ thì giáng chức chuyển vị trí
nặng thì ra khỏi ngành
ngành công an giờ đang tìm cách thanh lọc nên chỉ cần có lý do thôi
may quá, xã hội công an trị, công an quyền đã là chuyện của vài năm trước :D

buidinhphuoc

Xe điện

khiemds

Xe tải
Có từ nào em đổ lỗi cho nạn nhân đâu, chẳng qua xã hội ngày nay nó thể, không có gì lạ cả. Chắc mât 99% ae trên OF đều hiểu lí do là tranh gái.
Nếu bác không nhận ra sự thật này thì chúc mừng bác vì quan điểm của bác về xã hội vẫn còn tươi đẹp quá.
Còn em thấy bình thản vì với xxx chuyện kiểu này quá là bình thường, chẳng qua nó hay xảy ra ở những nơi ko có camera thoai.
Bác sai rồi, xã hội có thế nào thì cũng không thể suy đoán cho một cá nhân cụ thể. Nhất là trong trường hợp này cô gái là người bị hại

Sonduong.BMV

Xe container
Theo báo cáo của Công an thành phố Cao Bằng, vào khoảng 22h30 ngày 28/4, Trung tá Đặng Đình Đoàn (Phó trưởng Công an phường Sông Bằng) đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của ông Nguyễn Văn Mạnh, bác sĩ Bệnh viện 103 Cao Bằng (tại tổ 11 phường Sông Bằng) về việc bị một người đàn ông tên N. làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ công an phường giúp đỡ.
2 sao 2 gạch và một CBCA làm tay sai cho BS phụ khoa.

zacknguyen255

Xe tải
giờ em kia kiện tay bác sĩ tội Quấy rối tình dục có được k các cụ. Em vẫn cay thằng này hơn là CA

kduc

Xe Cứu Trợ
Cung ko mong pp đi tù được đâu, thế lại bằng giãy chết mất. Ra khỏi ngành là cao nhất.

Trục

Xe ba gác

fanmu1234

Xe container
Cụ nhớ báo cho bên giao thông về việc anh Đoàn đã uống rượu còn lái xe nhé, kèm thêm không đeo khẩu trang.

Theo bài báo này

thì Đoàn đang trực tại trụ sở.

Các cụ cho em hỏi người cán bộ chiến sĩ công an uống rượu trong khi làm nhiệm vụ thì có bị sao không ?
Có lẽ là 1 băng sai nha + thằng BS đang nhậu. Nếu nhậu nơi làm việc thì tội to.

Sau khi thằng BS và chồng em cắt tóc chửi nhau qua đt, thì máu cường hào ác bá nổi lên lên quan anh điều thêm vài thằng đệ đến nhà người ở địa bàn khác (tội này cũng to nốt) đánh người và dọa bắt người

Tất nhiên khi lên báo, chẳng nhẽ lại thông tin rằng 1 băng đang nhậu, thì còn ra thể thống gì

Không nhậu cùng thì tại sao đi chung xe??? Tại sao khi xin lỗi lại bảo là các chú uống rượu nên thiếu kiềm chế??

hitle888

Xe điện

Bản chất em cắt tóc gội đầu này chắc cũng là tay vịn lâu nay cho mấy tay kia, nửa đêm nhậu có tí bỗng thì máu nó dồn xuống cần tăng dân số nên gọi em đến phục vụ.

Chẳng may tay bạn trai phát hiện được thì chửi nhau. Trong trường hợp này ai cũng làm vậy thôi.
Sẵn có tí men + bản chất cậy quyền bố đời thiên hạ trong người nên mới gọi hội đến để xử nhưng đen là có camera nên mới ầm ĩ lên.

Nếu cụ là đàn ông thì cụ làm xấu mặt đàn ông, còn nếu là mợ thì em xin lỗi. Việc suy diễn theo quan điểm của cụ nó nói lên văn hóa của cụ, em xin lỗi cứ không ngửi được ạ.

Theo bài báo này thì đồng chí phó xx phường đang trực tại trụ sở..... cho em hỏi : xxx trực tại trụ sở được phép mặc thường phục??????
Theo em đọc bài thì khả năng tỉnh Cao bằng sẽ xử lý nghiêm vụ này với hình thức : cách chức phó xxx phường, điều chuyển về làm phó phòng chiến lược xx tỉnh!!!!

Trục

Xe ba gác

ngoc_phuong

Xe lăn

Việc nào ra việc ấy.
Mong a tự trọng trong suy nghĩ

duongctt

Xe tăng
Em quất nguyên còm của bác, có cắt xén chữ nào đâu mà nhét?
Đậm: bác lại suy luận thiếu căn cứ, kể cả suy luận của bác theo hướng đúng.
Sự thật là có mấy thằng cán bụ ngâu, làm trò con bò nên đang và sắp phải trả giá. Quan điểm của em thế nào thì xã hội nó vẫn thế, nếu mình lạc quan thì ít nhất đời sẽ vui hơn, nghĩ xấu làm gì cho mất vui.
Bác thấy bình thản thì cứ đón nhận, với em thế là bất thường, em sẽ cố gắng thay đổi nó, ít nhất bằng những còm trên cái chỗ ăn tục nói phét này =))