[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Hic, thấy các cụ đi rán hết rồi mà e vẫn chưa sắp xếp dc hôm nào rỗi để sang cụ Hiệp rán cả vì đi chắc pải để ra tầm nửa ngày !
Có gì lâu đâu. Cụ alo cho em trước, dán cả xe hết khoảng 1,5h thôi chứ.

PoBeo

Xe điện
Hic, thấy các cụ đi rán hết rồi mà e vẫn chưa sắp xếp dc hôm nào rỗi để sang cụ Hiệp rán cả vì đi chắc pải để ra tầm nửa ngày !
Như hôm em làm là khoảng 2h10 phút cụ à.....cẩn thận 1 tí cho yên tâm

To các cụ: Em thấy ổn, hôm nay đi giữa trưa là 36 độ, thấy mát mẻ, bật điều hòa 22, chế độ quạt gió là 2....ánh nắng chiếu vào quần mà không hề bị nóng. Tạm thời là good....còn có gì nữa không good thì em bắt đền cụ Hiệp cụ Chiến sau hehe

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

To các cụ: Em thấy ổn, hôm nay đi giữa trưa là 36 độ, thấy mát mẻ, bật điều hòa 22, chế độ quạt gió là 2....ánh nắng chiếu vào quần mà không hề bị nóng. Tạm thời là good....còn có gì nữa không good thì em bắt đền cụ Hiệp cụ Chiến sau hehe
Trung bình là khoảng 1,5 h cho 1 xe nếu không hỏng tấm nào với 2 thợ dán tương đối tốt rồi. Muốn nhanh nữa thì em bố trí 3-4 thợ/xe mất khoảng 1h là xong.
Em thấy cụ "soi" phim của em lâu lắm rồi mới dán đấy. Giờ cụ dán xong có khi lại tiếc là không dán sơm hơn. :)

Chỉnh sửa cuối:

Gia_Khanh

Xe điện

Trung bình là khoảng 1,5 h cho 1 xe nếu không hỏng tấm nào với 2 thợ dán tương đối tốt rồi. Muốn nhanh nữa thì em bố trí 3-4 thợ/xe mất khoảng 1h là xong.
Em thấy cụ "soi" phim của em lâu lắm rồi mới dán đấy. Giờ cụ dán xong có khi lại tiếc là không dán sơm hơn. :)
Hi, e còn "soi" lâu hơn cụ PoBeo ấy chứ, ko pải nâng lên đặt xuống đâu vì e chưa sắp xếp dc tgian thôi (E ko tin nhiều vào mấy vụ chống nóng, chỉ cần dán để nhìn vào xe cho kín đáo)

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em thấy cụ bẩu Ruby 7080Bl độ xuyên sáng tốt, dán ...như chưa dán vì nó dùng cho kính lái mà, thì thôi em dán 4 cánh giống nhau và dùng NGR 30 vậy. Cụ Chiến cho em đặt chỗ sáng t7 nhé, em có đúng t/g đó là đi được thoai :x
Hoặc cụ có thể chọn thêm một cách khác như này. Hiện tại em có một mã phim BK 35 có độ sáng VLT: 30% (tương đương NGR 30), không phản quang, dán sườn trước được nhưng độ cách nhiệt không tốt bằng NGR 30. Bây giờ em chỉ có 1 cuộn mẫu thôi nên em chưa công bố chính thức và đưa xuống các cửa hàng được. Giá loại này em tính tạm 200.000 VNĐ/cánh.

Gia_Khanh

Xe điện
Hoặc cụ có thể chọn thêm một cách khác như này. Hiện tại em có một mã phim BK 35 có độ sáng VLT: 30% (tương đương NGR 30), không phản quang, dán sườn trước được nhưng độ cách nhiệt không tốt bằng NGR 30. Bây giờ em chỉ có 1 cuộn mẫu thôi nên em chưa công bố chính thức và đưa xuống các cửa hàng được. Giá loại này em tính tạm 200.000 VNĐ/cánh.
Cụ Hiệp ơi, có nghĩa là mẫu NGR 30 là có phản quang pải ko, nhìn ngoài vào cửa xe nó ánh lên cái màu xanh xanh, như gương pải ko ạ !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ Hiệp ơi, có nghĩa là mẫu NGR 30 là có phản quang pải ko, nhìn ngoài vào cửa xe nó ánh lên cái màu xanh xanh, như gương pải ko ạ !
Vâng. NGR 30 là phim có tính phản quang, có màu hơi xanh bạc. Hình chụp mẫu trong phòng (không có ánh sáng nhiều) nên không thấy phản quang. Nhưng độ phản quang bên ngoài lớn hơn độ phản quang bên trong rõ rệt.

Toyota Celica

Xe container
Cụ tư vấn thêm cho em
Bên chỗ cụ có loại nào phản quang tốt không , như kiểu gương ấy , em muốn người ngoài không nhìn vào trong xe được , có nhìn thì thấy cái gương thoai :)
Nhưng bên trong nhìn ra phải ngon

PoBeo

Xe điện
Hehehe cụ thông cảm bởi tính em cũng khá cẩn thận....em cứ phải nâng lên đặt xuống nhiều lần mới quyết.....em "soi" lâu - đọc comments hết rồi mới quyết định dán ở chỗ cụ đấy ạ :P

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Yeah, vậy thì NGR 30 của cụ đúng là loại e đang muốn dùng rồi, để hôm nào e sang !
Em vẫn chờ cụ đây.
Cụ tư vấn thêm cho em
Bên chỗ cụ có loại nào phản quang tốt không , như kiểu gương ấy , em muốn người ngoài không nhìn vào trong xe được , có nhìn thì thấy cái gương thoai :)
Nhưng bên trong nhìn ra phải ngon
Loại NGR 30 của em phản quang mặt ngoài cũng khá tốt đấy, nhưng phản quang mặt trong thì không cao lắm. Theo cụ nói thì em thấy cụ dùng loại này là ngon rồi.
Hehehe cụ thông cảm bởi tính em cũng khá cẩn thận....em cứ phải nâng lên đặt xuống nhiều lần mới quyết.....em "soi" lâu - đọc comments hết rồi mới quyết định dán ở chỗ cụ đấy ạ :P
Hehe. Có được những khách hàng như cụ mới là thành công này. ;;)

Toyota Celica

Xe container
Okie cụ sáng thứ 7 em sẽ qua đó :)

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Độ cách nhiệt hem bằng mà lại đắt hơn, chắc p' có ưu điểm gì hơn nữa chứ cụ :D. Mà có mỗi 1 cuộn demo thì cụ lại mất công gửi xuống 138KDT, thôi em chốt NGR 30 all :), thanks cụ.

Mợ, nhìn cái mặt là biết cẩn thận rồi. Chả bù cho mềnh, quyết định trong 5' rưỡi ;))

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Độ cách nhiệt hem bằng mà lại đắt hơn, chắc p' có ưu điểm gì hơn nữa chứ cụ :D. Mà có mỗi 1 cuộn demo thì cụ lại mất công gửi xuống 138KDT, thôi em chốt NGR 30 all :), thanks cụ.
Mỗi loại có 1 ưu điểm riêng. Giá thì không chênh nhau là mấy. Do có ít nên em chưa công bố chính thức, khi nào có nhiều em sẽ đưa thêm thông tin chi tiết. Sắp tới em cũng sẽ đưa thêm vài mã phim nữa để các cụ lựa chọn. Cụ nào quan tâm thì cứ theo dõi gian hàng này. Hiện em cũng có vài cuộn lẻ loại khác nữa cơ.

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho e goánh dấu phát nhưng phải mấy hôm nữa e đi làm bảo hiểm thay kính xong e dán luôn, e hay ở khu mỹ đình thì dán chỗ nào, có an toàn ko

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ cho e goánh dấu phát nhưng phải mấy hôm nữa e đi làm bảo hiểm thay kính xong e dán luôn, e hay ở khu mỹ đình thì dán chỗ nào, có an toàn ko
Nếu gần nhất thì cụ qua 86 đường Mễ Trì (xem chi tiết danh sách trang 1). Em bán phim cho các cửa hàng đại lý, họ tự chịu trách nhiệm về kỹ thuật lắp đặt, em chịu trách nhiệm về lỗi nguyên bản của phim. Em không có cổ phần gì trong các cửa hàng đại lý nên em không có quyền can thiệp sâu vào chuyện điều hành của họ. Nhưng nếu nơi nào làm không tốt thì em sẽ điều chỉnh cách hợp tác.

Gia_Khanh

Xe điện
Mỗi loại có 1 ưu điểm riêng. Giá thì không chênh nhau là mấy. Do có ít nên em chưa công bố chính thức, khi nào có nhiều em sẽ đưa thêm thông tin chi tiết. Sắp tới em cũng sẽ đưa thêm vài mã phim nữa để các cụ lựa chọn. Cụ nào quan tâm thì cứ theo dõi gian hàng này. Hiện em cũng có vài cuộn lẻ loại khác nữa cơ.
Thê này có khi e đợi cụ Hiệp cho ra mắt thêm vài mã phim nữa rồi chọn 1 thể, kính sau mà dán loại phản quang màu xanh ngọc e ko thích lắm, e thích kính sau màu đen hơn !

ITMaster

Xe hơi
Cho em hỏi phim của cụ hiep có cản sóng gps không? Em hay dùng mấy cái định vị trong xe nên phải chọn loại không có tráng kim loại. Em muốn dán kính hông và hậu loại thật tối để không nhìn từ ngoài vào được nên chọn loại nào?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cho em hỏi phim của cụ hiep có cản sóng gps không? Em hay dùng mấy cái định vị trong xe nên phải chọn loại không có tráng kim loại. Em muốn dán kính hông và hậu loại thật tối để không nhìn từ ngoài vào được nên chọn loại nào?
Phim của em không ảnh hưởng tới sóng GPS nên cụ dùng mấy cái định vị trong xe thoải mái. Hiện tại bên em có loại NGR 30 xuyên sáng khoảng 30%, có tính phản quang, chưa tối tới mức không nhìn thấy gì mà nhìn thấy mờ mờ. Nếu cần bên em có thể khắc phục tạm thời bằng cách dán 2 lớp cho kính sườn sau thì nó sẽ tối đi rất nhiều, giá tính thêm 100k/cánh gọi là tiền công và tiền phim. Về mặt kỹ thuật thì không ảnh hưởng gì. Còn kính hậu theo em là không nên dán tối vì mình còn quan sát đằng sau qua gương chiếu hậu.

Toyota Celica

Xe container
Trưa em đã qua dán quả NGR30 ở 86 mễ trì , đúng là ngon bổ rẻ , đúng tiêu chí em

Em dán mỗi sường bên lái vì bị bong

Thợ nhiệt tình cẩn thận , em bo thêm 50 :))

Cộng với nhờ cắt hộ miếng dán chống nắng cho kính trước kính sau luôn hehe
một công vài ba việc :)