[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Chiều nay em vừa dán toàn bộ sườn xe Carens (trừ kính lái , kính hậu ) tại chỗ bác Chiến (138 KDT) tổng thiệt hại 750k theo đúng tinh thần khuyến mại của bác Hiệp.Về hình thức thì em ok , về chống nóng thì 30/4 này em sẽ thử rồi báo cáo cụ.Ưu điểm chỗ bác Chiến là anh em chủ thợ đều nhiệt tình , thoải mái nhưng có nhược điểm em muốn góp ý là bác Chiến nên sắm cái bàn trà và cái điếu , như em hôm nay ngồi đợi vật cả 2 món này mà khu vực xung quanh nhà bác í không có :(
Híc hôm sau em mời bác lên tầng 2 có trà với nước lọc đầy đủ ạ. còn điếu cầy em sẽ bổ xung ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

km30p

Xe máy
:))Cảm ơn bác Hiệp, thợ dán xe rất nhiệt tình, cho dù phải phục vụ các chú điện, nước. Còn chất lượng thì chưa biết thế nào. Dán xong rồi vẫn cứ băn khoăn "liệu giá rẻ chất lượng cũng rẻ không? ". Nghe nói có bảo hành mà chả thấy giấy tờ gì làm chứng? Dù sao thì cũng cảm ơn bác. Mong bác ngày càng phát triển với nghề dán phim coco Hàn chứ không phải Tàu ngựa.[/QUOTE]

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
:))Cảm ơn bác Hiệp, thợ dán xe rất nhiệt tình, cho dù phải phục vụ các chú điện, nước. Còn chất lượng thì chưa biết thế nào. Dán xong rồi vẫn cứ băn khoăn "liệu giá rẻ chất lượng cũng rẻ không? ". Nghe nói có bảo hành mà chả thấy giấy tờ gì làm chứng? Dù sao thì cũng cảm ơn bác. Mong bác ngày càng phát triển với nghề dán phim coco Hàn chứ không phải Tàu ngựa.
Vâng. Cảm ơn sự đóng góp của mợ. Bên em dù sao cũng mới nên cần hoàn thiện dần. Còn về chất lượng thì khách hàng cũng không nên kỳ vọng quá, đặc biệt là so với những phim với giá thành gấp 3-5 lần. Bên em sẽ cố gắng làm tốt nhất có thể, với giá thành hợp lý nhất thôi. Tuy em chưa có phiếu bảo hành nhưng em cũng ghi danh sách khách hàng đầy đủ và chưa từ chối việc bảo hành với khách hàng nào cả.

km30p

Xe máy
Qua ngày lễ 30-4, lại nhờ bác xử lý giúp cho 2 ô kính trước để nhìn gương không bị loá (hình ảnh trong xe cứ hiện ra gương). Tks.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Qua ngày lễ 30-4, lại nhờ bác xử lý giúp cho 2 ô kính trước để nhìn gương không bị loá (hình ảnh trong xe cứ hiện ra gương). Tks.
OK. Không vấn đề gì. Mợ là con gái nên cảm nhận rất nhạy. Cái đó là bị bóng (phản quang) chứ không phải lóa. Phim phản quang nào dán lên đều tăng tính phản quang cả (tính tạo ảnh). Em sẽ dán cho mợ loại không có tính phản quang (non reflective) nhưng hiệu quả cách nhiệt không bằng loại phản quang (reflective). Cái đó không phải do phim kém chất lượng bị vậy mà do đặc tính của từng dòng phim. Ảnh này hiện rõ khi gặp nắng chiếu vào, còn vào buổi tối thì gần như không thấy gì vì ánh sáng chiếu vào trong xe rất ít.
Tiện đây em cũng xin nói thêm về hệ số phản quang bên trong. Hệ số phản quang của kính ô tô khoảng 8%. Em có đưa ra thông số phản quang đầy đủ cho mã NGR 30 là VLR (int) là 14% tại trang 1. Hệ số này càng cao thì tính tạo ảnh càng lớn. Độ phản quang này nếu lớn quá sẽ ảnh hưởng tới tầm quan sát qua 2 bên. Tại VN thì không có luật quy định về hệ số phản quang tối đa. Em có tham khảo về quy định độ phản quang tối đa cho kính sườn trước (Front Side) ở các bang tại Mỹ thì thường người ta cho phép dưới 20%, hay thậm chí dưới 35%, mã phim NGR 30 của em có VLR (int) khoảng 14-16% thì vẫn đạt yêu cầu.
Xem chi tiết quy định về dán kính tại các bang của Mỹ tại đây.
http://www.iwfa.com/Portals/0/PDFDocs/Law_Charts/US State Window Tinting Law Chart.pdf
Trên thực tế, nhiều phim dùng cho kính sườn có độ phản quang bên trong lớn hơn mã NGR 30 em dùng rất nhiều, có điều là bên bán có đưa ra thông số hay không, hoặc là người tiêu dùng có để ý đến hay không.

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cảm ơn cụ. Em đang dán đoàn xe từ 4 - 45 chỗ cho một công ty du lịch. Cụ tham khảo xem có nhu cầu không nhé. Hôm qua em vừa dán con to nhất là con Space 45 chỗ đấy.

Elec

Xe buýt
Có gì đâu xe em dán xong nhìn vào gương 2 bên còn nhìn rõ là 2 hốc điều hòa có inox do em để giống mini cooper cơ, cụ Hiệp còn hỏi xe em như thế có sao ko thì em trả lời gọn lỏn "chả sao, em nhìn quen rồi :))" Cụ ấy chán luôn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Inox sáng màu nên tạo ảnh càng rõ. Cụ nào để vật sáng màu lên táp lô là nó hiện rõ lên kính luôn. Cụ độ kiểu lắp viền inox cho 2 hốc điều hóa đó thì em nể cụ thật :).

Gia_Khanh

Xe điện
Vâng. Cảm ơn sự đóng góp của mợ. Bên em dù sao cũng mới nên cần hoàn thiện dần. Còn về chất lượng thì khách hàng cũng không nên kỳ vọng quá, đặc biệt là so với những phim với giá thành gấp 3-5 lần. Bên em sẽ cố gắng làm tốt nhất có thể, với giá thành hợp lý nhất thôi. Tuy em chưa có phiếu bảo hành nhưng em cũng ghi danh sách khách hàng đầy đủ và chưa từ chối việc bảo hành với khách hàng nào cả.
Hic, cụ Hiệp nói thế lại làm anh em nản, nghĩ đến câu "tiền nào của ấy" nhưng chắc e sẽ dán chỗ cụ

Elec

Xe buýt
Film của cụ ko có cái logo dán vào cho nổi giống kiểu V-kool hay các hãng khác ah?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hic, cụ Hiệp nói thế lại làm anh em nản, nghĩ đến câu "tiền nào của ấy" nhưng chắc e sẽ dán chỗ cụ
Vâng. Câu đó cũng chỉ đúng tương đối thôi. Cụ cứ cân nhắc xem dán loại gì phù hợp với nhu cầu của mình là được.
Film của cụ ko có cái logo dán vào cho nổi giống kiểu V-kool hay các hãng khác ah?
Chưa có cụ ạ.

Elec

Xe buýt
Lúc nào có logo thì nhớ để em 1 cái dán vào cho hoành nhé.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

nghienOTO

Xe tăng
Đã thử phơi nắng có tác dụng tốt, ko bị nóng quá mức như trước đây, buổi tối đi có suy giảm độ sáng đôi chút nên kụ nào pha/cốt yếu quá thì phải lưu ý, còn hơn kém các loại khác như thía nào thì hông bít, độ bền thì phải đợi hết bảo hành 7 năm thì mới biết. Cơ bản là dịch vụ nhiệt tình, giá hợp lý, bảo đảm bán xe chưa phải bóc hehehehe......

Thank kụ củ thớt nhá

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Được nghe thế này thì chắc chắn dịch vụ và chất lương rất ok heeeee....lúc nào em mang xe qua cụ chủ thớt dán cho em nha

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Đã thử phơi nắng có tác dụng tốt, ko bị nóng quá mức như trước đây, buổi tối đi có suy giảm độ sáng đôi chút nên kụ nào pha/cốt yếu quá thì phải lưu ý, còn hơn kém các loại khác như thía nào thì hông bít, độ bền thì phải đợi hết bảo hành 7 năm thì mới biết. Cơ bản là dịch vụ nhiệt tình, giá hợp lý, bảo đảm bán xe chưa phải bóc hehehehe......
Thank kụ củ thớt nhá
Vâng. Thank cụ nhé. :D
Được nghe thế này thì chắc chắn dịch vụ và chất lương rất ok heeeee....lúc nào em mang xe qua cụ chủ thớt dán cho em nha
Vâng. Ngóng tin của cụ (mợ).

Mars

Xe hơi

Thank kụ củ thớt nhá
Em đã thử và cũng đồng ý với quan điểm của cụ

autobahn-hanoi

Xe tăng
Em đã thử và cũng đồng ý với quan điểm của cụ
hề hề, em cũng đã thử và thấy quanh quẩn ở 42-44'C, trước đây là 47.
@Hiệp ơi: 2 cái kính nhỏ ở góc bị quăn, và nổ tí. Khí nào rảnh anyh phi qua dán lại nhé.

Mà a thắc mắc là sao lại không dán ở ngoài nhỉ (ít nhất là ở 4 cánh, vì trước và sau có gạt nước), có phải nó phản chiếu tốt hơn không?

namptd

Xe hơi
Cụ báo giá toàn bộ xe Vios cho em cái! Nhà em ở Khâm Thiên thì ra đâu dán cụ nhỉ