[Thảo luận] Phiên tòa xử để xe dưới lòng đường của bác Thanh_Hói

catpv

Xe điện
Ko có biển cấm mà cụ, người ta cũng chỉ đỗ một tý có việc xong ra ngay mà(01 ph). Vấn đề là xxx định ăn bẩn, nếu thấy thế nhắc nhở có phải đôi bên hài lòng ko.
Cái này cụ nói chưa đúng. Liên ngành họ gọi loa cho cụ ấy 30 phút mà không ra nên mới kéo xe đi. Từ đó mới sinh chuyện.

Ngoc Phan XLS

Xe container
đã sai r còn cứ cố.xin hỏi lòng đường để làm j.để cho các phương tiện tham gia giao thông hay để cho các ông các bà đỗ với để hả.ngu còn cứ cãi làm j.k có biển thì đã đành chả nhẽ làm người mà cũng k phân biệt dc nữa ah hả zời
"CỤ" này thiếu văn hóa trầm trọng mà cũng lên mặt dạy đời! Không xấu hổ hả cụ? Hay cụ là bị đơn trong vụ này đấy??? Nếu đúng thì yên tâm theo hầu Tòa tiếp hơn một năm rồi hẳng nghĩ đến chuyện mua quan bán chức nhá!!!:P

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tonydao

Xe tải

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đây này kụ:
Điều 2. Nguyên tắc quản lý và sử dụng hè phố, lòng đường

Đố các cụ, định nghĩa "mục đích giao thông" thì có bao gồm cả các trạng thái ĐỖ DỪNG (giao thông tĩnh) ko, hay giao thông chỉ bao gồm trạng thái di chuyển (giao thông động).
Ngẫm lại mới thấy, miệng làm quan có gang có thép, đúng ko các cụ ???
Em ngủ rồi nhưng tự dưng tỉnh giấc và lại bật máy lượng một vòng OF. Chắc đi đường nội đô không dám dừng hay đỗ xe rồi, vì sẽ không đúng mục đích giao thông. Luật chắc sẽ phải bổ sung cái biển cấm để xe nữa.

buicongchuc

Xì hơi lốp
đã sai r còn cứ cố.xin hỏi lòng đường để làm j.để cho các phương tiện tham gia giao thông hay để cho các ông các bà đỗ với để hả.ngu còn cứ cãi làm j.k có biển thì đã đành chả nhẽ làm người mà cũng k phân biệt dc nữa ah hả zời
Tham gia giao thông bao gồm: Giao thông tĩnh và giao thông động. Dừng xe, đỗ xe cũng là tham gia giao thông đấy. Cụ chưa khi nào dừng xe hoặc đỗ xe trên đường à? Khi đi bộ cụ cũng chưa khi nào dừng hoặc đứng lại trên đường sao? Vì những mục đính giao thông khác nhau nên Luật sinh ra biển cấm đỗ hoặc cấm dừng. Cứ như cụ nghĩ thì cần ghì biển cấm dừng đỗ trong đường nội đô nữa? Cụ là ai mà cụ ăn nói bất chấp luật pháp thế? Hay cụ lại là mấy thằng xxx đến tòa hôm trước đấy? Đọc xong mấy dòng bình luận của cụ, chả lẽ em lại gọi cụ là TH NG HƠN L! Ôi, em lại xúc phạm con lợn rồi, xin lỗi mày nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Đây này kụ:

Đố các cụ, định nghĩa "mục đích giao thông" thì có bao gồm cả các trạng thái ĐỖ DỪNG (giao thông tĩnh) ko, hay giao thông chỉ bao gồm trạng thái di chuyển (giao thông động).
Cụ dẫn cụ thể điều mấy khoản mấy luật GTDB ? , cụ nói chung chung , nguyên tắc là nguyên tắc không phải là luật

pupil

Xe điện
Các cụ cứ cãi nhau làm gì. CSGT+Tòa án+ GTCC còn chưa định nghĩa được cái ngã 3 kia kìa. Không có cái luật mà đế quốc Mẽo đang bù lu bù loa lên kia thì có mà thắng vào mắt ! Mình chơi tới bến để thế giới họ biết cái gọi là "Tòa án" ở đây nó hề như nào thôi.

Chỉnh sửa cuối:

MK2007

Xe tăng
Bác là người tiên phong đi kiện thì chúng nó phải hò nhau đập Bác chết dí để những thằng manh nha có ý đồ đi kiện chính quyền nhìn phải sợ, phải bỏ ý đinh... đó là cách hành sử của CQCS.

747

Xe tăng
Đây này kụ:

đỗ dừng hay để gọi là Giao hợp. còn đi lại mới gọi là giao thông cụ nhá. để hợp pháp hóa vụ này em đã yêu cầu GTCC cắm biển XXX ở ngã 3 rồi. tức là xe ko được Giao hợp ở đoạn cu Linh đỗ mà chỉ được giao thông thôi.
em té. mod đừng chém em để lần sau em còn lõa thể đi chiến đấu tiếp... :)

vihali

Xe container
Tham gia giao thông bao gồm: Giao thông tĩnh và giao thông động. Dừng xe, đỗ xe cũng là tham gia giao thông đấy. Cụ chưa khi nào dừng xe hoặc đỗ xe trên đường à? Khi đi bộ cụ cũng chưa khi nào dừng hoặc đứng lại trên đường sao? Vì những mục đính giao thông khác nhau nên Luật sinh ra biển cấm đỗ hoặc cấm dừng. Cứ như cụ nghĩ thì cần ghì biển cấm dừng đỗ trong đường nội đô nữa? Cụ là ai mà cụ ăn nói bất chấp luật pháp thế? Hay cụ lại là mấy thằng xxx đến tòa hôm trước đấy? Đọc xong mấy dòng bình luận của cụ, chả lẽ em lại gọi cụ là TH NG HƠN L! Ôi, em lại xúc phạm con lợn rồi, xin lỗi mày nhé!
Cho các cụ còn thắc mắc. Nhiều chú làm luật mà rất lơ mơ về luật. Đến khái niệm "giao thông" còn nghĩ là cứ phải chạy mới là giao thông.

bangmua74

Xe buýt
Vote cụ. Cụ phải nói là: ông 51A-28988 phát biểu như vậy là xâm phạm nghiêm trọng quyền tự do tư duy của lũ Lợn

ccasanova

Xe tải
cụ nói thế là k đúng, cụ chưa gặp trường hợp như thế baoh thì cụ mới dám nói như thế
chúng ta hoàn toàn tuân thủ luật giao thông, mỗi người có công có việc nên mới phải dừng hoặc đỗ như vậy
chứ chẳng ai muốn tự nhiên đi dừng đi đỗ giữa đường cả

maianh2004

Xe tải
Em lật lại thớt của bác nào ý nói về việc cẩu xe của bác Thanh-hoi, thế trên xe bác có dán Văn phòng Quốc hội mà bác vẫn bị xử thua à? Mà có phải bác ở VPQH thật kô đấy?

Furious

Xe điện
Sau 2 vụ kiện của 2 ofer em nghiệm ra cái gọi là xét xử thấy phát tởm. Chúng nó đang Cả vú lấp miệng em chứ không có tính công minh gì ở đây hết.

Thichtat

Xe tăng
Cứ xử như này bảo sao dân nó éo còn niềm tin. Đọc chỉ thấy thêm bức xúc, bao giờ mới có mùa xuân mới?

laobeo

Xe hơi
em nói thật các công chức nhà nước nhiều thời gian lắm,thoải mái theo đuổi vụ kiện này chỉ chết anh em OF thôi,chúng ta còn phải đi làm kiếm tiền nuôi đủ các thể loại tàu há mồm chứ,em nghĩ bức xúc chửi một lúc cho sướng mồm thôi,chứ khó đòi lại công lý lắm

themxe

Đi bộ
Không phải đâu cụ,ngày trước cụ 51a-28988 thi lấy bằng chắc vào nhầm chuồng đó ạ!

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
em nói thật các công chức nhà nước nhiều thời gian lắm,thoải mái theo đuổi vụ kiện này chỉ chết anh em OF thôi,chúng ta còn phải đi làm kiếm tiền nuôi đủ các thể loại tàu há mồm chứ,em nghĩ bức xúc chửi một lúc cho sướng mồm thôi,chứ khó đòi lại công lý lắm
Cụ hơi nhầm , chính bọn nó mới sợ bị kiện vì sẽ ảnh hưởng đến việc mua bán chức vụ và đối thủ sẽ chiệt tiêu rồi nó mất cái ghế nó muốn nhẩy vào , chưa có vụ kiện này mà chúng nó thường xuyên đâm sau lưng nhau đấy cụ ạ