[Thảo luận] Phiên tòa xử để xe dưới lòng đường của bác Thanh_Hói

thanh_hoi

Xe điện
Em nhất trí với cụ. Nghế ít *** nhiều.
Cứ phạt sai là anh em ta kiện thôi.
Cụ hơi nhầm , chính bọn nó mới sợ bị kiện vì sẽ ảnh hưởng đến việc mua bán chức vụ và đối thủ sẽ chiệt tiêu rồi nó mất cái ghế nó muốn nhẩy vào , chưa có vụ kiện này mà chúng nó thường xuyên đâm sau lưng nhau đấy cụ ạ

x1_2548

Xe tải
Thôi các cụ ạ. Mình theo đuổi vụ kiện này đúng như báo nói "COn kiến kiện củ khoai" Mình là dân đen còn họ cùng 1 "BẦY" với nhau. Sao dân đen chống lại được 1 "BẦY" hả các cụ.
Theo em thì cứ biển cấm đỗ thì ta dừng ở đó cho họ phạt, phạt thì ta lại cãi. Như thế có khi còn thắng chứ kiện thế này chẳng biết họ còn viện bao nhiêu lý do nữa ra để át mình nữa.
PHIÊN TÒA CÓ 1 KHÔNG 2.

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Thôi các cụ ạ. Mình theo đuổi vụ kiện này đúng như báo nói "COn kiến kiện củ khoai" Mình là dân đen còn họ cùng 1 "BẦY" với nhau. Sao dân đen chống lại được 1 "BẦY" hả các cụ.
Theo em thì cứ biển cấm đỗ thì ta dừng ở đó cho họ phạt, phạt thì ta lại cãi. Như thế có khi còn thắng chứ kiện thế này chẳng biết họ còn viện bao nhiêu lý do nữa ra để át mình nữa.
PHIÊN TÒA CÓ 1 KHÔNG 2.
Thôi là thôi thế nào , đã là quẩy sao phải xuắn nếu đã xuắn rồi lại mất công duỗi thẳng >:)>:)>:)