Phí được quyền mua ô tô, xe máy ????

truckservice

Xe đạp
Lâu lâu rồi anh thượng thư bộ lễ nhà ta du hí đâu đó rồi hùng hồn:Việt Nam và Cu ba thay nhau giữ hòa bình thế giới...nghe nức cả lòng.
Mấy tháng trước lại được xem VTV trang trọng đưa tin người anh em Cu Ba đổi mới rồi nhé,dân Cu ba được thành lập công ty tư nhân rồi nhé!!!!! Sướng chưa...bắt đầu mon men có internet rồi nhé!!!!!!! Sướng chưa...bắt đầu mon men có điện thoại cầm tay rồi nhé!!!!Sướng chưa...
Ngẫm ra mình còn sướng hơn người anh em Cu ba nhiều.
Thỉnh thoảng lại thấy VTV đưa tin mình viện trợ xây cái A cái B bên Lào,đầu tư dự án Y dự án Z bên Lào,trong bụng mình thấy coi thường mấy chú Lào quá...Sau theo xe lên khẩu rồi quá cảnh sang Lào thấy Lếch xù chạy như lợn con,mấy chú tộc còn cưỡi Cam lên rẫy...ngẫm lại so với mấy chú Lào mình thấy mình cùi quá!!!!!!
Về nhà vắt tay lên trán mấy ngày chả hiểu sao lại thế???rồi xúc động đến nghẹn ngào thấy đám đầy tớ công bộc vì nước vì dân quá.Lại an ủi mình vẫn còn hơn người anh em Cu Ba cơ mà.
Thêm vụ này nữa có khi sang đi làm rẫy với mấy chú Lào cũng nên,có gắng ko nản rồi mà ko được...

Nản quá!

sansiro1988

Đi bộ
thêm vài cái luật hại dân chắc sau này vn chỉ còn vài ông sống tại vn. đơn giản vì cái sự khắc nghiệt và hại dân của luật rừng do mấy ông rừng rú này đưa ra khiến lòng dân bất ổn và mất lòng tin vào đảng và nhà nước VN . nếu những cái luật ngu ngu này mà đc thông qua chắc bảo ba mẹ bán nhà qua nước khác tị nạn cho sướng . chứ với cảnh hại nước, hại dân này chẳng khác nào cái lũ ko chim nịnh vua ngày xưa . làm suy tàn cả 1 đất nước.

VN mà là 1 đất nước đa đảng thì cái lũ hại dân này sẽ ko còn và dân chúng đc nhờ. 1 đang và nhà nước nên nói gì cung phải nghe ... luật cấm có nhà wc cá nhân , phải sử dụng wc công cộng. sử dụng nhà wc cá nhân mà có quá nhiều thiwwts bị đắt tiền và nổi tiếng sẽ bị đánh thuế = số tiền xây nhà wc =)). luật này do nhà nước xã hội chủ nghĩa việt nam - độc lập tự do BAN HÀNH , ai sai luật cứ thế mà trị tội , tịch thu nhà wc và cấm đi wc trong 1 năm . =))

cái lũ mơ hồ và nông cạn này suy nghĩ cực đoan lắm... nhà nó cứ nghèo đi cái là biết ngay thôi mà ... lại ban bố luật mới để có lợi cho riêng chúng nó thôi ... lũ ko chim nịnh nọt

kieuhungtlg

Đi bộ
Mấy cái đầu chỉ để mọc tóc và đội mũ kia thế nào cũng lại nghĩ ra bắt dân phải mua các loại quyền:
+ Quyền Ị ở thủ đô: Đông quá, không có cách nào hạn chế dân ngoại tỉnh đổ về thủ đô nên phải mua cái quyền này để hạn chế dẫn tới giảm dân số thủ đô. Theo đó thằng nào dưới 3 tuổi còn bú sữa thì tạm thời chửa thu. Thằng nào 3 đến dưới 17 muốn đi ị phải mua quyền ị = 100%, từ 17 tuổi trở lên mà dưới 40kg phải mua quyền ị gấp 4 lần, cá biệt thằng nào trên 8 chục ký phải mua quyền ị = 10 lần giá hàng giao tại Cổ Nhuế. Lúc đó mấy ông này sẽ chuyển sang Hiệp hội định giá C*'t Hà Nội.

linhdongxuan

Xe buýt
Website
coxuyen.com
ối giời ơi, nước việt ơi, tự do nay còn đâu? thế mà bảo của dân, do dân, vì dân

ối giời ơi thế giới ơi, bọn VAFI nó bắt nạt dân đen Việt chúng tôi, ối giời ơi......

khanhtung

Xe tải
toàn TS, PGS mà đầu óc thì .... ! Dân trí ngày càng được nâng cao, quan trí ngày càng đi xuống !

Luot song

Xe tải
Làm gì các bác bức xúc thế? Em mà có quyền thì em duyệt ngay. Đồng thời bổ sung một số giải pháp đồng bộ khác gồm:
- Tăng giá xăng lên 200.000 đồng/lít
- Tăng phí gửi xe lên 200.000 đồng/lần gửi
- Tăng phí đăng ký lên 100 triệu/xe
- Tăng phí đăng kiểm lên 100 triệu/lần đăng kiểm
....
Đảm bảo các bác OF cất xe ở nhà hết để em còn cho con em ra đường đá bóng! Với cả, trước khi ký lệnh, em còn phải phím thằng em trai em đang thất nghiệp làm vài kiện xe đạp Tàu về buôn.

Lâu lâu rồi anh thượng thư bộ lễ nhà ta du hí đâu đó rồi hùng hồn:Việt Nam và Cu ba thay nhau giữ hòa bình thế giới...nghe nức cả lòng.
Mấy tháng trước lại được xem VTV trang trọng đưa tin người anh em Cu Ba đổi mới rồi nhé,dân Cu ba được thành lập công ty tư nhân rồi nhé!!!!! Sướng chưa...bắt đầu mon men có internet rồi nhé!!!!!!! Sướng chưa...bắt đầu mon men có điện thoại cầm tay rồi nhé!!!!Sướng chưa...
Ngẫm ra mình còn sướng hơn người anh em Cu ba nhiều.
Thỉnh thoảng lại thấy VTV đưa tin mình viện trợ xây cái A cái B bên Lào,đầu tư dự án Y dự án Z bên Lào,trong bụng mình thấy coi thường mấy chú Lào quá...Sau theo xe lên khẩu rồi quá cảnh sang Lào thấy Lếch xù chạy như lợn con,mấy chú tộc còn cưỡi Cam lên rẫy...ngẫm lại so với mấy chú Lào mình thấy mình cùi quá!!!!!!
Về nhà vắt tay lên trán mấy ngày chả hiểu sao lại thế???rồi xúc động đến nghẹn ngào thấy đám đầy tớ công bộc vì nước vì dân quá.Lại an ủi mình vẫn còn hơn người anh em Cu Ba cơ mà.
Thêm vụ này nữa có khi sang đi làm rẫy với mấy chú Lào cũng nên,có gắng ko nản rồi mà ko được...

Nản quá!
Hay ! hay quá, Thanks bạn !

Mấy cái đầu chỉ để mọc tóc và đội mũ kia thế nào cũng lại nghĩ ra bắt dân phải mua các loại quyền:
+ Quyền Ị ở thủ đô: Đông quá, không có cách nào hạn chế dân ngoại tỉnh đổ về thủ đô nên phải mua cái quyền này để hạn chế dẫn tới giảm dân số thủ đô. Theo đó thằng nào dưới 3 tuổi còn bú sữa thì tạm thời chửa thu. Thằng nào 3 đến dưới 17 muốn đi ị phải mua quyền ị = 100%, từ 17 tuổi trở lên mà dưới 40kg phải mua quyền ị gấp 4 lần, cá biệt thằng nào trên 8 chục ký phải mua quyền ị = 10 lần giá hàng giao tại Cổ Nhuế. Lúc đó mấy ông này sẽ chuyển sang Hiệp hội định giá C*'t Hà Nội.
Trang này nhiều bạn viết hay, định thoát ra mà mải... cười...chửa...muốn thoát !

Sonduong.BMV

Xe container
[FONT=&quot]Ấu trĩ quá phải ko các cụ, Mấy cái ông nghi ra "phí được quyền mua ôtô, xe máy " luôn nghỉ mọi cách để làm khổ dân thôi. Các ông ấy đi họp ngoài tỉnh có đi xe công cộng không hay không? Phần lớn người đi xe o VN la người làm ra tiền mà không phải do tham nhũng. Họ làm ra nhiều của cải vật chất cho xã hội, tạo công ăn việc làm cho nhiều người nên rất bận rộn và cầu nhiều thời gian chứ đâu có nhiều thời gian rỗi ma đi phương tiện công cộng. Các ông này không muốn xã hội phát triển. Cay cú với cách kiếm tiền của Doanh nghiệp nên định chơi đểu đây. Xe la phương tiện đi lại. nếu mua cho doanh nghiệp thì được hoàn thuế VAT và tính khấu hao. Khấu hao nhiều thì sản phẩm lại phải tăng giá => bão giá. Đã quyết tâm mua thi đắt cũng vẫn mua phải không các pác. Em có vài điều suy nghi như vậy có đúng không các pác nhỉ![/FONT]

em nói thật nhé qua phi lý đến cái xe máy cũng phải được quyền mua các ông ý cứ làm như là các ông ý cho minh tiền ý

đây đc gọi là làm ra tiền mà ko đc hưởng sự sung sương mình làm ra

các ông ý ngồi ko lắm truyện thật đấy thế mà cũng nghĩ ra đc

nhũng ông đó đi làm bằng phương tiện công cộng xem co làm đc ko đằng nay toàn đi xe xịn và có ngươi lái rảnh quá dếch biết làm j nghi ra nhiều chuyện như rở hơi

nhà nước toàn làm cho dân phải phạm tội thôi thế mói la chứ

luuthaicuong

Xe tải
Đã đến lúc Chí Phèo phải kêu lên: Ai cho tôi được làm.người, ai cho tôi được mua xe xe xe xe . Hì nhìn cái mặt thằng kia thấy ghét các cụ/ mợ nhỉ