[Funland] Pháp Luân Công đang phá hoại HP gđ em, các cụ, mợ cứu em với

Trạng thái
Thớt đang đóng

BigSu

Xe tải
Thôi bác ạ, nói thế em hiểu trình bác rồi. Các ông HHT, NAQ, TP, PVĐ, LTT ngay cách bác liệt kê thứ tự đã sai con mẹ nó rùi. Điều quan trọng nữa là các ông ấy cải tạo xã hội nên bị xã hội cũ truy đuổi ta có thể hiểu được. Các bác đề cao sự tu dưỡng bản thân thì có lý nào lại mong muốn xã hội truy đuổi hay dưới màu áo khí công lại ẩn chứa những mưu đồ kinh thiên động địa?
Vậy giờ nhiều người muốn cải tạo XH (ko phải PLCer) são cũng vẫn bị truy đuổi, bị bắt...
XH hiện tại cũng be bét, thối nát lắm nhưng những ai muốn lên tiếng góp ý để cải thiện đều bị truy đuổi.
Chẳng hạn 1 ai đó (CHHV chẳng hạn, đang là tội phạm của thể chế hiện tại) làm được điều đó, là cải tạo, CM được XH khác tốt hơn XH bây giờ.
Thì ông ta sẽ được ca ngợi, là người hùng, mặc dù ông ta đang là tội phạm.

Em xin nói trước ...em đang húng ...và rất húng sau khi vưad nhậu từ chiều bây giwof mới về !

Khổ nỗi chưa đue phê đến tìm giấc ngủ ,,,Quên ! :P

Cụ chủ thớt : ít nhiều ...cụ cũng thu t, cun hập được 1 lượng thông tin nhất định ---> từ đó cụ có kế sách riêng của cụ ! Em luôn cầu chúc gia đình cụ sớm đoàn viê trở lại ! :63:

Còn các con chóa plcers : Em đang húng đây ... con chóa nào muốn hãy lên tiếng ngay và luôn hãy pm hay có động thái ...em cho số đt ngay lập tức ...em sẽ đến ngay ...đào đạm hay đập cho tỉnh ngộ nếu cần ! ( vì em còn vừa đụng cả CA mà em chả ngán nhá ! Thề ko chém gió !

Dù sao đi nữa ... thớt cúng đủ tàng theo quy định ...đến lúc luân hồi rồi ! Mod có thể xóa ! Cụ chủ nếu chưa thỏa ý sẽ mở thớt mới ...em chỉ bảo kê đến dược tầm này thồi !

Còn nói 1 lần nữa ..em sẵn sàng đập bất cứ con chóa plcer nào muốn chọc ngoáy vấn đề này nữa ! Em xác con bà định luôn kể cả nếu em vi phạm lọ chai gì nữa đến đọ cần phải bem nick ! Chả quan trọng đâu ! Nhưng tính em đúng là đúng ...và sai là sai ! Đóe thể à uôm dở hơi như cái của nợ PLC !!!

Con chóa nào muốn phản biện em ...vào khẩn trương đê ! kO THÌ EM ĐI NGỦ ĐẤY !

TỔ SƯ PLC ...LÀM CỤ CHỦ MỆT VÀ EM VỚI CÁC CỤ MỢ MỆT LÂY !

Em cxin lỗi tầm này em oánh chữ ko chính xác ạ ! Các cụ mợ bỏ quá cho em nhá ! :63:

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com
Em xin nói trước ...em đang húng ...và rất húng sau khi vưad nhậu từ chiều bây giwof mới về !
Nào nào...!!! Cụ nhanh Quên lắm, sáng mới nói gì nhỉ. Đi ngủ đê, type lẫn lộn hết cả rồi. Sáng ngày kia vào chuyện tiếp, nếu cái thớt này còn sống ;))
Cụ nhỉ!
See cụ ngày mai :))
Mai em sẽ phản biện với cụ ;))

Nào nào...!!! Cụ nhanh Quên lắm, sáng mới nói gì nhỉ. Đi ngủ đê, type lẫn lộn hết cả rồi. Sáng ngày kia vào chuyện tiếp, nếu cái thớt này còn sống ;))
Cụ nhỉ!
See cụ ngày mai :))
Mai em sẽ phản biện với cụ ;))
Xê ra ...đang húng đây ! Cần phải đập con chóa nào thì đây rrats sẵn lòng !

BigSu

Xe tải

Khổ nỗi chưa đue phê đến tìm giấc ngủ ,,,Quên ! :P

Cụ chủ thớt : ít nhiều ...cụ cũng thu t, cun hập được 1 lượng thông tin nhất định ---> từ đó cụ có kế sách riêng của cụ ! Em luôn cầu chúc gia đình cụ sớm đoàn viê trở lại ! :63:

Còn các con chóa plcers : Em đang húng đây ... con chóa nào muốn hãy lên tiếng ngay và luôn hãy pm hay có động thái ...em cho số đt ngay lập tức ...em sẽ đến ngay ...đào đạm hay đập cho tỉnh ngộ nếu cần ! ( vì em còn vừa đụng cả CA mà em chả ngán nhá ! Thề ko chém gió !

Dù sao đi nữa ... thớt cúng đủ tàng theo quy định ...đến lúc luân hồi rồi ! Mod có thể xóa ! Cụ chủ nếu chưa thỏa ý sẽ mở thớt mới ...em chỉ bảo kê đến dược tầm này thồi !

Còn nói 1 lần nữa ..em sẵn sàng đập bất cứ con chóa plcer nào muốn chọc ngoáy vấn đề này nữa ! Em xác con bà định luôn kể cả nếu em vi phạm lọ chai gì nữa đến đọ cần phải bem nick ! Chả quan trọng đâu ! Nhưng tính em đúng là đúng ...và sai là sai ! Đóe thể à uôm dở hơi như cái của nợ PLC !!!

Con chóa nào muốn phản biện em ...vào khẩn trương đê ! kO THÌ EM ĐI NGỦ ĐẤY !

TỔ SƯ PLC ...LÀM CỤ CHỦ MỆT VÀ EM VỚI CÁC CỤ MỢ MỆT LÂY !
Uống từ chiều,thì phê ngoắc cừn câu :D
Làm 1 giấc đi lão ơi.

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Xê ra ...đang húng đây ! Cần phải đập con chóa nào thì đây rrats sẵn lòng !
Đập em đây này, nếu cụ muốn. Nẫu!

Nếu các cụ mợ ở đây tranh luận mà cải hóa được những người mê muội thì chắc em ơn giời lắm lắm. Nhưng các cụ mợ chả cải hóa được cái gì mà mang bực vào người! Giữa cái thời tiết 40 độ này thì người ta dễ điên lắm, hay PLC có sức mạnh làm cho người ta dễ điên ngay từ trong cái thớt này nhỉ. Em nghĩ nên kết thúc thôi. Chả giải quyết được gì, mua bực vào người!

Nếu các cụ mợ ở đây tranh luận mà cải hóa được những người mê muội thì chắc em ơn giời lắm lắm. Nhưng các cụ mợ chả cải hóa được cái gì mà mang bực vào người! Giữa cái thời tiết 40 độ này thì người ta dễ điên lắm, hay PLC có sức mạnh làm cho người ta dễ điên ngay từ trong cái thớt này nhỉ. Em nghĩ nên kết thúc thôi. Chả giải quyết được gì, mua bực vào người!
Riêng cô ..lại làm anh tỉnh ra :)) Bố khỉ ///ước ao cái đóe bao giwof thành hiện thực ! :))

BigSu

Xe tải

Cảm ơn bờ dồ.
Em chẳng thấy bực giề, mặc dù thời tiết rất nóng.
Bác hãy tham gia PLC, môn này có thể làm những bực dọc, nóng giân tan biến... từ đấy có thể giảm triệu trứng đột quỵ do bị ức chế, tăng xông... :D

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Riêng cô ..lại làm anh tỉnh ra :)) Bố khỉ ///ước ao cái đóe bao giwof thành hiện thực ! :))
Good!
Tỉnh rồi thì cụ đi ngủ cho em nhờ, nội công của cụ còn dùng để trả lời những câu hỏi của em đấy :)).
Kết thúc thôi, một ngày nắng nóng :))!!!!!!!

Chú doạ anh à.
PLCer chưa bao giờ biết sợ chú à.

Anh cho mày số đt của anh , mày cho anh địa chỉ ...anh đến ngay sau 10phuts tùy quãng đường ... ! Nếu mày đủ độ húng ?

Lịp pạ chú ...mày hỗn với anh là đóe phải plcer chính hiệu đâu ! Anh biết mày rắn giả lươn ngay từ đầu rồi ...mày chưa đủ tầm như bờ dồ đccs đâu !

Đừng nghĩ diễn đàn ảo mà chọc anh ! Hãy suy nghĩ nhá ! Tổ sư chú !

BigSu

Xe tải
Anh cho mày số đt của anh , mày cho anh địa chỉ ...anh đến ngay sau 10phuts tùy quãng đường ... ! Nếu mày đủ độ húng ?

Lịp pạ chú ...mày hỗn với anh là đóe phải plcer chính hiệu đâu ! Anh biết mày rắn giả lươn ngay từ đầu rồi ...mày chưa đủ tầm như bờ dồ đccs đâu !

Chú em à, PLCer rất độ lượng và ko bao giờ oánh ai cả.
Chú hẹn anh ra, chả lẽ anh đang tỉnh lại ra diện kiến thằng say :D

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Nào, nào!!! Tỉnh rồi cơ mà???? Lại nẫu! Đã bảo rồi, muốn cà khịa thì cà khịa với em đây này. Hay nghiên cứu PLC có mấy ngày mà cũng bị tẩu hỏa roài ;)) :))

Trạng thái
Thớt đang đóng