Phân vân giữa Camry 2.4G liên doanh và 2.0e

giaophuong

Xe điện
Sâu thì cũng từ cơ chế VN mà ra chứ Sâu có tội tình gi,tội là tội thằng "đầy tớ của dân"

axela

Xe tải
cám ơn các bác,lúc đầu e thấy nhiều bác chê 2.0,e cũng kiên quyết dịnh mua 2.4G.Nhưng khi tiếp xúc lại với sâu,e điên quá,tsb nhà chúng nó,mình có tiền mua xe mà nó cứ như bố mình.Thôi thà mình về biếu bố mình 3000USD để cụ mừng tuổi ở quê, còn e đi mua 2.0e, khi nào nhiều tiền hơn, e sẽ tránh xa Toyota và chạy đến với tình yêu Mercedes E300 cho lành.
Hơn nữa,khi ti giá lên 18500 thì giá của 2.0e thực sự rất cạnh tranh,đằng nào e cũng chẳng đi Camry cả đời nên cứ mua đi tạm.E hi vọng các bác cùng với e kiên quyết o đưa tiền cho sâu, e thà nộp cho nhà nước 2 đồng còn hơn cho bọn sâu mọt này 1 xu
Em phân tích tính hợp lý của 2.0E là nằm trong đúng tình hình đi mua xe hiện nay. Còn nếu mua được 2.4G với giá 889 triệu lấy ngay và chẳng phải nịnh nọt và đi đêm gì như thằng bạn em thì xe LD là lựa chọn tốt bác ạ. Bác và em đều thấy 2.4G về thông số kỹ thuật và options đều có những cái hơn 2.0e, nhưng bác gặp sâu cái là bác lại lăn tăn ngay, he he.

oto9fun

Xe tải
Xe nhập xe nhập xe nhập............(b) nhưng khuyên chân thành nhé: tuyệt đối không được mua xe Đài !

Ra gara hỏi thì biết, chứ "sâu rum" thì toàn "pác học" thôi !

axela

Xe tải
Xe nhập xe nhập xe nhập............(b) nhưng khuyên chân thành nhé: tuyệt đối không được mua xe Đài !

Ra gara hỏi thì biết, chứ "sâu rum" thì toàn "pác học" thôi !
Bác giải thích giùm em cái. Ra gara toàn xe Đài mà nó lại khuyên không mua xe Đài thì nó bán xe gì ợ?

adco

Xe điện
Xe LD được của nó đấy chứ, thế này tiết kiệm được khối tiền thay túi khí, đâm mạnh thế mà túi khí không bung là đỡ được vài ngìn roài:

http://otofun.net/showthread.php?t=133217

:))
Cái này bác acay thấy rõ nhé . AirBag ToVN cũng nhập cùng 1 hãng với To Đài thôi nhé . Cả VN và Đài chỉ nhập về rồi ịn vào chứ khg sx cái gì đâu :21:
Nếu airbag của ToVN có lỗi thì cũng khg loại trừ xe Đài :redface:
Về đường link bác dẫn , em có pót bên đó 1 clip cho thấy test con GLK đâm hông airB trước cũng khg nổ vì nổ cũng chẳng có tác dụng gì .

Chỉnh sửa cuối:

axela

Xe tải
Em đang khen xe LD mà, có chê đâu. Tiết kiệm được khối tiền bác nhỉ. Chứ bung cả hai túi khí thì xót thật. :21:

R&V

Xe máy
Nói dài, nói dai, nói dại

hungdigi

Xe máy
Chào các bác, e là thành viên mới nhờ các bác tư vấn giúp.Chuyện là thế này:e đang rối như tơ vò vì không biết nên quyết thế nào, 2.4G liên doanh thì động cơ lớn hơn, tiền thì tính USD VCB, nhưng mà các bác sâu Toyata hành dữ quá. Còn 2.0e thì lấy được ngay mỗi cái động cơ nhỏ hơn, USD tính giá chợ đen.
Vậy bác nào đã có kinh nghiệm xin chỉ giùm e nào chạy hay hơn, e thì e vẫn thích động cơ lớn,nhưng lại o muốn mất tiền oan cho mấy ông kễnh ở Toyota.
Cảm ơn các bác rất nhiều
Cụ thích LE 2.4 2007 thì ới em, giá cho OF (b)(b)(b)

thinhhvnh

Xe máy
Iem khuyên chân rthành nhất, vì đã dùng cả hai rùi, Bác sẽ không bao giời ân hận khi mua cam LD wa tuyệt lụn. chắc chắn là thế