Phản ứng bênh vực Spacy!!!

tratida

Xe container
Túm lại con nào thay thế spacy được hả các cụ, em thấy bà xã em lên xe là thích ngay ạ. Các cụ cứ lôi SH với Lead vào đây chả ăn nhập gì. Em đang có 1 con scr đi chán chết, được mỗi cái cốp to.

bimbim1976

Xe điện
Hôm em đi dán xe gặp 1 thằng ranh nhìn bẩn bẩn đi spacy đỗ rồi vào đứng hỏi em chỗ quán dán xe ,nó hỏi xe em bao tiền,em bảo 7000 đô.Nó phán 1 câu xanh rờn:
Xe gì thì xe cũng ko thể bằng spacy được!spacy gấp đôi tiền Sh.
Bó tay toàn tập với 1 thằng như nó.
Thiết nghĩ cái xe ko quan trọng mà quan trọng là cái người ngồi trên xe.

BinhminhCDS

Xe buýt
Hôm em đi dán xe gặp 1 thằng ranh nhìn bẩn bẩn đi spacy đỗ rồi vào đứng hỏi em chỗ quán dán xe ,nó hỏi xe em bao tiền,em bảo 7000 đô.Nó phán 1 câu xanh rờn:
Xe gì thì xe cũng ko thể bằng spacy được!spacy gấp đôi tiền Sh.
Bó tay toàn tập với 1 thằng như nó.
Thiết nghĩ cái xe ko quan trọng mà quan trọng là cái người ngồi trên xe.
Ôi hóa ra đấy là cụ à :)) em xin lỗi nhé :)) nhưng mà em nói thật các cụ cứ lấy mấy con lead scr so với cái ước mơ pây si em thấy nó thế nào ấy :))

Chỉnh sửa cuối:

bimbim1976

Xe điện
Ôi hóa ra đấy là cụ à :)) em xin lỗi nhé :)) nhưng mà em nói thật các cụ cứ lấy mấy con lead scr so với cái ước mơ pây si em thấy nó thế nào ấy :))
Theo cái thằng ngồi spacy em đã gặp thì nó nghĩ nó ngồi spacy chắc mọi người nghĩ nó nhiều tiền mới đi xe Sờ pây xi.Em ngất luôn!
Người ngồi xe mới quan trọng,đẳng cấp ko thể hiện ở cái xe máy!

QuaChuoiChin

Xe đạp
nói chung là ai có xe thì cứ bán cứ dùng. Ai không có thì thôi :D

STF399

Xe điện
Mấy ngày hôm nay cứ lên các diễn đàn lại thấy có người phản đối việc xe spacy tăng giá mà e cũng thấy bức xúc chính những người đang kêu ca phản đối này nọ, mọi người nói đi thì cũng phải nhìn nhận lại vấn đề một cách khách quan mà trung thực với lương tâm của mình nhất chứ.Mọi người k có xe để bán nên có vẻ ghen tỵ đây mà, cứ thấy người ta nói này nói nọ thì a dua theo mà k cần biết phải trái thế nào (đúng là sự ghen ăn tức ở, lòng đố kỵ đã vùi lấp hết lý trí rồi). sự thực thì nhiều chị e nhà cũng dư giả, có điều kiện thừa tiền mua xe ô tô ý chứ (có khi trong nhà họ đã có đến dăm bảy chiếc xe hạng sang rồi) nhưng họ vẫn chọn mua một chiếc xe máy thương hiệu mạnh và bền lại kiểu dáng đẹp thanh lịch giá trị bền với thời gian nên họ mới chọn spacy là đương nhiên. cộng với việc thực trạng giao thông của nước ta hiện nay thì toàn ách tắc cục bộ mà chỉ đi một đoạn ngắn ra ngõ mà lại phải nổ máy chạy ô tô thì thật là hoàn toàn k hợp lý tý tẹo gì cả. chả nhẽ ra đầu ngõ đi chợ, đi buôn chuyện cafe chém gió lượn lờ với bạn bè mà lúc nào cũng vác theo ô tô thì có mà tắc chết à, rồi kiếm chỗ đỗ xe ô tô cách quán cafe và cửa hàng quần áo đến hàng mấy cây mấy dãy phố để chết ẹ con nhà người ta ra à. mấy bố nào phản đối gay gắt thì theo e thấy mấy bố này toàn lòng dạ hẹp hòi, tính đố kị thái quá và nhất là ghen ăn tức ở k muốn chấp nhận thực tại là người ta có xe thì người ta bán cho người có nhu cầu thực sự cần mua xe còn mình thì éo có nên ức chế ^^
em hỏi thật cụ là cụ đã đi những xe nào , cụ đã có quả SP nào chưa , nếu đã có , cụ đi thì có nhận xét ntn ? nếu so sánh SP với Li Hoặc SH , hoặc ET thì thấy tn? sau đắy mới bàn đến vấn đề giá cả nhé , toàn thấy a dua a tòng theo nhau đẩy giá mấy con xe đi gần 10 năm lên gân 200tr , em đến bó tay , hay VNd mất giá quá ?????

xThanhTommyx

Xe đạp
vcl chủ thớt, chắc chắn đi Spacy rồi, theo mình thì đây ko khác gì cái xe đồng nát (cơ mà bán đi lại đc rất nhìu tiền =))) ) thế nên cụ nào có SP tốt nhất bán mua xe xịn mà chạy vừa hệ số an toàn cao lại vừa sướng người :)))

Pandacuncun

Xe đạp
Theo cái thằng ngồi spacy em đã gặp thì nó nghĩ nó ngồi spacy chắc mọi người nghĩ nó nhiều tiền mới đi xe Sờ pây xi.Em ngất luôn!
Người ngồi xe mới quan trọng,đẳng cấp ko thể hiện ở cái xe máy!
Cái con la già mà cứ có thằng cho là đẳng cấp nhỉ, nhiều con đi như kêu babetta nhưng nhìn những vị ngồi trên vẫn oai như thánh sống, đành rằng cũng tốt này tốt nọ nhưng với cái giá đó thì ko tiêu hóa nổi, bó tay

power

Xe tải
Khi ít tiền thì người ta mới sợ người ngoài đánh giá qua bề ngoài, nên phải đánh bóng này nọ.
Khi nhièu tiền thi chẳng ai để ý tới cái đấy đâu.