[Funland] Phạm Hồng Minh (diễn viên) bây giờ như thế nào rồi nhỉ

HI_CLASS

Xe điện
Vừa rồi em thấy có anh NSUT Hoàng Hải đóng vai Lưu nát phim Cuộc đời vẫn đẹp sao cũng đỉnh. Trước chuyên trị vai nghiêm túc mà sang phim này khôi hài cợt nhả khác hẳn những vai cũ mà cân được tất
A Hoàng Hải trog phim "Hồ sơ cá sấu" bới vai Tuấn "mỏ" mới là đỉnh. Phim đó may có a này cân hết bộ phim. Phải công nhận vào vai ông trùm hợp thật, vừa có quyền lực đen, vừa đểu cáng, mất dạy ko ai bằng.

peace_park

Xe buýt
Bác an Tôn thì tôi biết từ hồi mở cà phê phim ở 52 Yên phụ. Thi thoảng có phim hay là hay ới tôi lên cà phê và xem phim. Từ ngày bỏ cà phê tôi cũng không gặp. Sdt tôi cũng còn,nhưng sau vài lần call không liên lạc được nên cũng thôi. Nhẽ cũng hơn chục năm không gặp. Bác này cũng hay chuyện.
Tầm 2011 e có ghé cửa hàng xe đạp của cụ ý ở gần ks Thắng lợi nhờ build xe. Lúc đầu em định ghé 1 lúc rồi còn đi có việc, ai dè cụ ý ngồi kể chuyện phim, chuyện đời làm e mất toi buổi sáng.

Tuankhoi001

Xe tải
Cụ nhầm về diễn viên Dũng Nhi rồi ạ.
Vai nổi bật đầu tiên của ô lại là vai phản diện đóng Năm Sài Gòn trong phim Bỉ vỏ nha cụ.
Nhầm to nhé cụ, Dũng Nhi nổi từ vai Nam (nguyên mẫu Lê Mã Lương) với câu hét "thiêu sống chúng nó" trong Bài ca ra trận. Chắc lúc đó cụ chưa đủ tuổi xem phim bãi chăng? :)

xukthal

Xe lăn
A này đóng vài phim, thích nhất là phim chàng kỹ sư xây dựng đi học nước ngoài về thì phải, cá tính ngông ngông. Vào công ty tán được em thư kí giám đốc xinh xinh (ban đầu ghét nhau như chóa). Sau lại bị anh con trai giám đốc, lại là bạn học, ăn cắp đề tài (Kẻ không cầu may)
Em thì lại quan tâm đến mợ Mai Huê, đóng cùng anh diễn viên này trong “kẻ không cầu may”. Sau nghỉ đóng phim nghe đồn sang nghề hàng không, không rõ bao năm nay thế nào. Xưa xem phim có mợ này đóng cứ ngắm mãi không chán :D
Công nhận Minh và Mai Huê đóng phim này ngọt nhất, xem cứ như thật. Em cũng rất thích mợ MH này, rất nữ tính và duyên ngầm :x

xe đạp Japan

Xe tăng
A Hoàng Hải trog phim "Hồ sơ cá sấu" bới vai Tuấn "mỏ" mới là đỉnh. Phim đó may có a này cân hết bộ phim. Phải công nhận vào vai ông trùm hợp thật, vừa có quyền lực đen, vừa đểu cáng, mất dạy ko ai bằng.
Cụ Hoàng Hải diễn Tuấn mỏ em thấy thật như ngoài đời vậy. Hơn đứt Hoàng mỏ nhát gan, lên gân, trợn mắt bên film Sinh tử.

DurexXL

Xe lăn
Nhầm to nhé cụ, Dũng Nhi nổi từ vai Nam (nguyên mẫu Lê Mã Lương) với câu hét "thiêu sống chúng nó" trong Bài ca ra trận. Chắc lúc đó cụ chưa đủ tuổi xem phim bãi chăng? :)
Trong phim này, cụ Dũng Nhi là lính đeo bình súng phun lửa trên lưng, em nhớ thế

tranmanhha

Xe điện
Công nhận, dàn diễn viễn phim Đất và Người quá chất.
Các cụ xem lại phim Làng Ma cũng chất không kém.

HI_CLASS

Xe điện
Cụ Hoàng Hải diễn Tuấn mỏ em thấy thật như ngoài đời vậy. Hơn đứt Hoàng mỏ nhát gan, lên gân, trợn mắt bên film Sinh tử.
Hoàng mỏ do Duy Hùng đóng, là dvien trẻ, nói thẳng ra là tuổi gì so với sự gạo cội của Hoàng Hải.

Tài mới

Xe tăng
Mợ ý là tên là Vi Cầm, ngoài phim "Đất và Người" thì mợ ý còn đóng phim "Hoa cỏ may". Công nhận xinh hiền, rất ấn tượng. Ngoài Vi Cầm thì còn có diễn viên Kiều Anh cũng vậy có nét gì đó rất quấn hút dù ko phải là xinh xuất sắc
Kiều anh kiểu mặn mà cụ à. Em cũng thích :)

xe đạp Japan

Xe tăng
Hoàng mỏ do Duy Hùng đóng, là dvien trẻ, nói thẳng ra là tuổi gì so với sự gạo cội của Hoàng Hải.
Em thì lại quan tâm đến mợ Mai Huê, đóng cùng anh diễn viên này trong “kẻ không cầu may”. Sau nghỉ đóng phim nghe đồn sang nghề hàng không, không rõ bao năm nay thế nào. Xưa xem phim có mợ này đóng cứ ngắm mãi không chán :D
Vâng, em hiểu. Em từng làm mỏ than nên em hiểu chủ mỏ nó như nào. Phải nói rất là bình tĩnh, bản lĩnh, nho nhã nhưng cái chất nó toát ra kiểu như át vía người đối diện, rất khó tả. Đấy là chủ thực sự, còn làm thuê em thấy thường thôi, ba hoa chích choè, làm màu là chủ đạo.

Hoàng tử đỏ

Xe container
Ý e là nổi bật trong vai phản diện mà cụ.
Chắc cụ hơn tuổi e???

coquay

Xe container
Ông Thống biệu ngoài ngoại hình, cách diễn, lời thoại chuẩn người có căn, còn có quả giọng nói có đờm ở cổ, nhừa nhựa, chất lòi.
Bây h em mới biết cụ Thống biệu là thầy của chú Xuân Hình tên cụ là NSND Mạnh Tuấn

Tuankhoi001

Xe tải
Cụ nhầm về diễn viên Dũng Nhi rồi ạ.
Vai nổi bật đầu tiên của ô lại là vai phản diện đóng Năm Sài Gòn trong phim Bỉ vỏ nha cụ.
Ý e là nổi bật trong vai phản diện mà cụ.
Chắc cụ hơn tuổi e???
Chắc em hiểu nhầm ý cụ nhỉ. Em lại đi so chính trong phim nhựa từ trước 75 với vai thứ trong những năm phim mì ăn liền sau này, có cái gì đó sai sai về "vai nổi bật đầu tiên" thì phải. :)

Chỉnh sửa cuối:

mr_bean

Xe tải
Phim "Đất và Người" và phim " Chuyện nhà Mộc" là 2 bộ phim mà e và con bé nhà e xem đi xem lại phải đến vài chục lần và vẫn chưa dừng lại, còn ghi cả ra băng từ để xem trên tv CRT.

Hự.

Xe điện
Tiện thể có cụ nào biết kênh youtube nào có full bộ Đất và Người ko? em xem mấy kênh thấy thiếu tập và chất lượng kém quá.