Thảo luận Pajero - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

theanh fe AT

Xe tải
Lão Pajero GLS làm 1 pic nổ máy xem nào?

theanh fe AT

Xe tải
có cụ nào muốn bán pajero supreme 3.5 k? em đang tìm ạ.
Bên bán xế có con đang bán đấy cụ, hoặc sang bonbanh có mà đầy. còn muốn xe ngon, nguồn gốc rõ ràng thì em có đen xì 2005 để em kiếm con Land rồi ới cụ nhé:))

doanhlilama691

Xe điện
Ôi đỉnh của đỉnh rồi cụ ơi, nhưng em khoái nhất là công tắc chỉnh + gập gương và lock cửa
Cái chỉnh gập gương ko khó, cái công tắc khóa cửa lại càng dễ, iem ko nói xuông đâu. Nếu cụ anh muốn đấu cho công tắc khóa cửa thì cụ thử lấy chìa khóa cắm vào bên phụ rùi khóa hay mở xem tất cả các cửa có khóa hay mở ko, vì trên ổ khóa của bên phụ như xe iem có đi 3 dây điện, mình có thể chế ra từ đó mờ. Iem chỉ kết cái bảng đồng hồ có nhìu đèn thui, còn các chức năng thì cũng đành chất nhận với cái xe của mềnh ợ.

theanh fe AT

Xe tải
Cái chỉnh gập gương ko khó, cái công tắc khóa cửa lại càng dễ, iem ko nói xuông đâu. Nếu cụ anh muốn đấu cho công tắc khóa cửa thì cụ thử lấy chìa khóa cắm vào bên phụ rùi khóa hay mở xem tất cả các cửa có khóa hay mở ko, vì trên ổ khóa của bên phụ như xe iem có đi 3 dây điện, mình có thể chế ra từ đó mờ. Iem chỉ kết cái bảng đồng hồ có nhìu đèn thui, còn các chức năng thì cũng đành chất nhận với cái xe của mềnh ợ.
Tất nhiên là đèn đông hồ đẹp, kiểu như đêm thành phố đầy sao:-)) nhưng em thích để nguyên bản chỉ thay đèn led cho ánh sáng trắng cho sang và thêm tiện ích gương gập điện + lock cửa cho tiện đỡ phải vắt tay qua vai là ô kê roài

Pajero GLS

Xe tải
Hị hị. Cụ doanh cứ tưởng bở là công tắc chỉnh ko khó, đúng là ko khó cả về gập gương lẫn khoá cửa nhưng khi làm lại gập và cụp gương cụ sẽ Thấy như nào va quan trọng hơn là công tắc 2 loại đấy cụ tìm cũng khó mà có đâu.

Pajero GLS

Xe tải
Khoe là độ mà các cụ thích nguyên bản sau em ứ khoe gì nữa! Loock cửa thì đơn giản, đèn led càng đơn giản hơn vì xe em giờ toàn led. Gập gương và chỉnh gương thì hơi khó một chút vì giắc và dây phải làm lại. Em có một số nữa nhưng em ứ khoe nữa.

doanhlilama691

Xe điện
Hị hị. Cụ doanh cứ tưởng bở là công tắc chỉnh ko khó, đúng là ko khó cả về gập gương lẫn khoá cửa nhưng khi làm lại gập và cụp gương cụ sẽ Thấy như nào va quan trọng hơn là công tắc 2 loại đấy cụ tìm cũng khó mà có đâu.
Ơ, iem thấy trên ebay nó nhìu đồ mà, iem cần j toàn đặt trên ấy, giá hơi chát 1 chút với những đồ nhẹ thui, bực cái là anh ebay.us ít đồ hơn anh ebay.uk, nhưng ebay.uk lại toàn đồ tay lái nghịch.

doanhlilama691

Xe điện
Khoe là độ mà các cụ thích nguyên bản sau em ứ khoe gì nữa! Loock cửa thì đơn giản, đèn led càng đơn giản hơn vì xe em giờ toàn led. Gập gương và chỉnh gương thì hơi khó một chút vì giắc và dây phải làm lại. Em có một số nữa nhưng em ứ khoe nữa.
Làm rì mà cụ đã dỗi thía, đây là chia xẻ cho nhau thui mờ, mỗi người 1 ý thích chớ, còn j nữa cụ phọt nốt đê để anh em chiêm ngưỡng tý.

Pajero GLS

Xe tải
Lão Pajero GLS làm 1 pic nổ máy xem nào?[/QUOTE]
Pic nổ máy cụ xem các hình bảng đồng hồ kia em post rồi mừ.

Pajero GLS

Xe tải
Làm rì mà cụ đã dỗi thía, đây là chia xẻ cho nhau thui mờ, mỗi người 1 ý thích chớ, còn j nữa cụ phọt nốt đê để anh em chiêm ngưỡng tý.
Còn âm thanh và đèn bi xenon thì cũng như ai chắc em không cần phọt đâu cụ nhỉ:)? Em dùng DVD Pioneer 8650 và 1 đầu Alpine của Pajero sport 2 màn hình gối và 2 ampli Pioneer + 8 loa, mỗi ampli đánh 4 loa! Sup basslink của Infinity!

theanh fe AT

Xe tải
Lão Pajero GLS làm 1 pic nổ máy xem nào?
Pic nổ máy cụ xem các hình bảng đồng hồ kia em post rồi mừ.[/QUOTE]
Em xin cụ đấy, cụ mà ko khoe thớt này lại vắng như chùa bà Đanh vì dòng Pa nó ít hỏng lém. Còn vụ nổ máy sao em ko thấy đh vòng tua nó lên nhỉ?

theanh fe AT

Xe tải
Còn âm thanh và đèn bi xenon thì cũng như ai chắc em không cần phọt đâu cụ nhỉ:)? Em dùng DVD Pioneer 8650 và 1 đầu Alpine của Pajero sport 2 màn hình gối và 2 ampli Pioneer + 8 loa, mỗi ampli đánh 4 loa! Sup basslink của Infinity!
Rân chơi là đây, em ngưỡng mộ cụ rồi đới. Bộ này chắc ~ 2000**===D>

Pajero GLS

Xe tải
Pic nổ máy cụ xem các hình bảng đồng hồ kia em post rồi mừ.
Em xin cụ đấy, cụ mà ko khoe thớt này lại vắng như chùa bà Đanh vì dòng Pa nó ít hỏng lém. Còn vụ nổ máy sao em ko thấy đh vòng tua nó lên nhỉ?[/QUOTE]
Vòng tua máy lên 1000 đấy cụ, cụ xem trang 113 đi.

doanhlilama691

Xe điện
Em xin cụ đấy, cụ mà ko khoe thớt này lại vắng như chùa bà Đanh vì dòng Pa nó ít hỏng lém. Còn vụ nổ máy sao em ko thấy đh vòng tua nó lên nhỉ?
Vòng tua máy lên gần 1k kia cụ anh ei.

theanh fe AT

Xe tải
Vòng tua máy lên 1000 đấy cụ, cụ xem trang 113 đi.[/QUOTE]
Vòng tua máy lên gần 1k kia cụ anh ei.
Vầng em thấy rồi, tại cụ làm em hút vào xem mấy pic có đèn sáng đẹp quá. Đúng như cụ nói chắc tìm công tắc gương có nút gập điên & ct lock cửa cũng hiếm cụ nhẩy? Cũng muốn đc như cụ lém nhưng đang đấu tranh tư tưởng vì đem ngủ toàn nằm mơ thấy Land:))
Muốn có đc bộ âm thanh như cụ quá cơ