::: OtoFun Piaggio Club (OPC) :::

Trạng thái
Thớt đang đóng

29V3-5586

Xe buýt
Thanks bác Hiệu nhiều về thông tin bổ ích này nhé,bác cho e hỏi thêm tí : Chìa khóa phụ màu xanh của e nó bị nứt cái cao su rồi,có thể bọc lại đc k bác,e k thik bọc cái nhựa đen của mấy bác thợ khóa ở Lương Văn Can nên bác thông cảm tư vấn giúp em
@Quang Anh:thế hôm nào off bác cho gấu bác đi để chơi với gấu nhà e naz' :21:(b)

Piaggio Junior

Xe điện
Ducati cũng thèm lắm:'(Nhưng em ngồi lên đảm bảo xe cưỡi em chứ ko phải em:))Nhưng ko sao tối em vẫn cứ nằm mơ:69: em nó.
Hoành tráng như bác thì may ra vật đc mấy em mông to thật sự ấy, bác nhỉ

Khóa cổ của các loại xe : LX,GT,ET, giống nhau ---->rất an toàn,khó bị vam khoá,mở khoá. LX đây là lx nhập phải ko bác, chứ lx vn thì cũng có khác gì Li,Zip,Fly đâu.
Bác nói rõ ra chút ko các cụ mợ khác chủ quan lxvn bay hơi hết

LX là LX chứ không giống Li,Z,F,,Bác không đọc kỹ j cả.
LX nhập nguyên chiếc khác LX lắp ráp tại VN = ổ khóa từ thôi a.:69:

Thanks bác Hiệu nhiều về thông tin bổ ích này nhé,bác cho e hỏi thêm tí : Chìa khóa phụ màu xanh của e nó bị nứt cái cao su rồi,có thể bọc lại đc k bác,e k thik bọc cái nhựa đen của mấy bác thợ khóa ở Lương Văn Can nên bác thông cảm tư vấn giúp em
@Quang Anh:thế hôm nào off bác cho gấu bác đi để chơi với gấu nhà e naz' :21:(b)
Hôm chú đến chỉnh xe anh cũng nhìn thấy chìa khóa của chú bị đứt chuôi nhựa rui,chưa kịp bảo chú ,chuôi xanh chỉ có chìa nhập mới có thôi chú a,
Chú không thích cái chuôi nhựa đen thì làm lại cái chuôi gỗ hoặc chất liệu khác ,bây giờ nhiều mẫu phôi đẹp lắm ,nhưng chú nhớ giữ lại cái chíp từ trong cái cũ để lắp vào cái mới nhé,không thì không nổ được máy đâu.(y)

repsol

Xe container
Hôm chú đến chỉnh xe anh cũng nhìn thấy chìa khóa của chú bị đứt chuôi nhựa rui,chưa kịp bảo chú ,chuôi xanh chỉ có chìa nhập mới có thôi chú a,
Chú không thích cái chuôi nhựa đen thì làm lại cái chuôi gỗ hoặc chất liệu khác ,bây giờ nhiều mẫu phôi đẹp lắm ,nhưng chú nhớ giữ lại cái chíp từ trong cái cũ để lắp vào cái mới nhé,không thì không nổ được máy đâu.(y)
Mẫu phôi bác nói là của riêng Pi hay Lương Văn Can ạ*-) e thay cái ổ 4 cạnh mà cái chuôi xấu quá:102:

Piaggio Junior

Xe điện
Mẫu phôi bác nói là của riêng Pi hay Lương Văn Can ạ*-) e thay cái ổ 4 cạnh mà cái chuôi xấu quá:102:
Bên em chỉ có phôi nhập chứ không là phôi ngoài bác a,bac chịu khó sưu tầm ở Phố Huế ,LVC,Hòa Mã,Nguyễn công chứ .....cũng đầy phôi đẹp như ý muốn,,,,,Quan trọng là giá cả thôi bác a:))

repsol

Xe container
Bên em chỉ có phôi nhập chứ không là phôi ngoài bác a,bac chịu khó sưu tầm ở Phố Huế ,LVC,Hòa Mã,Nguyễn công chứ .....cũng đầy phôi đẹp như ý muốn,,,,,Quan trọng là giá cả thôi bác a:))
Vâng e biết rồi.Ý e muốn hỏi là ngoài Pi thì chỗ khác có ko vì xe e ko phải là xe Pi:P

Thanks bác nhé(b)

MR_JAY

Xe tải
bây giờ mình mới biết có đến mấy loại phôi chìa đấy.cứ nghĩ có mỗi phôi chìa xanh theo cùng chìa nâu thôi chứ

vt_219

Xe hơi
các bác ơi, xe e bị rạn đèn fa rồi. có bác nào bị như e k? :'( . chán! mới mua đc 20 ngày, đã thấy fa bị rạn. các bác về nhìn nghiêng kỹ xem fa có rạn như e k nhé. cũng k rõ lắm nhưng nhìn kỹ thấy rạn nhiều phết. có đc BH k nhi? *-)

vunam

Xe hơi
LX là LX chứ không giống Li,Z,F,,Bác không đọc kỹ j cả.
LX nhập nguyên chiếc khác LX lắp ráp tại VN = ổ khóa từ thôi a.:69:

:41:Em cứ tưởng bác nói về vụ khóa từ. Thế thì thank bác vì thông tin bổ ích, vậy con lx vn của em cũng an tâm hơn các cụ mợ đi Li,Z,F 1 chút, nhưng em cũng sắm cái khóa dây chử U to uỳnh để trong cốp xe rồi. Dựng nơi nào ko có người trông thì xích chân em ấy lại luôn:69:

Piaggio Junior

Xe điện
các bác ơi, xe e bị rạn đèn fa rồi. có bác nào bị như e k? :'( . chán! mới mua đc 20 ngày, đã thấy fa bị rạn. các bác về nhìn nghiêng kỹ xem fa có rạn như e k nhé. cũng k rõ lắm nhưng nhìn kỹ thấy rạn nhiều phết. có đc BH k nhi? *-)
Bác qua lun đi
phải kiểm chứng xem thế nào đã bác .:)

:41:Em cứ tưởng bác nói về vụ khóa từ. Thế thì thank bác vì thông tin bổ ích, vậy con lx vn của em cũng an tâm hơn các cụ mợ đi Li,Z,F 1 chút, nhưng em cũng sắm cái khóa dây chử U to uỳnh để trong cốp xe rồi. Dựng nơi nào ko có người trông thì xích chân em ấy lại luôn:69:
Bác làm quả khóa như thế là phải,các mợ vợ ba này cũng thích bay nhảy lắm ,thoắt cái là sang tay người khác như chơi,các mợ ý trẻ mà :21::21::21:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Em mà chuồn được em chả chuồn rồi. Cty em nó sát thủ lắm ạ. Ngày nào em chuồn được là em đi từ sáng đến tối luôn. Em làm trên Lê Duẩn (TKV):'(
Ơ.. thế thì cũng gần chỗ em... em làm chỗ cầu vượt giải phóng.

MR_JAY

Xe tải
chào buổi trưa cả nhà

Jen-Liberty

Xe đạp
Chào các cụ các mợ có mấy hôm chưa vào diễn đàn mà e đọc mãi ko hết các trang. E là lính mới xin các cụ các mợ cho ra nhập OPC với ợ.

MR_JAY

Xe tải
thời tiết khó chịu quá

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Làm gì mà độc khẩu. Hết tháng 11 cty em chuyển ra ngoài thuê rồi. Ta xa nhau từ đây rồi. Hé hé.:69:
Ặc.... thôi rồi ta đã chia tay.....:'(:'(:'(

Thuê đâu mợ ới em chỗ đó nhoà....:69::69::69:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hix ... Khổ quá ... E lại đang ốm,đau hết cả người nên không online thường xuyên hầu các cụ được.

Chủ nhật tới này đi Off các cụ nhé.E sẽ mang đến 1 số mẫu logo cho các cụ chọn,tiện thể e đọc luôn kế hoạch đi dã ngoại luôn ạ.

Tính toán luôn chi phí,đồ ăn,uống .... Các cụ nhé (b)(b)(b)

El Nino

Xe tải
Hix ... Khổ quá ... E lại đang ốm,đau hết cả người nên không online thường xuyên hầu các cụ được.

Chủ nhật tới này đi Off các cụ nhé.E sẽ mang đến 1 số mẫu logo cho các cụ chọn,tiện thể e đọc luôn kế hoạch đi dã ngoại luôn ạ.

Giờ giấc địa điểm thế nào hở cụ *-).

MR_JAY

Xe tải

thôi xong!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng