50-80 triệu tìm vợ hai tránh rét cho gấu và F1

hay_doi_day

Xe tải
Cụ chuẩn. Em có ông anh làm giám đốc gara ASC Hải phòng nên em qua chơi mấy lần, cafe với anh ấy và lượn Gara ngó tò mò. Thật sự em toàn thấy xe sang vào đó. Chả thấy xe bình dân mấy. Cứu hộ cũng không phải ít cũng toàn xe sang, xưởng đông lắm, em chỉ làm vệ sinh máy chảy dầu mà để xe 2 tuần mới lượt em đấy.
Xe bình dân nó có cái gì mà hỏng đâu cụ

cargoman

Xe điện
Nói chung là ít xèng thì cứ chơi tầm này là ổn, chả có gì mà ngại vì xe cỏ đâu có gì mà hỏng, mà hỏng thay cũng đâu có đắt, mà nhiều khi may hơn khôn thôi

Anh đây

Xe tăng

Long Mehyco

Xe tải
Xe em đề dài không nổ, rút điện mobin ra thử kg thấy lửa khi đề. Mang thợ nó rửa chế rồi tháo tùm lum xong không được, cứ đề nửa phát thì được nên em quen chỉ em đề nổ. Rồi lắp lại nó lấy 200k tiền bảo dưỡng chế. Hôm đi đăng kiểm tiện làm phanh 2 thằng thợ trẻ nó sửa giúp, nó đặt lại cả cam cho chuẩn, dễ nổ, xong cũng dễ thật nhưng phá được phát không mất 300k nữa, nó phán sau mang lại nó thay heo đề cho, có thể trượt đề. Về nhà đề mạnh tay lại không nổ. Mò mẫm lên diễn đàn hỏi các cụ. Bên kỹ thuật có cụ phán là do ổ khóa, hỏi tùm lum xong tối nay em về tháo ra lấy kìm bẻ cong mấy điểm ở lá đồng lá đồng cầu nối khi văn khóa, sau 1 tiếng vừa làm vừa nghiên cứu cuối cùng được. Đề 10 phát nổ đủ 10. Hóa ra Matiz cũng dễ sửa thật, không biết nên toàn bị gara vặt lông. Chơi matiz nó hay ở chỗ đó. Cụ nào có nhiều tiền, lười chọc thì đừng chơi Matiz. :P

Chỉnh sửa cuối:

Tran Anh Kien

Xe đạp
Xe em đề dài không nổ, rút điện mobin ra thử kg thấy lửa khi đề. Mang thợ nó rửa chế rồi tháo tùm lum xong không được, cứ đề nửa phát thì được nên em quen chỉ em đề nổ. Rồi lắp lại nó lấy 200k tiền bảo dưỡng chế. Hôm đi đăng kiểm tiện làm phanh 2 thằng thợ trẻ nó sửa giúp, nó đặt lại cả cam cho chuẩn, dễ nổ, xong cũng dễ thật nhưng phá được phát không. 300k nữa, nó phán sau mang lại nó thay heo đề cho, có thể trượt đề. Về nhà đề mạnh tay lại không nổ. Mò mẫm lên diễn đàn hỏi các cụ. Bên kỹ thuật có cụ phán là do ổ khóa, hỏi tùm lum xong tối nay em về tháo ra lấy kìm bẻ cong mấy điểm ở lá đồng lá đồng cầu nối khi văm khóa, sau 1 tiếng vừa làm vừa nghiên cứu cuối cùng được. Đề 10 phát nổ đủ 10. Hóa ra Matiz cũng dễ sửa thật, không biết nên toàn bị gara vặt lông. Chơi matiz nó hay ở chỗ đó. Cụ nào có nhiều tiền, lười chọc thì đừng chơi Matiz. 
Quá hay cho một bác chơi matiz

Website
tuantattoostudio.com
Tình hình là dzư lày. Mùa đông đã điểm, gấu thì đang mang bầu ra tết là sản xuất cho em thằng F1 nên tìm từ từ một em ma tuý hay gì gì cũng được phù hợp với túi tiền thôi. Tiền ít nên cũng không dám đòi hỏi nhiều. Miễn rằng máy móc, gầm bệ ngon một chút, không cho em đứng đường là được. Đang chở gấu đi đẻ mà đứng đường thì em không tự đỡ đẻ cho gấu được :)). Bác nào có em nào tầm giá 80 triệu quay đầu thì hú em tiếng, em hú lại ngay cho các bác. Em rót rượu trước mời các bác.
80 triệu đầy xe taxi thải ra cụ ạ. Về đắp 2-30 là ngon ngay. Còn muốn ngon hơn nữa cụ mua xe mới :))

Tran Anh Kien

Xe đạp
Tiền bác yêu cầu thì đừng ngắm rồi lại chán. Cứ nhắm mắt mà bốc 1 con về rồi làm lại hết là xong
Bác ơi, làm lại hết thì có phải lại thêm một khoản nữa không, như vậy thì lại không đúng tầm rồi. Em cũng muốn làm liều lắm nhưng ở giới hạn cho phép. :). Nếu có con nào khoảng 60 củ mà làm lại hết được lên tầm 80 củ em xúc ngay, không phải nghĩ8-x

Tran Anh Kien

Xe đạp
Các bác ơi, em buồn quá, hôm nay một bác bán con matiz 99 màu vàng biển 30A-55520 nhìn trong hình rất long lanh. Bác ấy rao 65 triệu. Chắc mẩm nếu ngon lành thì múc luôn. Bốc điện thoại lên gọi bác, bác bảo vừa bán 3h chiều giá 48 củ. Thật không thể tin nổi. Cảm giác như mình chưa có duyên với xe hay sao ấy. hic.
Thôi, tự động viên mình sẽ còn những con khác cho mình...
Các bác an ủi em phát.
À, nhan sắc của em đó đây ạ
http://www.chotot.vn/quan-hoan-kiem/mua-ban-o-to/matiz-99-20249339.htm#
Bác nào mới bốc xong mà otfer, nếu là thợ thì hú em tiếng, em qua xơi lại của bác kèm giá chênh hợp lý.

Website
tuantattoostudio.com
Bác ơi, làm lại hết thì có phải lại thêm một khoản nữa không, như vậy thì lại không đúng tầm rồi. Em cũng muốn làm liều lắm nhưng ở giới hạn cho phép. :). Nếu có con nào khoảng 60 củ mà làm lại hết được lên tầm 80 củ em xúc ngay, không phải nghĩ8-x
Làm lại hết máy ( thay côn , thích bác thay cả hộp số luôn, đồ đạc tự đi mua mang ra thợ làm thôi ) e nghĩ kịch sàn 15 triệu - Đồng sơn hết cả xe giật form như lúc suất xưởng kịch sàn 15 củ - Thay hết toàn bộ hệ thống gầm bệ ( Bát bèo , bi bát bèo , 4 giảm sóc trước sau , 4 lò xo, 2 thanh giằng dọc sau, thanh giằng ngang , càng I 2 bên , 8 vòng bi + phớt gioăng, 4 cái lốp mới , v.v. e nghĩ kịch sàn 10 triệu ) Đây là e tính ước lượng là bác về thay sạch sẽ luôn đấy còn không cũng chả đến đâu ạ :))

Website
tuantattoostudio.com
Các bác ơi, em buồn quá, hôm nay một bác bán con matiz 99 màu vàng biển 30A-55520 nhìn trong hình rất long lanh. Bác ấy rao 65 triệu. Chắc mẩm nếu ngon lành thì múc luôn. Bốc điện thoại lên gọi bác, bác bảo vừa bán 3h chiều giá 48 củ. Thật không thể tin nổi. Cảm giác như mình chưa có duyên với xe hay sao ấy. hic.
Thôi, tự động viên mình sẽ còn những con khác cho mình...
Các bác an ủi em phát.
À, nhan sắc của em đó đây ạ
http://www.chotot.vn/quan-hoan-kiem/mua-ban-o-to/matiz-99-20249339.htm#
Bác nào mới bốc xong mà otfer, nếu là thợ thì hú em tiếng, em qua xơi lại của bác kèm giá chênh hợp lý.
Con xe này hay đỗ ở Thuốc Bắc gần chỗ e , chủ xe e lạ gì , xe này bán 45 triệu thì e mua chứ 48 triệu thì còn phải xét :))

Tran Anh Kien

Xe đạp
Làm lại hết máy ( thay côn , thích bác thay cả hộp số luôn, đồ đạc tự đi mua mang ra thợ làm thôi ) e nghĩ kịch sàn 15 triệu - Đồng sơn hết cả xe giật form như lúc suất xưởng kịch sàn 15 củ - Thay hết toàn bộ hệ thống gầm bệ ( Bát bèo , bi bát bèo , 4 giảm sóc trước sau , 4 lò xo, 2 thanh giằng dọc sau, thanh giằng ngang , càng I 2 bên , 8 vòng bi + phớt gioăng, 4 cái lốp mới , v.v. e nghĩ kịch sàn 10 triệu ) Đây là e tính ước lượng là bác về thay sạch sẽ luôn đấy còn không cũng chả đến đâu ạ :))
Ơ thế tổng chả phải là 40 củ hả bác. Tất nhiên là sẽ không sửa hết để đến mức 40 củ, nhưng nếu xe nào sửa nhiều cũng phải tầm 20 củ chứ bác. Vậy ngân sách em cho phép là 80 thì em chỉ dám ôm con 60 với xe nát và nhiều hơn với những em ngon hơn chứ. Thế nhưng khổ cái xe nát thì các bác vẫn cứ quát 80 với 90 thì em chịu :-@