[Funland] 42 tuổi tự đi tìm vợ khó khủng khiếp!

Batman

Xe điện
Trước tiên theo em bác cần có một đam mê chung. Nên tham gia các hội nhóm, từ từ sẽ gặp được người như ý.
Bạn em có đam mê, tham gia hội nhóm khiêu vũ, giờ vẫn ế chổng phộc, mua SH cafe để tán gái, nhưng cũng có ăn thua gì đâu cụ. :)

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bạn em có đam mê, tham gia hội nhóm khiêu vũ, giờ vẫn ế chổng phộc, mua SH cafe để tán gái, nhưng cũng có ăn thua gì đâu cụ. :)
Lại xem còn đam mê nào khác không, các mợ trẻ như là không thích kiêu vũ mấy 😜 các mợ thích vũ bão :))

Batman

Xe điện
Lại xem còn đam mê nào khác không, các mợ trẻ như là không thích kiêu vũ mấy 😜 các mợ thích vũ bão :))
Có đam mê nữa là phượt, cơ mà có lẽ vẫn ế thôi, vì tính tự chịu trách nhiệm cực kém. :))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Có đam mê nữa là phượt, cơ mà có lẽ vẫn ế thôi, vì tính tự chịu trách nhiệm cực kém. :))
Có thể là 1 nguyên nhân, cũng có thể yêu cầu cao vượt ngưỡng bản thân ;)
Đội phượt cực hay, nhiều mợ trẻ thích phưu lưu và ít muốn ràng buộc.
Đội phượt Hà Nội trước em theo nhiều người thành đôi ạ, đến giờ theo dõi fb đang rất hạnh phúc 😊

BloodOwl87

Xe điện
Từ những năm 2000, bọn em xin số làm quen cũng không bao giờ vô duyên đến vậy.
Gặp người mình thích trong quán, đều nhờ lễ tân (phục vụ bàn) qua gửi lời mời bàn bên đó tiền nước, nếu họ đồng ý nhận thì lúc đó mới dám sang làm quen rồi xin số.
Chứ vụ xin số vu vơ thì cũng vẫn xin được, nhưng khi cụ gọi điện làm quen, rất khó mở đầu câu chuyện.
Gớm trend ons- chịch 1 nốt nó còn có từ lâu rồi cụ nhé, cụ nhìn giờ 2024 chưa mà cụ kể chuyện năm 2000 😂

consokhong

Xe tải
Cụ nói vụ mua SH tán gái làm em nhớ lại 1 vụ này: anh này tán 1 cô trong hội, khi cô này hơi bật đèn xanh thì anh đổi ngay chiếc dream cũ sang 1 chiếc SH đèo nàng đi ăn khao cả hội ý là chúng tôi chính thức yêu nhau rồi đây. Cả hội vừa ngồi chưa nóng đít thì thấy cô này đc gọi ra nói chuyện riêng ở vỉa hè cùng 1 anh SH khác. Mọi người lúc đó cứ đùa là ơ ra xem thế íu nào lại có thằng SH khác đến thế kia. Kết quả là cô sau đó ít lâu lên xe hoa cùng anh SH đứng ở vỉa hè đó.

BloodOwl87

Xe điện
Cụ nói vụ mua SH tán gái làm em nhớ lại 1 vụ này: anh này tán 1 cô trong hội, khi cô này hơi bật đèn xanh thì anh đổi ngay chiếc dream cũ sang 1 chiếc SH đèo nàng đi ăn khao cả hội ý là chúng tôi chính thức yêu nhau rồi đây. Cả hội vừa ngồi chưa nóng đít thì thấy cô này đc gọi ra nói chuyện riêng ở vỉa hè cùng 1 anh SH khác. Mọi người lúc đó cứ đùa là ơ ra xem thế íu nào lại có thằng SH khác đến thế kia. Kết quả là cô sau đó ít lâu lên xe hoa cùng anh SH đứng ở vỉa hè đó.
Em nói thật chứ cứ nhìn vào ví nhau mà tính chuyện trăm năm thì ko bền đâu. Cô nào mà yêu em kiểu đấy thì lúc ví em dầy x10 khéo em cũng sút, tình cảm lại cứ nhìn ví nhau là hỏng, tất nhiên là ko để thiếu thốn j là được nhưng cứ nghĩ kiểu đổi chác là sang lẽ khác.

Batman

Xe điện
Gớm trend ons- chịch 1 nốt nó còn có từ lâu rồi cụ nhé, cụ nhìn giờ 2024 chưa mà cụ kể chuyện năm 2000 😂
Thời bọn em, tình 1 đêm cũng không có gì lạ, nhưng sau đợt sóng dịch HIV-AIDS thì nó chìm, dĩ nhiên, 2024 thì không gian mạng hoạt động mạnh hơn, nên giờ này xin số, có khi thành lạc hậu. :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Có thể là 1 nguyên nhân, cũng có thể yêu cầu cao vượt ngưỡng bản thân ;)
Đội phượt cực hay, nhiều mợ trẻ thích phưu lưu và ít muốn ràng buộc.
Đội phượt Hà Nội trước em theo nhiều người thành đôi ạ, đến giờ theo dõi fb đang rất hạnh phúc 😊
Ơ dạo này cái thớt những câu chuyện hài hước nó mất tiêu đâu rồi ý cụ nhỉ ?

consokhong

Xe tải
Thời bọn em, tình 1 đêm cũng không có gì lạ, nhưng sau đợt sóng dịch HIV-AIDS thì nó chìm, dĩ nhiên, 2024 thì không gian mạng hoạt động mạnh hơn, nên giờ này xin số, có khi thành lạc hậu. :))
Lại nhắc HIV-AIDS, em xưa có liên quan tí đến ngâm cứu vấn đề skss nên có khi vì vậy đâm ra nhát, bất lợi. Có lần em chứng kiến chính trong đám bạn, 1 cô gái phải nói là nhìn bên ngoài vào thuộc dạng con nhà cơ bản, ngoan hiền, nết na. Nhưng đi sâu nghe cô kể thì ONS không cách xa cave là mấy.

Bigtits

Xe tăng
Lão thớt cứ đóng nguyên cây đồ hiệu, nách cắp túi LV, tay cầm 15 pờ dồ mắc lên Tạ Hiện ngồi ngay ngã tư làm vài chai bia thôi ko cần Pub biếc gì. Mở túi kênh kênh tầm 1 quyển 5l, hở hở mấy cái thẻ bank màu đen đen thì 42 chứ 52 các em các cháu nó tự làm quen

consokhong

Xe tải
Em nói thật chứ cứ nhìn vào ví nhau mà tính chuyện trăm năm thì ko bền đâu. Cô nào mà yêu em kiểu đấy thì lúc ví em dầy x10 khéo em cũng sút, tình cảm lại cứ nhìn ví nhau là hỏng, tất nhiên là ko để thiếu thốn j là được nhưng cứ nghĩ kiểu đổi chác là sang lẽ khác.
Thế thì cụ đi tán gái cứ mang cái xe giá trị trung bình đi thôi. Em thì cũng ko đánh giá cao đội đi SH. Sống giản dị, chân phương cho nó lành. Có xèng thì mua hẳn ô tô đi cho an toàn gấp mấy chục lần.

dautunganhan

Xe tải
Đầu óc có vấn đề mới xin số điện thoại làm quen kiểu lơ nga lơ ngơ. Người bình thường thì người ta tiếp cận kiểu khác.
Vấn đề gì cụ :)) ngoài đường ấn tượng thì trò chuyện vài câu rồi xin thôi, nếu may mắn cả hai cho cơ hội để trò chuyện tiếp thì cho số đt để nói chuyện, cũng tử tế xin có phải phường trộm cướp đâu mà xấu hổ, tất nhiên là khó

BloodOwl87

Xe điện
Thế gặp 1 cô ưng mắt ngoài quán cafe hoặc nơi công cộng cụ lấy contact ntn nếu ko xin số?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Vấn đề gì cụ :)) ngoài đường ấn tượng thì trò chuyện vài câu rồi xin thôi, nếu may mắn cả hai cho cơ hội để trò chuyện tiếp thì cho số đt để nói chuyện, cũng tử tế xin có phải phường trộm cướp đâu mà xấu hổ, tất nhiên là khó
Em nghĩ trên có cụ nào tư vấn vụ đi Chùa Hà khéo chuẩn đấy. Cụ cứ anh hùng núp Âu phục ở đấy, thấy mợ nào vào chùa xuynh xuynh vừa tầm mắt là giả vờ đi ngang qua vấp ngã, úp đúng mặt vào vùng đất Cao Phong khéo ổn. Có thể mình ăn một vài cái vả vẫn phải tỏ ra ngơ ngác, thẫn thờ như không biết chuyện gì xảy ra, rồi tạ lỗi đưa card cho em nó xong cúi đầu bước đi. Về nhà em nó nằm đêm thao thức lại nghĩ là nhân duyên - tiền định cũng nên và một ngày đẹp trời điện thoại mình lại đổ chuông hay nhận tin nhắn bất ngờ đấy :))

alceste

Xe điện
Em nghĩ trên có cụ nào tư vấn vụ đi Chùa Hà khéo chuẩn đấy. Cụ cứ anh hùng núp Âu phục ở đấy, thấy mợ nào vào chùa xuynh xuynh vừa tầm mắt là giả vờ đi ngang qua vấp ngã, úp đúng mặt vào vùng đất Cao Phong khéo ổn. Có thể mình ăn một vài cái vả vẫn phải tỏ ra ngơ ngác, thẫn thờ như không biết chuyện gì xảy ra, rồi tạ lỗi đưa card cho em nó xong cúi đầu bước đi. Về nhà em nó nằm đêm thao thức lại nghĩ là nhân duyên - tiền định cũng nên và một ngày đẹp trời điện thoại mình lại đổ chuông hay nhận tin nhắn bất ngờ đấy :))
Cụ chính ra đi làm biên kịch khéo lại có giải Bông Sen Vàng ý chứ, hay đang lúc nông nhàn đất cát chưa sốt lại, cụ thử sức xem?

DidiLe

Xe container
k bị chửi là may rồi, thời này làm quen kiểu này thì ế đến tầm về hiu luôn chứ 42 chưa là gì cả :))
Em dự. 42 tiền đầy két, xe đầy gara, nhà cả dãy phố tìm bạn dễ.