[Funland] 42 tuổi tự đi tìm vợ khó khủng khiếp!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Quá quá đẹp cho 1 lựa chọn quan trọng,
Tiếc là em ko còn sự lựa chọn, hehe
Em cũng ko ngờ là hiện vẫn có những cơ hội tốt như thế này, lại tiếc,..

p/s: mà em chỉ show thông tin trên 2h nữa rồi sẽ xóa, đảm bảo ko chia sẻ thông tin cá nhân
Cụ xoá đường link face đi đỡ ảnh hưởng đến mợ ấy, up ảnh không thấy mặt như thế em thấy cũng ko sao mà!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Phụ nữ khác nam giới ở chỗ họ được quyền lựa chọn. Các kụ chỉ có quyền tấn công thôi... Thủ môn cho lọt lưới thì mí có goal
Em nghĩ thời nay khác, tình yêu đến từ 2 phía và chuyện gái tán trai cũng là bình thường, không bị đánh giá/đàm tếu như thời xưa!

Pvsc

Xe ba gác
Thế xong rồi cụ có cưới đc cô bên cạnh không? Cụ cho em xin ít ảnh đi, không có ảnh là cụ bốc phét nhá :D
Không ăn thua từ lúc vào cổng chùa đến lúc ra gặp cô nào xinh e cũng xài chiêu đó mà chưa lần nào trúng số

Nhimtiu

Xe container
Phụ nữ họ thích người thoáng, nhưng thích cảm nhận đó là người đàn ông thoáng thật chứ không phải "tỏ ra" thoáng. Cụ thực sự chi tiêu thoáng thì cụ sẽ không nhớ hoặc để ý việc mình đã thoáng mà mất công toi. Nhưng theo em, thoáng và nhẹ nhàng trong cách sống, cách nhìn nhận sự việc, còn quan trọng hơn thoáng chi tiêu, dù cái đầu tất yếu sẽ dẫn đến cái sau.
Đọc comment thì mợ sẽ biết ngay là cụ chủ k phải là người thoáng hay galant đâu nên giờ mới chưa chốt đc mợ nào. Còn kiếm đc zai vừa nhẹ nhàng vừa thoáng sởi lởi thì các mợ lại chốt deal nhanh như một cơn gió ngay em thật. :))

VuNgoanMuc

Xe điện
Năm nay đi chúc Tết ai cũng chúc em có nhiều cái mới.. phải tích tiền ngay mới được, nhưng từ hôm qua đến giờ đám con nợ hứa trả tiền sau Tết đang thuê bao hết cả , khéo hỏng việc có nhiều cái mới năm nay mất..

ZARG

Xe container
He he, gái thì dễ, vợ mới khó. Mà cụ càng trên đỉnh cao càng khó kiếm ng phù hợp.
Nay mới về Hòn Gai, Quảng ninh.
Có 1 mối cực đẹp, cho các cụ có điều kiện. E ước gì mình có thể lấy vk 2:
- Ngoại hình: Cao 1.68cm, dáng đẹp, tuổi 40
- Công việc: Giảng viên đại học tại Hạ Long
- Tình trạng hôn nhân: Singlemom, từ 2016. Ở vậy nuôi con, hiện con đã lớn 16 tuổi
- Tài chính: Có nhà riêng, có xe riêng, em ko rõ lắm nhg chắc đủ ăn dù không giàu
- Khác: Nấu ăn, trang trí nhà cửa, cắm hoa,...vv cực kỳ - cực kỳ - cực kỳ đẹp vì có up trên facebook

Oài, các cụ nào có điều kiện nhanh chân nhé:

View attachment 8366980
Mợ này ai mà cưa nổi.

Mà cưa về làm chồng à cụ ;))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em yếu lém rồi mợ xem có thuốc gì chỉ em mí?:-s
Cái ấy nó như tuổi thọ của bóng đèn ấy, cả đời người công suất có 3k600 giờ cụ đốt hết 3k giờ rồi thì giờ dùng tiết kiệm nốt 600 giờ còn lại thôi :))

bluemoon0001

Đi bộ
Ối dời, cmt hot nhất thớt. Mợ nên đưa thêm 1 số yêu cầu vd tuổi tác, quê quán, giới tính đối phương...để m.ng có thông tin cơ bản, đủ tự tin ib hơn. Cũng là đỡ mất tgian check ib cho mợ.
Em fun tý nhưng thật, đầu năm mới chúc mợ sẽ tìm dc ng đồng hành ưng ý trên chặng đường đời
Dạ vâng, để em cập nhật thêm ạ, cảm ơn bác

Nhimtiu

Xe container
Cái ấy nó như tuổi thọ của bóng đèn ấy, cả đời người công suất có 3k600 giờ cụ đốt hết 3k giờ rồi thì giờ dùng tiết kiệm nốt 600 giờ còn lại thôi :))
Thế cụ anh còn mấy trăm giờ nữa? Khéo phải chia đôi nữa thì cũng k bao nhiêu nhỉ? =))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thế cụ anh còn mấy trăm giờ nữa? Khéo phải chia đôi nữa thì cũng k bao nhiêu nhỉ? =))
Em tuy già nhưng còn nhiều lắm, khéo phải còn một nửa ý. Tại em dùng tiết kiệm, mỗi lần bật em chỉ thắp tầm 10-15 phút thôi, chứ các cụ cứ bật sáng choang cả giờ như thế thì tốn pin lắm :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ối dời, cmt hot nhất thớt. Mợ nên đưa thêm 1 số yêu cầu vd tuổi tác, quê quán, giới tính đối phương...để m.ng có thông tin cơ bản, đủ tự tin ib hơn. Cũng là đỡ mất tgian check ib cho mợ.
Em fun tý nhưng thật, đầu năm mới chúc mợ sẽ tìm dc ng đồng hành ưng ý trên chặng đường đời
Cụ làm chuyến sang ơ dô đi, em đảm bảo về bụng lại vượt mặt =))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sao lại ko cưa nổi?
Thấy bạn bè Em bảo, mày có ai giới thiệu đi, đấy tình trạng như thế, cần đối tác nương tựa,
mà nói chuyện em ấy cũng bảo Anh tìm ai giúp em đi, "..em ở mình đây nhà trống trải, trăng vàng đầy ngõ, gió mênh mông,..."
Suýt nữa thì mình xao lòng,..
Ơ thế cụ gặp và nói chuyện với mợ ấy rồi ah ? Thế thì em biết rồi :))