[Funland] 42 tuổi tự đi tìm vợ khó khủng khiếp!

firstXpan

Xe buýt
Thớt có vẻ nhiều ảnh hơn rồi đấy, em ưng ạ. Mà phương pháp của chủ thớt không phải là vứt đi đâu, hồi em chưa vợ thấy gái xinh cũng vài lần nhảy vào làm quen xin số, hình như mặt em có vẻ đảm bảo nên tỉ lệ gái cho số vẫn là 50/50 ợ. Thích thì nhích thôi chủ thớt ạ, quan trọng là phải tự tin và ăn nói kheo khéo một tí.

kenzzz

Xe buýt
Thớt có vẻ nhiều ảnh hơn rồi đấy, em ưng ạ. Mà phương pháp của chủ thớt không phải là vứt đi đâu, hồi em chưa vợ thấy gái xinh cũng vài lần nhảy vào làm quen xin số, hình như mặt em có vẻ đảm bảo nên tỉ lệ gái cho số vẫn là 50/50 ợ. Thích thì nhích thôi chủ thớt ạ, quan trọng là phải tự tin và ăn nói kheo khéo một tí.
Phải nói như đùa , đùa như thật chứ cụ nhỉ , hài hài vào , mặt nghiêm túc quá ng ta lại sợ

BloodOwl87

Xe điện
Ko cụ ạ, chắc tại mấy lần 2 đứa định đi lễ tạ lại rẽ ngang:((
Ảnh thì e copy trên mạng của cháu gái cô ý thôi, chứ thời ý chỉ có ảnh giấy mà khi lấy vợ em phải đổ nước vào vì ko dám để vật liệu dễ cháy
View attachment 8366671
Mạn phép hỏi cháu này có chồng hay ny chưa cụ :)

Trang Nguyen

Xe điện
Có khổ mới biết thế nào là sướng cụ ơi, nó như cái WC, kẻ trong muốn ra người ngoài muốn vào.

Nhân lời thán của chủ thớt thì theo e, cụ chủ 42t mà ko có gì đặc biệt thì cũng chỉ kiếm dc các ẻm kém mình <=4t, nếu muốn các e trẻ hơn thì phải có voucher, mỗi tuổi đắp vào người thêm 500tr :)
Đấy, cứ theo tiêu chí của cụ là em thấy ổn đấy, nhưng mà cũng tùy từng mợ nữa ạ

MuathuHN252

Xe cút kít

matizvan2009

Xe ba gác
Cụ nào mà yếu thì gặp em có thuốc chữa nhé😝
Em kể chuyện hôm nọ hóng được:
Có cụ OFer lên Cafe than thở là không hoàn thành nhiệm vụ với vợ. Mợ ThuHN vào tư vấn và gửi thuốc. Hôm sau mợ ấy inbox hỏi thăm xem thuốc thế nào thì cụ Ofer kia bảo đen quá, gặp hôm vợ cụ ấy đèn đỏ, Mợ Thu tặc lưỡi bảo sao không đem sang hàng xóm thử, cụ Ofer cười rũ ra bảo "hàng xóm thì cần gì thuốc"

MuathuHN252

Xe cút kít
Em kể chuyện hôm nọ hóng được:
Có cụ OFer lên Cafe than thở là không hoàn thành nhiệm vụ với vợ. Mợ ThuHN vào tư vấn và gửi thuốc. Hôm sau mợ ấy inbox hỏi thăm xem thuốc thế nào thì cụ Ofer kia bảo đen quá, gặp hôm vợ cụ ấy đèn đỏ, Mợ Thu tặc lưỡi bảo sao không đem sang hàng xóm thử, cụ Ofer cười rũ ra bảo "hàng xóm thì cần gì thuốc"
Cụ hóng dc ở đâu mà siêu thế? Em có nhiều cụ OFer mua hàng quá nên giờ em ko nhớ nổi nhân vật chính trong câu chuyện của cụ là cụ nào. Nếu dc cụ tag cụ ấy vào đây giúp em nhé.
Để e nhắc khéo cụ ấy mua thêm mấy hộp, chắc hết thuốc rồi =))

matizvan2009

Xe ba gác
Cụ hóng dc ở đâu mà siêu thế? Em có nhiều cụ OFer mua hàng quá nên giờ em ko nhớ nổi nhân vật chính trong câu chuyện của cụ là cụ nào. Nếu dc cụ tag cụ ấy vào đây giúp em nhé.
Để e nhắc khéo cụ ấy mua thêm mấy hộp, chắc hết thuốc rồi =))
Vâng, em chỉ viết để kể rằng mợ là người bán hàng có tâm thôi

MuathuHN252

Xe cút kít

kirist

Đi bộ
Website
skyfarm.vn
Cụ chủ hnao đi tán gái cho e đi ké được k :D

hxduong

Xe lăn
Nay em cạo râu sạch sẽ, ăn mặc gọn gàng ra siêu thị big C, chủ yếu là đi dạo ngắm nghía cho vui vẻ và tình cờ đi qua shop kem đánh răng gội đầu! Thấy một em gái khá trẻ trung ưa nhìn em phân vân một lúc rồi lại bắt chuyện làm quen để xin số điện thoại. Nhưng em ý chỉ hỏi anh cần loại kem đánh răng nào, sau em nói muốn trò chuyện làm quen với em ý và xin số đt làm bạn thì em ý khuẩy tay ngay!

42 tuổi đi làm quen kiểu này đúng là tịt :) chắc phải nhờ mai mối cho cô nào 34 35 đang cần cưới ck thôi:(
Rút kinh nghiệm cụ nên vời juve99 đi cùng.

Mít tố nữ

Xe tăng
Gym gủng liên quan gì cụ 😁.
Bữa em đọc đâu đó phòng gym cũng là nơi dễ có tình yêu. Vì nam cũng như nữ dễ bị lung lay bởi hình ảnh một người ăn mặc thiếu vải, người đẫm mồ hôi, thở hổn hển ạ.:P:P:P
Hay là các cụ, mợ đang FA mà chưa tập gym thì nhanh tay đăng ký đi nhỉ,

MuathuHN252

Xe cút kít
Bữa em đọc đâu đó phòng gym cũng là nơi dễ có tình yêu. Vì nam cũng như nữ dễ bị lung lay bởi hình ảnh một người ăn mặc thiếu vải, người đẫm mồ hôi, thở hổn hển ạ.:P:P:P
Mình bị lung lay nhưng fai mang gương xem lại giao diện của mình đã mợ ah. Chứ lại xin số đối phương xong bị ném cho 1 ánh mắt khinh thường thì...

alceste

Xe điện
Chủ top vào đó lại phát hiện ra tình yêu của đời mình hóa a lại là anh nam 6 múi nào đó thì ...

dichvuflycamhn

Xe buýt
Công nhận dù giai hay gái cứ xênh, đẹp trai là có ny phút mốt. E "nhan sắc" tb lại lùn nên chưa bao h dám xin số hay chủ động bc ra làm quen. Trong đầu lúc nào cũng tự nhủ mềnh mà chủ động làm quen họ chắc chả thèm ngó. Khi đó tủi thân xấu hổ lắm. Da mặt mỏng quẹt à.
Cuộc đời toàn yêu đương với bạn học. Cứ quen chơi thân là kiểu j cũng iu nhau.:D
Tùy thôi cụ, em xấu zai nhưng ny trước giờ toàn gái xinh. Cụ cứ chịu khó quan tâm, nhẹ nhàng tình cảm thì cũng dễ thôi. Em thì chưa vợ, muốn có ny thì cũng nhanh thôi nhưng em lười, nhiều khi gái chủ động rủ em gặp nhau em còn kiếm cớ từ chối ý chứ.