[Funland] 42 ngày ở Châu Âu

Lọ mọ

Xe buýt
Vầng, xem ra là các bạn nhà cụ là sẽ định cư ở Đức nhỉ. Xin chúc mừng gia đình cụ !
Vâng. hiện tại mọi việc đều rất ổn không có trở ngại khó khăn gì. Hiện tại chúng nó đang ở tp dresden tp cổ rất đẹp sạch sẽ ko lộn sộn như beclin .chính phủ đang đổ tiền vào nhiều lên cơ hội việc làm sẽ nhiều .mà người Việt sinh sống cũng nhiều. giá thuê nhà cũng rẻ ăn uống cũng phong phú.Nó bảo giờ chúng con khó nhất là phải thạo tiếng Đức khả năng cao chúng con sẽ ưu tiên sinh sống tại đây.

Lọ mọ

Xe buýt
Lại vơ đũa cả nắm rồi.
Bạn em lấy chồng người Đức, làm pct Mẹc mà lãng mạn, tình cảm và rất thân thiện. Đúng là họ tự tôn nhưng ko phải kiểu tự mãn hay tự kiêu hay chủ nghĩa dân tộc cực đoan. Bạn em nó kể bất kỳ cái gì trong nhà mua họ sẽ chọn đồ do Đức làm.
Ngoài ra em thấy họ rất chỉn chu từ đi chơi cho đến ở nhà dù chụp ảnh ở góc nào cũng thấy rất ngăn nắp
Thêm nữa, nhà bạn em, nó... Giàu vcđ sống đúng kiểu thần tiên
Giờ người Đức sống ở TP lớn đa phần đều lai tạp từ các quốc gia khác như thổ trung quốc trung đông rất nhiều.em thấy thủ đô beclin da đen khá nhiều không biết thời gian nữa thì thế nào bạn em có chỉ cho em 1 số cách nhận biết người gốc Đức và nói muốn tìm người gốc Đức thì chỉ về vùng xa trung tâm.

Jaquier

Xe tải
Giờ người Đức sống ở TP lớn đa phần đều lai tạp từ các quốc gia khác như thổ trung quốc trung đông rất nhiều.em thấy thủ đô beclin da đen khá nhiều không biết thời gian nữa thì thế nào bạn em có chỉ cho em 1 số cách nhận biết người gốc Đức và nói muốn tìm người gốc Đức thì chỉ về vùng xa trung tâm.
Thời thủ tướng Merkel nhập cư tầm vài triệu dân Trung Đông, Ả rập tị nạn chiến tranh, tị nạn kinh tế và cả nhập cư lậu. Hội này chủ yếu làm việc lao động chân tay ở các thành phố lớn, trung tâm công nghiệp nên cụ thấy đông là phải, chứ về vùng nông thôn thì ít việc làm.